Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Tây Ninh như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 98 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 161 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 223 gói thầu, trong đó có 153 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 45 gói (với 51 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 194 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 157 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 61 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 57 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,97 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,49%, Xây lắp 41,18%, Tư vấn 5,88%, Phi tư vấn 27,45%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 193.925.345.399 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 189.481.587.123 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,29%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Tây Ninh như sau:
- Có quan hệ với 98 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,97 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,49%, Xây lắp 41,18%, Tư vấn 5,88%, Phi tư vấn 27,45%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 193.925.345.399 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 189.481.587.123 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,29%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Tây Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê kênh truyền kết nối hình ảnh cammera giám sát tại các đơn vị thuộc và trực thuộc Cục Hải quan tỉnh Tây Ninh năm 2025 của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Tây Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
27/02/2025 16:28
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Tây Ninh đã đăng tải TBMT Thuê kênh truyền kết nối hình ảnh cammera giám sát tại các đơn vị thuộc và trực thuộc Cục Hải quan tỉnh Tây Ninh năm 2025 của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Tây Ninh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/02/2025 14:15
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Tây Ninh đã đăng tải KHLCNT Thuê kênh truyền kết nối hình ảnh cammera giám sát tại các đơn vị thuộc và trực thuộc Cục Hải quan tỉnh Tây Ninh năm 2025 của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Tây Ninh với 3 gói thầu.
23/01/2025 10:56
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Tây Ninh đã đăng tải KHLCNT Thuê kênh truyền kết nối hình ảnh cammera giám sát tại các đơn vị thuộc và trực thuộc Cục Hải quan tỉnh Tây Ninh năm 2025 của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Tây Ninh với 1 gói thầu.
23/01/2025 07:53
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Tây Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bảo hiểm cháy nổ bắt buộc năm 2024-2025 của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Tây Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty cổ phần bảo hiểm Petrolimex
27/12/2024 10:26
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Tây Ninh đã đăng tải KHLCNT Mua bảo hiểm cháy nổ bắt buộc năm 2024-2025 của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Tây Ninh với 1 gói thầu.
27/12/2024 10:21
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Tây Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo trì định kỳ máy soi container di động Rapiscan Eargle M60 quý IV năm 2024 của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Tây Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ GTSC VIỆT NAM
18/12/2024 15:13
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Tây Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Khám sức khỏe định kỳ năm 2024 của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Tây Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN Y TẾ HÙNG DUY
06/12/2024 14:11
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Tây Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Kênh truyền kết nối hình ảnh camera giám sát của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Tây Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN VIỄN THÔNG QUỐC TẾ FPT
04/12/2024 16:33
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Tây Ninh đã đăng tải KHLCNT Kênh truyền kết nối hình ảnh camera giám sát của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Tây Ninh với 1 gói thầu.
04/12/2024 16:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Hải quan tỉnh Tây Ninh đăng tải KHLCNT Thuê kênh truyền kết nối hình ảnh cammera giám sát tại các đơn vị thuộc và trực thuộc Cục Hải quan tỉnh Tây Ninh năm 2025 với 3 gói thầu.
23/01/2025 10:56
Cục Hải quan tỉnh Tây Ninh đăng tải KHLCNT Thuê kênh truyền kết nối hình ảnh cammera giám sát tại các đơn vị thuộc và trực thuộc Cục Hải quan tỉnh Tây Ninh năm 2025 với 1 gói thầu.
23/01/2025 07:53
Cục Hải quan tỉnh Tây Ninh công bố kết quả gói thầu Mua bảo hiểm cháy nổ bắt buộc năm 2024-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty cổ phần bảo hiểm Petrolimex
27/12/2024 10:26
Cục Hải quan tỉnh Tây Ninh đăng tải KHLCNT Mua bảo hiểm cháy nổ bắt buộc năm 2024-2025 với 1 gói thầu.
27/12/2024 10:21
Cục Hải quan tỉnh Tây Ninh công bố kết quả gói thầu Khám sức khỏe định kỳ năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN Y TẾ HÙNG DUY
06/12/2024 14:11
Cục Hải quan tỉnh Tây Ninh công bố kết quả gói thầu Kênh truyền kết nối hình ảnh camera giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN VIỄN THÔNG QUỐC TẾ FPT
04/12/2024 16:33
Cục Hải quan tỉnh Tây Ninh đăng tải KHLCNT Kênh truyền kết nối hình ảnh camera giám sát với 1 gói thầu.
04/12/2024 16:04
Cục Hải quan tỉnh Tây Ninh đăng tải KHLCNT Khám sức khỏe định kỳ năm 2024 với 1 gói thầu.
04/12/2024 10:33
Cục Hải quan tỉnh Tây Ninh đăng tải KHLCNT Bảo trì định kỳ máy soi container di động Rapiscan Eargle M60 quý IV năm 2024 với 1 gói thầu.
25/11/2024 08:24
Cục Hải quan tỉnh Tây Ninh đăng tải KHLCNT Bảo trì định kỳ máy soi hành lý, hàng hóa qúy IV năm 2024 với 1 gói thầu.
25/10/2024 07:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Tây Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê kênh truyền kết nối hình ảnh cammera giám sát tại các đơn vị thuộc và trực thuộc Cục Hải quan tỉnh Tây Ninh năm 2025 của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Tây Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
27/02/2025 16:28
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Tây Ninh đã đăng tải TBMT Thuê kênh truyền kết nối hình ảnh cammera giám sát tại các đơn vị thuộc và trực thuộc Cục Hải quan tỉnh Tây Ninh năm 2025 của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Tây Ninh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/02/2025 14:15
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Tây Ninh đã đăng tải KHLCNT Thuê kênh truyền kết nối hình ảnh cammera giám sát tại các đơn vị thuộc và trực thuộc Cục Hải quan tỉnh Tây Ninh năm 2025 của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Tây Ninh với 3 gói thầu.
23/01/2025 10:56
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Tây Ninh đã đăng tải KHLCNT Thuê kênh truyền kết nối hình ảnh cammera giám sát tại các đơn vị thuộc và trực thuộc Cục Hải quan tỉnh Tây Ninh năm 2025 của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Tây Ninh với 1 gói thầu.
23/01/2025 07:53
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Tây Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bảo hiểm cháy nổ bắt buộc năm 2024-2025 của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Tây Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty cổ phần bảo hiểm Petrolimex
27/12/2024 10:26
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Tây Ninh đã đăng tải KHLCNT Mua bảo hiểm cháy nổ bắt buộc năm 2024-2025 của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Tây Ninh với 1 gói thầu.
27/12/2024 10:21
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Tây Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo trì định kỳ máy soi container di động Rapiscan Eargle M60 quý IV năm 2024 của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Tây Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ GTSC VIỆT NAM
18/12/2024 15:13
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Tây Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Khám sức khỏe định kỳ năm 2024 của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Tây Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN Y TẾ HÙNG DUY
06/12/2024 14:11
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Tây Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Kênh truyền kết nối hình ảnh camera giám sát của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Tây Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN VIỄN THÔNG QUỐC TẾ FPT
04/12/2024 16:33
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Tây Ninh đã đăng tải KHLCNT Kênh truyền kết nối hình ảnh camera giám sát của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Tây Ninh với 1 gói thầu.
04/12/2024 16:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Tây Ninh là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Tây Ninh là chủ đầu tư của 161 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 161 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Tây Ninh là chủ đầu tư của 51 TBMT, trong đó tự mời thầu 37 TBMT, đơn vị khác mời thầu 14 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Tây Ninh là chủ đầu tư của 194 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Tây Ninh có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Tây Ninh là chủ đầu tư có quan hệ với 98 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tuổi xuân là một thứ dễ mất đi, có thời gian nhất định. Vì thế phải biết hưởng thụ. "
Thẩm Thượng My
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026