Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh An Giang như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 93 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 128 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 286 gói thầu, trong đó có 128 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 64 gói (với 65 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 191 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 130 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 152 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 152 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,08 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 64,62%, Xây lắp 6,15%, Tư vấn 3,08%, Phi tư vấn 26,15%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 61.608.641.282 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 58.607.962.755 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,87%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh An Giang như sau:
- Có quan hệ với 93 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,08 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 64,62%, Xây lắp 6,15%, Tư vấn 3,08%, Phi tư vấn 26,15%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 61.608.641.282 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 58.607.962.755 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,87%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh An Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu mua sắm bảo hiểm kết hợp con người năm 2025 của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh An Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt
19/02/2025 17:32
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh An Giang đã đăng tải KHLCNT Gói thầu mua sắm bảo hiểm kết hợp con người năm 2025 của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh An Giang với 1 gói thầu.
18/02/2025 17:04
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh An Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị âm thanh của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh An Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TỔNG HỢP HUY TÍN
27/12/2024 17:39
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh An Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị văn phòng của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh An Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH P&N
23/12/2024 19:44
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh An Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu mua quà lưu niệm tặng người nộp thuế thực hiện tốt chính sách, pháp luật thuế năm 2023 của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh An Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÙNG GIA MỸ NGHỆ
09/12/2024 19:48
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh An Giang đã đăng tải KHLCNT Gói thầu mua quà lưu niệm tặng người nộp thuế thực hiện tốt chính sách, pháp luật thuế năm 2023 của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh An Giang với 1 gói thầu.
09/12/2024 19:32
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh An Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm xe ô tô một cầu của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh An Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Thương Mại và Dịch Vụ Ô tô Phúc Anh
01/12/2024 18:31
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh An Giang đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị văn phòng của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh An Giang với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/11/2024 17:46
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh An Giang đã đăng tải TBMT Mua sắm xe ô tô một cầu của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh An Giang với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/11/2024 18:01
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh An Giang đã đăng tải TBMT Mua sắm xe ô tô một cầu của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh An Giang với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/11/2024 10:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Thuế tỉnh An Giang công bố kết quả gói thầu Gói thầu mua sắm bảo hiểm kết hợp con người năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt
19/02/2025 17:32
Cục Thuế tỉnh An Giang đăng tải KHLCNT Gói thầu mua sắm bảo hiểm kết hợp con người năm 2025 với 1 gói thầu.
18/02/2025 17:04
Cục Thuế tỉnh An Giang công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị âm thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TỔNG HỢP HUY TÍN
27/12/2024 17:39
Cục Thuế tỉnh An Giang công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị văn phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH P&N
23/12/2024 19:44
Cục Thuế tỉnh An Giang công bố kết quả gói thầu Gói thầu mua quà lưu niệm tặng người nộp thuế thực hiện tốt chính sách, pháp luật thuế năm 2023.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÙNG GIA MỸ NGHỆ
09/12/2024 19:48
Cục Thuế tỉnh An Giang đăng tải KHLCNT Gói thầu mua quà lưu niệm tặng người nộp thuế thực hiện tốt chính sách, pháp luật thuế năm 2023 với 1 gói thầu.
09/12/2024 19:32
Cục Thuế tỉnh An Giang công bố kết quả gói thầu Mua sắm xe ô tô một cầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Thương Mại và Dịch Vụ Ô tô Phúc Anh
01/12/2024 18:31
Cục Thuế tỉnh An Giang công bố KQMT gói thầu Mua sắm thiết bị văn phòng với 2 nhà thầu tham gia.
29/11/2024 10:37
Cục Thuế tỉnh An Giang đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị văn phòng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/11/2024 17:46
Cục Thuế tỉnh An Giang công bố KQMT gói thầu Mua sắm xe ô tô một cầu với 1 nhà thầu tham gia.
22/11/2024 14:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh An Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu mua sắm bảo hiểm kết hợp con người năm 2025 của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh An Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt
19/02/2025 17:32
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh An Giang đã đăng tải KHLCNT Gói thầu mua sắm bảo hiểm kết hợp con người năm 2025 của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh An Giang với 1 gói thầu.
18/02/2025 17:04
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh An Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị âm thanh của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh An Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TỔNG HỢP HUY TÍN
27/12/2024 17:39
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh An Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị văn phòng của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh An Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH P&N
23/12/2024 19:44
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh An Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu mua quà lưu niệm tặng người nộp thuế thực hiện tốt chính sách, pháp luật thuế năm 2023 của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh An Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÙNG GIA MỸ NGHỆ
09/12/2024 19:48
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh An Giang đã đăng tải KHLCNT Gói thầu mua quà lưu niệm tặng người nộp thuế thực hiện tốt chính sách, pháp luật thuế năm 2023 của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh An Giang với 1 gói thầu.
09/12/2024 19:32
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh An Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm xe ô tô một cầu của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh An Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Thương Mại và Dịch Vụ Ô tô Phúc Anh
01/12/2024 18:31
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh An Giang đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị văn phòng của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh An Giang với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/11/2024 17:46
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh An Giang đã đăng tải TBMT Mua sắm xe ô tô một cầu của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh An Giang với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/11/2024 18:01
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh An Giang đã đăng tải TBMT Mua sắm xe ô tô một cầu của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh An Giang với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/11/2024 10:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh An Giang là chủ đầu tư của 128 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 126 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh An Giang là chủ đầu tư của 65 TBMT, trong đó tự mời thầu 59 TBMT, đơn vị khác mời thầu 6 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh An Giang là chủ đầu tư của 191 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh An Giang có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh An Giang là chủ đầu tư có quan hệ với 93 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Cần cắt dứt thì cắt, tuyệt đối không lằng nhằng dây dưa, đây là sự tôn trọng cuối cùng mà những người yêu nhau dành cho nhau khi chia tay. "
Lâm Địch Nhi
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh