Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Cục Thi hành án dân sự tỉnh Sơn La như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 9 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 370.729.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 370.729.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Cục Thi hành án dân sự tỉnh Sơn La như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 370.729.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 370.729.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Cục Thi hành án dân sự tỉnh Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang phục cho công chức, người lao động cơ quan thi hành án dân sự tỉnh Sơn La của chủ đầu tư Cục Thi hành án dân sự tỉnh Sơn La.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MAY X19
28/07/2022 18:21
Bên mời thầu Cục Thi hành án dân sự tỉnh Sơn La đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Cục Thi hành án dân sự tỉnh Sơn La với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
04/07/2022 08:25
Bên mời thầu Cục Thi hành án dân sự tỉnh Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Cục Thi hành án dân sự tỉnh Sơn La.
21/06/2022 07:45
Bên mời thầu Cục Thi hành án dân sự tỉnh Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Cục Thi hành án dân sự tỉnh Sơn La.
21/06/2022 07:38
Bên mời thầu Cục Thi hành án dân sự tỉnh Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả LCNT thi công xây dựng của chủ đầu tư Cục Thi hành án dân sự tỉnh Sơn La.
21/06/2022 07:34
Bên mời thầu Cục Thi hành án dân sự tỉnh Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá hồ sơ dự thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư Cục Thi hành án dân sự tỉnh Sơn La.
21/06/2022 07:30
Bên mời thầu Cục Thi hành án dân sự tỉnh Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Cục Thi hành án dân sự tỉnh Sơn La.
15/06/2022 17:29
Bên mời thầu Cục Thi hành án dân sự tỉnh Sơn La đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án xây dựng công trình: Cục Thi hành án dân sự tỉnh Sơn La. Hạng mục: Sửa chữa trụ sở làm việc và các hạng mục phụ trợ của chủ đầu tư Cục Thi hành án dân sự tỉnh Sơn La với 6 gói thầu.
09/06/2022 13:59
Bên mời thầu Cục Thi hành án dân sự tỉnh Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán của chủ đầu tư Cục Thi hành án dân sự tỉnh Sơn La.
20/05/2022 07:51
Bên mời thầu Cục Thi hành án dân sự tỉnh Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Cục Thi hành án dân sự tỉnh Sơn La.
20/05/2022 07:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Thi hành án dân sự tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang phục cho công chức, người lao động cơ quan thi hành án dân sự tỉnh Sơn La.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MAY X19
28/07/2022 18:21
Cục Thi hành án dân sự tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Công Thành Tây Bắc
21/07/2022 10:09
Cục Thi hành án dân sự tỉnh Sơn La công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
14/07/2022 17:03
Cục Thi hành án dân sự tỉnh Sơn La đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
04/07/2022 08:25
Cục Thi hành án dân sự tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty bảo hiểm PJICO Sơn La
21/06/2022 07:45
Cục Thi hành án dân sự tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Hùng Dũng Tây Bắc
21/06/2022 07:38
Cục Thi hành án dân sự tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả LCNT thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty trách nhiệm hữu hạn Đầu tư và Xây dựng Khánh An Sơn La
21/06/2022 07:34
Cục Thi hành án dân sự tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá hồ sơ dự thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐẠI THÀNH TÂY BẮC
21/06/2022 07:30
Cục Thi hành án dân sự tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN 856
15/06/2022 17:29
Cục Thi hành án dân sự tỉnh Sơn La đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án xây dựng công trình: Cục Thi hành án dân sự tỉnh Sơn La. Hạng mục: Sửa chữa trụ sở làm việc và các hạng mục phụ trợ với 6 gói thầu.
09/06/2022 13:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Cục Thi hành án dân sự tỉnh Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang phục cho công chức, người lao động cơ quan thi hành án dân sự tỉnh Sơn La của chủ đầu tư Cục Thi hành án dân sự tỉnh Sơn La.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MAY X19
28/07/2022 18:21
Bên mời thầu Cục Thi hành án dân sự tỉnh Sơn La đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Cục Thi hành án dân sự tỉnh Sơn La với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
04/07/2022 08:25
Bên mời thầu Cục Thi hành án dân sự tỉnh Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Cục Thi hành án dân sự tỉnh Sơn La.
21/06/2022 07:45
Bên mời thầu Cục Thi hành án dân sự tỉnh Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Cục Thi hành án dân sự tỉnh Sơn La.
21/06/2022 07:38
Bên mời thầu Cục Thi hành án dân sự tỉnh Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả LCNT thi công xây dựng của chủ đầu tư Cục Thi hành án dân sự tỉnh Sơn La.
21/06/2022 07:34
Bên mời thầu Cục Thi hành án dân sự tỉnh Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá hồ sơ dự thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư Cục Thi hành án dân sự tỉnh Sơn La.
21/06/2022 07:30
Bên mời thầu Cục Thi hành án dân sự tỉnh Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Cục Thi hành án dân sự tỉnh Sơn La.
15/06/2022 17:29
Bên mời thầu Cục Thi hành án dân sự tỉnh Sơn La đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án xây dựng công trình: Cục Thi hành án dân sự tỉnh Sơn La. Hạng mục: Sửa chữa trụ sở làm việc và các hạng mục phụ trợ của chủ đầu tư Cục Thi hành án dân sự tỉnh Sơn La với 6 gói thầu.
09/06/2022 13:59
Bên mời thầu Cục Thi hành án dân sự tỉnh Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán của chủ đầu tư Cục Thi hành án dân sự tỉnh Sơn La.
20/05/2022 07:51
Bên mời thầu Cục Thi hành án dân sự tỉnh Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Cục Thi hành án dân sự tỉnh Sơn La.
20/05/2022 07:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Thi hành án dân sự tỉnh Sơn La là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Thi hành án dân sự tỉnh Sơn La là chủ đầu tư của 3 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Thi hành án dân sự tỉnh Sơn La là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Thi hành án dân sự tỉnh Sơn La là chủ đầu tư của 8 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Thi hành án dân sự tỉnh Sơn La có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Thi hành án dân sự tỉnh Sơn La là chủ đầu tư có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Không có chân lý nào có thể làm dịu được nỗi đau buồn khi chúng ra mất một người yêu dấu. Không một chân lý nào, một tấm lòng trung thực nào, một sức mạnh nào, một tấm lòng từ ái nào, có thể làm được nỗi đau buồn ấy. Chúng ta chỉ có thể chịu đựng nỗi đau ấy cho đến tận cùng và cố học được một điều gì đó… "
Haruki Murakami
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh