Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Đoàn an điều dưỡng 295 như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 9 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,22 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 88,89%, Xây lắp 11,11%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 16.569.936.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 16.509.727.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,36%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Đoàn an điều dưỡng 295 như sau:
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,22 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 88,89%, Xây lắp 11,11%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 16.569.936.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 16.509.727.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,36%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Đoàn an điều dưỡng 295 đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công vườn cây ăn quả Đoàn AĐD 295 của chủ đầu tư Đoàn an điều dưỡng 295.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG SỐ 18
25/10/2022 09:04
Đoàn an điều dưỡng 295 đăng tải Dự án đầu tư phát triển Vườn cây ăn quả Đoàn An điều dưỡng 295/Cục chính trị Quân khu.
17/10/2022 16:16
Bên mời thầu Đoàn an điều dưỡng 295 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thấu số 03: Thi công sửa chữa nhà nghỉ A2; A4 Đoàn An điều dưỡng 295 của chủ đầu tư Đoàn an điều dưỡng 295.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG SỐ 18
12/10/2022 17:31
Đoàn an điều dưỡng 295 đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa nhà nghỉ A2; A4 Đoàn An điều dưỡng 295/Cục Chính trị Quân khu 3.
12/10/2022 14:14
Bên mời thầu Đoàn an điều dưỡng 295 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công sửa chữa, cải tạo nhà A3, phòng khách Sở chỉ huy Đoàn An điều dưỡng 295 của chủ đầu tư Đoàn an điều dưỡng 295.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ TƯ VẤN THIẾT KẾ ĐÔNG BẮC
07/10/2022 14:54
Bên mời thầu Đoàn an điều dưỡng 295 đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Thi công sửa chữa, cải tạo nhà A3, phòng khách Sở chỉ huy Đoàn An điều dưỡng 295 của chủ đầu tư Đoàn an điều dưỡng 295 với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
13/09/2022 09:42
Bên mời thầu Đoàn an điều dưỡng 295 đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà A3; phòng khách Sở chỉ huy Đoàn An điều dưỡng 295/Cục Chính trị/QK3 của chủ đầu tư Đoàn an điều dưỡng 295 với 3 gói thầu.
05/09/2022 08:14
Đoàn an điều dưỡng 295 đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa nhà A3; phòng khách Sở chỉ huy Đoàn An điều dưỡng 295/Cục Chính trị/QK3.
05/09/2022 07:00
Bên mời thầu Đoàn an điều dưỡng 295 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Các loại bếp chuyên dụng của chủ đầu tư Đoàn an điều dưỡng 295.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ANH CƯỜNG
16/12/2020 23:30
Bên mời thầu Đoàn an điều dưỡng 295 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Các trang bị giường, tủ, bàn, ghế... của chủ đầu tư Đoàn an điều dưỡng 295.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư sản xuất thương mại gỗ việt
14/12/2020 13:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Đoàn an điều dưỡng 295 công bố kết quả gói thầu Thi công vườn cây ăn quả Đoàn AĐD 295.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG SỐ 18
25/10/2022 09:04
Đoàn an điều dưỡng 295 đăng tải KHLCNT Vườn cây ăn quả Đoàn An Điều dưỡng 295/Cục Chính trị Quân khu với 2 gói thầu.
17/10/2022 16:57
Đoàn an điều dưỡng 295 công bố kết quả gói thầu Gói thấu số 03: Thi công sửa chữa nhà nghỉ A2; A4 Đoàn An điều dưỡng 295.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG SỐ 18
12/10/2022 17:31
Đoàn an điều dưỡng 295 đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà nghỉ A2; A4 Đoàn An điều dưỡng 295/Cục Chính trị Quân khu 3 với 3 gói thầu.
12/10/2022 14:38
Đoàn an điều dưỡng 295 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công sửa chữa, cải tạo nhà A3, phòng khách Sở chỉ huy Đoàn An điều dưỡng 295.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ TƯ VẤN THIẾT KẾ ĐÔNG BẮC
07/10/2022 14:54
Đoàn an điều dưỡng 295 công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 05: Thi công sửa chữa, cải tạo nhà A3, phòng khách Sở chỉ huy Đoàn An điều dưỡng 295 với 1 nhà thầu tham gia.
20/09/2022 15:04
Đoàn an điều dưỡng 295 đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Thi công sửa chữa, cải tạo nhà A3, phòng khách Sở chỉ huy Đoàn An điều dưỡng 295 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
13/09/2022 09:42
Đoàn an điều dưỡng 295 đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà A3; phòng khách Sở chỉ huy Đoàn An điều dưỡng 295/Cục Chính trị/QK3 với 3 gói thầu.
05/09/2022 08:14
Đoàn an điều dưỡng 295 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Các loại bếp chuyên dụng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ANH CƯỜNG
16/12/2020 23:30
Đoàn an điều dưỡng 295 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Các trang bị giường, tủ, bàn, ghế....
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư sản xuất thương mại gỗ việt
14/12/2020 13:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Đoàn an điều dưỡng 295 đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công vườn cây ăn quả Đoàn AĐD 295 của chủ đầu tư Đoàn an điều dưỡng 295.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG SỐ 18
25/10/2022 09:04
Đoàn an điều dưỡng 295 đăng tải Dự án đầu tư phát triển Vườn cây ăn quả Đoàn An điều dưỡng 295/Cục chính trị Quân khu.
17/10/2022 16:16
Bên mời thầu Đoàn an điều dưỡng 295 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thấu số 03: Thi công sửa chữa nhà nghỉ A2; A4 Đoàn An điều dưỡng 295 của chủ đầu tư Đoàn an điều dưỡng 295.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG SỐ 18
12/10/2022 17:31
Đoàn an điều dưỡng 295 đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa nhà nghỉ A2; A4 Đoàn An điều dưỡng 295/Cục Chính trị Quân khu 3.
12/10/2022 14:14
Bên mời thầu Đoàn an điều dưỡng 295 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công sửa chữa, cải tạo nhà A3, phòng khách Sở chỉ huy Đoàn An điều dưỡng 295 của chủ đầu tư Đoàn an điều dưỡng 295.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ TƯ VẤN THIẾT KẾ ĐÔNG BẮC
07/10/2022 14:54
Bên mời thầu Đoàn an điều dưỡng 295 đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Thi công sửa chữa, cải tạo nhà A3, phòng khách Sở chỉ huy Đoàn An điều dưỡng 295 của chủ đầu tư Đoàn an điều dưỡng 295 với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
13/09/2022 09:42
Bên mời thầu Đoàn an điều dưỡng 295 đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà A3; phòng khách Sở chỉ huy Đoàn An điều dưỡng 295/Cục Chính trị/QK3 của chủ đầu tư Đoàn an điều dưỡng 295 với 3 gói thầu.
05/09/2022 08:14
Đoàn an điều dưỡng 295 đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa nhà A3; phòng khách Sở chỉ huy Đoàn An điều dưỡng 295/Cục Chính trị/QK3.
05/09/2022 07:00
Bên mời thầu Đoàn an điều dưỡng 295 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Các loại bếp chuyên dụng của chủ đầu tư Đoàn an điều dưỡng 295.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ANH CƯỜNG
16/12/2020 23:30
Bên mời thầu Đoàn an điều dưỡng 295 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Các trang bị giường, tủ, bàn, ghế... của chủ đầu tư Đoàn an điều dưỡng 295.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư sản xuất thương mại gỗ việt
14/12/2020 13:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Đoàn an điều dưỡng 295 là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Đoàn an điều dưỡng 295 là chủ đầu tư của 2 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Đoàn an điều dưỡng 295 là chủ đầu tư của 9 TBMT, trong đó tự mời thầu 9 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Đoàn an điều dưỡng 295 là chủ đầu tư của 10 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Đoàn an điều dưỡng 295 có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Đoàn an điều dưỡng 295 là chủ đầu tư có quan hệ với 17 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Sắc đẹp là hoa còn đạo đức là quả của cuộc đời. "
Ngạn ngữ Mỹ
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh