Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Cục Tần số vô tuyến điện như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 77 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 48 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 80 gói thầu, trong đó có 48 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 67 gói (với 70 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 7 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 79 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 21 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 15 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 12 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,87 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 22,86%, Xây lắp 0%, Tư vấn 2,86%, Phi tư vấn 74,29%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 83.492.376.650 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 81.931.649.341 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,87%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Cục Tần số vô tuyến điện như sau:
- Có quan hệ với 77 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,87 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 22,86%, Xây lắp 0%, Tư vấn 2,86%, Phi tư vấn 74,29%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 83.492.376.650 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 81.931.649.341 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,87%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Cục Tần số vô tuyến điện đã đăng tải kết quả gói thầu Bản quyền phần mềm ngăn chặn thư rác của chủ đầu tư Cục Tần số vô tuyến điện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN WINTECH
28/08/2026 15:16
Bên mời thầu Cục Tần số vô tuyến điện đã đăng tải kết quả gói thầu Hiệu chuẩn thiết bị của chủ đầu tư Cục Tần số vô tuyến điện.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm kỹ thuật
26/08/2026 16:57
Bên mời thầu Cục Tần số vô tuyến điện đã đăng tải TBMT Mua thiết bị lưu điện của chủ đầu tư Cục Tần số vô tuyến điện với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/08/2026 16:08
Bên mời thầu Cục Tần số vô tuyến điện đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm tra, đánh giá an toàn hệ thống thông tin của chủ đầu tư Cục Tần số vô tuyến điện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN VIỄN THÔNG QUỐC TẾ FPT
19/08/2026 13:24
Bên mời thầu Cục Tần số vô tuyến điện đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát an toàn hệ thống thông tin của chủ đầu tư Cục Tần số vô tuyến điện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH AN NINH AN TOÀN THÔNG TIN CMC
14/08/2026 09:15
Bên mời thầu Cục Tần số vô tuyến điện đã đăng tải TBMT Mua sắm, thay thế thiết bị hạ tầng Trung tâm dữ liệu của chủ đầu tư Cục Tần số vô tuyến điện với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/08/2026 17:31
Bên mời thầu Cục Tần số vô tuyến điện đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm năm 2026 từ nguồn kinh phí không thường xuyên tại Cục Tần số vô tuyến điện (lần 1) của chủ đầu tư Cục Tần số vô tuyến điện với 3 gói thầu.
07/08/2026 11:41
Bên mời thầu Cục Tần số vô tuyến điện đã đăng tải TBMT Sửa chữa thang máy PL10 của chủ đầu tư Cục Tần số vô tuyến điện với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/08/2026 18:02
Bên mời thầu Cục Tần số vô tuyến điện đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm năm 2026 từ nguồn kinh phí không thường xuyên tại Cục Tần số vô tuyến điện (lần 1) của chủ đầu tư Cục Tần số vô tuyến điện với 3 gói thầu.
29/07/2026 09:37
Bên mời thầu Cục Tần số vô tuyến điện đã đăng tải TBMT Hiệu chuẩn thiết bị của chủ đầu tư Cục Tần số vô tuyến điện với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/07/2026 16:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Tần số vô tuyến điện công bố kết quả gói thầu Bảo hiểm Tòa nhà Cục Tần số vô tuyến điện.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty cổ phần Bảo hiểm Bưu điện
20/06/2025 11:35
Cục Tần số vô tuyến điện công bố kết quả gói thầu Giám sát an toàn thông tin mạng cho hệ thống công nghệ thông tin của Cục Tần số vô tuyến điện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH AN NINH AN TOÀN THÔNG TIN CMC
02/06/2025 16:49
Cục Tần số vô tuyến điện công bố KQMT gói thầu Bảo hiểm Tòa nhà Cục Tần số vô tuyến điện với 4 nhà thầu tham gia.
30/05/2025 09:17
Cục Tần số vô tuyến điện đăng tải TBMT Bảo hiểm Tòa nhà Cục Tần số vô tuyến điện theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/05/2025 14:42
Cục Tần số vô tuyến điện đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm dịch vụ bảo hiểm tòa nhà Cục Tần số vô tuyến điện với 1 gói thầu.
05/05/2025 10:45
Cục Tần số vô tuyến điện công bố KQMT gói thầu Giám sát an toàn thông tin mạng cho hệ thống công nghệ thông tin của Cục Tần số vô tuyến điện với 3 nhà thầu tham gia.
10/04/2025 09:25
Cục Tần số vô tuyến điện đăng tải TBMT Giám sát an toàn thông tin mạng cho hệ thống công nghệ thông tin của Cục Tần số vô tuyến điện theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/03/2025 14:05
Cục Tần số vô tuyến điện công bố kết quả gói thầu Kiểm định các công trình cột tháp ăng ten của Cục Tần số vô tuyến điện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG, Công ty Cổ phần Tư vấn và Dịch vụ Viettel
18/02/2025 15:33
Cục Tần số vô tuyến điện công bố kết quả gói thầu Mua linh kiện để sửa chữa các thiết bị kiểm soát tần số.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ CAO B&T
18/02/2025 15:22
Cục Tần số vô tuyến điện đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa, dịch vụ năm 2024 từ nguồn chi thường xuyên tự chủ tại Cục Tần số vô tuyến điện (lần 11) với 1 gói thầu.
14/02/2025 15:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Cục Tần số vô tuyến điện đã đăng tải kết quả gói thầu Bản quyền phần mềm ngăn chặn thư rác của chủ đầu tư Cục Tần số vô tuyến điện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN WINTECH
28/08/2026 15:16
Bên mời thầu Cục Tần số vô tuyến điện đã đăng tải kết quả gói thầu Hiệu chuẩn thiết bị của chủ đầu tư Cục Tần số vô tuyến điện.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm kỹ thuật
26/08/2026 16:57
Bên mời thầu Cục Tần số vô tuyến điện đã đăng tải TBMT Mua thiết bị lưu điện của chủ đầu tư Cục Tần số vô tuyến điện với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/08/2026 16:08
Bên mời thầu Cục Tần số vô tuyến điện đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm tra, đánh giá an toàn hệ thống thông tin của chủ đầu tư Cục Tần số vô tuyến điện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN VIỄN THÔNG QUỐC TẾ FPT
19/08/2026 13:24
Bên mời thầu Cục Tần số vô tuyến điện đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát an toàn hệ thống thông tin của chủ đầu tư Cục Tần số vô tuyến điện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH AN NINH AN TOÀN THÔNG TIN CMC
14/08/2026 09:15
Bên mời thầu Cục Tần số vô tuyến điện đã đăng tải TBMT Mua sắm, thay thế thiết bị hạ tầng Trung tâm dữ liệu của chủ đầu tư Cục Tần số vô tuyến điện với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/08/2026 17:31
Bên mời thầu Cục Tần số vô tuyến điện đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm năm 2026 từ nguồn kinh phí không thường xuyên tại Cục Tần số vô tuyến điện (lần 1) của chủ đầu tư Cục Tần số vô tuyến điện với 3 gói thầu.
07/08/2026 11:41
Bên mời thầu Cục Tần số vô tuyến điện đã đăng tải TBMT Sửa chữa thang máy PL10 của chủ đầu tư Cục Tần số vô tuyến điện với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/08/2026 18:02
Bên mời thầu Cục Tần số vô tuyến điện đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm năm 2026 từ nguồn kinh phí không thường xuyên tại Cục Tần số vô tuyến điện (lần 1) của chủ đầu tư Cục Tần số vô tuyến điện với 3 gói thầu.
29/07/2026 09:37
Bên mời thầu Cục Tần số vô tuyến điện đã đăng tải TBMT Hiệu chuẩn thiết bị của chủ đầu tư Cục Tần số vô tuyến điện với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/07/2026 16:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Tần số vô tuyến điện đã đăng tải 7 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Tần số vô tuyến điện là chủ đầu tư của 48 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 26 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 22 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Tần số vô tuyến điện là chủ đầu tư của 70 TBMT, trong đó tự mời thầu 51 TBMT, đơn vị khác mời thầu 19 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Tần số vô tuyến điện là chủ đầu tư của 79 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Tần số vô tuyến điện có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Tần số vô tuyến điện là chủ đầu tư có quan hệ với 77 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đau đớn biết bao khi một người bạn ra đi – và chỉ để lại sau lưng sự im lặng. "
Pam Brown
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh