Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ĐOÀN CA MÚA DÂN TỘC ĐẮK LẮK như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 30 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 25 gói thầu, trong đó có 30 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 18 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 16 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 75,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 25,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.898.140.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.741.830.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,19%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ĐOÀN CA MÚA DÂN TỘC ĐẮK LẮK như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 75,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 25,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.898.140.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.741.830.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,19%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ĐOÀN CA MÚA DÂN TỘC ĐẮK LẮK đã đăng tải KHLCNT Thiết kế Visual art, Kỹ thuật trình chiếu (Projection Mapping), Laser Show thực cảnh Ký ức nhà dài (Miền đất Huyền ảo) trong khuôn khổ Lễ hội sầu riêng Đắk Lắk năm 2026 của chủ đầu tư ĐOÀN CA MÚA DÂN TỘC ĐẮK LẮK với 1 gói thầu.
17/08/2026 10:44
Bên mời thầu ĐOÀN CA MÚA DÂN TỘC ĐẮK LẮK đã đăng tải KHLCNT Đạo diễn âm nhạc Show thực cảnh Ký ức nhà dài ( Miền đất Huyền ảo) trong khuôn khổ Lễ hội sầu riêng Đắk Lắk năm 2026. của chủ đầu tư ĐOÀN CA MÚA DÂN TỘC ĐẮK LẮK với 1 gói thầu.
11/08/2026 15:53
Bên mời thầu ĐOÀN CA MÚA DÂN TỘC ĐẮK LẮK đã đăng tải KHLCNT Thiết kế Visual art, Kỹ thuật trình chiếu (Projection Mapping), Laser Show thực cảnh Ký ức nhà dài (Miền đất Huyền ảo) trong khuôn khổ Lễ hội sầu riêng Đắk Lắk năm 2026 của chủ đầu tư ĐOÀN CA MÚA DÂN TỘC ĐẮK LẮK với 1 gói thầu.
11/08/2026 15:52
Bên mời thầu ĐOÀN CA MÚA DÂN TỘC ĐẮK LẮK đã đăng tải KHLCNT Thiết kế Visual art, Kỹ thuật trình chiếu (Projection Mapping), Laser Show thực cảnh Ký ức nhà dài (Miền đất Huyền ảo) trong khuôn khổ Lễ hội sầu riêng Đắk Lắk năm 2026 của chủ đầu tư ĐOÀN CA MÚA DÂN TỘC ĐẮK LẮK với 1 gói thầu.
11/08/2026 11:26
Bên mời thầu ĐOÀN CA MÚA DÂN TỘC ĐẮK LẮK đã đăng tải KHLCNT Ekíp Biên đạo múa Show thực cảnh Ký ức nhà dài ( Miền đất Huyền ảo) trong khuôn khổ Lễ hội sầu riêng Đắk Lắk năm 2026. của chủ đầu tư ĐOÀN CA MÚA DÂN TỘC ĐẮK LẮK với 1 gói thầu.
11/08/2026 11:22
Bên mời thầu ĐOÀN CA MÚA DÂN TỘC ĐẮK LẮK đã đăng tải KHLCNT Chuyên gia âm nhạc Show thực cảnh Ký ức nhà dài ( Miền đất Huyền ảo) trong khuôn khổ Lễ hội sầu riêng Đắk Lắk năm 2026. của chủ đầu tư ĐOÀN CA MÚA DÂN TỘC ĐẮK LẮK với 1 gói thầu.
11/08/2026 11:12
Bên mời thầu ĐOÀN CA MÚA DÂN TỘC ĐẮK LẮK đã đăng tải KHLCNT Đạo diễn âm nhạc Show thực cảnh Ký ức nhà dài ( Miền đất Huyền ảo) trong khuôn khổ Lễ hội sầu riêng Đắk Lắk năm 2026. của chủ đầu tư ĐOÀN CA MÚA DÂN TỘC ĐẮK LẮK với 1 gói thầu.
11/08/2026 11:11
Bên mời thầu ĐOÀN CA MÚA DÂN TỘC ĐẮK LẮK đã đăng tải KHLCNT Sáng tác âm nhạc Show thực cảnh Ký ức nhà dài ( Miền đất Huyền ảo) trong khuôn khổ Lễ hội sầu riêng Đắk Lắk năm 2026. của chủ đầu tư ĐOÀN CA MÚA DÂN TỘC ĐẮK LẮK với 1 gói thầu.
11/08/2026 11:11
Bên mời thầu ĐOÀN CA MÚA DÂN TỘC ĐẮK LẮK đã đăng tải KHLCNT Kịch bản - Tổng đạo diễn Show thực cảnh Ký ức nhà dài ( Miền đất Huyền ảo) trong khuôn khổ Lễ hội sầu riêng Đắk Lắk năm 2026. của chủ đầu tư ĐOÀN CA MÚA DÂN TỘC ĐẮK LẮK với 1 gói thầu.
11/08/2026 11:11
Bên mời thầu ĐOÀN CA MÚA DÂN TỘC ĐẮK LẮK đã đăng tải KHLCNT Sáng tác âm nhạc Show thực cảnh Ký ức nhà dài ( Miền đất Huyền ảo) trong khuôn khổ Lễ hội sầu riêng Đắk Lắk năm 2026. của chủ đầu tư ĐOÀN CA MÚA DÂN TỘC ĐẮK LẮK với 1 gói thầu.
11/08/2026 11:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ĐOÀN CA MÚA DÂN TỘC ĐẮK LẮK công bố kết quả gói thầu Lập hồ sơ mời thầu và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CAO THANH
05/11/2024 08:48
ĐOÀN CA MÚA DÂN TỘC ĐẮK LẮK công bố kết quả gói thầu Thẩm định HSMT+ KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ NAM NGUYÊN
05/11/2024 08:46
ĐOÀN CA MÚA DÂN TỘC ĐẮK LẮK đăng tải KHLCNT Mua sắm nhạc cụ, trang thiết bị, âm thanh, ánh sáng của Đoàn Ca múa Dân tộc với 3 gói thầu.
05/11/2024 08:37
ĐOÀN CA MÚA DÂN TỘC ĐẮK LẮK công bố kết quả gói thầu Mua sắm Trang thiết bị Đoàn Ca múa Dân tộc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tin Học Sơn Quảng
28/12/2023 20:24
ĐOÀN CA MÚA DÂN TỘC ĐẮK LẮK công bố KQMT gói thầu Mua sắm Trang thiết bị Đoàn Ca múa Dân tộc với 1 nhà thầu tham gia.
27/12/2023 11:03
ĐOÀN CA MÚA DÂN TỘC ĐẮK LẮK đăng tải TBMT Mua sắm Trang thiết bị Đoàn Ca múa Dân tộc theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/12/2023 11:18
ĐOÀN CA MÚA DÂN TỘC ĐẮK LẮK đăng tải KHLCNT Mua sắm Trang thiết bị Đoàn Ca múa Dân tộc với 3 gói thầu.
20/12/2023 10:30
ĐOÀN CA MÚA DÂN TỘC ĐẮK LẮK công bố kết quả gói thầu Sửa chữa đại tu xe Ô tô Huyndai mang biển số 47B 0556.
- Nhà thầu trúng thầu: GARAGE Ô TÔ HỒNG SANG
09/05/2019 10:27
ĐOÀN CA MÚA DÂN TỘC ĐẮK LẮK đăng tải KHLCNT Sửa chữa đại tu xe Ô tô Huyndai mang biển số 47B 0556 với 1 gói thầu.
25/04/2019 15:00
ĐOÀN CA MÚA DÂN TỘC ĐẮK LẮK đăng tải TBMT Sửa chữa đại tu xe ô tô Hyundai mang biển số 47B-0556 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
26/03/2019 07:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu ĐOÀN CA MÚA DÂN TỘC ĐẮK LẮK đã đăng tải KHLCNT Thiết kế Visual art, Kỹ thuật trình chiếu (Projection Mapping), Laser Show thực cảnh Ký ức nhà dài (Miền đất Huyền ảo) trong khuôn khổ Lễ hội sầu riêng Đắk Lắk năm 2026 của chủ đầu tư ĐOÀN CA MÚA DÂN TỘC ĐẮK LẮK với 1 gói thầu.
17/08/2026 10:44
Bên mời thầu ĐOÀN CA MÚA DÂN TỘC ĐẮK LẮK đã đăng tải KHLCNT Đạo diễn âm nhạc Show thực cảnh Ký ức nhà dài ( Miền đất Huyền ảo) trong khuôn khổ Lễ hội sầu riêng Đắk Lắk năm 2026. của chủ đầu tư ĐOÀN CA MÚA DÂN TỘC ĐẮK LẮK với 1 gói thầu.
11/08/2026 15:53
Bên mời thầu ĐOÀN CA MÚA DÂN TỘC ĐẮK LẮK đã đăng tải KHLCNT Thiết kế Visual art, Kỹ thuật trình chiếu (Projection Mapping), Laser Show thực cảnh Ký ức nhà dài (Miền đất Huyền ảo) trong khuôn khổ Lễ hội sầu riêng Đắk Lắk năm 2026 của chủ đầu tư ĐOÀN CA MÚA DÂN TỘC ĐẮK LẮK với 1 gói thầu.
11/08/2026 15:52
Bên mời thầu ĐOÀN CA MÚA DÂN TỘC ĐẮK LẮK đã đăng tải KHLCNT Thiết kế Visual art, Kỹ thuật trình chiếu (Projection Mapping), Laser Show thực cảnh Ký ức nhà dài (Miền đất Huyền ảo) trong khuôn khổ Lễ hội sầu riêng Đắk Lắk năm 2026 của chủ đầu tư ĐOÀN CA MÚA DÂN TỘC ĐẮK LẮK với 1 gói thầu.
11/08/2026 11:26
Bên mời thầu ĐOÀN CA MÚA DÂN TỘC ĐẮK LẮK đã đăng tải KHLCNT Ekíp Biên đạo múa Show thực cảnh Ký ức nhà dài ( Miền đất Huyền ảo) trong khuôn khổ Lễ hội sầu riêng Đắk Lắk năm 2026. của chủ đầu tư ĐOÀN CA MÚA DÂN TỘC ĐẮK LẮK với 1 gói thầu.
11/08/2026 11:22
Bên mời thầu ĐOÀN CA MÚA DÂN TỘC ĐẮK LẮK đã đăng tải KHLCNT Chuyên gia âm nhạc Show thực cảnh Ký ức nhà dài ( Miền đất Huyền ảo) trong khuôn khổ Lễ hội sầu riêng Đắk Lắk năm 2026. của chủ đầu tư ĐOÀN CA MÚA DÂN TỘC ĐẮK LẮK với 1 gói thầu.
11/08/2026 11:12
Bên mời thầu ĐOÀN CA MÚA DÂN TỘC ĐẮK LẮK đã đăng tải KHLCNT Đạo diễn âm nhạc Show thực cảnh Ký ức nhà dài ( Miền đất Huyền ảo) trong khuôn khổ Lễ hội sầu riêng Đắk Lắk năm 2026. của chủ đầu tư ĐOÀN CA MÚA DÂN TỘC ĐẮK LẮK với 1 gói thầu.
11/08/2026 11:11
Bên mời thầu ĐOÀN CA MÚA DÂN TỘC ĐẮK LẮK đã đăng tải KHLCNT Sáng tác âm nhạc Show thực cảnh Ký ức nhà dài ( Miền đất Huyền ảo) trong khuôn khổ Lễ hội sầu riêng Đắk Lắk năm 2026. của chủ đầu tư ĐOÀN CA MÚA DÂN TỘC ĐẮK LẮK với 1 gói thầu.
11/08/2026 11:11
Bên mời thầu ĐOÀN CA MÚA DÂN TỘC ĐẮK LẮK đã đăng tải KHLCNT Kịch bản - Tổng đạo diễn Show thực cảnh Ký ức nhà dài ( Miền đất Huyền ảo) trong khuôn khổ Lễ hội sầu riêng Đắk Lắk năm 2026. của chủ đầu tư ĐOÀN CA MÚA DÂN TỘC ĐẮK LẮK với 1 gói thầu.
11/08/2026 11:11
Bên mời thầu ĐOÀN CA MÚA DÂN TỘC ĐẮK LẮK đã đăng tải KHLCNT Sáng tác âm nhạc Show thực cảnh Ký ức nhà dài ( Miền đất Huyền ảo) trong khuôn khổ Lễ hội sầu riêng Đắk Lắk năm 2026. của chủ đầu tư ĐOÀN CA MÚA DÂN TỘC ĐẮK LẮK với 1 gói thầu.
11/08/2026 11:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư ĐOÀN CA MÚA DÂN TỘC ĐẮK LẮK là chủ đầu tư của 30 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 4 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 26 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư ĐOÀN CA MÚA DÂN TỘC ĐẮK LẮK là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ĐOÀN CA MÚA DÂN TỘC ĐẮK LẮK là chủ đầu tư của 7 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ĐOÀN CA MÚA DÂN TỘC ĐẮK LẮK có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ĐOÀN CA MÚA DÂN TỘC ĐẮK LẮK là chủ đầu tư có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Việc tự nhiên cần làm là lao động – để nhận ra rằng sự thịnh vượng và hạnh phúc chỉ có thể đạt được thông qua nỗ lực thực sự. "
Henry Ford
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh