Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Kon Tum như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 61 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 89 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 186 gói thầu, trong đó có 85 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 56 gói (với 57 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 155 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 100 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 66 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 65 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,36 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 54,39%, Xây lắp 31,58%, Tư vấn 3,51%, Phi tư vấn 10,53%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 62.169.285.057 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 61.205.431.678 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,55%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Kon Tum như sau:
- Có quan hệ với 61 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,36 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 54,39%, Xây lắp 31,58%, Tư vấn 3,51%, Phi tư vấn 10,53%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 62.169.285.057 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 61.205.431.678 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,55%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Kon Tum đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt màn hình led của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Kon Tum.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÍCH HỢP MẠNG VIỄN THÔNG TIA SÁNG
24/12/2024 14:19
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Kon Tum đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Kon Tum.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV Ô TÔ GIA LAI
19/12/2024 14:15
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Kon Tum đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát địa chất của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Kon Tum.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG CHÍ TÂM
12/12/2024 15:38
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Kon Tum đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát địa hình của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Kon Tum.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TRẮC ĐỊA TD
12/12/2024 15:32
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Kon Tum đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt thiết bị âm thanh của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Kon Tum.
- Nhà thầu trúng thầu: Điện tử điện lạnh Cường
08/12/2024 16:38
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Kon Tum đã đăng tải TBMT Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Kon Tum với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/12/2024 17:01
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Kon Tum đã đăng tải TBMT Cung cấp và lắp đặt màn hình led của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Kon Tum với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/12/2024 17:00
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Kon Tum đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu một số gói thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư thuộc dự án đầu tư xây dựng công trình Cải tạo, mở rộng Chi cục Thuế Khu vực số 01 (Kon Plông – Kon Rẫy) của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Kon Tum với 6 gói thầu.
14/11/2024 18:05
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Kon Tum đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản năm 2024 của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Kon Tum với 3 gói thầu.
14/11/2024 17:50
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Kon Tum đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ bảo hiểm cháy, nổ bắt buộc của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Kon Tum.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt
04/11/2024 19:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Thuế tỉnh Kon Tum công bố kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt màn hình led.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÍCH HỢP MẠNG VIỄN THÔNG TIA SÁNG
24/12/2024 14:19
Cục Thuế tỉnh Kon Tum công bố kết quả gói thầu Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV Ô TÔ GIA LAI
19/12/2024 14:15
Cục Thuế tỉnh Kon Tum công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát địa chất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG CHÍ TÂM
12/12/2024 15:38
Cục Thuế tỉnh Kon Tum công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát địa hình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TRẮC ĐỊA TD
12/12/2024 15:32
Cục Thuế tỉnh Kon Tum công bố KQMT gói thầu Cung cấp và lắp đặt màn hình led với 2 nhà thầu tham gia.
10/12/2024 17:30
Cục Thuế tỉnh Kon Tum công bố KQMT gói thầu Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung với 1 nhà thầu tham gia.
10/12/2024 17:19
Cục Thuế tỉnh Kon Tum công bố kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt thiết bị âm thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: Điện tử điện lạnh Cường
08/12/2024 16:38
Cục Thuế tỉnh Kon Tum đăng tải TBMT Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/12/2024 17:01
Cục Thuế tỉnh Kon Tum đăng tải TBMT Cung cấp và lắp đặt màn hình led theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/12/2024 17:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Kon Tum đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt màn hình led của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Kon Tum.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÍCH HỢP MẠNG VIỄN THÔNG TIA SÁNG
24/12/2024 14:19
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Kon Tum đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Kon Tum.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV Ô TÔ GIA LAI
19/12/2024 14:15
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Kon Tum đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát địa chất của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Kon Tum.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG CHÍ TÂM
12/12/2024 15:38
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Kon Tum đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát địa hình của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Kon Tum.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TRẮC ĐỊA TD
12/12/2024 15:32
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Kon Tum đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt thiết bị âm thanh của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Kon Tum.
- Nhà thầu trúng thầu: Điện tử điện lạnh Cường
08/12/2024 16:38
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Kon Tum đã đăng tải TBMT Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Kon Tum với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/12/2024 17:01
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Kon Tum đã đăng tải TBMT Cung cấp và lắp đặt màn hình led của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Kon Tum với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/12/2024 17:00
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Kon Tum đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu một số gói thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư thuộc dự án đầu tư xây dựng công trình Cải tạo, mở rộng Chi cục Thuế Khu vực số 01 (Kon Plông – Kon Rẫy) của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Kon Tum với 6 gói thầu.
14/11/2024 18:05
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Kon Tum đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản năm 2024 của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Kon Tum với 3 gói thầu.
14/11/2024 17:50
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Kon Tum đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ bảo hiểm cháy, nổ bắt buộc của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Kon Tum.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt
04/11/2024 19:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Kon Tum là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Kon Tum là chủ đầu tư của 89 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 86 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 3 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Kon Tum là chủ đầu tư của 57 TBMT, trong đó tự mời thầu 54 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Kon Tum là chủ đầu tư của 155 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Kon Tum có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Kon Tum là chủ đầu tư có quan hệ với 61 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chúng ta phải im lặng trước khi có thể lắng nghe. Chúng ta phải lắng nghe trước khi có thể học hỏi.Chúng ta phải học hỏi trước khi có thể chuẩn bị.Chúng ta phải chuẩn bị trước khi có thể phụng sự.Chúng ta phải phụng sự trước khi có thể dẫn đường.We must be silent before we can listen. We must listen before we can learn. We must learn before we can prepare. We must prepare before we can serve. We must serve before we can lead. "
William Arthur Ward
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh