Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CỤC HẬU CẦN QUÂN KHU 7 như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 34 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 95 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 149 gói thầu, trong đó có 94 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 18 gói (với 20 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 103 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 86 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 46 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 46 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,35 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 56.178.017.819 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 55.195.970.703 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,75%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CỤC HẬU CẦN QUÂN KHU 7 như sau:
- Có quan hệ với 34 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,35 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 56.178.017.819 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 55.195.970.703 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,75%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CỤC HẬU CẦN QUÂN KHU 7 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 2: Mua sắm dụng cụ sinh hoạt bằng nhựa của chủ đầu tư CỤC HẬU CẦN QUÂN KHU 7.
31/10/2022 04:54
Bên mời thầu CỤC HẬU CẦN QUÂN KHU 7 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 1: Mua sắm giường sắt chiến sỹ 02 tầng và nhà bạt trung đội 30,96m2 của chủ đầu tư CỤC HẬU CẦN QUÂN KHU 7.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HẬU CẦN PHÚC THÁI
31/10/2022 04:49
Bên mời thầu CỤC HẬU CẦN QUÂN KHU 7 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm văn phòng phẩm phục vụ công tác chuyên môn ngành vận tải. của chủ đầu tư CỤC HẬU CẦN QUÂN KHU 7.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Văn phòng phẩm Thanh Hồng
27/09/2022 12:49
Bên mời thầu CỤC HẬU CẦN QUÂN KHU 7 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm văn phòng phẩm phục vụ công tác chuyên môn ngành vận tải. của chủ đầu tư CỤC HẬU CẦN QUÂN KHU 7 với 1 gói thầu.
15/09/2022 08:57
Bên mời thầu CỤC HẬU CẦN QUÂN KHU 7 đã đăng tải TBMT Gói thầu 2: Mua sắm dụng cụ sinh hoạt bằng nhựa của chủ đầu tư CỤC HẬU CẦN QUÂN KHU 7 với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
13/09/2022 19:37
Bên mời thầu CỤC HẬU CẦN QUÂN KHU 7 đã đăng tải TBMT Gói thầu 1: Mua sắm giường sắt chiến sỹ 02 tầng và nhà bạt trung đội 30,96m2 của chủ đầu tư CỤC HẬU CẦN QUÂN KHU 7 với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
09/09/2022 10:40
Bên mời thầu CỤC HẬU CẦN QUÂN KHU 7 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 8: May quân trang Quy tập MLS của chủ đầu tư CỤC HẬU CẦN QUÂN KHU 7.
07/09/2022 17:42
Bên mời thầu CỤC HẬU CẦN QUÂN KHU 7 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 7: May quân trang nghi lễ của chủ đầu tư CỤC HẬU CẦN QUÂN KHU 7.
07/09/2022 17:38
Bên mời thầu CỤC HẬU CẦN QUÂN KHU 7 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 6: May quân trang nghiệp vụ của chủ đầu tư CỤC HẬU CẦN QUÂN KHU 7.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Dệt May 7
07/09/2022 17:33
Bên mời thầu CỤC HẬU CẦN QUÂN KHU 7 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Tư vấn: Lựa chọn nhà thầu mua sắm vật chất ngành doanh trại năm 2022 của chủ đầu tư CỤC HẬU CẦN QUÂN KHU 7.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TOÀN TÂM D.T.D
31/08/2022 11:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CỤC HẬU CẦN QUÂN KHU 7 công bố kết quả gói thầu Gói thầu 2: Mua sắm dụng cụ sinh hoạt bằng nhựa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TAM PHÚC
31/10/2022 04:54
CỤC HẬU CẦN QUÂN KHU 7 công bố kết quả gói thầu Gói thầu 1: Mua sắm giường sắt chiến sỹ 02 tầng và nhà bạt trung đội 30,96m2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HẬU CẦN PHÚC THÁI
31/10/2022 04:49
CỤC HẬU CẦN QUÂN KHU 7 công bố kết quả gói thầu Mua sắm văn phòng phẩm phục vụ công tác chuyên môn ngành vận tải..
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Văn phòng phẩm Thanh Hồng
27/09/2022 12:49
CỤC HẬU CẦN QUÂN KHU 7 công bố KQMT gói thầu Gói thầu 2: Mua sắm dụng cụ sinh hoạt bằng nhựa với 3 nhà thầu tham gia.
21/09/2022 14:39
CỤC HẬU CẦN QUÂN KHU 7 công bố KQMT gói thầu Gói thầu 1: Mua sắm giường sắt chiến sỹ 02 tầng và nhà bạt trung đội 30,96m2 với 1 nhà thầu tham gia.
19/09/2022 10:31
CỤC HẬU CẦN QUÂN KHU 7 đăng tải KHLCNT Mua sắm văn phòng phẩm phục vụ công tác chuyên môn ngành vận tải. với 1 gói thầu.
15/09/2022 08:57
CỤC HẬU CẦN QUÂN KHU 7 đăng tải TBMT Gói thầu 2: Mua sắm dụng cụ sinh hoạt bằng nhựa theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
13/09/2022 19:37
CỤC HẬU CẦN QUÂN KHU 7 đăng tải TBMT Gói thầu 1: Mua sắm giường sắt chiến sỹ 02 tầng và nhà bạt trung đội 30,96m2 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
09/09/2022 10:40
CỤC HẬU CẦN QUÂN KHU 7 công bố kết quả gói thầu Gói 8: May quân trang Quy tập MLS.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Dệt May 7
07/09/2022 17:42
CỤC HẬU CẦN QUÂN KHU 7 công bố kết quả gói thầu Gói 7: May quân trang nghi lễ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Dệt May 7
07/09/2022 17:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CỤC HẬU CẦN QUÂN KHU 7 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 2: Mua sắm dụng cụ sinh hoạt bằng nhựa của chủ đầu tư CỤC HẬU CẦN QUÂN KHU 7.
31/10/2022 04:54
Bên mời thầu CỤC HẬU CẦN QUÂN KHU 7 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 1: Mua sắm giường sắt chiến sỹ 02 tầng và nhà bạt trung đội 30,96m2 của chủ đầu tư CỤC HẬU CẦN QUÂN KHU 7.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HẬU CẦN PHÚC THÁI
31/10/2022 04:49
Bên mời thầu CỤC HẬU CẦN QUÂN KHU 7 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm văn phòng phẩm phục vụ công tác chuyên môn ngành vận tải. của chủ đầu tư CỤC HẬU CẦN QUÂN KHU 7.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Văn phòng phẩm Thanh Hồng
27/09/2022 12:49
Bên mời thầu CỤC HẬU CẦN QUÂN KHU 7 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm văn phòng phẩm phục vụ công tác chuyên môn ngành vận tải. của chủ đầu tư CỤC HẬU CẦN QUÂN KHU 7 với 1 gói thầu.
15/09/2022 08:57
Bên mời thầu CỤC HẬU CẦN QUÂN KHU 7 đã đăng tải TBMT Gói thầu 2: Mua sắm dụng cụ sinh hoạt bằng nhựa của chủ đầu tư CỤC HẬU CẦN QUÂN KHU 7 với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
13/09/2022 19:37
Bên mời thầu CỤC HẬU CẦN QUÂN KHU 7 đã đăng tải TBMT Gói thầu 1: Mua sắm giường sắt chiến sỹ 02 tầng và nhà bạt trung đội 30,96m2 của chủ đầu tư CỤC HẬU CẦN QUÂN KHU 7 với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
09/09/2022 10:40
Bên mời thầu CỤC HẬU CẦN QUÂN KHU 7 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 8: May quân trang Quy tập MLS của chủ đầu tư CỤC HẬU CẦN QUÂN KHU 7.
07/09/2022 17:42
Bên mời thầu CỤC HẬU CẦN QUÂN KHU 7 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 7: May quân trang nghi lễ của chủ đầu tư CỤC HẬU CẦN QUÂN KHU 7.
07/09/2022 17:38
Bên mời thầu CỤC HẬU CẦN QUÂN KHU 7 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 6: May quân trang nghiệp vụ của chủ đầu tư CỤC HẬU CẦN QUÂN KHU 7.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Dệt May 7
07/09/2022 17:33
Bên mời thầu CỤC HẬU CẦN QUÂN KHU 7 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Tư vấn: Lựa chọn nhà thầu mua sắm vật chất ngành doanh trại năm 2022 của chủ đầu tư CỤC HẬU CẦN QUÂN KHU 7.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TOÀN TÂM D.T.D
31/08/2022 11:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CỤC HẬU CẦN QUÂN KHU 7 là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CỤC HẬU CẦN QUÂN KHU 7 là chủ đầu tư của 95 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 91 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 4 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CỤC HẬU CẦN QUÂN KHU 7 là chủ đầu tư của 20 TBMT, trong đó tự mời thầu 20 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CỤC HẬU CẦN QUÂN KHU 7 là chủ đầu tư của 103 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CỤC HẬU CẦN QUÂN KHU 7 có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CỤC HẬU CẦN QUÂN KHU 7 là chủ đầu tư có quan hệ với 34 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Ở vào địa vị của ta, ngươi phải đọc khi ngươi muốn viết, và nói khi ngươi muốn đọc. "
Catherine II
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh