Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Cục Kỹ thuật Quân đoàn 2 như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 1 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 4 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.999.024.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 299.685.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 90,01%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Cục Kỹ thuật Quân đoàn 2 như sau:
- Có quan hệ với 1 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.999.024.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 299.685.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 90,01%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật Quân đoàn 2 đã đăng tải KHLCNT Thi công xây lắp công trình của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật Quân đoàn 2 với 1 gói thầu.
26/02/2019 16:49
Cục Kỹ thuật Quân đoàn 2 đăng tải Dự án đầu tư phát triển Làm mới nhà xe tăng mẫu Lữ đoàn xe tăng 203.
26/02/2019 07:00
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật Quân đoàn 2 đã đăng tải TBMT số 03 của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật Quân đoàn 2 với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
23/09/2018 20:47
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật Quân đoàn 2 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Trang thiết bị trạm xưởng năm 2018 của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật Quân đoàn 2 với 1 gói thầu.
23/09/2018 20:35
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật Quân đoàn 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp Trạm đo lường-Chất lượng/d51/Cục Kỹ thuật của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật Quân đoàn 2.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng và thương mại 376 Bắc Giang
27/07/2018 14:20
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật Quân đoàn 2 đã đăng tải TBMT Thi công xây lắp Trạm đo lường-Chất lượng/d51/Cục Kỹ thuật của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật Quân đoàn 2 với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
07/07/2018 17:45
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật Quân đoàn 2 đã đăng tải KHLCNT Lựa chọn nhà thầu thi công công trình:Củng cố, nâng cấp trạm đo lường-chất lượng d51/Cục Kỹ thuật của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật Quân đoàn 2 với 1 gói thầu.
07/07/2018 17:37
Cục Kỹ thuật Quân đoàn 2 đăng tải Dự án đầu tư phát triển Củng cố, nâng cấp Trạm Đo lường-Chất lượng/d51/Cục Kỹ thuật.
07/07/2018 07:00
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật Quân đoàn 2 đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Xây mới nhà kho xe,pháo mẫu Lữ đoàn PB164/Quân đoàn 2 của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật Quân đoàn 2 với 1 gói thầu.
04/06/2018 12:04
Cục Kỹ thuật Quân đoàn 2 đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây mới nhà kho xe, pháo mẫu Lữ đoàn PB164/Quân đoàn 2.
04/06/2018 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Kỹ thuật Quân đoàn 2 đăng tải TBMT gói thầu số 05 xây lắp hạng mục nhà xe, nhà nạp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
04/12/2019 09:51
Cục Kỹ thuật Quân đoàn 2 đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình nhà xe mâu e18/f325/qđ2 với 1 gói thầu.
04/12/2019 08:54
Cục Kỹ thuật Quân đoàn 2 đăng tải KHLCNT Thi công xây lắp công trình với 1 gói thầu.
26/02/2019 16:49
Cục Kỹ thuật Quân đoàn 2 đăng tải TBMT số 03 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
23/09/2018 20:47
Cục Kỹ thuật Quân đoàn 2 đăng tải KHLCNT Mua sắm Trang thiết bị trạm xưởng năm 2018 với 1 gói thầu.
23/09/2018 20:35
Cục Kỹ thuật Quân đoàn 2 công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp Trạm đo lường-Chất lượng/d51/Cục Kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng và thương mại 376 Bắc Giang
27/07/2018 14:20
Cục Kỹ thuật Quân đoàn 2 đăng tải TBMT Thi công xây lắp Trạm đo lường-Chất lượng/d51/Cục Kỹ thuật theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
07/07/2018 17:45
Cục Kỹ thuật Quân đoàn 2 đăng tải KHLCNT Lựa chọn nhà thầu thi công công trình:Củng cố, nâng cấp trạm đo lường-chất lượng d51/Cục Kỹ thuật với 1 gói thầu.
07/07/2018 17:37
Cục Kỹ thuật Quân đoàn 2 đăng tải TBMT Gói thấu số 04: Xây lắp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
04/06/2018 14:56
Cục Kỹ thuật Quân đoàn 2 đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu với 1 gói thầu.
04/06/2018 14:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật Quân đoàn 2 đã đăng tải KHLCNT Thi công xây lắp công trình của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật Quân đoàn 2 với 1 gói thầu.
26/02/2019 16:49
Cục Kỹ thuật Quân đoàn 2 đăng tải Dự án đầu tư phát triển Làm mới nhà xe tăng mẫu Lữ đoàn xe tăng 203.
26/02/2019 07:00
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật Quân đoàn 2 đã đăng tải TBMT số 03 của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật Quân đoàn 2 với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
23/09/2018 20:47
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật Quân đoàn 2 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Trang thiết bị trạm xưởng năm 2018 của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật Quân đoàn 2 với 1 gói thầu.
23/09/2018 20:35
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật Quân đoàn 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp Trạm đo lường-Chất lượng/d51/Cục Kỹ thuật của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật Quân đoàn 2.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng và thương mại 376 Bắc Giang
27/07/2018 14:20
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật Quân đoàn 2 đã đăng tải TBMT Thi công xây lắp Trạm đo lường-Chất lượng/d51/Cục Kỹ thuật của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật Quân đoàn 2 với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
07/07/2018 17:45
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật Quân đoàn 2 đã đăng tải KHLCNT Lựa chọn nhà thầu thi công công trình:Củng cố, nâng cấp trạm đo lường-chất lượng d51/Cục Kỹ thuật của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật Quân đoàn 2 với 1 gói thầu.
07/07/2018 17:37
Cục Kỹ thuật Quân đoàn 2 đăng tải Dự án đầu tư phát triển Củng cố, nâng cấp Trạm Đo lường-Chất lượng/d51/Cục Kỹ thuật.
07/07/2018 07:00
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật Quân đoàn 2 đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Xây mới nhà kho xe,pháo mẫu Lữ đoàn PB164/Quân đoàn 2 của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật Quân đoàn 2 với 1 gói thầu.
04/06/2018 12:04
Cục Kỹ thuật Quân đoàn 2 đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây mới nhà kho xe, pháo mẫu Lữ đoàn PB164/Quân đoàn 2.
04/06/2018 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Kỹ thuật Quân đoàn 2 là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Kỹ thuật Quân đoàn 2 là chủ đầu tư của 4 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 4 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Kỹ thuật Quân đoàn 2 là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Kỹ thuật Quân đoàn 2 là chủ đầu tư của 1 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Kỹ thuật Quân đoàn 2 có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Kỹ thuật Quân đoàn 2 là chủ đầu tư có quan hệ với 1 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đừng dễ hứa hẹn… vì có rất nhiều lời mà chỉ người nghe mới ghi nhớ, còn người nói đã lãng quên từ lâu. "
Tân Di Ổ
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh