Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Cục Thống kê tỉnh Khánh Hòa như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 21 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 9 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 9 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.147.909.400 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.848.742.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,21%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Cục Thống kê tỉnh Khánh Hòa như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.147.909.400 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.848.742.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,21%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Cục Thống kê tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình của chủ đầu tư Cục Thống kê tỉnh Khánh Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG NGUYÊN PHƯỚC KH
11/06/2026 14:50
Bên mời thầu Cục Thống kê tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Cục Thống kê tỉnh Khánh Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TV Xây dựng ANT
11/06/2026 14:48
Bên mời thầu Cục Thống kê tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Cục Thống kê tỉnh Khánh Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HƯNG THỊNH ND
11/06/2026 14:45
Bên mời thầu Cục Thống kê tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa trụ sở Thống kê cơ sở Ninh Hòa thuộc Thống kê tỉnh Khánh Hòa của chủ đầu tư Cục Thống kê tỉnh Khánh Hòa với 3 gói thầu.
11/06/2026 14:41
Bên mời thầu Cục Thống kê tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu May đồng phục cơ quan năm 2026 của Thống kê tỉnh Khánh Hòa của chủ đầu tư Cục Thống kê tỉnh Khánh Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHƯỚC THANH PHÚC
25/05/2026 17:27
Bên mời thầu Cục Thống kê tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải KHLCNT May đồng phục cơ quan năm 2026 của Thống kê tỉnh Khánh Hòa của chủ đầu tư Cục Thống kê tỉnh Khánh Hòa với 1 gói thầu.
25/05/2026 17:01
Bên mời thầu Cục Thống kê tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Cục Thống kê tỉnh Khánh Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng và Thương mại Ngô Gia
03/08/2023 09:38
Bên mời thầu Cục Thống kê tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý công trình của chủ đầu tư Cục Thống kê tỉnh Khánh Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Kiến trúc Xây dựng Đăng Thịnh
03/08/2023 09:32
Bên mời thầu Cục Thống kê tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán công trình: Sửa chữa trụ sở Chi cục Thống kê huyện Vạn Ninh, tỉnh Khánh Hòa của chủ đầu tư Cục Thống kê tỉnh Khánh Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Kiến trúc Xây dựng Đăng Thịnh
03/08/2023 09:31
Bên mời thầu Cục Thống kê tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ Báo cáo kinh tế kỹ thuật công trình: Sửa chữa trụ sở Chi cục Thống kê huyện Vạn Ninh, tỉnh Khánh Hòa của chủ đầu tư Cục Thống kê tỉnh Khánh Hòa.
03/08/2023 09:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Thống kê tỉnh Khánh Hòa công bố kết quả gói thầu May đồng phục cơ quan năm 2026 của Thống kê tỉnh Khánh Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHƯỚC THANH PHÚC
25/05/2026 17:27
Cục Thống kê tỉnh Khánh Hòa đăng tải KHLCNT May đồng phục cơ quan năm 2026 của Thống kê tỉnh Khánh Hòa với 1 gói thầu.
25/05/2026 17:01
Cục Thống kê tỉnh Khánh Hòa công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng và Thương mại Ngô Gia
03/08/2023 09:38
Cục Thống kê tỉnh Khánh Hòa công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Kiến trúc Xây dựng Đăng Thịnh
03/08/2023 09:32
Cục Thống kê tỉnh Khánh Hòa công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán công trình: Sửa chữa trụ sở Chi cục Thống kê huyện Vạn Ninh, tỉnh Khánh Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Kiến trúc Xây dựng Đăng Thịnh
03/08/2023 09:31
Cục Thống kê tỉnh Khánh Hòa công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ Báo cáo kinh tế kỹ thuật công trình: Sửa chữa trụ sở Chi cục Thống kê huyện Vạn Ninh, tỉnh Khánh Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Đất Vạn
03/08/2023 09:28
Cục Thống kê tỉnh Khánh Hòa công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSYC và đánh giá HSĐX.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng và Thương mại Ngô Gia
03/08/2023 09:16
Cục Thống kê tỉnh Khánh Hòa công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập Hồ sơ yêu cầu và đánh giá Hồ sơ đề xuất.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Vạn Hoàng
03/08/2023 09:12
Cục Thống kê tỉnh Khánh Hòa công bố kết quả gói thầu Sửa chữa nhà làm việc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI VINH HUY
17/07/2023 16:32
Cục Thống kê tỉnh Khánh Hòa công bố KQMT gói thầu Sửa chữa nhà làm việc với 3 nhà thầu tham gia.
07/07/2023 10:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Cục Thống kê tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình của chủ đầu tư Cục Thống kê tỉnh Khánh Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG NGUYÊN PHƯỚC KH
11/06/2026 14:50
Bên mời thầu Cục Thống kê tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Cục Thống kê tỉnh Khánh Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TV Xây dựng ANT
11/06/2026 14:48
Bên mời thầu Cục Thống kê tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Cục Thống kê tỉnh Khánh Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HƯNG THỊNH ND
11/06/2026 14:45
Bên mời thầu Cục Thống kê tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa trụ sở Thống kê cơ sở Ninh Hòa thuộc Thống kê tỉnh Khánh Hòa của chủ đầu tư Cục Thống kê tỉnh Khánh Hòa với 3 gói thầu.
11/06/2026 14:41
Bên mời thầu Cục Thống kê tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu May đồng phục cơ quan năm 2026 của Thống kê tỉnh Khánh Hòa của chủ đầu tư Cục Thống kê tỉnh Khánh Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHƯỚC THANH PHÚC
25/05/2026 17:27
Bên mời thầu Cục Thống kê tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải KHLCNT May đồng phục cơ quan năm 2026 của Thống kê tỉnh Khánh Hòa của chủ đầu tư Cục Thống kê tỉnh Khánh Hòa với 1 gói thầu.
25/05/2026 17:01
Bên mời thầu Cục Thống kê tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Cục Thống kê tỉnh Khánh Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng và Thương mại Ngô Gia
03/08/2023 09:38
Bên mời thầu Cục Thống kê tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý công trình của chủ đầu tư Cục Thống kê tỉnh Khánh Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Kiến trúc Xây dựng Đăng Thịnh
03/08/2023 09:32
Bên mời thầu Cục Thống kê tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán công trình: Sửa chữa trụ sở Chi cục Thống kê huyện Vạn Ninh, tỉnh Khánh Hòa của chủ đầu tư Cục Thống kê tỉnh Khánh Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Kiến trúc Xây dựng Đăng Thịnh
03/08/2023 09:31
Bên mời thầu Cục Thống kê tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ Báo cáo kinh tế kỹ thuật công trình: Sửa chữa trụ sở Chi cục Thống kê huyện Vạn Ninh, tỉnh Khánh Hòa của chủ đầu tư Cục Thống kê tỉnh Khánh Hòa.
03/08/2023 09:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Thống kê tỉnh Khánh Hòa là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Thống kê tỉnh Khánh Hòa là chủ đầu tư của 7 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 6 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Thống kê tỉnh Khánh Hòa là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Thống kê tỉnh Khánh Hòa là chủ đầu tư của 14 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Thống kê tỉnh Khánh Hòa có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Thống kê tỉnh Khánh Hòa là chủ đầu tư có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Từng chút từng chút một, người ta đi xa. "
Tolkien
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh