Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Cục Thống kê tỉnh Bắc Kạn như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 20 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 17.129.690.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 17.083.928.433 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,27%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Cục Thống kê tỉnh Bắc Kạn như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 17.129.690.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 17.083.928.433 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,27%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Cục Thống kê tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa nhà làm việc của chủ đầu tư Cục Thống kê tỉnh Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG MINH NGHĨA BẮC KẠN
17/05/2023 16:09
Bên mời thầu Cục Thống kê tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải TBMT Sửa chữa nhà làm việc của chủ đầu tư Cục Thống kê tỉnh Bắc Kạn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/04/2023 11:01
Bên mời thầu Cục Thống kê tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Cục Thống kê tỉnh Bắc Kạn.
21/06/2022 16:57
Bên mời thầu Cục Thống kê tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa nhà làm việc của chủ đầu tư Cục Thống kê tỉnh Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng Minh Nghĩa Bắc Kạn
21/06/2022 16:51
Bên mời thầu Cục Thống kê tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Sửa chữa Chi cục Thống khu vực Bạch Thông - Ngân Sơn, tỉnh Bắc Kạn của chủ đầu tư Cục Thống kê tỉnh Bắc Kạn với 2 gói thầu.
07/06/2022 16:42
Cục Thống kê tỉnh Bắc Kạn đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa Chi cục Thống kê khu vực Bạch Thông - Ngân Sơn, tỉnh Bắc Kạn.
07/06/2022 07:00
Bên mời thầu Cục Thống kê tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng nhà làm việc và các hạng mục phụ trợ của chủ đầu tư Cục Thống kê tỉnh Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng và thương mại Hưng Thịnh JSC
09/08/2019 16:10
Bên mời thầu Cục Thống kê tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định hồ sơ yêu cầu và kết quả lựa chọn thầu thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Cục Thống kê tỉnh Bắc Kạn.
03/07/2019 16:46
Bên mời thầu Cục Thống kê tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Lập hồ sơ yêu cầu và đánh giá hồ sơ đề xuất gói thầu thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Cục Thống kê tỉnh Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm quy hoạch và kiểm định xây dựng Bắc Kạn
03/07/2019 13:44
Bên mời thầu Cục Thống kê tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng nhà làm việc và các hạng mục phụ trợ của chủ đầu tư Cục Thống kê tỉnh Bắc Kạn với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
01/07/2019 10:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Thống kê tỉnh Bắc Kạn công bố kết quả gói thầu Sửa chữa nhà làm việc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG MINH NGHĨA BẮC KẠN
17/05/2023 16:09
Cục Thống kê tỉnh Bắc Kạn công bố KQMT gói thầu Sửa chữa nhà làm việc với 1 nhà thầu tham gia.
09/05/2023 10:05
Cục Thống kê tỉnh Bắc Kạn đăng tải TBMT Sửa chữa nhà làm việc theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/04/2023 11:01
Cục Thống kê tỉnh Bắc Kạn đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa trụ sở Chi cục Thống kê huyện Chợ Đồn , tỉnh Bắc Kạn với 4 gói thầu.
27/04/2023 09:04
Cục Thống kê tỉnh Bắc Kạn đăng tải KHLCNT Công trình: Sửa chữa Chi cục Thống kê
huyện Chợ Đồn, tỉnh Bắc Kạn với 1 gói thầu.
20/03/2023 16:51
Cục Thống kê tỉnh Bắc Kạn đăng tải KHLCNT Công trình: Sửa chữa Chi cục Thống kê
huyện Chợ Đồn, tỉnh Bắc Kạn với 1 gói thầu.
20/03/2023 16:49
Cục Thống kê tỉnh Bắc Kạn đăng tải KHLCNT Công trình: Sửa chữa Chi cục Thống kê
huyện Chợ Đồn, tỉnh Bắc Kạn với 1 gói thầu.
20/03/2023 16:44
Cục Thống kê tỉnh Bắc Kạn đăng tải KHLCNT Công trình: Sửa chữa Chi cục Thống kê huyện Chợ Đồn, tỉnh Bắc Kạn với 1 gói thầu.
20/03/2023 15:49
Cục Thống kê tỉnh Bắc Kạn đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa trụ sở Chi cục Thống kê huyện Chợ Đồn , tỉnh Bắc Kạn với 1 gói thầu.
20/03/2023 15:10
Cục Thống kê tỉnh Bắc Kạn công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG 3.2
21/06/2022 16:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Cục Thống kê tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa nhà làm việc của chủ đầu tư Cục Thống kê tỉnh Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG MINH NGHĨA BẮC KẠN
17/05/2023 16:09
Bên mời thầu Cục Thống kê tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải TBMT Sửa chữa nhà làm việc của chủ đầu tư Cục Thống kê tỉnh Bắc Kạn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/04/2023 11:01
Bên mời thầu Cục Thống kê tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Cục Thống kê tỉnh Bắc Kạn.
21/06/2022 16:57
Bên mời thầu Cục Thống kê tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa nhà làm việc của chủ đầu tư Cục Thống kê tỉnh Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng Minh Nghĩa Bắc Kạn
21/06/2022 16:51
Bên mời thầu Cục Thống kê tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Sửa chữa Chi cục Thống khu vực Bạch Thông - Ngân Sơn, tỉnh Bắc Kạn của chủ đầu tư Cục Thống kê tỉnh Bắc Kạn với 2 gói thầu.
07/06/2022 16:42
Cục Thống kê tỉnh Bắc Kạn đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa Chi cục Thống kê khu vực Bạch Thông - Ngân Sơn, tỉnh Bắc Kạn.
07/06/2022 07:00
Bên mời thầu Cục Thống kê tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng nhà làm việc và các hạng mục phụ trợ của chủ đầu tư Cục Thống kê tỉnh Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng và thương mại Hưng Thịnh JSC
09/08/2019 16:10
Bên mời thầu Cục Thống kê tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định hồ sơ yêu cầu và kết quả lựa chọn thầu thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Cục Thống kê tỉnh Bắc Kạn.
03/07/2019 16:46
Bên mời thầu Cục Thống kê tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Lập hồ sơ yêu cầu và đánh giá hồ sơ đề xuất gói thầu thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Cục Thống kê tỉnh Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm quy hoạch và kiểm định xây dựng Bắc Kạn
03/07/2019 13:44
Bên mời thầu Cục Thống kê tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng nhà làm việc và các hạng mục phụ trợ của chủ đầu tư Cục Thống kê tỉnh Bắc Kạn với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
01/07/2019 10:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Thống kê tỉnh Bắc Kạn là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Thống kê tỉnh Bắc Kạn là chủ đầu tư của 4 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 4 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Thống kê tỉnh Bắc Kạn là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Thống kê tỉnh Bắc Kạn là chủ đầu tư của 15 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Thống kê tỉnh Bắc Kạn có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Thống kê tỉnh Bắc Kạn là chủ đầu tư có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chúng ta càng lên cao, chúng ta càng nên bước đi khiêm tốn. "
Marcus Tullius Cicero
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh