Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Trà Vinh như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 62 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 57 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 125 gói thầu, trong đó có 57 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 22 gói (với 23 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 97 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 76 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 33 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 32 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,06 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 47,83%, Xây lắp 30,43%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 21,74%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 25.452.534.988 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 24.216.589.936 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,86%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Trà Vinh như sau:
- Có quan hệ với 62 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,06 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 47,83%, Xây lắp 30,43%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 21,74%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 25.452.534.988 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 24.216.589.936 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,86%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Trà Vinh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua màn hình Led bố trí hội trường của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Trà Vinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT VÀ CÔNG NGHỆ HƯNG THỊNH T&T
25/12/2024 16:14
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Trà Vinh đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp lịch bloc năm 2025 của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Trà Vinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH QUỐC TẾ VÀ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI
24/12/2024 09:11
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Trà Vinh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát khảo sát địa chất công trình của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Trà Vinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH LONG
24/12/2024 08:55
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Trà Vinh đã đăng tải kết quả gói thầu Khảo sát địa chất công trình của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Trà Vinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KHẢO SÁT XÂY DỰNG TRÀ VINH
24/12/2024 08:51
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Trà Vinh đã đăng tải kết quả gói thầu Rà phá bom mìn của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Trà Vinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 622
24/12/2024 08:47
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Trà Vinh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra nhiệm vụ và dự toán khảo sát xây dựng của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Trà Vinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN - THIẾT KẾ HOÀN ANH
24/12/2024 08:42
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Trà Vinh đã đăng tải KHLCNT Cung cấp lịch bloc năm 2025 của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Trà Vinh với 1 gói thầu.
23/12/2024 07:58
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Trà Vinh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua xe ô tô phục vụ công tác chung của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Trà Vinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN Ô TÔ SAO TÂY NAM
10/12/2024 13:57
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Trà Vinh đã đăng tải kết quả gói thầu Lập nhiệm vụ và dự toán khảo sát xây dựng của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Trà Vinh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Xây dựng Thành Vinh TV
27/11/2024 17:09
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Trà Vinh đã đăng tải kết quả gói thầu Đo vẽ bản đồ hiện trạng (khảo sát địa hình) của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Trà Vinh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Xây dựng Thành Vinh TV
27/11/2024 17:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Thuế tỉnh Trà Vinh công bố kết quả gói thầu Cung cấp lịch bloc năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH QUỐC TẾ VÀ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI
24/12/2024 09:11
Cục Thuế tỉnh Trà Vinh công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát khảo sát địa chất công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH LONG
24/12/2024 08:55
Cục Thuế tỉnh Trà Vinh công bố kết quả gói thầu Khảo sát địa chất công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KHẢO SÁT XÂY DỰNG TRÀ VINH
24/12/2024 08:51
Cục Thuế tỉnh Trà Vinh công bố kết quả gói thầu Rà phá bom mìn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 622
24/12/2024 08:47
Cục Thuế tỉnh Trà Vinh công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra nhiệm vụ và dự toán khảo sát xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN - THIẾT KẾ HOÀN ANH
24/12/2024 08:42
Cục Thuế tỉnh Trà Vinh công bố kết quả gói thầu Lập nhiệm vụ và dự toán khảo sát xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Xây dựng Thành Vinh TV
27/11/2024 17:09
Cục Thuế tỉnh Trà Vinh công bố kết quả gói thầu Đo vẽ bản đồ hiện trạng (khảo sát địa hình).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Xây dựng Thành Vinh TV
27/11/2024 17:04
Cục Thuế tỉnh Trà Vinh đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm tài sản năm 2024 với 2 gói thầu.
13/11/2024 11:24
Cục Thuế tỉnh Trà Vinh đăng tải KHLCNT Một số công tác chuẩn bị đầu tư dự án: Xây dựng trụ sở làm việc Chi cục Thuế khu vực Cầu Ngang – Trà Cú, tỉnh Trà Vinh với 11 gói thầu.
31/10/2024 11:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Trà Vinh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua màn hình Led bố trí hội trường của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Trà Vinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT VÀ CÔNG NGHỆ HƯNG THỊNH T&T
25/12/2024 16:14
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Trà Vinh đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp lịch bloc năm 2025 của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Trà Vinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH QUỐC TẾ VÀ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI
24/12/2024 09:11
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Trà Vinh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát khảo sát địa chất công trình của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Trà Vinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH LONG
24/12/2024 08:55
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Trà Vinh đã đăng tải kết quả gói thầu Khảo sát địa chất công trình của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Trà Vinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KHẢO SÁT XÂY DỰNG TRÀ VINH
24/12/2024 08:51
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Trà Vinh đã đăng tải kết quả gói thầu Rà phá bom mìn của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Trà Vinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 622
24/12/2024 08:47
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Trà Vinh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra nhiệm vụ và dự toán khảo sát xây dựng của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Trà Vinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN - THIẾT KẾ HOÀN ANH
24/12/2024 08:42
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Trà Vinh đã đăng tải KHLCNT Cung cấp lịch bloc năm 2025 của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Trà Vinh với 1 gói thầu.
23/12/2024 07:58
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Trà Vinh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua xe ô tô phục vụ công tác chung của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Trà Vinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN Ô TÔ SAO TÂY NAM
10/12/2024 13:57
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Trà Vinh đã đăng tải kết quả gói thầu Lập nhiệm vụ và dự toán khảo sát xây dựng của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Trà Vinh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Xây dựng Thành Vinh TV
27/11/2024 17:09
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Trà Vinh đã đăng tải kết quả gói thầu Đo vẽ bản đồ hiện trạng (khảo sát địa hình) của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Trà Vinh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Xây dựng Thành Vinh TV
27/11/2024 17:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Trà Vinh là chủ đầu tư của 57 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 57 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Trà Vinh là chủ đầu tư của 23 TBMT, trong đó tự mời thầu 21 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Trà Vinh là chủ đầu tư của 97 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Trà Vinh có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Trà Vinh là chủ đầu tư có quan hệ với 62 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người ta không thể cưỡi lên lưng bạn nếu lưng bạn không cong. "
Martin Luther King Jr.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh