Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Cục Thống kê tỉnh Quảng Bình như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 20 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 13 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 13 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.047.679.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.042.843.647 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,16%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Cục Thống kê tỉnh Quảng Bình như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.047.679.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.042.843.647 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,16%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Cục Thống kê tỉnh Quảng Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây lắp của chủ đầu tư Cục Thống kê tỉnh Quảng Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TIẾN NAM
23/07/2024 16:41
Bên mời thầu Cục Thống kê tỉnh Quảng Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT thi công xây lắp của chủ đầu tư Cục Thống kê tỉnh Quảng Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TIẾN NAM
23/07/2024 16:35
Bên mời thầu Cục Thống kê tỉnh Quảng Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư Cục Thống kê tỉnh Quảng Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TỔNG HỢP ĐẠI AN
23/07/2024 16:30
Bên mời thầu Cục Thống kê tỉnh Quảng Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, HSDT và thẩm định kết quả LCNT thi công xây lắp của chủ đầu tư Cục Thống kê tỉnh Quảng Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TỔNG HỢP ĐẠI AN
23/07/2024 16:22
Bên mời thầu Cục Thống kê tỉnh Quảng Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư Cục Thống kê tỉnh Quảng Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HƯNG THÀNH
23/07/2024 15:58
Bên mời thầu Cục Thống kê tỉnh Quảng Bình đã đăng tải TBMT Xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư Cục Thống kê tỉnh Quảng Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/07/2024 10:16
Bên mời thầu Cục Thống kê tỉnh Quảng Bình đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa cơ sở vật chất Cục Thống kê tỉnh Quảng Bình của chủ đầu tư Cục Thống kê tỉnh Quảng Bình với 6 gói thầu.
12/07/2024 11:04
Bên mời thầu Cục Thống kê tỉnh Quảng Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa trụ sở làm việc của chủ đầu tư Cục Thống kê tỉnh Quảng Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP TIẾN QUỲNH
04/05/2024 14:57
Bên mời thầu Cục Thống kê tỉnh Quảng Bình đã đăng tải TBMT Sửa chữa trụ sở làm việc của chủ đầu tư Cục Thống kê tỉnh Quảng Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/04/2024 15:59
Bên mời thầu Cục Thống kê tỉnh Quảng Bình đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa trụ sở Chi cục Thống kê khu vực Tuyên Hóa - Minh Hóa, tỉnh Quảng Bình của chủ đầu tư Cục Thống kê tỉnh Quảng Bình với 4 gói thầu.
01/04/2024 10:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Thống kê tỉnh Quảng Bình công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TIẾN NAM
23/07/2024 16:41
Cục Thống kê tỉnh Quảng Bình công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TIẾN NAM
23/07/2024 16:35
Cục Thống kê tỉnh Quảng Bình công bố kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TỔNG HỢP ĐẠI AN
23/07/2024 16:30
Cục Thống kê tỉnh Quảng Bình công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, HSDT và thẩm định kết quả LCNT thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TỔNG HỢP ĐẠI AN
23/07/2024 16:22
Cục Thống kê tỉnh Quảng Bình đăng tải KHLCNT Sửa chữa cơ sở vật chất Cục Thống kê tỉnh Quảng Bình với 6 gói thầu.
12/07/2024 11:04
Cục Thống kê tỉnh Quảng Bình đăng tải KHLCNT Sửa chữa trụ sở Chi cục Thống kê khu vực Tuyên Hóa - Minh Hóa, tỉnh Quảng Bình với 4 gói thầu.
01/04/2024 10:01
Cục Thống kê tỉnh Quảng Bình đăng tải KHLCNT Sửa chữa trụ sở Cục Thống kê tỉnh Quảng Bình với 5 gói thầu.
20/03/2023 14:20
Cục Thống kê tỉnh Quảng Bình đăng tải KHLCNT Lựa chọn nhà thầu gói thầu Tư vấn Khảo sát và lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật với 1 gói thầu.
06/02/2023 18:06
Cục Thống kê tỉnh Quảng Bình đăng tải KHLCNT Lựa chọn nhà thầu gói thầu Tư vấn thẩm tra với 1 gói thầu.
06/02/2023 18:00
Cục Thống kê tỉnh Quảng Bình đăng tải KHLCNT Lựa chọn nhà thầu gói thầu Tư vấn Khảo sát và lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật với 1 gói thầu.
06/02/2023 17:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Cục Thống kê tỉnh Quảng Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây lắp của chủ đầu tư Cục Thống kê tỉnh Quảng Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TIẾN NAM
23/07/2024 16:41
Bên mời thầu Cục Thống kê tỉnh Quảng Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT thi công xây lắp của chủ đầu tư Cục Thống kê tỉnh Quảng Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TIẾN NAM
23/07/2024 16:35
Bên mời thầu Cục Thống kê tỉnh Quảng Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư Cục Thống kê tỉnh Quảng Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TỔNG HỢP ĐẠI AN
23/07/2024 16:30
Bên mời thầu Cục Thống kê tỉnh Quảng Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, HSDT và thẩm định kết quả LCNT thi công xây lắp của chủ đầu tư Cục Thống kê tỉnh Quảng Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TỔNG HỢP ĐẠI AN
23/07/2024 16:22
Bên mời thầu Cục Thống kê tỉnh Quảng Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư Cục Thống kê tỉnh Quảng Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HƯNG THÀNH
23/07/2024 15:58
Bên mời thầu Cục Thống kê tỉnh Quảng Bình đã đăng tải TBMT Xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư Cục Thống kê tỉnh Quảng Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/07/2024 10:16
Bên mời thầu Cục Thống kê tỉnh Quảng Bình đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa cơ sở vật chất Cục Thống kê tỉnh Quảng Bình của chủ đầu tư Cục Thống kê tỉnh Quảng Bình với 6 gói thầu.
12/07/2024 11:04
Bên mời thầu Cục Thống kê tỉnh Quảng Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa trụ sở làm việc của chủ đầu tư Cục Thống kê tỉnh Quảng Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP TIẾN QUỲNH
04/05/2024 14:57
Bên mời thầu Cục Thống kê tỉnh Quảng Bình đã đăng tải TBMT Sửa chữa trụ sở làm việc của chủ đầu tư Cục Thống kê tỉnh Quảng Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/04/2024 15:59
Bên mời thầu Cục Thống kê tỉnh Quảng Bình đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa trụ sở Chi cục Thống kê khu vực Tuyên Hóa - Minh Hóa, tỉnh Quảng Bình của chủ đầu tư Cục Thống kê tỉnh Quảng Bình với 4 gói thầu.
01/04/2024 10:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Thống kê tỉnh Quảng Bình là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Thống kê tỉnh Quảng Bình là chủ đầu tư của 5 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 4 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Thống kê tỉnh Quảng Bình là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Thống kê tỉnh Quảng Bình là chủ đầu tư của 7 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Thống kê tỉnh Quảng Bình có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Thống kê tỉnh Quảng Bình là chủ đầu tư có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Ở bất cứ đất nước nào mà tài năng và đức hạnh không có sự tiến bộ, tiền bạc sẽ là thần thánh. Người dân hoặc có tiền hoặc khiến người khác tin rằng mình có tiền. Sự giàu sang sẽ là đức hạnh cao quý nhất, nghèo khó là sự xấu xa thấp hèn nhất. Người có tiền sẽ thể hiện điều đó theo mọi cách có thể. Nếu sự phô trương đó không vượt qua tài sản của họ, mọi thứ vẫn ổn. Nhưng nếu sự phô trương đó vượt qua tài sản của họ, họ sẽ hủy diệt chính mình. Trong đất nước ấy, những cơ đồ lớn nhất sẽ biến mất trong nháy mắt. Người không có tiền sẽ tự hủy diệt mình trong nỗ lực tuyệt vọng để che dấu sự nghèo khó. Đó cũng là một sự sung túc: dấu hiệu giàu sang bên ngoài cho số ít, mặt nạ che sự nghèo khó cho số đông, và nguồn tha hóa cho tất cả. "
Denis Diderot
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026