Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Đại học Cần Thơ như sau:
- Có quan hệ với 4 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 642 nhà thầu.
- Đã công bố 180 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 66 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 1396 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 2060 gói thầu, trong đó có 1184 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 361 gói (với 376 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 1823 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1527 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 537 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 497 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,16 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 57,45%, Xây lắp 1,33%, Tư vấn 3,72%, Phi tư vấn 35,90%, Hỗn hợp 1,60%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 417.998.668.131 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 389.581.199.655 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,80%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Đại học Cần Thơ như sau:
- Có quan hệ với 642 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,16 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 57,45%, Xây lắp 1,33%, Tư vấn 3,72%, Phi tư vấn 35,90%, Hỗn hợp 1,60%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 417.998.668.131 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 389.581.199.655 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,80%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 53 gói thầu, trong đó trúng 44 gói, trượt 5 gói, 3 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 58.55% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 90.95% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Cà Mau (16), Cần Thơ (12), Vĩnh Long (5), An Giang (3), Đồng Tháp (2), Toàn quốc (1), Hà Nội (1), Không xác định (13)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Cà Mau (12), Cần Thơ (7), Hậu Giang (4), Bến Tre (3), Trà Vinh (2), Tiền Giang (2), Sóc Trăng (1), Toàn quốc (1), An Giang (1), Hà Nội (1), Không xác định (19)
- Có quan hệ với 24 bên mời thầu
- Có quan hệ với 24 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 10 nhà thầu trong 13 gói thầu, thắng 7 gói, thua 5 gói, 1 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 1 nhà thầu trong 1 gói thầu, thắng thầu 1 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 3 gói thầu với 3 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Đại học Cần Thơ đã đăng tải kết quả gói thầu Thực hiện thi công Cải tạo, sửa chữa các dãy ký túc xá khu II năm 2026-Đại học Cần Thơ của chủ đầu tư Đại học Cần Thơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HỮU NGHỊ
05/09/2026 10:29
Bên mời thầu Đại học Cần Thơ đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ thuê xe đưa đón sinh viên ngành Công nghệ kỹ thuật hóa học, Học phần Thực tập tại nhà máy, CNHH (KC146) đi thực tế ngoài trường cho Trường Bách khoa, Đại học Cần Thơ của chủ đầu tư Đại học Cần Thơ.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Trần Thị Huyền
04/09/2026 16:05
Bên mời thầu Đại học Cần Thơ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thuê xe đưa đón sinh viên ngành Công nghệ kỹ thuật hóa học – Học phần Thực tập tại nhà máy – CNHH (KC146) đi thực tế ngoài trường cho Trường Bách khoa, Đại học Cần Thơ của chủ đầu tư Đại học Cần Thơ với 1 gói thầu.
04/09/2026 15:54
Bên mời thầu Đại học Cần Thơ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu “Mua sắm phần mềm học tập và đánh giá năng lực ngôn ngữ tiếng Anh (Tài khoản Quippy AI 06 tháng + Tài liệu) của chương trình dạy tiếng Anh tăng cường đào tạo Chất lượng cao và tiên tiến học kỳ I năm học 2026-2027 cho Khoa Ngoại ngữ, Đại học Cần Thơ” của chủ đầu tư Đại học Cần Thơ với 1 gói thầu.
04/09/2026 15:08
Bên mời thầu Đại học Cần Thơ đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ mời giảng viên người nước ngoài giảng dạy học phần Nghe Nói 3 - Kỹ năng giao tiếp trung cấp 2 cho các lớp đào tạo chất lượng cao ngành Ngôn ngữ Anh khóa 51, học kỳ I năm học2026-2027 cho Khoa Ngoại ngữ, Đại học Cần Thơ. của chủ đầu tư Đại học Cần Thơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ANH NGỮ GIA VIỆT
04/09/2026 14:58
Bên mời thầu Đại học Cần Thơ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công-dự toán thực hiện Sửa chữa hệ thống hạ tầng kỹ thuật Cơ sở Hậu Giang-Đại học Cần Thơ của chủ đầu tư Đại học Cần Thơ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Trách nhiệm hữu hạn TM TKT
03/09/2026 10:21
Bên mời thầu Đại học Cần Thơ đã đăng tải kết quả gói thầu Thực hiện công việc Tháo dỡ nhà xưởng tòa nhà Cơ kết cấu chuẩn bị xây dựng công trình Khối nhà học và thí nghiệm Trường Bách Khoa của chủ đầu tư Đại học Cần Thơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG TÙNG DŨNG
03/09/2026 10:16
Bên mời thầu Đại học Cần Thơ đã đăng tải kết quả gói thầu Gia công mới, gia công sửa chữa dụng cụ nội thất cho ký túc xá Trung tâm Giáo dục quốc phòng và An ninh, phòng học lý thuyết khu Sóc Trăng và các phòng máy tính phục vụ tổ chức thi V-SAT, Đại học Cần Thơ của chủ đầu tư Đại học Cần Thơ.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM NGHIÊN CỨU VÀ ỨNG DỤNG CÔNG NGHỆ - ĐẠI HỌC CẦN THƠ
27/08/2026 17:54
Bên mời thầu Đại học Cần Thơ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu “Gia công mới, gia công sửa chữa dụng cụ nội thất cho ký túc xá Trung tâm Giáo dục quốc phòng và An ninh, phòng học lý thuyết khu Sóc Trăng và các phòng máy tính phục vụ tổ chức thi V-SAT, Đại học Cần Thơ" của chủ đầu tư Đại học Cần Thơ với 1 gói thầu.
27/08/2026 17:48
Bên mời thầu Đại học Cần Thơ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu tư vấn lập, thẩm tra Báo cáo kinh tế kỹ thuật công trình: Sửa chữa các hạng mục công trình căn tin Ký túc xá khu A, B - Đại học Cần Thơ của chủ đầu tư Đại học Cần Thơ với 2 gói thầu.
27/08/2026 17:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Đại học Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Máy chủ server cho hệ thống nhận diện khuôn mặt tại ký túc xá sinh viên, Phòng Công tác sinh viên, Đại học Cần Thơ năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIỄN THÔNG CÔNG NGHỆ TTP GROUP
20/08/2026 10:23
Đại học Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Thiết bị âm thanh bổ sung cho Hội trường Rùa, Đại học Cần Thơ năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DI AUDIOTECHNIK
25/05/2026 17:23
Đại học Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Dịch vụ gia hạn bản quyền các tính năng bảo mật của tường lửa Đề án ngoại ngữ 2020, Đại học Cần Thơ năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT DỊCH VỤ MAI NGUYỄN
17/04/2026 16:15
Đại học Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Mua nguyên vật liệu và hóa chất năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ KHOA HỌC KỸ THUẬT VINALAB
15/04/2026 17:13
Đại học Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Dịch vụ vệ sinh hàng ngày tại tòa nhà Phức hợp phòng thí nghiệm nghiên cứu (RLC), Trường Đại học Cần Thơ năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ BẢO VỆ CHUYÊN NGHIỆP NEW STAR 24H
31/12/2025 10:50
Đại học Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Dịch vụ vệ sinh hàng ngày tại tòa nhà Phòng thí nghiệm Công nghệ cao (ATL), Trường Đại học Cần Thơ năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ BẢO VỆ CHUYÊN NGHIỆP NEW STAR 24H
31/12/2025 10:44
Đại học Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Dịch vụ Bảo vệ tại khu A và khu B Khu Sóc Trăng năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ BẢO VỆ CHUYÊN NGHIỆP NEW STAR 24H
31/12/2025 09:26
Đại học Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Dịch vụ Bảo vệ cho Tòa nhà Phức hợp phòng thí nghiệm nghiên cứu (RLC) năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ BẢO VỆ CHUYÊN NGHIỆP NEW STAR 24H
31/12/2025 09:21
Đại học Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Dịch vụ Bảo vệ cho Tòa nhà Phòng thí nghiệm Công nghệ cao (ATL) năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BẢO VỆ CHUYÊN NGHIỆP THƯƠNG GIA
31/12/2025 09:13
Đại học Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Dịch vụ thu gom và vận chuyển rác thải sinh hoạt tập trung ở tất cả các điểm lấy rác tại Khu II Trường Đại học Cần Thơ năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐỖ DUY
31/12/2025 09:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Đại học Cần Thơ đã đăng tải kết quả gói thầu Thực hiện thi công Cải tạo, sửa chữa các dãy ký túc xá khu II năm 2026-Đại học Cần Thơ của chủ đầu tư Đại học Cần Thơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HỮU NGHỊ
05/09/2026 10:29
Bên mời thầu Đại học Cần Thơ đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ thuê xe đưa đón sinh viên ngành Công nghệ kỹ thuật hóa học, Học phần Thực tập tại nhà máy, CNHH (KC146) đi thực tế ngoài trường cho Trường Bách khoa, Đại học Cần Thơ của chủ đầu tư Đại học Cần Thơ.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Trần Thị Huyền
04/09/2026 16:05
Bên mời thầu Đại học Cần Thơ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thuê xe đưa đón sinh viên ngành Công nghệ kỹ thuật hóa học – Học phần Thực tập tại nhà máy – CNHH (KC146) đi thực tế ngoài trường cho Trường Bách khoa, Đại học Cần Thơ của chủ đầu tư Đại học Cần Thơ với 1 gói thầu.
04/09/2026 15:54
Bên mời thầu Đại học Cần Thơ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu “Mua sắm phần mềm học tập và đánh giá năng lực ngôn ngữ tiếng Anh (Tài khoản Quippy AI 06 tháng + Tài liệu) của chương trình dạy tiếng Anh tăng cường đào tạo Chất lượng cao và tiên tiến học kỳ I năm học 2026-2027 cho Khoa Ngoại ngữ, Đại học Cần Thơ” của chủ đầu tư Đại học Cần Thơ với 1 gói thầu.
04/09/2026 15:08
Bên mời thầu Đại học Cần Thơ đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ mời giảng viên người nước ngoài giảng dạy học phần Nghe Nói 3 - Kỹ năng giao tiếp trung cấp 2 cho các lớp đào tạo chất lượng cao ngành Ngôn ngữ Anh khóa 51, học kỳ I năm học2026-2027 cho Khoa Ngoại ngữ, Đại học Cần Thơ. của chủ đầu tư Đại học Cần Thơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ANH NGỮ GIA VIỆT
04/09/2026 14:58
Bên mời thầu Đại học Cần Thơ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công-dự toán thực hiện Sửa chữa hệ thống hạ tầng kỹ thuật Cơ sở Hậu Giang-Đại học Cần Thơ của chủ đầu tư Đại học Cần Thơ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Trách nhiệm hữu hạn TM TKT
03/09/2026 10:21
Bên mời thầu Đại học Cần Thơ đã đăng tải kết quả gói thầu Thực hiện công việc Tháo dỡ nhà xưởng tòa nhà Cơ kết cấu chuẩn bị xây dựng công trình Khối nhà học và thí nghiệm Trường Bách Khoa của chủ đầu tư Đại học Cần Thơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG TÙNG DŨNG
03/09/2026 10:16
Bên mời thầu Đại học Cần Thơ đã đăng tải kết quả gói thầu Gia công mới, gia công sửa chữa dụng cụ nội thất cho ký túc xá Trung tâm Giáo dục quốc phòng và An ninh, phòng học lý thuyết khu Sóc Trăng và các phòng máy tính phục vụ tổ chức thi V-SAT, Đại học Cần Thơ của chủ đầu tư Đại học Cần Thơ.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM NGHIÊN CỨU VÀ ỨNG DỤNG CÔNG NGHỆ - ĐẠI HỌC CẦN THƠ
27/08/2026 17:54
Bên mời thầu Đại học Cần Thơ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu “Gia công mới, gia công sửa chữa dụng cụ nội thất cho ký túc xá Trung tâm Giáo dục quốc phòng và An ninh, phòng học lý thuyết khu Sóc Trăng và các phòng máy tính phục vụ tổ chức thi V-SAT, Đại học Cần Thơ" của chủ đầu tư Đại học Cần Thơ với 1 gói thầu.
27/08/2026 17:48
Bên mời thầu Đại học Cần Thơ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu tư vấn lập, thẩm tra Báo cáo kinh tế kỹ thuật công trình: Sửa chữa các hạng mục công trình căn tin Ký túc xá khu A, B - Đại học Cần Thơ của chủ đầu tư Đại học Cần Thơ với 2 gói thầu.
27/08/2026 17:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Đại học Cần Thơ là chủ đầu tư của 180 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Đại học Cần Thơ là chủ đầu tư của 1396 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 1042 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 354 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Đại học Cần Thơ là chủ đầu tư của 376 TBMT, trong đó tự mời thầu 309 TBMT, đơn vị khác mời thầu 67 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Đại học Cần Thơ là chủ đầu tư của 1823 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dữ liệu khai báo bên mời thầu không chính xác (thiếu mã cơ quan và trùng tên với nhiều bên khác)
Tổng kết: Chủ đầu tư Đại học Cần Thơ có quan hệ với 4 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Đại học Cần Thơ là chủ đầu tư có quan hệ với 642 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Có lúc, đau khổ chính là một cột mốc phải vượt qua trên con đường trưởng thành của mỗi người. "
Mộng Lý Nhàn Nhàn
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026