Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Đại học Kinh tế quốc dân như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 162 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 525 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 665 gói thầu, trong đó có 525 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 59 gói (với 73 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 12 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 621 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 567 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 68 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 68 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,88 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 36,99%, Xây lắp 26,03%, Tư vấn 2,74%, Phi tư vấn 34,25%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 414.137.861.202 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 398.871.107.753 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,69%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Đại học Kinh tế quốc dân như sau:
- Có quan hệ với 162 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,88 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 36,99%, Xây lắp 26,03%, Tư vấn 2,74%, Phi tư vấn 34,25%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 414.137.861.202 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 398.871.107.753 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,69%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Đại học Kinh tế quốc dân đã đăng tải KHLCNT Cung cấp truyền dẫn internet trực tiếp cho Đại học Kinh tế Quốc dân của chủ đầu tư Đại học Kinh tế quốc dân với 1 gói thầu.
28/08/2026 17:52
Bên mời thầu Đại học Kinh tế quốc dân đã đăng tải KHLCNT cung cấp dịch vụ máy chủ phân giải tên miền(DNS Server)của Đại Học Kinh Tế Quốc Dân của chủ đầu tư Đại học Kinh tế quốc dân với 1 gói thầu.
28/08/2026 17:46
Bên mời thầu Đại học Kinh tế quốc dân đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ máy chủ ảo cloud cho Đại học Kinh tế Quốc dân của chủ đầu tư Đại học Kinh tế quốc dân với 1 gói thầu.
28/08/2026 17:43
Bên mời thầu Đại học Kinh tế quốc dân đã đăng tải KHLCNT Đào tạo, giảng dạy kỹ năng mềm cho sinh viên AEP khóa 67 của chủ đầu tư Đại học Kinh tế quốc dân với 1 gói thầu.
28/08/2026 17:37
Bên mời thầu Đại học Kinh tế quốc dân đã đăng tải KHLCNT Cung cấp cơ sở dữ liệu giáo trình điện tử của nhà xuất bản Pearson của chủ đầu tư Đại học Kinh tế quốc dân với 1 gói thầu.
28/08/2026 17:30
Bên mời thầu Đại học Kinh tế quốc dân đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và thi công lắp đặt thảm nhựa trải sàn sân cầu lông phục vụ công tác giảng dạy và học tập của Đại học Kinh tế Quốc dân của chủ đầu tư Đại học Kinh tế quốc dân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THỂ THAO THIÊN TRƯỜNG
27/08/2026 17:05
Bên mời thầu Đại học Kinh tế quốc dân đã đăng tải KHLCNT Cung cấp và thi công lắp đặt thảm nhựa trải sàn sân cầu lông phục vụ công tác giảng dạy và học tập của Đại học Kinh tế Quốc dân. của chủ đầu tư Đại học Kinh tế quốc dân với 1 gói thầu.
27/08/2026 17:02
Bên mời thầu Đại học Kinh tế quốc dân đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt khóa cửa thông minh, tủ sắt chống cháy cho Đại học Kinh tế Quốc dân của chủ đầu tư Đại học Kinh tế quốc dân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ THÔNG MINH SMARTTECH 247
27/08/2026 16:57
Bên mời thầu Đại học Kinh tế quốc dân đã đăng tải KHLCNT Cung cấp và lắp đặt khóa cửa thông minh, tủ sắt chống cháy cho Đại học Kinh tế Quốc dân của chủ đầu tư Đại học Kinh tế quốc dân với 1 gói thầu.
27/08/2026 16:53
Bên mời thầu Đại học Kinh tế quốc dân đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo bồn cây, cột điện trước nhà A3 của chủ đầu tư Đại học Kinh tế quốc dân.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần phát triển công nghệ An Bình Phát
27/08/2026 16:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Đại học Kinh tế quốc dân công bố kết quả gói thầu Kiểm toán Nâng cấp, bảo trì phần mềm phục vụ hệ thống thư viện điện tử của Trường Đại học Kinh tế Quốc dân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÃNG KIỂM TOÁN AASC
27/02/2026 14:57
Đại học Kinh tế quốc dân công bố kết quả gói thầu Kiểm toán gói thầu Mua Bộ dữ liệu Kinh tế - Tài chính - Vĩ mô và Bộ dữ liệu Phân tích chứng khoán của Trường Đại học Kinh tế Quốc dân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÃNG KIỂM TOÁN AASC
27/02/2026 14:50
Đại học Kinh tế quốc dân công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ máy chủ ảo cảu Đại học kinh tế quốc dân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VIETTEL-CHT
31/01/2026 16:20
Đại học Kinh tế quốc dân đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ máy chủ ảo cảu Đại học kinh tế quốc dân với 1 gói thầu.
31/01/2026 16:18
Đại học Kinh tế quốc dân công bố kết quả gói thầu Cung cấp truyền dẫn internet trực tiếp cho Đại học Kinh tế quốc dân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NETNAM
31/01/2026 16:14
Đại học Kinh tế quốc dân đăng tải KHLCNT Cung cấp truyền dẫn internet trực tiếp cho Đại học Kinh tế quốc dân với 1 gói thầu.
31/01/2026 16:11
Đại học Kinh tế quốc dân đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ máy chủ phân giải tên miền (DNS Server) của Đại học Kinh tế quốc dân với 1 gói thầu.
31/01/2026 16:05
Đại học Kinh tế quốc dân công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ chứng thư số SSL của Đại học kinh tế quốc dân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HTC VIỄN THÔNG QUỐC TẾ
31/01/2026 16:01
Đại học Kinh tế quốc dân đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ chứng thư số SSL của Đại học kinh tế quốc dân với 1 gói thầu.
31/01/2026 15:58
Đại học Kinh tế quốc dân công bố kết quả gói thầu Xây dựng phần mềm Quản lý cựu sinh viên cho Trung tâm đào tạo Từ xa của Đại học Kinh tế quốc dân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ ORG
31/01/2026 15:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Đại học Kinh tế quốc dân đã đăng tải KHLCNT Cung cấp truyền dẫn internet trực tiếp cho Đại học Kinh tế Quốc dân của chủ đầu tư Đại học Kinh tế quốc dân với 1 gói thầu.
28/08/2026 17:52
Bên mời thầu Đại học Kinh tế quốc dân đã đăng tải KHLCNT cung cấp dịch vụ máy chủ phân giải tên miền(DNS Server)của Đại Học Kinh Tế Quốc Dân của chủ đầu tư Đại học Kinh tế quốc dân với 1 gói thầu.
28/08/2026 17:46
Bên mời thầu Đại học Kinh tế quốc dân đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ máy chủ ảo cloud cho Đại học Kinh tế Quốc dân của chủ đầu tư Đại học Kinh tế quốc dân với 1 gói thầu.
28/08/2026 17:43
Bên mời thầu Đại học Kinh tế quốc dân đã đăng tải KHLCNT Đào tạo, giảng dạy kỹ năng mềm cho sinh viên AEP khóa 67 của chủ đầu tư Đại học Kinh tế quốc dân với 1 gói thầu.
28/08/2026 17:37
Bên mời thầu Đại học Kinh tế quốc dân đã đăng tải KHLCNT Cung cấp cơ sở dữ liệu giáo trình điện tử của nhà xuất bản Pearson của chủ đầu tư Đại học Kinh tế quốc dân với 1 gói thầu.
28/08/2026 17:30
Bên mời thầu Đại học Kinh tế quốc dân đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và thi công lắp đặt thảm nhựa trải sàn sân cầu lông phục vụ công tác giảng dạy và học tập của Đại học Kinh tế Quốc dân của chủ đầu tư Đại học Kinh tế quốc dân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THỂ THAO THIÊN TRƯỜNG
27/08/2026 17:05
Bên mời thầu Đại học Kinh tế quốc dân đã đăng tải KHLCNT Cung cấp và thi công lắp đặt thảm nhựa trải sàn sân cầu lông phục vụ công tác giảng dạy và học tập của Đại học Kinh tế Quốc dân. của chủ đầu tư Đại học Kinh tế quốc dân với 1 gói thầu.
27/08/2026 17:02
Bên mời thầu Đại học Kinh tế quốc dân đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt khóa cửa thông minh, tủ sắt chống cháy cho Đại học Kinh tế Quốc dân của chủ đầu tư Đại học Kinh tế quốc dân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ THÔNG MINH SMARTTECH 247
27/08/2026 16:57
Bên mời thầu Đại học Kinh tế quốc dân đã đăng tải KHLCNT Cung cấp và lắp đặt khóa cửa thông minh, tủ sắt chống cháy cho Đại học Kinh tế Quốc dân của chủ đầu tư Đại học Kinh tế quốc dân với 1 gói thầu.
27/08/2026 16:53
Bên mời thầu Đại học Kinh tế quốc dân đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo bồn cây, cột điện trước nhà A3 của chủ đầu tư Đại học Kinh tế quốc dân.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần phát triển công nghệ An Bình Phát
27/08/2026 16:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Đại học Kinh tế quốc dân đã đăng tải 12 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Đại học Kinh tế quốc dân là chủ đầu tư của 525 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 376 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 149 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Đại học Kinh tế quốc dân là chủ đầu tư của 73 TBMT, trong đó tự mời thầu 65 TBMT, đơn vị khác mời thầu 8 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Đại học Kinh tế quốc dân là chủ đầu tư của 621 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Đại học Kinh tế quốc dân có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Đại học Kinh tế quốc dân là chủ đầu tư có quan hệ với 162 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chẳng gì không thể chịu đựng nổi với con người hơn là hoàn toàn nghỉ ngơi, không có đam mê, không có công chuyện, không có giải trí, không có mối quan tâm. "
Blaise Pascal
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh