Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ĐOÀN AN ĐIỀU DƯỠNG 295 như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Đã công bố 30 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 33 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 47 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 33 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 28 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 14 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 14 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 20,00%, Xây lắp 60,00%, Tư vấn 20,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.924.722.653 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.886.433.097 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,43%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ĐOÀN AN ĐIỀU DƯỠNG 295 như sau:
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 20,00%, Xây lắp 60,00%, Tư vấn 20,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.924.722.653 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.886.433.097 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,43%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ĐOÀN AN ĐIỀU DƯỠNG 295 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hoá chất bảo đảm công tác vệ sinh, giặt là 6 tháng cuối năm 2026 của chủ đầu tư ĐOÀN AN ĐIỀU DƯỠNG 295.
- Nhà thầu trúng thầu: hộ kinh doanh tổng hợp
24/07/2026 16:26
Bên mời thầu ĐOÀN AN ĐIỀU DƯỠNG 295 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sơn ngoại thất của chủ đầu tư ĐOÀN AN ĐIỀU DƯỠNG 295.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần sản xuất và thương mại Kim Đài
23/07/2026 10:55
Bên mời thầu ĐOÀN AN ĐIỀU DƯỠNG 295 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư phục vụ sửa chữa, duy tu CTCD cửa cuốn nhà xe ô tô năm 2026 của chủ đầu tư ĐOÀN AN ĐIỀU DƯỠNG 295.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NHÀ ĐẸP HOÀNG GIA VIP
23/07/2026 09:57
Bên mời thầu ĐOÀN AN ĐIỀU DƯỠNG 295 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư phục vụ sửa chữa, duy tu CTCD cửa cuốn nhà xe ô tô năm 2026 của chủ đầu tư ĐOÀN AN ĐIỀU DƯỠNG 295 với 1 gói thầu.
23/07/2026 08:48
Bên mời thầu ĐOÀN AN ĐIỀU DƯỠNG 295 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hoá chất bảo đảm công tác vệ sinh, giặt là 6 tháng cuối năm 2026 của chủ đầu tư ĐOÀN AN ĐIỀU DƯỠNG 295 với 1 gói thầu.
23/07/2026 08:40
Bên mời thầu ĐOÀN AN ĐIỀU DƯỠNG 295 đã đăng tải KHLCNT Mua sơn ngoại thất nhà A2-A12 của chủ đầu tư ĐOÀN AN ĐIỀU DƯỠNG 295 với 1 gói thầu.
23/07/2026 08:30
ĐOÀN AN ĐIỀU DƯỠNG 295 đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sơn ngoại thất nhà A2-A12.
23/07/2026 08:08
ĐOÀN AN ĐIỀU DƯỠNG 295 đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm hoá chất bảo đảm công tác vệ sinh, giặt là 6 tháng cuối năm 2026.
23/07/2026 08:08
ĐOÀN AN ĐIỀU DƯỠNG 295 đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm vật tư phục vụ sửa chữa, duy tu CTCD cửa cuốn nhà xe ô tô năm 2026.
23/07/2026 08:08
Bên mời thầu ĐOÀN AN ĐIỀU DƯỠNG 295 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm dụng cụ bảo đảm công tác vệ sinh Quý III năm 2026 của chủ đầu tư ĐOÀN AN ĐIỀU DƯỠNG 295.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH VẬT TƯ THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ TÂM AN
17/07/2026 15:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ĐOÀN AN ĐIỀU DƯỠNG 295 đăng tải KHLCNT Sửa chữa vỉa hè và cổng chính Đoàn an điều dưỡng 295/Cục Chính trị/QK3 với 2 gói thầu.
09/04/2025 17:44
ĐOÀN AN ĐIỀU DƯỠNG 295 đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà A4 và nhà ăn số 1 Đoàn an điều dưỡng 295/Cục Chính trị/QK3 với 2 gói thầu.
09/04/2025 17:32
ĐOÀN AN ĐIỀU DƯỠNG 295 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng ALC
14/03/2025 16:44
ĐOÀN AN ĐIỀU DƯỠNG 295 công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
02/12/2024 16:38
ĐOÀN AN ĐIỀU DƯỠNG 295 đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
23/11/2024 17:03
ĐOÀN AN ĐIỀU DƯỠNG 295 đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà biệt thự A5 và các hạng mục phụ trợ Đoàn an điều dưỡng 295 - Cục Chính trị Quân khu 3 với 3 gói thầu.
23/11/2024 08:51
ĐOÀN AN ĐIỀU DƯỠNG 295 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LÊ CHÂN
29/10/2024 16:54
ĐOÀN AN ĐIỀU DƯỠNG 295 công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật với 1 nhà thầu tham gia.
07/10/2024 15:13
ĐOÀN AN ĐIỀU DƯỠNG 295 đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Tư vấn lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/09/2024 16:55
ĐOÀN AN ĐIỀU DƯỠNG 295 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn Lập Hồ sơ mời thầu, đánh giá Hồ sơ dự thầu gói thầu tư vấn lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THUẬN HƯNG
18/09/2024 10:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu ĐOÀN AN ĐIỀU DƯỠNG 295 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hoá chất bảo đảm công tác vệ sinh, giặt là 6 tháng cuối năm 2026 của chủ đầu tư ĐOÀN AN ĐIỀU DƯỠNG 295.
- Nhà thầu trúng thầu: hộ kinh doanh tổng hợp
24/07/2026 16:26
Bên mời thầu ĐOÀN AN ĐIỀU DƯỠNG 295 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sơn ngoại thất của chủ đầu tư ĐOÀN AN ĐIỀU DƯỠNG 295.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần sản xuất và thương mại Kim Đài
23/07/2026 10:55
Bên mời thầu ĐOÀN AN ĐIỀU DƯỠNG 295 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư phục vụ sửa chữa, duy tu CTCD cửa cuốn nhà xe ô tô năm 2026 của chủ đầu tư ĐOÀN AN ĐIỀU DƯỠNG 295.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NHÀ ĐẸP HOÀNG GIA VIP
23/07/2026 09:57
Bên mời thầu ĐOÀN AN ĐIỀU DƯỠNG 295 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư phục vụ sửa chữa, duy tu CTCD cửa cuốn nhà xe ô tô năm 2026 của chủ đầu tư ĐOÀN AN ĐIỀU DƯỠNG 295 với 1 gói thầu.
23/07/2026 08:48
Bên mời thầu ĐOÀN AN ĐIỀU DƯỠNG 295 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hoá chất bảo đảm công tác vệ sinh, giặt là 6 tháng cuối năm 2026 của chủ đầu tư ĐOÀN AN ĐIỀU DƯỠNG 295 với 1 gói thầu.
23/07/2026 08:40
Bên mời thầu ĐOÀN AN ĐIỀU DƯỠNG 295 đã đăng tải KHLCNT Mua sơn ngoại thất nhà A2-A12 của chủ đầu tư ĐOÀN AN ĐIỀU DƯỠNG 295 với 1 gói thầu.
23/07/2026 08:30
ĐOÀN AN ĐIỀU DƯỠNG 295 đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sơn ngoại thất nhà A2-A12.
23/07/2026 08:08
ĐOÀN AN ĐIỀU DƯỠNG 295 đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm hoá chất bảo đảm công tác vệ sinh, giặt là 6 tháng cuối năm 2026.
23/07/2026 08:08
ĐOÀN AN ĐIỀU DƯỠNG 295 đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm vật tư phục vụ sửa chữa, duy tu CTCD cửa cuốn nhà xe ô tô năm 2026.
23/07/2026 08:08
Bên mời thầu ĐOÀN AN ĐIỀU DƯỠNG 295 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm dụng cụ bảo đảm công tác vệ sinh Quý III năm 2026 của chủ đầu tư ĐOÀN AN ĐIỀU DƯỠNG 295.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH VẬT TƯ THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ TÂM AN
17/07/2026 15:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ĐOÀN AN ĐIỀU DƯỠNG 295 là chủ đầu tư của 30 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư ĐOÀN AN ĐIỀU DƯỠNG 295 là chủ đầu tư của 33 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 6 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 27 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư ĐOÀN AN ĐIỀU DƯỠNG 295 là chủ đầu tư của 5 TBMT, trong đó tự mời thầu 4 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ĐOÀN AN ĐIỀU DƯỠNG 295 là chủ đầu tư của 33 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ĐOÀN AN ĐIỀU DƯỠNG 295 có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ĐOÀN AN ĐIỀU DƯỠNG 295 là chủ đầu tư có quan hệ với 18 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Con người, Thái độ tốt nhất là bình tĩnh;Trạng thái tốt nhất là giản đơn;Cảm giác tốt nhất là tự do;Tâm trạng tốt nhất ngây thơ như trẻ con. "
Thương Thương Đặng
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh