Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Cục Thống kê Hà Tĩnh như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 21 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 16 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 16 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 60,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 40,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 16.321.040.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 16.197.540.640 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,76%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Cục Thống kê Hà Tĩnh như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 60,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 40,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 16.321.040.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 16.197.540.640 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,76%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Cục Thống kê Hà Tĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Cục Thống kê Hà Tĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CƠ ĐIỆN BẢO MINH
26/08/2026 14:14
Bên mời thầu Cục Thống kê Hà Tĩnh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 07: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Cục Thống kê Hà Tĩnh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/07/2026 16:58
Bên mời thầu Cục Thống kê Hà Tĩnh đã đăng tải KHLCNT KHLCNT Công trình: Cải tạo, mở rộng trụ sở Thống kê tỉnh Hà Tĩnh của chủ đầu tư Cục Thống kê Hà Tĩnh với 7 gói thầu.
07/07/2026 15:07
Cục Thống kê Hà Tĩnh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, mở rộng trụ sở Thống kê tỉnh Hà Tĩnh.
07/07/2026 14:14
Bên mời thầu Cục Thống kê Hà Tĩnh đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa trụ sở Thống kê tỉnh Hà Tĩnh và Thống kê cơ sở Nam Hồng Lĩnh thuộc Thống kê tỉnh Hà Tĩnh của chủ đầu tư Cục Thống kê Hà Tĩnh với 2 gói thầu.
29/10/2025 10:45
Bên mời thầu Cục Thống kê Hà Tĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa trụ sở làm việc của chủ đầu tư Cục Thống kê Hà Tĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ HÙNG MẠNH
26/06/2024 14:22
Bên mời thầu Cục Thống kê Hà Tĩnh đã đăng tải TBMT Sửa chữa trụ sở làm việc của chủ đầu tư Cục Thống kê Hà Tĩnh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/05/2024 16:06
Bên mời thầu Cục Thống kê Hà Tĩnh đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa trụ sở Chi cục Thống kê huyện Vũ Quang, tỉnh Hà Tĩnh của chủ đầu tư Cục Thống kê Hà Tĩnh với 5 gói thầu.
03/05/2024 15:20
Cục Thống kê Hà Tĩnh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa trụ sở Chi cục Thống kê huyện Vũ Quang, tỉnh Hà Tĩnh.
03/05/2024 15:15
Bên mời thầu Cục Thống kê Hà Tĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Sữa chữa nhà làm việc của chủ đầu tư Cục Thống kê Hà Tĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HẢI QUÝ
25/08/2023 22:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Thống kê Hà Tĩnh đăng tải KHLCNT Sửa chữa trụ sở Chi cục Thống kê huyện Vũ Quang, tỉnh Hà Tĩnh với 5 gói thầu.
03/05/2024 15:20
Cục Thống kê Hà Tĩnh đăng tải KHLCNT Lựa chọn nhà thầu Sửa chữa trụ sở Cục thống kê tỉnh Hà Tĩnh với 5 gói thầu.
27/05/2023 09:01
Cục Thống kê Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế, dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng và thương mại 579
09/02/2023 15:28
Cục Thống kê Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, thiết kế, lập Bản vẽ thiết kế thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHAN
09/02/2023 15:23
Cục Thống kê Hà Tĩnh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật công trình: Sửa chữa trụ sở Cục Thống kê tỉnh Hà Tĩnh với 2 gói thầu.
09/02/2023 15:18
Cục Thống kê Hà Tĩnh đăng tải TBMT Xây dựng Chi cục Thống kê huyện Lộc hà, tỉnh Hà Tĩnh theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
03/05/2018 16:54
Cục Thống kê Hà Tĩnh đăng tải KHLCNT Xây dựng Chi cục Thống kê huyện Lộc hà, tỉnh Hà Tĩnh với 1 gói thầu.
03/05/2018 15:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Cục Thống kê Hà Tĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Cục Thống kê Hà Tĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CƠ ĐIỆN BẢO MINH
26/08/2026 14:14
Bên mời thầu Cục Thống kê Hà Tĩnh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 07: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Cục Thống kê Hà Tĩnh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/07/2026 16:58
Bên mời thầu Cục Thống kê Hà Tĩnh đã đăng tải KHLCNT KHLCNT Công trình: Cải tạo, mở rộng trụ sở Thống kê tỉnh Hà Tĩnh của chủ đầu tư Cục Thống kê Hà Tĩnh với 7 gói thầu.
07/07/2026 15:07
Cục Thống kê Hà Tĩnh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, mở rộng trụ sở Thống kê tỉnh Hà Tĩnh.
07/07/2026 14:14
Bên mời thầu Cục Thống kê Hà Tĩnh đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa trụ sở Thống kê tỉnh Hà Tĩnh và Thống kê cơ sở Nam Hồng Lĩnh thuộc Thống kê tỉnh Hà Tĩnh của chủ đầu tư Cục Thống kê Hà Tĩnh với 2 gói thầu.
29/10/2025 10:45
Bên mời thầu Cục Thống kê Hà Tĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa trụ sở làm việc của chủ đầu tư Cục Thống kê Hà Tĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ HÙNG MẠNH
26/06/2024 14:22
Bên mời thầu Cục Thống kê Hà Tĩnh đã đăng tải TBMT Sửa chữa trụ sở làm việc của chủ đầu tư Cục Thống kê Hà Tĩnh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/05/2024 16:06
Bên mời thầu Cục Thống kê Hà Tĩnh đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa trụ sở Chi cục Thống kê huyện Vũ Quang, tỉnh Hà Tĩnh của chủ đầu tư Cục Thống kê Hà Tĩnh với 5 gói thầu.
03/05/2024 15:20
Cục Thống kê Hà Tĩnh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa trụ sở Chi cục Thống kê huyện Vũ Quang, tỉnh Hà Tĩnh.
03/05/2024 15:15
Bên mời thầu Cục Thống kê Hà Tĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Sữa chữa nhà làm việc của chủ đầu tư Cục Thống kê Hà Tĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HẢI QUÝ
25/08/2023 22:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Thống kê Hà Tĩnh là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Thống kê Hà Tĩnh là chủ đầu tư của 6 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 3 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Thống kê Hà Tĩnh là chủ đầu tư của 5 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Thống kê Hà Tĩnh là chủ đầu tư của 6 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dữ liệu khai báo bên mời thầu không chính xác (thiếu mã cơ quan và trùng tên với nhiều bên khác)
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Thống kê Hà Tĩnh có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Thống kê Hà Tĩnh là chủ đầu tư có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Trẻ con là những kẻ bắt chước bẩm sinh hành động giống như cha mẹ mình bất chấp mọi nỗ lực để dạy chúng cách xử thế. "
Khuyết Danh
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh