Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Bắc Giang như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 38 nhà thầu.
- Đã công bố 8 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 74 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 155 gói thầu, trong đó có 65 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 20 gói (với 24 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 54 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 36 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 108 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 106 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,63 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 41,67%, Xây lắp 37,50%, Tư vấn 8,33%, Phi tư vấn 12,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 100.096.617.186 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 98.129.150.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,97%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Bắc Giang như sau:
- Có quan hệ với 38 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,63 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 41,67%, Xây lắp 37,50%, Tư vấn 8,33%, Phi tư vấn 12,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 100.096.617.186 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 98.129.150.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,97%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Bắc Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công cải tạo mạng lan Chi cục Thuế khu vực Bắc Giang - Yên Dũng và lắp đặt hệ thống chống sét phòng máy chủ mạng Lan Chi cục Thuế khu vực Việt Yên - Hiệp Hòa của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Bắc Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH 99 BGI
06/09/2022 14:20
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Bắc Giang đã đăng tải KHLCNT Thi công cải tạo mạng lan Chi cục Thuế khu vực Bắc Giang - Yên Dũng và lắp đặt hệ thống chống sét phòng máy chủ mạng Lan Chi cục Thuế khu vực Việt Yên - Hiệp Hòa của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Bắc Giang với 1 gói thầu.
31/08/2022 14:54
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Bắc Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa hội trường; mở rộn, lắp vách nhôm kính phòng làm việc tầng 2 Chi cục Thuế khu vực Lục Ngạn - Sơn Động của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Bắc Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn đầu tư thương mai và xây dựng Hoàn Vũ
31/08/2022 14:14
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Bắc Giang đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu sửa chữa hội trường; mở rộn, lắp vách nhôm kính phòng làm việc tầng 2 Chi cục Thuế khu vực Lục Ngạn - Sơn Động của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Bắc Giang với 1 gói thầu.
22/08/2022 13:49
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Bắc Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt hệ thống chống sét phòng máy chủ mạng Lan Chi cục Thuế khu vực Việt Yên – Hiệp Hòa của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Bắc Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH 99 BGI
27/07/2022 16:13
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Bắc Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công cải tạo mạng lan Chi cục Thuế khu vực Bắc Giang - Yên Dũng của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Bắc Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng kinh doanh TM Bắc Giang
27/07/2022 16:08
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Bắc Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm cháy nổ bắt buộc tại Cục Thuế tỉnh Bắc Giang của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Bắc Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Bảo Minh Hà Nam
27/07/2022 15:44
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Bắc Giang đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt hệ thống chống sét phòng máy chủ mạng Lan Chi cục Thuế khu vực Việt Yên – Hiệp Hòa của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Bắc Giang với 1 gói thầu.
11/07/2022 15:47
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Bắc Giang đã đăng tải KHLCNT Thi công cải tạo mạng lan Chi cục Thuế khu vực Bắc Giang - Yên Dũng của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Bắc Giang với 1 gói thầu.
11/07/2022 15:38
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Bắc Giang đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu bảo hiểm cháy nổ bắt buộc tại Cục Thuế tỉnh Bắc Giang của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Bắc Giang với 1 gói thầu.
29/06/2022 15:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Thuế tỉnh Bắc Giang công bố kết quả gói thầu Thi công cải tạo mạng lan Chi cục Thuế khu vực Bắc Giang - Yên Dũng và lắp đặt hệ thống chống sét phòng máy chủ mạng Lan Chi cục Thuế khu vực Việt Yên - Hiệp Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH 99 BGI
06/09/2022 14:20
Cục Thuế tỉnh Bắc Giang đăng tải KHLCNT Thi công cải tạo mạng lan Chi cục Thuế khu vực Bắc Giang - Yên Dũng và lắp đặt hệ thống chống sét phòng máy chủ mạng Lan Chi cục Thuế khu vực Việt Yên - Hiệp Hòa với 1 gói thầu.
31/08/2022 14:54
Cục Thuế tỉnh Bắc Giang công bố kết quả gói thầu Sửa chữa hội trường; mở rộn, lắp vách nhôm kính phòng làm việc tầng 2 Chi cục Thuế khu vực Lục Ngạn - Sơn Động.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn đầu tư thương mai và xây dựng Hoàn Vũ
31/08/2022 14:14
Cục Thuế tỉnh Bắc Giang đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu sửa chữa hội trường; mở rộn, lắp vách nhôm kính phòng làm việc tầng 2 Chi cục Thuế khu vực Lục Ngạn - Sơn Động với 1 gói thầu.
22/08/2022 13:49
Cục Thuế tỉnh Bắc Giang công bố kết quả gói thầu Lắp đặt hệ thống chống sét phòng máy chủ mạng Lan Chi cục Thuế khu vực Việt Yên – Hiệp Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH 99 BGI
27/07/2022 16:13
Cục Thuế tỉnh Bắc Giang công bố kết quả gói thầu Thi công cải tạo mạng lan Chi cục Thuế khu vực Bắc Giang - Yên Dũng.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng kinh doanh TM Bắc Giang
27/07/2022 16:08
Cục Thuế tỉnh Bắc Giang công bố kết quả gói thầu Bảo hiểm cháy nổ bắt buộc tại Cục Thuế tỉnh Bắc Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Bảo Minh Hà Nam
27/07/2022 15:44
Cục Thuế tỉnh Bắc Giang đăng tải KHLCNT Lắp đặt hệ thống chống sét phòng máy chủ mạng Lan Chi cục Thuế khu vực Việt Yên – Hiệp Hòa với 1 gói thầu.
11/07/2022 15:47
Cục Thuế tỉnh Bắc Giang đăng tải KHLCNT Thi công cải tạo mạng lan Chi cục Thuế khu vực Bắc Giang - Yên Dũng với 1 gói thầu.
11/07/2022 15:38
Cục Thuế tỉnh Bắc Giang đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu bảo hiểm cháy nổ bắt buộc tại Cục Thuế tỉnh Bắc Giang với 1 gói thầu.
29/06/2022 15:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Bắc Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công cải tạo mạng lan Chi cục Thuế khu vực Bắc Giang - Yên Dũng và lắp đặt hệ thống chống sét phòng máy chủ mạng Lan Chi cục Thuế khu vực Việt Yên - Hiệp Hòa của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Bắc Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH 99 BGI
06/09/2022 14:20
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Bắc Giang đã đăng tải KHLCNT Thi công cải tạo mạng lan Chi cục Thuế khu vực Bắc Giang - Yên Dũng và lắp đặt hệ thống chống sét phòng máy chủ mạng Lan Chi cục Thuế khu vực Việt Yên - Hiệp Hòa của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Bắc Giang với 1 gói thầu.
31/08/2022 14:54
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Bắc Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa hội trường; mở rộn, lắp vách nhôm kính phòng làm việc tầng 2 Chi cục Thuế khu vực Lục Ngạn - Sơn Động của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Bắc Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn đầu tư thương mai và xây dựng Hoàn Vũ
31/08/2022 14:14
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Bắc Giang đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu sửa chữa hội trường; mở rộn, lắp vách nhôm kính phòng làm việc tầng 2 Chi cục Thuế khu vực Lục Ngạn - Sơn Động của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Bắc Giang với 1 gói thầu.
22/08/2022 13:49
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Bắc Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt hệ thống chống sét phòng máy chủ mạng Lan Chi cục Thuế khu vực Việt Yên – Hiệp Hòa của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Bắc Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH 99 BGI
27/07/2022 16:13
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Bắc Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công cải tạo mạng lan Chi cục Thuế khu vực Bắc Giang - Yên Dũng của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Bắc Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng kinh doanh TM Bắc Giang
27/07/2022 16:08
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Bắc Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm cháy nổ bắt buộc tại Cục Thuế tỉnh Bắc Giang của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Bắc Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Bảo Minh Hà Nam
27/07/2022 15:44
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Bắc Giang đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt hệ thống chống sét phòng máy chủ mạng Lan Chi cục Thuế khu vực Việt Yên – Hiệp Hòa của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Bắc Giang với 1 gói thầu.
11/07/2022 15:47
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Bắc Giang đã đăng tải KHLCNT Thi công cải tạo mạng lan Chi cục Thuế khu vực Bắc Giang - Yên Dũng của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Bắc Giang với 1 gói thầu.
11/07/2022 15:38
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Bắc Giang đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu bảo hiểm cháy nổ bắt buộc tại Cục Thuế tỉnh Bắc Giang của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Bắc Giang với 1 gói thầu.
29/06/2022 15:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Bắc Giang là chủ đầu tư của 8 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Bắc Giang là chủ đầu tư của 74 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 72 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Bắc Giang là chủ đầu tư của 24 TBMT, trong đó tự mời thầu 24 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Bắc Giang là chủ đầu tư của 54 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Bắc Giang có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Bắc Giang là chủ đầu tư có quan hệ với 38 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Ngày mà Thượng đế tạo ra hi vọng có lẽ cùng một ngày ngài tạo ra mùa Xuân "
Khuyết Danh
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh