Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Tây Ninh như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 56 nhà thầu.
- Đã công bố 9 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 50 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 112 gói thầu, trong đó có 44 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 13 gói (với 15 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 67 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 55 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 65 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 64 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,71 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 80,00%, Xây lắp 20,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 13.963.368.366 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 13.493.815.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,36%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Tây Ninh như sau:
- Có quan hệ với 56 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,71 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 80,00%, Xây lắp 20,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 13.963.368.366 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 13.493.815.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,36%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Tây Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Lớp Bồi dưỡng cập nhật chính sách thuế đất năm 2024 cho công chức Cục Thuế tỉnh Tây Ninh của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Tây Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HỌC VIỆN QUẢN TRỊ TÀI CHÍNH VIỆT NAM
17/12/2024 15:12
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Tây Ninh đã đăng tải KHLCNT Lớp Bồi dưỡng cập nhật chính sách thuế đất năm 2024 cho công chức Cục Thuế tỉnh Tây Ninh của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Tây Ninh với 1 gói thầu.
12/12/2024 14:49
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Tây Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Màn hình Led trang bị cho Cục Thuế tỉnh Tây Ninh của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Tây Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TỰ ĐỘNG HÓA VIỆT THÀNH
12/12/2024 14:22
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Tây Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm xe Ô tô phục vụ công tác của Cục Thuế tỉnh Tây Ninh của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Tây Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ÔTÔ VIỆT HÀN
28/11/2024 14:14
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Tây Ninh đã đăng tải TBMT Mua sắm Màn hình Led trang bị cho Cục Thuế tỉnh Tây Ninh của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Tây Ninh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/11/2024 09:58
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Tây Ninh đã đăng tải TBMT Mua sắm Màn hình Led trang bị cho Cục Thuế tỉnh Tây Ninh của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Tây Ninh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/11/2024 11:43
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Tây Ninh đã đăng tải TBMT Mua sắm Màn hình Led trang bị cho Cục Thuế tỉnh Tây Ninh của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Tây Ninh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/11/2024 16:37
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Tây Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Lớp Bồi dưỡng Thuế thu nhập doanh nghiệp bổ sung theo Nghị quyết 107/2023/QH15 cho công chức Cục Thuế tỉnh Tây Ninh của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Tây Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HỌC VIỆN QUẢN TRỊ TÀI CHÍNH VIỆT NAM
19/11/2024 09:45
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Tây Ninh đã đăng tải KHLCNT Lớp Bồi dưỡng Thuế thu nhập doanh nghiệp bổ sung theo Nghị quyết 107/2023/QH15 cho công chức Cục Thuế tỉnh Tây Ninh của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Tây Ninh với 1 gói thầu.
15/11/2024 18:30
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Tây Ninh đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Màn hình Led trang bị cho Cục Thuế tỉnh Tây Ninh của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Tây Ninh với 1 gói thầu.
15/11/2024 18:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Thuế tỉnh Tây Ninh công bố kết quả gói thầu Lớp Bồi dưỡng cập nhật chính sách thuế đất năm 2024 cho công chức Cục Thuế tỉnh Tây Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HỌC VIỆN QUẢN TRỊ TÀI CHÍNH VIỆT NAM
17/12/2024 15:12
Cục Thuế tỉnh Tây Ninh đăng tải KHLCNT Lớp Bồi dưỡng cập nhật chính sách thuế đất năm 2024 cho công chức Cục Thuế tỉnh Tây Ninh với 1 gói thầu.
12/12/2024 14:49
Cục Thuế tỉnh Tây Ninh công bố kết quả gói thầu Lớp Bồi dưỡng Thuế thu nhập doanh nghiệp bổ sung theo Nghị quyết 107/2023/QH15 cho công chức Cục Thuế tỉnh Tây Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HỌC VIỆN QUẢN TRỊ TÀI CHÍNH VIỆT NAM
19/11/2024 09:45
Cục Thuế tỉnh Tây Ninh đăng tải KHLCNT Lớp Bồi dưỡng Thuế thu nhập doanh nghiệp bổ sung theo Nghị quyết 107/2023/QH15 cho công chức Cục Thuế tỉnh Tây Ninh với 1 gói thầu.
15/11/2024 18:30
Cục Thuế tỉnh Tây Ninh đăng tải KHLCNT Mua sắm Màn hình Led trang bị cho Cục Thuế tỉnh Tây Ninh với 1 gói thầu.
15/11/2024 18:24
Cục Thuế tỉnh Tây Ninh đăng tải KHLCNT Mua sắm Màn hình Led trang bị cho Cục Thuế tỉnh Tây Ninh với 1 gói thầu.
14/11/2024 18:30
Cục Thuế tỉnh Tây Ninh đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm xe Ô tô phục vụ công tác của Cục Thuế tỉnh Tây Ninh. với 1 gói thầu.
08/11/2024 08:27
Cục Thuế tỉnh Tây Ninh công bố kết quả gói thầu Lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TẤN LINH
16/09/2024 15:57
Cục Thuế tỉnh Tây Ninh công bố kết quả gói thầu Thẩm định HSMT, Thẩm định Kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG NARIHOME
16/09/2024 15:53
Cục Thuế tỉnh Tây Ninh đăng tải KHLCNT Mua sắm Văn phòng phẩm của Cục Thuế tỉnh Tây Ninh năm 2024. với 3 gói thầu.
12/09/2024 09:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Tây Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Lớp Bồi dưỡng cập nhật chính sách thuế đất năm 2024 cho công chức Cục Thuế tỉnh Tây Ninh của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Tây Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HỌC VIỆN QUẢN TRỊ TÀI CHÍNH VIỆT NAM
17/12/2024 15:12
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Tây Ninh đã đăng tải KHLCNT Lớp Bồi dưỡng cập nhật chính sách thuế đất năm 2024 cho công chức Cục Thuế tỉnh Tây Ninh của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Tây Ninh với 1 gói thầu.
12/12/2024 14:49
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Tây Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Màn hình Led trang bị cho Cục Thuế tỉnh Tây Ninh của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Tây Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TỰ ĐỘNG HÓA VIỆT THÀNH
12/12/2024 14:22
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Tây Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm xe Ô tô phục vụ công tác của Cục Thuế tỉnh Tây Ninh của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Tây Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ÔTÔ VIỆT HÀN
28/11/2024 14:14
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Tây Ninh đã đăng tải TBMT Mua sắm Màn hình Led trang bị cho Cục Thuế tỉnh Tây Ninh của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Tây Ninh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/11/2024 09:58
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Tây Ninh đã đăng tải TBMT Mua sắm Màn hình Led trang bị cho Cục Thuế tỉnh Tây Ninh của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Tây Ninh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/11/2024 11:43
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Tây Ninh đã đăng tải TBMT Mua sắm Màn hình Led trang bị cho Cục Thuế tỉnh Tây Ninh của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Tây Ninh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/11/2024 16:37
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Tây Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Lớp Bồi dưỡng Thuế thu nhập doanh nghiệp bổ sung theo Nghị quyết 107/2023/QH15 cho công chức Cục Thuế tỉnh Tây Ninh của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Tây Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HỌC VIỆN QUẢN TRỊ TÀI CHÍNH VIỆT NAM
19/11/2024 09:45
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Tây Ninh đã đăng tải KHLCNT Lớp Bồi dưỡng Thuế thu nhập doanh nghiệp bổ sung theo Nghị quyết 107/2023/QH15 cho công chức Cục Thuế tỉnh Tây Ninh của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Tây Ninh với 1 gói thầu.
15/11/2024 18:30
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Tây Ninh đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Màn hình Led trang bị cho Cục Thuế tỉnh Tây Ninh của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Tây Ninh với 1 gói thầu.
15/11/2024 18:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Tây Ninh là chủ đầu tư của 9 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Tây Ninh là chủ đầu tư của 50 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 41 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 9 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Tây Ninh là chủ đầu tư của 15 TBMT, trong đó tự mời thầu 7 TBMT, đơn vị khác mời thầu 8 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Tây Ninh là chủ đầu tư của 67 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Tây Ninh có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Tây Ninh là chủ đầu tư có quan hệ với 56 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Em muốn những hôm gió mùa Đông Bắc, sẽ chẳng đi đâu cả anh nhỉ, sẽ là một bữa cơm nóng và những cuộc nói chuyện không biên giới, hoặc em sẽ nằm trong vòng tay anh, một cái chăn nhỏ, căn phòng tối om và một bộ phim kinh dị. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh