Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Quảng Bình như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 59 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 70 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 131 gói thầu, trong đó có 69 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 54 gói (với 59 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 49 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 84 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 80 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,86 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 61,02%, Xây lắp 33,90%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 5,08%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 42.929.151.488 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 42.188.323.764 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,73%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Quảng Bình như sau:
- Có quan hệ với 59 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,86 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 61,02%, Xây lắp 33,90%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 5,08%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 42.929.151.488 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 42.188.323.764 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,73%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Quảng Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt nội thất của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Quảng Bình .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI HẢI LINH
09/12/2024 19:11
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Quảng Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt điều hòa không khí và thiết bị âm thanh của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Quảng Bình .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐIỆN TỬ- TIN HỌC MINH TUYÊN
04/12/2024 19:58
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Quảng Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác của Cục Thuế tỉnh Quảng Bình năm 2024 của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Quảng Bình .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TOYOTA QUẢNG BÌNH
29/11/2024 10:11
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Quảng Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt màn hình Led của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Quảng Bình .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ ĐIỆN TỬ - HÀNG HẢI - VIỄN THÔNG HOÀNG TÙNG
25/11/2024 14:48
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Quảng Bình đã đăng tải TBMT Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác của Cục Thuế tỉnh Quảng Bình năm 2024 của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Quảng Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/11/2024 15:45
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Quảng Bình đã đăng tải TBMT Cung cấp và lắp đặt nội thất của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Quảng Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/11/2024 16:36
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Quảng Bình đã đăng tải TBMT Cung cấp và lắp đặt điều hòa không khí và thiết bị âm thanh của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Quảng Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/11/2024 16:09
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Quảng Bình đã đăng tải TBMT Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác của Cục Thuế tỉnh Quảng Bình năm 2024 của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Quảng Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/11/2024 10:43
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Quảng Bình đã đăng tải KHLCNT Mua sắm xe ô tô năm 2024 của Cục Thuế tỉnh Quảng Bình của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Quảng Bình với 1 gói thầu.
12/11/2024 09:30
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Quảng Bình đã đăng tải KHLCNT sửa chữa nhà để xe tại Văn phòng Cục Thuế tỉnh Quảng Bình của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Quảng Bình với 1 gói thầu.
11/11/2024 09:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Thuế tỉnh Quảng Bình công bố kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt nội thất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI HẢI LINH
09/12/2024 19:11
Cục Thuế tỉnh Quảng Bình công bố kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt điều hòa không khí và thiết bị âm thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐIỆN TỬ- TIN HỌC MINH TUYÊN
04/12/2024 19:58
Cục Thuế tỉnh Quảng Bình công bố kết quả gói thầu Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác của Cục Thuế tỉnh Quảng Bình năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TOYOTA QUẢNG BÌNH
29/11/2024 10:11
Cục Thuế tỉnh Quảng Bình công bố kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt màn hình Led.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ ĐIỆN TỬ - HÀNG HẢI - VIỄN THÔNG HOÀNG TÙNG
25/11/2024 14:48
Cục Thuế tỉnh Quảng Bình công bố KQMT gói thầu Cung cấp và lắp đặt nội thất với 2 nhà thầu tham gia.
22/11/2024 07:48
Cục Thuế tỉnh Quảng Bình công bố KQMT gói thầu Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác của Cục Thuế tỉnh Quảng Bình năm 2024 với 1 nhà thầu tham gia.
21/11/2024 08:07
Cục Thuế tỉnh Quảng Bình công bố KQMT gói thầu Cung cấp và lắp đặt điều hòa không khí và thiết bị âm thanh với 3 nhà thầu tham gia.
20/11/2024 16:27
Cục Thuế tỉnh Quảng Bình đăng tải TBMT Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác của Cục Thuế tỉnh Quảng Bình năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/11/2024 15:45
Cục Thuế tỉnh Quảng Bình đăng tải TBMT Cung cấp và lắp đặt nội thất theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/11/2024 16:36
Cục Thuế tỉnh Quảng Bình đăng tải TBMT Cung cấp và lắp đặt điều hòa không khí và thiết bị âm thanh theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/11/2024 16:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Quảng Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt nội thất của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Quảng Bình .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI HẢI LINH
09/12/2024 19:11
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Quảng Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt điều hòa không khí và thiết bị âm thanh của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Quảng Bình .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐIỆN TỬ- TIN HỌC MINH TUYÊN
04/12/2024 19:58
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Quảng Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác của Cục Thuế tỉnh Quảng Bình năm 2024 của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Quảng Bình .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TOYOTA QUẢNG BÌNH
29/11/2024 10:11
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Quảng Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt màn hình Led của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Quảng Bình .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ ĐIỆN TỬ - HÀNG HẢI - VIỄN THÔNG HOÀNG TÙNG
25/11/2024 14:48
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Quảng Bình đã đăng tải TBMT Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác của Cục Thuế tỉnh Quảng Bình năm 2024 của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Quảng Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/11/2024 15:45
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Quảng Bình đã đăng tải TBMT Cung cấp và lắp đặt nội thất của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Quảng Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/11/2024 16:36
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Quảng Bình đã đăng tải TBMT Cung cấp và lắp đặt điều hòa không khí và thiết bị âm thanh của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Quảng Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/11/2024 16:09
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Quảng Bình đã đăng tải TBMT Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác của Cục Thuế tỉnh Quảng Bình năm 2024 của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Quảng Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/11/2024 10:43
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Quảng Bình đã đăng tải KHLCNT Mua sắm xe ô tô năm 2024 của Cục Thuế tỉnh Quảng Bình của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Quảng Bình với 1 gói thầu.
12/11/2024 09:30
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Quảng Bình đã đăng tải KHLCNT sửa chữa nhà để xe tại Văn phòng Cục Thuế tỉnh Quảng Bình của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Quảng Bình với 1 gói thầu.
11/11/2024 09:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Quảng Bình là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Quảng Bình là chủ đầu tư của 70 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 68 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Quảng Bình là chủ đầu tư của 59 TBMT, trong đó tự mời thầu 53 TBMT, đơn vị khác mời thầu 6 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Quảng Bình là chủ đầu tư của 49 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Quảng Bình có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Quảng Bình là chủ đầu tư có quan hệ với 59 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Thành công thực sự hay hạnh phúc thực sự không thể chạm tới cho đến khi ta tự chấp nhận bản thân ở một mức độ nào đó. Những người bất hạnh và khốn khổ nhất trên thế giới là những người không ngừng ráng sức và cố gắng để tự thuyết phục mình, và thuyết phục người khác rằng họ là điều gì đó khác hơn con người cơ bản của họ. "
Maxwell Maltz
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026