Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CỤC THUẾ THÀNH PHỐ HÀ NỘI như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 208 nhà thầu.
- Đã công bố 27 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 219 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 341 gói thầu, trong đó có 189 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 193 gói (với 208 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 330 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 151 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 108 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 99 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,76 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 35,10%, Xây lắp 21,63%, Tư vấn 1,44%, Phi tư vấn 41,83%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 624.451.969.293 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 612.087.150.077 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,98%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CỤC THUẾ THÀNH PHỐ HÀ NỘI như sau:
- Có quan hệ với 208 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,76 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 35,10%, Xây lắp 21,63%, Tư vấn 1,44%, Phi tư vấn 41,83%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 624.451.969.293 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 612.087.150.077 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,98%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CỤC THUẾ THÀNH PHỐ HÀ NỘI đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm tra phê duyệt quyết toán của chủ đầu tư CỤC THUẾ THÀNH PHỐ HÀ NỘI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IPC VIỆT
26/06/2025 17:18
Bên mời thầu CỤC THUẾ THÀNH PHỐ HÀ NỘI đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán quyết toán của chủ đầu tư CỤC THUẾ THÀNH PHỐ HÀ NỘI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN AADL
26/06/2025 17:17
Bên mời thầu CỤC THUẾ THÀNH PHỐ HÀ NỘI đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ biên soạn, thiết kế và in ấn cuốn kỷ yếu Cục Thuế TP Hà Nội 10 năm (2016-2025) của chủ đầu tư CỤC THUẾ THÀNH PHỐ HÀ NỘI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN HÀ NỘI
08/03/2025 13:37
Bên mời thầu CỤC THUẾ THÀNH PHỐ HÀ NỘI đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ biên soạn, thiết kế và in ấn cuốn kỷ yếu Cục Thuế TP Hà Nội 10 năm (2016-2025) của chủ đầu tư CỤC THUẾ THÀNH PHỐ HÀ NỘI với 1 gói thầu.
07/03/2025 18:03
Bên mời thầu CỤC THUẾ THÀNH PHỐ HÀ NỘI đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp hộp đựng hồ sơ cho Cục Thuế TP Hà Nội của chủ đầu tư CỤC THUẾ THÀNH PHỐ HÀ NỘI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐÔNG NAM
28/02/2025 16:13
Bên mời thầu CỤC THUẾ THÀNH PHỐ HÀ NỘI đã đăng tải KHLCNT Cung cấp hộp đựng hồ sơ cho Cục Thuế TP Hà Nội của chủ đầu tư CỤC THUẾ THÀNH PHỐ HÀ NỘI với 1 gói thầu.
28/02/2025 16:06
Bên mời thầu CỤC THUẾ THÀNH PHỐ HÀ NỘI đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ bảo vệ trụ sở cho Cục Thuế TP Hà Nội của chủ đầu tư CỤC THUẾ THÀNH PHỐ HÀ NỘI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KINH DOANH DỊCH VỤ BẢO VỆ THÁI DƯƠNG
28/02/2025 10:57
Bên mời thầu CỤC THUẾ THÀNH PHỐ HÀ NỘI đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bổ sung bìa hồ sơ và thùng giấy carton phục vụ công tác sắp xếp tổ chức lại bộ máy cơ quan thuế cho các đơn vị thuộc Văn phòng Cục Thuế TP Hà Nội năm 2025 của chủ đầu tư CỤC THUẾ THÀNH PHỐ HÀ NỘI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN HÀ NỘI
24/02/2025 17:58
Bên mời thầu CỤC THUẾ THÀNH PHỐ HÀ NỘI đã đăng tải KHLCNT Mua bổ sung bìa hồ sơ và thùng giấy carton phục vụ công tác sắp xếp tổ chức lại bộ máy cơ quan thuế cho các đơn vị thuộc Văn phòng Cục Thuế TP Hà Nội năm 2025 của chủ đầu tư CỤC THUẾ THÀNH PHỐ HÀ NỘI với 1 gói thầu.
24/02/2025 17:53
Bên mời thầu CỤC THUẾ THÀNH PHỐ HÀ NỘI đã đăng tải KHLCNT Cung cấp văn phòng phẩm phục vụ công tác quản lý thuế cho Văn phòng Cục Thuế TP Hà Nội của chủ đầu tư CỤC THUẾ THÀNH PHỐ HÀ NỘI với 1 gói thầu.
24/02/2025 17:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CỤC THUẾ THÀNH PHỐ HÀ NỘI công bố kết quả gói thầu Thẩm tra phê duyệt quyết toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IPC VIỆT
26/06/2025 17:18
CỤC THUẾ THÀNH PHỐ HÀ NỘI công bố kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán quyết toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN AADL
26/06/2025 17:17
CỤC THUẾ THÀNH PHỐ HÀ NỘI công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ biên soạn, thiết kế và in ấn cuốn kỷ yếu Cục Thuế TP Hà Nội 10 năm (2016-2025).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN HÀ NỘI
08/03/2025 13:37
CỤC THUẾ THÀNH PHỐ HÀ NỘI đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ biên soạn, thiết kế và in ấn cuốn kỷ yếu Cục Thuế TP Hà Nội 10 năm (2016-2025) với 1 gói thầu.
07/03/2025 18:03
CỤC THUẾ THÀNH PHỐ HÀ NỘI công bố kết quả gói thầu Cung cấp hộp đựng hồ sơ cho Cục Thuế TP Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐÔNG NAM
28/02/2025 16:13
CỤC THUẾ THÀNH PHỐ HÀ NỘI đăng tải KHLCNT Cung cấp hộp đựng hồ sơ cho Cục Thuế TP Hà Nội với 1 gói thầu.
28/02/2025 16:06
CỤC THUẾ THÀNH PHỐ HÀ NỘI công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ bảo vệ trụ sở cho Cục Thuế TP Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KINH DOANH DỊCH VỤ BẢO VỆ THÁI DƯƠNG
28/02/2025 10:57
CỤC THUẾ THÀNH PHỐ HÀ NỘI công bố kết quả gói thầu Mua bổ sung bìa hồ sơ và thùng giấy carton phục vụ công tác sắp xếp tổ chức lại bộ máy cơ quan thuế cho các đơn vị thuộc Văn phòng Cục Thuế TP Hà Nội năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN HÀ NỘI
24/02/2025 17:58
CỤC THUẾ THÀNH PHỐ HÀ NỘI đăng tải KHLCNT Mua bổ sung bìa hồ sơ và thùng giấy carton phục vụ công tác sắp xếp tổ chức lại bộ máy cơ quan thuế cho các đơn vị thuộc Văn phòng Cục Thuế TP Hà Nội năm 2025 với 1 gói thầu.
24/02/2025 17:53
CỤC THUẾ THÀNH PHỐ HÀ NỘI đăng tải KHLCNT Cung cấp văn phòng phẩm phục vụ công tác quản lý thuế cho Văn phòng Cục Thuế TP Hà Nội với 1 gói thầu.
24/02/2025 17:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CỤC THUẾ THÀNH PHỐ HÀ NỘI đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm tra phê duyệt quyết toán của chủ đầu tư CỤC THUẾ THÀNH PHỐ HÀ NỘI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IPC VIỆT
26/06/2025 17:18
Bên mời thầu CỤC THUẾ THÀNH PHỐ HÀ NỘI đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán quyết toán của chủ đầu tư CỤC THUẾ THÀNH PHỐ HÀ NỘI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN AADL
26/06/2025 17:17
Bên mời thầu CỤC THUẾ THÀNH PHỐ HÀ NỘI đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ biên soạn, thiết kế và in ấn cuốn kỷ yếu Cục Thuế TP Hà Nội 10 năm (2016-2025) của chủ đầu tư CỤC THUẾ THÀNH PHỐ HÀ NỘI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN HÀ NỘI
08/03/2025 13:37
Bên mời thầu CỤC THUẾ THÀNH PHỐ HÀ NỘI đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ biên soạn, thiết kế và in ấn cuốn kỷ yếu Cục Thuế TP Hà Nội 10 năm (2016-2025) của chủ đầu tư CỤC THUẾ THÀNH PHỐ HÀ NỘI với 1 gói thầu.
07/03/2025 18:03
Bên mời thầu CỤC THUẾ THÀNH PHỐ HÀ NỘI đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp hộp đựng hồ sơ cho Cục Thuế TP Hà Nội của chủ đầu tư CỤC THUẾ THÀNH PHỐ HÀ NỘI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐÔNG NAM
28/02/2025 16:13
Bên mời thầu CỤC THUẾ THÀNH PHỐ HÀ NỘI đã đăng tải KHLCNT Cung cấp hộp đựng hồ sơ cho Cục Thuế TP Hà Nội của chủ đầu tư CỤC THUẾ THÀNH PHỐ HÀ NỘI với 1 gói thầu.
28/02/2025 16:06
Bên mời thầu CỤC THUẾ THÀNH PHỐ HÀ NỘI đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ bảo vệ trụ sở cho Cục Thuế TP Hà Nội của chủ đầu tư CỤC THUẾ THÀNH PHỐ HÀ NỘI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KINH DOANH DỊCH VỤ BẢO VỆ THÁI DƯƠNG
28/02/2025 10:57
Bên mời thầu CỤC THUẾ THÀNH PHỐ HÀ NỘI đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bổ sung bìa hồ sơ và thùng giấy carton phục vụ công tác sắp xếp tổ chức lại bộ máy cơ quan thuế cho các đơn vị thuộc Văn phòng Cục Thuế TP Hà Nội năm 2025 của chủ đầu tư CỤC THUẾ THÀNH PHỐ HÀ NỘI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN HÀ NỘI
24/02/2025 17:58
Bên mời thầu CỤC THUẾ THÀNH PHỐ HÀ NỘI đã đăng tải KHLCNT Mua bổ sung bìa hồ sơ và thùng giấy carton phục vụ công tác sắp xếp tổ chức lại bộ máy cơ quan thuế cho các đơn vị thuộc Văn phòng Cục Thuế TP Hà Nội năm 2025 của chủ đầu tư CỤC THUẾ THÀNH PHỐ HÀ NỘI với 1 gói thầu.
24/02/2025 17:53
Bên mời thầu CỤC THUẾ THÀNH PHỐ HÀ NỘI đã đăng tải KHLCNT Cung cấp văn phòng phẩm phục vụ công tác quản lý thuế cho Văn phòng Cục Thuế TP Hà Nội của chủ đầu tư CỤC THUẾ THÀNH PHỐ HÀ NỘI với 1 gói thầu.
24/02/2025 17:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CỤC THUẾ THÀNH PHỐ HÀ NỘI là chủ đầu tư của 27 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CỤC THUẾ THÀNH PHỐ HÀ NỘI là chủ đầu tư của 219 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 219 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CỤC THUẾ THÀNH PHỐ HÀ NỘI là chủ đầu tư của 208 TBMT, trong đó tự mời thầu 208 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CỤC THUẾ THÀNH PHỐ HÀ NỘI là chủ đầu tư của 330 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dữ liệu khai báo bên mời thầu không chính xác (thiếu mã cơ quan và trùng tên với nhiều bên khác)
Tổng kết: Chủ đầu tư CỤC THUẾ THÀNH PHỐ HÀ NỘI có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CỤC THUẾ THÀNH PHỐ HÀ NỘI là chủ đầu tư có quan hệ với 208 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Một phụ nữ trưởng thành có thể không có quần áo đẹp, nhưng nhất định phải có một chiếc túi phù hợp, bởi nó mang lại cho người phụ nữ cảm giác an toàn. Tình yêu có thể phản bội bạn, nhưng chiếc túi sẽ không bao giờ làm điều đó. "
Triệu Cách Vũ
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh