Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Đài phát thanh huyện Bình giang như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 4 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 308.115.600 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 308.115.600 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Đài phát thanh huyện Bình giang như sau:
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 308.115.600 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 308.115.600 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Đài phát thanh huyện Bình giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu “Mua sắm tăng âm truyền thanh Model TAT 3.000W hỗ trợ Đài truyền thanh xã Thái Hòa của chủ đầu tư Đài phát thanh huyện Bình giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Trung Hưng TH
23/09/2024 17:06
Bên mời thầu Đài phát thanh huyện Bình giang đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu “Mua sắm tăng âm truyền thanh Model TAT 3.000W hỗ trợ Đài truyền thanh xã Thái Hoà huyện Bình Giang” của chủ đầu tư Đài phát thanh huyện Bình giang với 1 gói thầu.
23/09/2024 14:17
Bên mời thầu Đài phát thanh huyện Bình giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu “Mua sắm bộ thu chuyên dụng tích hợp AM/FM điều khiển phát sóng tự động hỗ trợ Đài truyền thanh các xã, Thị trấn của chủ đầu tư Đài phát thanh huyện Bình giang.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN ĐĂNG HIỆU
30/08/2024 14:55
Bên mời thầu Đài phát thanh huyện Bình giang đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu “Mua sắm bộ thu chuyên dụng AM/FM tích hợp điều khiển phát sóng tự động hỗ trợ Đài truyền thanh xã, Thị trấn: Hồng Khê, Thái Dương, Vĩnh Hồng, Thúc Kháng, Thái Hoà, Tân Hồng, Thị Trấn Kẻ Sặt, Vĩnh Hưng huyện Bình Giang” của chủ đầu tư Đài phát thanh huyện Bình giang với 1 gói thầu.
30/08/2024 14:41
Bên mời thầu Đài phát thanh huyện Bình giang đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu “Mua sắm bộ thu chuyên dụng AM/FM tích hợp điều khiển phát sóng tự động hỗ trợ Đài truyền thanh xã, Thị trấn: Hồng Khê, Thái Dương, Vĩnh Hồng, Thúc Kháng, Thái Hoà, Tân Hồng, Thị Trấn Kẻ Sặt, Vĩnh Hưng huyện Bình Giang” của chủ đầu tư Đài phát thanh huyện Bình giang với 1 gói thầu.
29/08/2024 16:18
Bên mời thầu Đài phát thanh huyện Bình giang đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bộ thu chuyên dụng AM/FM tích hợp điều khiển phát sóng tự động hỗ trợ Đài truyền thanh xã: Thái Học, Long Xuyên, Hùng Thắng, Bình Xuyên, Tân Việt, Nhân Quyền, Cổ Bì, huyện Bình Giang của chủ đầu tư Đài phát thanh huyện Bình giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Trung Hưng TH
21/12/2023 17:50
Bên mời thầu Đài phát thanh huyện Bình giang đã đăng tải KHLCNT Gói thầu “Mua sắm bộ thu chuyên dụng AM/FM tích hợp điều khiển phát sóng tự động hỗ trợ Đài truyền thanh xã: Thái Học, Long Xuyên, Hùng Thắng, Bình Xuyên, Tân Việt, Nhân Quyền, Cổ Bì, huyện Bình Giang” của chủ đầu tư Đài phát thanh huyện Bình giang với 1 gói thầu.
21/12/2023 17:45
Bên mời thầu Đài phát thanh huyện Bình giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm tăng âm truyền thanh và bàn Mixer hỗ trợ đài truyền thanh xã Vĩnh hưng huyện Bình Giang của chủ đầu tư Đài phát thanh huyện Bình giang.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN ĐĂNG HIỆU
13/11/2023 08:39
Bên mời thầu Đài phát thanh huyện Bình giang đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán và kế hoạch LCNT gói thầu: Mua sắm tăng âm truyền thanh và bàn Mixer hỗ trợ đài truyền thanh xã Vĩnh hưng huyện Bình Giang của chủ đầu tư Đài phát thanh huyện Bình giang với 1 gói thầu.
10/11/2023 09:40
Đài phát thanh huyện Bình giang đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa nhà làm việc Trung tâm Văn hóa – Thể thao – Đài phát thanh và cột sóng phát thanh huyện Bình Giang.
18/12/2021 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Đài phát thanh huyện Bình giang công bố kết quả gói thầu Gói thầu “Mua sắm tăng âm truyền thanh Model TAT 3.000W hỗ trợ Đài truyền thanh xã Thái Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Trung Hưng TH
23/09/2024 17:06
Đài phát thanh huyện Bình giang đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu “Mua sắm tăng âm truyền thanh Model TAT 3.000W hỗ trợ Đài truyền thanh xã Thái Hoà huyện Bình Giang” với 1 gói thầu.
23/09/2024 14:17
Đài phát thanh huyện Bình giang công bố kết quả gói thầu Gói thầu “Mua sắm bộ thu chuyên dụng tích hợp AM/FM điều khiển phát sóng tự động hỗ trợ Đài truyền thanh các xã, Thị trấn.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN ĐĂNG HIỆU
30/08/2024 14:55
Đài phát thanh huyện Bình giang đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu “Mua sắm bộ thu chuyên dụng AM/FM tích hợp điều khiển phát sóng tự động hỗ trợ Đài truyền thanh xã, Thị trấn: Hồng Khê, Thái Dương, Vĩnh Hồng, Thúc Kháng, Thái Hoà, Tân Hồng, Thị Trấn Kẻ Sặt, Vĩnh Hưng huyện Bình Giang” với 1 gói thầu.
30/08/2024 14:41
Đài phát thanh huyện Bình giang đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu “Mua sắm bộ thu chuyên dụng AM/FM tích hợp điều khiển phát sóng tự động hỗ trợ Đài truyền thanh xã, Thị trấn: Hồng Khê, Thái Dương, Vĩnh Hồng, Thúc Kháng, Thái Hoà, Tân Hồng, Thị Trấn Kẻ Sặt, Vĩnh Hưng huyện Bình Giang” với 1 gói thầu.
29/08/2024 16:18
Đài phát thanh huyện Bình giang công bố kết quả gói thầu Mua sắm bộ thu chuyên dụng AM/FM tích hợp điều khiển phát sóng tự động hỗ trợ Đài truyền thanh xã: Thái Học, Long Xuyên, Hùng Thắng, Bình Xuyên, Tân Việt, Nhân Quyền, Cổ Bì, huyện Bình Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Trung Hưng TH
21/12/2023 17:50
Đài phát thanh huyện Bình giang công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm tăng âm truyền thanh và bàn Mixer hỗ trợ đài truyền thanh xã Vĩnh hưng huyện Bình Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN ĐĂNG HIỆU
13/11/2023 08:39
Đài phát thanh huyện Bình giang đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán và kế hoạch LCNT gói thầu: Mua sắm tăng âm truyền thanh và bàn Mixer hỗ trợ đài truyền thanh xã Vĩnh hưng huyện Bình Giang với 1 gói thầu.
10/11/2023 09:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Đài phát thanh huyện Bình giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu “Mua sắm tăng âm truyền thanh Model TAT 3.000W hỗ trợ Đài truyền thanh xã Thái Hòa của chủ đầu tư Đài phát thanh huyện Bình giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Trung Hưng TH
23/09/2024 17:06
Bên mời thầu Đài phát thanh huyện Bình giang đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu “Mua sắm tăng âm truyền thanh Model TAT 3.000W hỗ trợ Đài truyền thanh xã Thái Hoà huyện Bình Giang” của chủ đầu tư Đài phát thanh huyện Bình giang với 1 gói thầu.
23/09/2024 14:17
Bên mời thầu Đài phát thanh huyện Bình giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu “Mua sắm bộ thu chuyên dụng tích hợp AM/FM điều khiển phát sóng tự động hỗ trợ Đài truyền thanh các xã, Thị trấn của chủ đầu tư Đài phát thanh huyện Bình giang.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN ĐĂNG HIỆU
30/08/2024 14:55
Bên mời thầu Đài phát thanh huyện Bình giang đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu “Mua sắm bộ thu chuyên dụng AM/FM tích hợp điều khiển phát sóng tự động hỗ trợ Đài truyền thanh xã, Thị trấn: Hồng Khê, Thái Dương, Vĩnh Hồng, Thúc Kháng, Thái Hoà, Tân Hồng, Thị Trấn Kẻ Sặt, Vĩnh Hưng huyện Bình Giang” của chủ đầu tư Đài phát thanh huyện Bình giang với 1 gói thầu.
30/08/2024 14:41
Bên mời thầu Đài phát thanh huyện Bình giang đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu “Mua sắm bộ thu chuyên dụng AM/FM tích hợp điều khiển phát sóng tự động hỗ trợ Đài truyền thanh xã, Thị trấn: Hồng Khê, Thái Dương, Vĩnh Hồng, Thúc Kháng, Thái Hoà, Tân Hồng, Thị Trấn Kẻ Sặt, Vĩnh Hưng huyện Bình Giang” của chủ đầu tư Đài phát thanh huyện Bình giang với 1 gói thầu.
29/08/2024 16:18
Bên mời thầu Đài phát thanh huyện Bình giang đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bộ thu chuyên dụng AM/FM tích hợp điều khiển phát sóng tự động hỗ trợ Đài truyền thanh xã: Thái Học, Long Xuyên, Hùng Thắng, Bình Xuyên, Tân Việt, Nhân Quyền, Cổ Bì, huyện Bình Giang của chủ đầu tư Đài phát thanh huyện Bình giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Trung Hưng TH
21/12/2023 17:50
Bên mời thầu Đài phát thanh huyện Bình giang đã đăng tải KHLCNT Gói thầu “Mua sắm bộ thu chuyên dụng AM/FM tích hợp điều khiển phát sóng tự động hỗ trợ Đài truyền thanh xã: Thái Học, Long Xuyên, Hùng Thắng, Bình Xuyên, Tân Việt, Nhân Quyền, Cổ Bì, huyện Bình Giang” của chủ đầu tư Đài phát thanh huyện Bình giang với 1 gói thầu.
21/12/2023 17:45
Bên mời thầu Đài phát thanh huyện Bình giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm tăng âm truyền thanh và bàn Mixer hỗ trợ đài truyền thanh xã Vĩnh hưng huyện Bình Giang của chủ đầu tư Đài phát thanh huyện Bình giang.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN ĐĂNG HIỆU
13/11/2023 08:39
Bên mời thầu Đài phát thanh huyện Bình giang đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán và kế hoạch LCNT gói thầu: Mua sắm tăng âm truyền thanh và bàn Mixer hỗ trợ đài truyền thanh xã Vĩnh hưng huyện Bình Giang của chủ đầu tư Đài phát thanh huyện Bình giang với 1 gói thầu.
10/11/2023 09:40
Đài phát thanh huyện Bình giang đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa nhà làm việc Trung tâm Văn hóa – Thể thao – Đài phát thanh và cột sóng phát thanh huyện Bình Giang.
18/12/2021 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Đài phát thanh huyện Bình giang là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Đài phát thanh huyện Bình giang là chủ đầu tư của 5 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 5 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Đài phát thanh huyện Bình giang là chủ đầu tư của 4 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Đài phát thanh huyện Bình giang có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Đài phát thanh huyện Bình giang là chủ đầu tư có quan hệ với 2 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chúa thỉnh thoảng lại tạo nên điều kỳ diệu; Nhìn kìa, một luật sư, con người trung thực. "
Benjamin Franklin
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026