Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Cục Thuế Thành Phố Hải Phòng như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 104 nhà thầu.
- Đã công bố 17 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 86 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 235 gói thầu, trong đó có 65 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 84 gói (với 88 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 202 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 125 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 74 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 72 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,29 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 36,36%, Xây lắp 40,91%, Tư vấn 6,82%, Phi tư vấn 11,36%, Hỗn hợp 4,55%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 373.688.311.750 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 369.897.675.888 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,01%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Cục Thuế Thành Phố Hải Phòng như sau:
- Có quan hệ với 104 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,29 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 36,36%, Xây lắp 40,91%, Tư vấn 6,82%, Phi tư vấn 11,36%, Hỗn hợp 4,55%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 373.688.311.750 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 369.897.675.888 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,01%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Cục Thuế Thành Phố Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu cung cấp, lắp đặt trang thiết bị cho các Chi cục Thuế trực thuộc Cục Thuế thành phố Hải Phòng của chủ đầu tư Cục Thuế Thành Phố Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VÀ THƯƠNG MẠI LHTTECH VIỆT NAM
02/01/2025 11:34
Bên mời thầu Cục Thuế Thành Phố Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm toán của chủ đầu tư Cục Thuế Thành Phố Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NEXIA STT
27/12/2024 15:43
Bên mời thầu Cục Thuế Thành Phố Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm toán của chủ đầu tư Cục Thuế Thành Phố Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NEXIA STT
27/12/2024 15:40
Bên mời thầu Cục Thuế Thành Phố Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa trụ sở làm việc Chi cục Thuế khu vực Đồ Sơn-Kiến Thụy của chủ đầu tư Cục Thuế Thành Phố Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN COTECHCO
13/12/2024 08:35
Bên mời thầu Cục Thuế Thành Phố Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa Bộ phận một cửa Chi cục Thuế khu vực Lê Chân-Dương Kinh của chủ đầu tư Cục Thuế Thành Phố Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN COTECHCO
13/12/2024 08:25
Bên mời thầu Cục Thuế Thành Phố Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa Bộ phận một cửa Chi cục Thuế khu vực Vĩnh Bảo -Tiên Lãng và Đội Thuế Liên Xã số 4 của chủ đầu tư Cục Thuế Thành Phố Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BIÊN THÙY
13/12/2024 07:57
Bên mời thầu Cục Thuế Thành Phố Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa trụ sở làm việc Chi cục Thuế khu vực Vĩnh Bảo -Tiên Lãng và Đội Thuế Liên Xã số 3 của chủ đầu tư Cục Thuế Thành Phố Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BIÊN THÙY
13/12/2024 07:54
Bên mời thầu Cục Thuế Thành Phố Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn: Kiểm toán của chủ đầu tư Cục Thuế Thành Phố Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN - TƯ VẤN ĐẤT VIỆT
12/12/2024 18:46
Bên mời thầu Cục Thuế Thành Phố Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn: Kiểm toán của chủ đầu tư Cục Thuế Thành Phố Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN - TƯ VẤN ĐẤT VIỆT
12/12/2024 18:39
Bên mời thầu Cục Thuế Thành Phố Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn: Kiểm toán của chủ đầu tư Cục Thuế Thành Phố Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN - TƯ VẤN ĐẤT VIỆT
12/12/2024 18:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Thuế Thành Phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu cung cấp, lắp đặt trang thiết bị cho các Chi cục Thuế trực thuộc Cục Thuế thành phố Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VÀ THƯƠNG MẠI LHTTECH VIỆT NAM
02/01/2025 11:34
Cục Thuế Thành Phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NEXIA STT
27/12/2024 15:43
Cục Thuế Thành Phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NEXIA STT
27/12/2024 15:40
Cục Thuế Thành Phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Sửa chữa trụ sở làm việc Chi cục Thuế khu vực Đồ Sơn-Kiến Thụy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN COTECHCO
13/12/2024 08:35
Cục Thuế Thành Phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Sửa chữa Bộ phận một cửa Chi cục Thuế khu vực Lê Chân-Dương Kinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN COTECHCO
13/12/2024 08:25
Cục Thuế Thành Phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Sửa chữa Bộ phận một cửa Chi cục Thuế khu vực Vĩnh Bảo -Tiên Lãng và Đội Thuế Liên Xã số 4.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BIÊN THÙY
13/12/2024 07:57
Cục Thuế Thành Phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Sửa chữa trụ sở làm việc Chi cục Thuế khu vực Vĩnh Bảo -Tiên Lãng và Đội Thuế Liên Xã số 3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BIÊN THÙY
13/12/2024 07:54
Cục Thuế Thành Phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Tư vấn: Kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN - TƯ VẤN ĐẤT VIỆT
12/12/2024 18:46
Cục Thuế Thành Phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Tư vấn: Kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN - TƯ VẤN ĐẤT VIỆT
12/12/2024 18:39
Cục Thuế Thành Phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Tư vấn: Kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN - TƯ VẤN ĐẤT VIỆT
12/12/2024 18:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Cục Thuế Thành Phố Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu cung cấp, lắp đặt trang thiết bị cho các Chi cục Thuế trực thuộc Cục Thuế thành phố Hải Phòng của chủ đầu tư Cục Thuế Thành Phố Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VÀ THƯƠNG MẠI LHTTECH VIỆT NAM
02/01/2025 11:34
Bên mời thầu Cục Thuế Thành Phố Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm toán của chủ đầu tư Cục Thuế Thành Phố Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NEXIA STT
27/12/2024 15:43
Bên mời thầu Cục Thuế Thành Phố Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm toán của chủ đầu tư Cục Thuế Thành Phố Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NEXIA STT
27/12/2024 15:40
Bên mời thầu Cục Thuế Thành Phố Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa trụ sở làm việc Chi cục Thuế khu vực Đồ Sơn-Kiến Thụy của chủ đầu tư Cục Thuế Thành Phố Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN COTECHCO
13/12/2024 08:35
Bên mời thầu Cục Thuế Thành Phố Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa Bộ phận một cửa Chi cục Thuế khu vực Lê Chân-Dương Kinh của chủ đầu tư Cục Thuế Thành Phố Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN COTECHCO
13/12/2024 08:25
Bên mời thầu Cục Thuế Thành Phố Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa Bộ phận một cửa Chi cục Thuế khu vực Vĩnh Bảo -Tiên Lãng và Đội Thuế Liên Xã số 4 của chủ đầu tư Cục Thuế Thành Phố Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BIÊN THÙY
13/12/2024 07:57
Bên mời thầu Cục Thuế Thành Phố Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa trụ sở làm việc Chi cục Thuế khu vực Vĩnh Bảo -Tiên Lãng và Đội Thuế Liên Xã số 3 của chủ đầu tư Cục Thuế Thành Phố Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BIÊN THÙY
13/12/2024 07:54
Bên mời thầu Cục Thuế Thành Phố Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn: Kiểm toán của chủ đầu tư Cục Thuế Thành Phố Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN - TƯ VẤN ĐẤT VIỆT
12/12/2024 18:46
Bên mời thầu Cục Thuế Thành Phố Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn: Kiểm toán của chủ đầu tư Cục Thuế Thành Phố Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN - TƯ VẤN ĐẤT VIỆT
12/12/2024 18:39
Bên mời thầu Cục Thuế Thành Phố Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn: Kiểm toán của chủ đầu tư Cục Thuế Thành Phố Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN - TƯ VẤN ĐẤT VIỆT
12/12/2024 18:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Thuế Thành Phố Hải Phòng là chủ đầu tư của 17 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Thuế Thành Phố Hải Phòng là chủ đầu tư của 86 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 84 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Thuế Thành Phố Hải Phòng là chủ đầu tư của 88 TBMT, trong đó tự mời thầu 88 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Thuế Thành Phố Hải Phòng là chủ đầu tư của 202 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Thuế Thành Phố Hải Phòng có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Thuế Thành Phố Hải Phòng là chủ đầu tư có quan hệ với 104 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tôi đã học được rằng… Cho đi và tha thứ cao quý hơn là chỉ biết nhận lấy và hận thù. "
Luôn mỉm cười với cuộc sống
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh