Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Cục Kỹ thuật Quân khu 1 như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 31 nhà thầu.
- Đã công bố 15 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 40 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 69 gói thầu, trong đó có 28 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 43 gói (với 49 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 66 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 25 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 16 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 14 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,71 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 53,06%, Xây lắp 44,90%, Tư vấn 2,04%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 188.198.014.432 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 187.313.982.283 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,47%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Cục Kỹ thuật Quân khu 1 như sau:
- Có quan hệ với 31 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,71 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 53,06%, Xây lắp 44,90%, Tư vấn 2,04%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 188.198.014.432 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 187.313.982.283 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,47%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật Quân khu 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp trang thiết bị công nghệ của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật Quân khu 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ PHỤ TÙNG ĐINH VŨ
24/04/2024 09:05
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật Quân khu 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát cung cấp TTB kỹ thuật của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật Quân khu 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG, THƯƠNG MẠI VÀ CÔNG NGHỆ HÒA BÌNH
22/04/2024 15:13
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật Quân khu 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát lắp đặt TTB, công nghệ của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật Quân khu 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG, THƯƠNG MẠI VÀ CÔNG NGHỆ HÒA BÌNH
22/04/2024 15:10
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật Quân khu 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật Quân khu 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG, THƯƠNG MẠI VÀ CÔNG NGHỆ HÒA BÌNH
22/04/2024 15:06
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật Quân khu 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp trang thiết bị kỹ thuật chuyên dụng của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật Quân khu 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ PHỤ TÙNG ĐINH VŨ
22/04/2024 14:59
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật Quân khu 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp trang thiết bị an toàn và bảo hộ lao động của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật Quân khu 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BẢO HỘ LAO ĐỘNG VIỆT NAM
22/04/2024 14:32
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật Quân khu 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số XL-01: Thi công xây dựng các hạng mục của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật Quân khu 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ KHẢI HOÀN
19/04/2024 21:41
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật Quân khu 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số XL-01: Thi công xây dựng, lắp đặt các hạng mục của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật Quân khu 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HÀ LONG
19/04/2024 21:38
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật Quân khu 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số XL-01: Thi công xây dựng các hạng mục của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật Quân khu 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH APEX HOÀNG GIA
19/04/2024 21:33
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật Quân khu 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số XL-01: Thi công xây dựng, lắp đặt các hạng mục của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật Quân khu 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG BẢO HƯNG THÁI NGUYÊN
19/04/2024 21:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Kỹ thuật Quân khu 1 công bố kết quả gói thầu Cung cấp trang thiết bị công nghệ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ PHỤ TÙNG ĐINH VŨ
24/04/2024 09:05
Cục Kỹ thuật Quân khu 1 công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát cung cấp TTB kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG, THƯƠNG MẠI VÀ CÔNG NGHỆ HÒA BÌNH
22/04/2024 15:13
Cục Kỹ thuật Quân khu 1 công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát lắp đặt TTB, công nghệ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG, THƯƠNG MẠI VÀ CÔNG NGHỆ HÒA BÌNH
22/04/2024 15:10
Cục Kỹ thuật Quân khu 1 công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG, THƯƠNG MẠI VÀ CÔNG NGHỆ HÒA BÌNH
22/04/2024 15:06
Cục Kỹ thuật Quân khu 1 công bố kết quả gói thầu Cung cấp trang thiết bị kỹ thuật chuyên dụng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ PHỤ TÙNG ĐINH VŨ
22/04/2024 14:59
Cục Kỹ thuật Quân khu 1 công bố kết quả gói thầu Cung cấp trang thiết bị an toàn và bảo hộ lao động.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BẢO HỘ LAO ĐỘNG VIỆT NAM
22/04/2024 14:32
Cục Kỹ thuật Quân khu 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số XL-01: Thi công xây dựng các hạng mục.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ KHẢI HOÀN
19/04/2024 21:41
Cục Kỹ thuật Quân khu 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số XL-01: Thi công xây dựng, lắp đặt các hạng mục.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HÀ LONG
19/04/2024 21:38
Cục Kỹ thuật Quân khu 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số XL-01: Thi công xây dựng các hạng mục.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH APEX HOÀNG GIA
19/04/2024 21:33
Cục Kỹ thuật Quân khu 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số XL-01: Thi công xây dựng, lắp đặt các hạng mục.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG BẢO HƯNG THÁI NGUYÊN
19/04/2024 21:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật Quân khu 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp trang thiết bị công nghệ của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật Quân khu 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ PHỤ TÙNG ĐINH VŨ
24/04/2024 09:05
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật Quân khu 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát cung cấp TTB kỹ thuật của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật Quân khu 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG, THƯƠNG MẠI VÀ CÔNG NGHỆ HÒA BÌNH
22/04/2024 15:13
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật Quân khu 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát lắp đặt TTB, công nghệ của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật Quân khu 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG, THƯƠNG MẠI VÀ CÔNG NGHỆ HÒA BÌNH
22/04/2024 15:10
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật Quân khu 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật Quân khu 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG, THƯƠNG MẠI VÀ CÔNG NGHỆ HÒA BÌNH
22/04/2024 15:06
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật Quân khu 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp trang thiết bị kỹ thuật chuyên dụng của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật Quân khu 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ PHỤ TÙNG ĐINH VŨ
22/04/2024 14:59
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật Quân khu 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp trang thiết bị an toàn và bảo hộ lao động của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật Quân khu 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BẢO HỘ LAO ĐỘNG VIỆT NAM
22/04/2024 14:32
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật Quân khu 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số XL-01: Thi công xây dựng các hạng mục của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật Quân khu 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ KHẢI HOÀN
19/04/2024 21:41
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật Quân khu 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số XL-01: Thi công xây dựng, lắp đặt các hạng mục của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật Quân khu 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HÀ LONG
19/04/2024 21:38
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật Quân khu 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số XL-01: Thi công xây dựng các hạng mục của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật Quân khu 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH APEX HOÀNG GIA
19/04/2024 21:33
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật Quân khu 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số XL-01: Thi công xây dựng, lắp đặt các hạng mục của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật Quân khu 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG BẢO HƯNG THÁI NGUYÊN
19/04/2024 21:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Kỹ thuật Quân khu 1 là chủ đầu tư của 15 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Kỹ thuật Quân khu 1 là chủ đầu tư của 40 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 40 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Kỹ thuật Quân khu 1 là chủ đầu tư của 49 TBMT, trong đó tự mời thầu 49 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Kỹ thuật Quân khu 1 là chủ đầu tư của 66 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Kỹ thuật Quân khu 1 có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Kỹ thuật Quân khu 1 là chủ đầu tư có quan hệ với 31 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Sắc đẹp và sự dại dột là bạn đồng hành quen thuộc. "
Benjamin Franklin
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026