Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Đoàn Cải Lương Hương Tràm như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 1 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 1 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 2 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.380.000.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.380.000.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Đoàn Cải Lương Hương Tràm như sau:
- Có quan hệ với 1 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.380.000.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.380.000.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Đoàn Cải Lương Hương Tràm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 - Mua sắm xe ô tô 29 chỗ ngồi của chủ đầu tư Đoàn Cải Lương Hương Tràm.
- Nhà thầu trúng thầu: CTY CP DV TM Ô TÔ GIA ĐỊNH V.N
06/04/2018 16:20
Bên mời thầu Đoàn Cải Lương Hương Tràm đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01 - Mua sắm xe ô tô 29 chỗ ngồi của chủ đầu tư Đoàn Cải Lương Hương Tràm với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
09/03/2018 08:00
Bên mời thầu Đoàn Cải Lương Hương Tràm đã đăng tải KHLCNT Mua sắm xe ô tô 29 chỗ ngồi năm 2018 của Đoàn cải lương Hương Tràm tỉnh Cà Mau của chủ đầu tư Đoàn Cải Lương Hương Tràm với 2 gói thầu.
09/03/2018 07:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Đoàn Cải Lương Hương Tràm công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01 - Mua sắm xe ô tô 29 chỗ ngồi.
- Nhà thầu trúng thầu: CTY CP DV TM Ô TÔ GIA ĐỊNH V.N
06/04/2018 16:20
Đoàn Cải Lương Hương Tràm đăng tải TBMT Gói thầu số 01 - Mua sắm xe ô tô 29 chỗ ngồi theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
09/03/2018 08:00
Đoàn Cải Lương Hương Tràm đăng tải KHLCNT Mua sắm xe ô tô 29 chỗ ngồi năm 2018 của Đoàn cải lương Hương Tràm tỉnh Cà Mau với 2 gói thầu.
09/03/2018 07:28
Đoàn Cải Lương Hương Tràm đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị phục vụ biểu diễn của Đoàn cải lương Hương Tràm với 1 gói thầu.
28/08/2015 09:14
Đoàn Cải Lương Hương Tràm đăng tải TBMT Máy vi tính, màn hình Plasma theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
23/08/2010 10:04
Đoàn Cải Lương Hương Tràm đăng tải TBMT Mua sắm phần mềm kế toán HCSn của phòng GD và ĐT theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
23/08/2010 10:01
Đoàn Cải Lương Hương Tràm đăng tải TBMT Trang bị bản quyền phần mềm và dịch vụ theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
23/08/2010 10:01
Đoàn Cải Lương Hương Tràm đăng tải TBMT Cung cấp thiết bị, phần mềm theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
23/08/2010 09:59
Đoàn Cải Lương Hương Tràm đăng tải TBMT Mua sắm 01 xe ép rác chuyên dùng cao cấp 09 M3 mới 100% theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
23/08/2010 09:56
Đoàn Cải Lương Hương Tràm đăng tải TBMT Nâng cấp phần mềm theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
23/08/2010 09:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Đoàn Cải Lương Hương Tràm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 - Mua sắm xe ô tô 29 chỗ ngồi của chủ đầu tư Đoàn Cải Lương Hương Tràm.
- Nhà thầu trúng thầu: CTY CP DV TM Ô TÔ GIA ĐỊNH V.N
06/04/2018 16:20
Bên mời thầu Đoàn Cải Lương Hương Tràm đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01 - Mua sắm xe ô tô 29 chỗ ngồi của chủ đầu tư Đoàn Cải Lương Hương Tràm với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
09/03/2018 08:00
Bên mời thầu Đoàn Cải Lương Hương Tràm đã đăng tải KHLCNT Mua sắm xe ô tô 29 chỗ ngồi năm 2018 của Đoàn cải lương Hương Tràm tỉnh Cà Mau của chủ đầu tư Đoàn Cải Lương Hương Tràm với 2 gói thầu.
09/03/2018 07:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Đoàn Cải Lương Hương Tràm là chủ đầu tư của 1 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 1 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Đoàn Cải Lương Hương Tràm là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Đoàn Cải Lương Hương Tràm là chủ đầu tư của 1 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Đoàn Cải Lương Hương Tràm có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Đoàn Cải Lương Hương Tràm là chủ đầu tư có quan hệ với 1 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chẳng có gì là vĩnh viễn, trừ sự thay đổi. "
Heraclitus
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh