Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Cục Hành chính tư pháp như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 20 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 32 gói thầu, trong đó có 16 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 12 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 24 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 16 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,78 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 50,00%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 77.729.606.463 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 73.983.094.412 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,82%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Cục Hành chính tư pháp như sau:
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,78 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 50,00%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 77.729.606.463 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 73.983.094.412 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,82%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Cục Hành chính tư pháp đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Truyền thông dự thảo Luật Nuôi con nuôi (sửa đổi) của chủ đầu tư Cục Hành chính tư pháp với 1 gói thầu.
05/06/2026 14:59
Cục Hành chính tư pháp đăng tải Dự án đầu tư phát triển Gói thầu: Truyền thông dự thảo Luật Nuôi con nuôi (sửa đổi).
05/06/2026 14:14
Bên mời thầu Cục Hành chính tư pháp đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật của chủ đầu tư Cục Hành chính tư pháp.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Công nghệ - Chính phủ số
07/04/2026 16:18
Bên mời thầu Cục Hành chính tư pháp đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thuê dịch vụ tổng đài “Hỗ trợ người dùng Hệ thống thông tin đăng ký và quản lý hộ tịch qua Tổng đài hỗ trợ” của chủ đầu tư Cục Hành chính tư pháp.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm công nghệ và dịch vụ số Tư pháp
26/03/2026 09:31
Bên mời thầu Cục Hành chính tư pháp đã đăng tải KHLCNT Xây dựng, triển khai Phần mềm quản lý, giải quyết hồ sơ quốc tịch của chủ đầu tư Cục Hành chính tư pháp với 1 gói thầu.
12/03/2026 14:36
Bên mời thầu Cục Hành chính tư pháp đã đăng tải KHLCNT Xây dựng, triển khai Phần mềm quản lý, giải quyết hồ sơ quốc tịch của chủ đầu tư Cục Hành chính tư pháp với 1 gói thầu.
12/03/2026 14:33
Bên mời thầu Cục Hành chính tư pháp đã đăng tải KHLCNT Xây dựng, triển khai Phần mềm quản lý, giải quyết hồ sơ quốc tịch của chủ đầu tư Cục Hành chính tư pháp với 1 gói thầu.
11/03/2026 16:11
Bên mời thầu Cục Hành chính tư pháp đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Thuê dịch vụ tổng đài “Hỗ trợ người dùng Hệ thống thông tin đăng ký và quản lý hộ tịch qua Tổng đài hỗ trợ” của chủ đầu tư Cục Hành chính tư pháp với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/03/2026 18:31
Bên mời thầu Cục Hành chính tư pháp đã đăng tải KHLCNT Xây dựng, triển khai Phần mềm quản lý, giải quyết hồ sơ quốc tịch của chủ đầu tư Cục Hành chính tư pháp với 1 gói thầu.
09/03/2026 08:56
Bên mời thầu Cục Hành chính tư pháp đã đăng tải KHLCNT Xây dựng, triển khai Phần mềm quản lý, giải quyết hồ sơ quốc tịch của chủ đầu tư Cục Hành chính tư pháp với 1 gói thầu.
09/03/2026 08:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Hành chính tư pháp công bố kết quả gói thầu Kiểm toán báo cáo quyết toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ BHM
20/11/2025 10:51
Cục Hành chính tư pháp công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ Công nghệ thông tin Hỗ trợ người dùng Hệ thống thông tin đăng ký và quản lý hộ tịch qua Tổng đài hỗ trợ.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm thông tin
14/02/2025 13:34
Cục Hành chính tư pháp công bố KQMT gói thầu Thuê dịch vụ Công nghệ thông tin Hỗ trợ người dùng Hệ thống thông tin đăng ký và quản lý hộ tịch qua Tổng đài hỗ trợ với 1 nhà thầu tham gia.
12/02/2025 09:28
Cục Hành chính tư pháp đăng tải TBMT Thuê dịch vụ Công nghệ thông tin Hỗ trợ người dùng Hệ thống thông tin đăng ký và quản lý hộ tịch qua Tổng đài hỗ trợ theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/02/2025 17:25
Cục Hành chính tư pháp công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn và Thương mại FDC
18/01/2025 18:41
Cục Hành chính tư pháp công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ HMC
18/01/2025 18:38
Cục Hành chính tư pháp đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ công nghệ thông tin "Hỗ trợ người dùng Hệ thống thông tin đăng ký và quản lý hộ tịch qua Tổng đài hỗ trợ" với 3 gói thầu.
13/01/2025 10:42
Cục Hành chính tư pháp công bố kết quả gói thầu Kiểm thử phần mềm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SPD MIỀN BẮC, CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ TKM VIỆT NAM
04/12/2024 16:08
Cục Hành chính tư pháp công bố KQMT gói thầu Kiểm thử phần mềm với 1 nhà thầu tham gia.
01/11/2024 16:00
Cục Hành chính tư pháp đăng tải TBMT Kiểm thử phần mềm theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/10/2024 17:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Cục Hành chính tư pháp đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Truyền thông dự thảo Luật Nuôi con nuôi (sửa đổi) của chủ đầu tư Cục Hành chính tư pháp với 1 gói thầu.
05/06/2026 14:59
Cục Hành chính tư pháp đăng tải Dự án đầu tư phát triển Gói thầu: Truyền thông dự thảo Luật Nuôi con nuôi (sửa đổi).
05/06/2026 14:14
Bên mời thầu Cục Hành chính tư pháp đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật của chủ đầu tư Cục Hành chính tư pháp.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Công nghệ - Chính phủ số
07/04/2026 16:18
Bên mời thầu Cục Hành chính tư pháp đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thuê dịch vụ tổng đài “Hỗ trợ người dùng Hệ thống thông tin đăng ký và quản lý hộ tịch qua Tổng đài hỗ trợ” của chủ đầu tư Cục Hành chính tư pháp.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm công nghệ và dịch vụ số Tư pháp
26/03/2026 09:31
Bên mời thầu Cục Hành chính tư pháp đã đăng tải KHLCNT Xây dựng, triển khai Phần mềm quản lý, giải quyết hồ sơ quốc tịch của chủ đầu tư Cục Hành chính tư pháp với 1 gói thầu.
12/03/2026 14:36
Bên mời thầu Cục Hành chính tư pháp đã đăng tải KHLCNT Xây dựng, triển khai Phần mềm quản lý, giải quyết hồ sơ quốc tịch của chủ đầu tư Cục Hành chính tư pháp với 1 gói thầu.
12/03/2026 14:33
Bên mời thầu Cục Hành chính tư pháp đã đăng tải KHLCNT Xây dựng, triển khai Phần mềm quản lý, giải quyết hồ sơ quốc tịch của chủ đầu tư Cục Hành chính tư pháp với 1 gói thầu.
11/03/2026 16:11
Bên mời thầu Cục Hành chính tư pháp đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Thuê dịch vụ tổng đài “Hỗ trợ người dùng Hệ thống thông tin đăng ký và quản lý hộ tịch qua Tổng đài hỗ trợ” của chủ đầu tư Cục Hành chính tư pháp với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/03/2026 18:31
Bên mời thầu Cục Hành chính tư pháp đã đăng tải KHLCNT Xây dựng, triển khai Phần mềm quản lý, giải quyết hồ sơ quốc tịch của chủ đầu tư Cục Hành chính tư pháp với 1 gói thầu.
09/03/2026 08:56
Bên mời thầu Cục Hành chính tư pháp đã đăng tải KHLCNT Xây dựng, triển khai Phần mềm quản lý, giải quyết hồ sơ quốc tịch của chủ đầu tư Cục Hành chính tư pháp với 1 gói thầu.
09/03/2026 08:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Hành chính tư pháp là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Hành chính tư pháp là chủ đầu tư của 20 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 7 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 13 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Hành chính tư pháp là chủ đầu tư của 12 TBMT, trong đó tự mời thầu 11 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Hành chính tư pháp là chủ đầu tư của 24 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Hành chính tư pháp có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Hành chính tư pháp là chủ đầu tư có quan hệ với 22 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chẳng ai có thể đảm bảo bản tính của con người suốt đời không thay đổi, tình cảm có thể kéo dài mãi mãi. Làm sao có thể đem vận mệnh của mình giao phó cho người khác. Một người trước tiên phải đủ mạnh mới có thể bảo vệ bản thân và người mình muốn bảo vệ. Cherry à, làm người phải học cách từ bỏ và lãng quên, từ bỏ thứ tình cảm đã không còn thuộc về mình, lãng quên người đã từ bỏ em đi. "
Trúc Âm
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh