Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CỤC LÂM NGHIỆP VÀ KIỂM LÂM như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 71 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 29 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 114 gói thầu, trong đó có 28 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 19 gói (với 21 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 90 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 79 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 36 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 31 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 9,52%, Xây lắp 0%, Tư vấn 80,95%, Phi tư vấn 9,52%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 44.355.819.674 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 42.329.845.652 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,57%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CỤC LÂM NGHIỆP VÀ KIỂM LÂM như sau:
- Có quan hệ với 71 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 9,52%, Xây lắp 0%, Tư vấn 80,95%, Phi tư vấn 9,52%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 44.355.819.674 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 42.329.845.652 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,57%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CỤC LÂM NGHIỆP VÀ KIỂM LÂM đã đăng tải TBMT Tư vấn khảo sát, theo dõi, đánh giá kết quả thực hiện Chiến lược giai đoạn 2021-2025 và đề xuất nhiệm vụ, giải pháp giai đoạn 2026-2030 của chủ đầu tư CỤC LÂM NGHIỆP VÀ KIỂM LÂM với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 21:20
Bên mời thầu CỤC LÂM NGHIỆP VÀ KIỂM LÂM đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu gói tư vấn khảo sát, theo dõi, đánh giá kết quả thực hiện Chiến lược của chủ đầu tư CỤC LÂM NGHIỆP VÀ KIỂM LÂM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HASMAN
27/08/2026 15:03
Bên mời thầu CỤC LÂM NGHIỆP VÀ KIỂM LÂM đã đăng tải kết quả gói thầu Sản xuất phóng sự truyền thông, phổ biến và nâng cao nhận thức về thực hiện Chiến lược của chủ đầu tư CỤC LÂM NGHIỆP VÀ KIỂM LÂM.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Sản xuất và Thương mại Elite
18/08/2026 06:12
Bên mời thầu CỤC LÂM NGHIỆP VÀ KIỂM LÂM đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn hỗ trợ tổ chức lựa chọn nhà thầu gói tư vấn khảo sát, theo dõi, đánh giá kết quả thực hiện Chiến lược của chủ đầu tư CỤC LÂM NGHIỆP VÀ KIỂM LÂM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VINAZ
18/08/2026 06:09
Bên mời thầu CỤC LÂM NGHIỆP VÀ KIỂM LÂM đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu năm 2026 nhiệm vụ “Thực hiện Chiến lược Phát triển Lâm nghiệp Việt Nam giai đoạn 2021-2030, tầm nhìn đến năm 2050” của chủ đầu tư CỤC LÂM NGHIỆP VÀ KIỂM LÂM với 5 gói thầu.
14/08/2026 08:57
Bên mời thầu CỤC LÂM NGHIỆP VÀ KIỂM LÂM đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu năm 2026 nhiệm vụ “Thực hiện Chiến lược Phát triển Lâm nghiệp Việt Nam giai đoạn 2021-2030, tầm nhìn đến năm 2050” của chủ đầu tư CỤC LÂM NGHIỆP VÀ KIỂM LÂM với 4 gói thầu.
01/08/2026 11:44
Bên mời thầu CỤC LÂM NGHIỆP VÀ KIỂM LÂM đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê hội trường, trang thiết bị, nước uống, in ấn tài liệu, xe đưa đón phục vụ hội thảo tham vấn các địa phương của chủ đầu tư CỤC LÂM NGHIỆP VÀ KIỂM LÂM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ DU LỊCH QUỐC TẾ HOÀ BÌNH
01/07/2026 06:42
Bên mời thầu CỤC LÂM NGHIỆP VÀ KIỂM LÂM đã đăng tải kết quả gói thầu Đơn vị tư vấn lập điều chỉnh Quy hoạch lâm nghiệp quốc gia thời kỳ 2021 2030, tầm nhìn đến năm 2050 của chủ đầu tư CỤC LÂM NGHIỆP VÀ KIỂM LÂM.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Tài nguyên và Môi trường lâm nghiệp
07/06/2026 22:33
Bên mời thầu CỤC LÂM NGHIỆP VÀ KIỂM LÂM đã đăng tải KHLCNT Điều chỉnh Quy hoạch lâm nghiệp quốc gia thời kỳ 2021-2030, tầm nhìn đến năm 2050 của chủ đầu tư CỤC LÂM NGHIỆP VÀ KIỂM LÂM với 3 gói thầu.
03/06/2026 16:48
CỤC LÂM NGHIỆP VÀ KIỂM LÂM đăng tải Dự án đầu tư phát triển Điều chỉnh Quy hoạch lâm nghiệp quốc gia thời kỳ 2021-2030, tầm nhìn đến năm 2050.
03/06/2026 15:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CỤC LÂM NGHIỆP VÀ KIỂM LÂM công bố kết quả gói thầu Tư vấn tổng hợp kết quả kiểm kê rừng tại các tỉnh vùng Tây Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP KHOA HỌC- CÔNG NGHỆ VÀ QUẢN LÝ RỪNG BỀN VỮNG
30/06/2025 16:25
CỤC LÂM NGHIỆP VÀ KIỂM LÂM công bố kết quả gói thầu Tư vấn kiểm kê rừng tại vườn quốc gia Yok Đôn.
- Nhà thầu trúng thầu: Phân viện Điều tra Quy hoạch rừng Nam Trung Bộ và Tây Nguyên
23/06/2025 16:59
CỤC LÂM NGHIỆP VÀ KIỂM LÂM công bố kết quả gói thầu Thuê chuyên gia đánh giá, hướng dẫn nhân rộng mô hình.
- Nhà thầu trúng thầu: Đặng Quang Hưng
23/06/2025 15:40
CỤC LÂM NGHIỆP VÀ KIỂM LÂM công bố KQMT gói thầu Tư vấn tổng hợp kết quả kiểm kê rừng tại các tỉnh vùng Tây Nguyên với 2 nhà thầu tham gia.
16/06/2025 09:02
CỤC LÂM NGHIỆP VÀ KIỂM LÂM công bố KQMT gói thầu Tư vấn kiểm kê rừng tại vườn quốc gia Yok Đôn với 1 nhà thầu tham gia.
10/06/2025 09:09
CỤC LÂM NGHIỆP VÀ KIỂM LÂM đăng tải TBMT Tư vấn tổng hợp kết quả kiểm kê rừng tại các tỉnh vùng Tây Nguyên theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/05/2025 16:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CỤC LÂM NGHIỆP VÀ KIỂM LÂM đã đăng tải TBMT Tư vấn khảo sát, theo dõi, đánh giá kết quả thực hiện Chiến lược giai đoạn 2021-2025 và đề xuất nhiệm vụ, giải pháp giai đoạn 2026-2030 của chủ đầu tư CỤC LÂM NGHIỆP VÀ KIỂM LÂM với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 21:20
Bên mời thầu CỤC LÂM NGHIỆP VÀ KIỂM LÂM đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu gói tư vấn khảo sát, theo dõi, đánh giá kết quả thực hiện Chiến lược của chủ đầu tư CỤC LÂM NGHIỆP VÀ KIỂM LÂM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HASMAN
27/08/2026 15:03
Bên mời thầu CỤC LÂM NGHIỆP VÀ KIỂM LÂM đã đăng tải kết quả gói thầu Sản xuất phóng sự truyền thông, phổ biến và nâng cao nhận thức về thực hiện Chiến lược của chủ đầu tư CỤC LÂM NGHIỆP VÀ KIỂM LÂM.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Sản xuất và Thương mại Elite
18/08/2026 06:12
Bên mời thầu CỤC LÂM NGHIỆP VÀ KIỂM LÂM đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn hỗ trợ tổ chức lựa chọn nhà thầu gói tư vấn khảo sát, theo dõi, đánh giá kết quả thực hiện Chiến lược của chủ đầu tư CỤC LÂM NGHIỆP VÀ KIỂM LÂM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VINAZ
18/08/2026 06:09
Bên mời thầu CỤC LÂM NGHIỆP VÀ KIỂM LÂM đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu năm 2026 nhiệm vụ “Thực hiện Chiến lược Phát triển Lâm nghiệp Việt Nam giai đoạn 2021-2030, tầm nhìn đến năm 2050” của chủ đầu tư CỤC LÂM NGHIỆP VÀ KIỂM LÂM với 5 gói thầu.
14/08/2026 08:57
Bên mời thầu CỤC LÂM NGHIỆP VÀ KIỂM LÂM đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu năm 2026 nhiệm vụ “Thực hiện Chiến lược Phát triển Lâm nghiệp Việt Nam giai đoạn 2021-2030, tầm nhìn đến năm 2050” của chủ đầu tư CỤC LÂM NGHIỆP VÀ KIỂM LÂM với 4 gói thầu.
01/08/2026 11:44
Bên mời thầu CỤC LÂM NGHIỆP VÀ KIỂM LÂM đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê hội trường, trang thiết bị, nước uống, in ấn tài liệu, xe đưa đón phục vụ hội thảo tham vấn các địa phương của chủ đầu tư CỤC LÂM NGHIỆP VÀ KIỂM LÂM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ DU LỊCH QUỐC TẾ HOÀ BÌNH
01/07/2026 06:42
Bên mời thầu CỤC LÂM NGHIỆP VÀ KIỂM LÂM đã đăng tải kết quả gói thầu Đơn vị tư vấn lập điều chỉnh Quy hoạch lâm nghiệp quốc gia thời kỳ 2021 2030, tầm nhìn đến năm 2050 của chủ đầu tư CỤC LÂM NGHIỆP VÀ KIỂM LÂM.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Tài nguyên và Môi trường lâm nghiệp
07/06/2026 22:33
Bên mời thầu CỤC LÂM NGHIỆP VÀ KIỂM LÂM đã đăng tải KHLCNT Điều chỉnh Quy hoạch lâm nghiệp quốc gia thời kỳ 2021-2030, tầm nhìn đến năm 2050 của chủ đầu tư CỤC LÂM NGHIỆP VÀ KIỂM LÂM với 3 gói thầu.
03/06/2026 16:48
CỤC LÂM NGHIỆP VÀ KIỂM LÂM đăng tải Dự án đầu tư phát triển Điều chỉnh Quy hoạch lâm nghiệp quốc gia thời kỳ 2021-2030, tầm nhìn đến năm 2050.
03/06/2026 15:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CỤC LÂM NGHIỆP VÀ KIỂM LÂM là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CỤC LÂM NGHIỆP VÀ KIỂM LÂM là chủ đầu tư của 29 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 5 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 24 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CỤC LÂM NGHIỆP VÀ KIỂM LÂM là chủ đầu tư của 21 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 19 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CỤC LÂM NGHIỆP VÀ KIỂM LÂM là chủ đầu tư của 90 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CỤC LÂM NGHIỆP VÀ KIỂM LÂM có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CỤC LÂM NGHIỆP VÀ KIỂM LÂM là chủ đầu tư có quan hệ với 71 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Trong tuổi trẻ, chúng ta vấp phải khó khăn. Ở lúc tuổi già, khó khăn vấp phải chúng ta. "
Beverly Sills
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026