Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Cục Trang bị và kho vận như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 244 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 521 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 774 gói thầu, trong đó có 501 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 244 gói (với 250 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 510 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 275 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 119 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 97 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,13 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 91,20%, Xây lắp 2,00%, Tư vấn 4,40%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 2,40%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.986.511.343.062 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.850.760.843.153 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,51%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Cục Trang bị và kho vận như sau:
- Có quan hệ với 244 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,13 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 91,20%, Xây lắp 2,00%, Tư vấn 4,40%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 2,40%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.986.511.343.062 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.850.760.843.153 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,51%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Cục Trang bị và kho vận đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu mua sắm “Xe chở đối tượng” thuộc dự án “Tăng cường trang bị cho lực lượng Công an cấp xã” và kế hoạch mua tăng hàng Dự trữ quốc gia năm 2026 của chủ đầu tư Cục Trang bị và kho vận với 4 gói thầu.
28/08/2026 21:31
Bên mời thầu Cục Trang bị và kho vận đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu mua sắm “Xe chở đối tượng” thuộc dự án “Tăng cường trang bị cho lực lượng Công an cấp xã” và kế hoạch mua tăng hàng Dự trữ quốc gia năm 2026 của chủ đầu tư Cục Trang bị và kho vận với 4 gói thầu.
28/08/2026 17:05
Bên mời thầu Cục Trang bị và kho vận đã đăng tải KHLCNT dự toán mua sắm "Xe tải chở quân trung đội" của chủ đầu tư Cục Trang bị và kho vận với 1 gói thầu.
27/08/2026 14:57
Bên mời thầu Cục Trang bị và kho vận đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu danh mục “Xe lắp đặt thiết bị kỹ thuật nghiệp vụ phục vụ tuần tra kiểm soát” của chủ đầu tư Cục Trang bị và kho vận với 1 gói thầu.
27/08/2026 13:58
Bên mời thầu Cục Trang bị và kho vận đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa phương tiện trong các kho của chủ đầu tư Cục Trang bị và kho vận với 1 gói thầu.
27/08/2026 09:23
Bên mời thầu Cục Trang bị và kho vận đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm “Bộ dụng cụ cứu hộ chuyên dùng (Bộ thiết bị cứu hộ đa năng)” thuộc nguồn ngân sách nhà nước cấp cho Bộ Công an năm 2026 của chủ đầu tư Cục Trang bị và kho vận với 1 gói thầu.
21/08/2026 08:56
Bên mời thầu Cục Trang bị và kho vận đã đăng tải KHLCNT "Động cơ thủy ngắn ngoài công suất 150HP" từ nguồn kinh phí chi an ninh và trật tự an toàn xã hội năm 2026 (Đợt 2) của chủ đầu tư Cục Trang bị và kho vận với 1 gói thầu.
07/08/2026 15:34
Bên mời thầu Cục Trang bị và kho vận đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm "Động cơ thủy gắn ngoài công suất 200HP" của chủ đầu tư Cục Trang bị và kho vận với 1 gói thầu.
07/08/2026 10:43
Bên mời thầu Cục Trang bị và kho vận đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm "Xe lắp đặt các thiết bị kỹ thuật nghiệp vụ phục vụ chỉ huy chiến đấu (loại có dung tích xy lanh lớn)" của chủ đầu tư Cục Trang bị và kho vận với 1 gói thầu.
05/08/2026 14:50
Bên mời thầu Cục Trang bị và kho vận đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm danh mục Xe đạp trợ lực điện của chủ đầu tư Cục Trang bị và kho vận với 1 gói thầu.
05/08/2026 14:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Trang bị và kho vận đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Dây chiến thắng quả chùy thuộc nguồn kinh phí thường xuyên năm 2025 với 1 gói thầu.
23/06/2025 09:52
Cục Trang bị và kho vận đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm "Mua ắc quy", nguồn kinh phí chi bảo quản hàng DTQG năm 2025 với 1 gói thầu.
12/06/2025 13:51
Cục Trang bị và kho vận đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu 05 gói thầu: Mũ chữa cháy; Quần áo chữa cháy, cứu nạn cứu hộ thông thường; Ủng chữa cháy, cứu nạn cứu hộ; Giầy ghệt; Xắc cốt Công an nhân dân và Cặp Cảnh sát giao thông tuần tra kiểm soát thuộc nguồn kinh phí thường xuyên năm 2025 với 5 gói thầu.
12/06/2025 10:04
Cục Trang bị và kho vận đăng tải KHLCNT Xe ô tô hybrid từ 05 đến 07 chỗ với 1 gói thầu.
06/06/2025 09:36
Cục Trang bị và kho vận đăng tải KHLCNT Xe ô tô 16 chỗ lắp đặt TBKTNV phục vụ chỉ huy, chiến đấu với 1 gói thầu.
06/06/2025 09:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Cục Trang bị và kho vận đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu mua sắm “Xe chở đối tượng” thuộc dự án “Tăng cường trang bị cho lực lượng Công an cấp xã” và kế hoạch mua tăng hàng Dự trữ quốc gia năm 2026 của chủ đầu tư Cục Trang bị và kho vận với 4 gói thầu.
28/08/2026 21:31
Bên mời thầu Cục Trang bị và kho vận đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu mua sắm “Xe chở đối tượng” thuộc dự án “Tăng cường trang bị cho lực lượng Công an cấp xã” và kế hoạch mua tăng hàng Dự trữ quốc gia năm 2026 của chủ đầu tư Cục Trang bị và kho vận với 4 gói thầu.
28/08/2026 17:05
Bên mời thầu Cục Trang bị và kho vận đã đăng tải KHLCNT dự toán mua sắm "Xe tải chở quân trung đội" của chủ đầu tư Cục Trang bị và kho vận với 1 gói thầu.
27/08/2026 14:57
Bên mời thầu Cục Trang bị và kho vận đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu danh mục “Xe lắp đặt thiết bị kỹ thuật nghiệp vụ phục vụ tuần tra kiểm soát” của chủ đầu tư Cục Trang bị và kho vận với 1 gói thầu.
27/08/2026 13:58
Bên mời thầu Cục Trang bị và kho vận đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa phương tiện trong các kho của chủ đầu tư Cục Trang bị và kho vận với 1 gói thầu.
27/08/2026 09:23
Bên mời thầu Cục Trang bị và kho vận đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm “Bộ dụng cụ cứu hộ chuyên dùng (Bộ thiết bị cứu hộ đa năng)” thuộc nguồn ngân sách nhà nước cấp cho Bộ Công an năm 2026 của chủ đầu tư Cục Trang bị và kho vận với 1 gói thầu.
21/08/2026 08:56
Bên mời thầu Cục Trang bị và kho vận đã đăng tải KHLCNT "Động cơ thủy ngắn ngoài công suất 150HP" từ nguồn kinh phí chi an ninh và trật tự an toàn xã hội năm 2026 (Đợt 2) của chủ đầu tư Cục Trang bị và kho vận với 1 gói thầu.
07/08/2026 15:34
Bên mời thầu Cục Trang bị và kho vận đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm "Động cơ thủy gắn ngoài công suất 200HP" của chủ đầu tư Cục Trang bị và kho vận với 1 gói thầu.
07/08/2026 10:43
Bên mời thầu Cục Trang bị và kho vận đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm "Xe lắp đặt các thiết bị kỹ thuật nghiệp vụ phục vụ chỉ huy chiến đấu (loại có dung tích xy lanh lớn)" của chủ đầu tư Cục Trang bị và kho vận với 1 gói thầu.
05/08/2026 14:50
Bên mời thầu Cục Trang bị và kho vận đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm danh mục Xe đạp trợ lực điện của chủ đầu tư Cục Trang bị và kho vận với 1 gói thầu.
05/08/2026 14:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Trang bị và kho vận là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Trang bị và kho vận là chủ đầu tư của 521 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 447 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 74 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Trang bị và kho vận là chủ đầu tư của 250 TBMT, trong đó tự mời thầu 245 TBMT, đơn vị khác mời thầu 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Trang bị và kho vận là chủ đầu tư của 510 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Trang bị và kho vận có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Trang bị và kho vận là chủ đầu tư có quan hệ với 244 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nơi nào có nhiều con gái, nơi đó có nhiều chuyện thị phi, cho dù họ là những phụ nữ lớn tuổi đã kết hôn hay là những thiếu nữ mới đôi mươi. "
Dịch Phấn Hàn
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh