Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Đoàn Cảnh Sát Đặc Nhiệm Số 2 như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 44 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 36 gói thầu, trong đó có 44 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 36 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.502.802.210 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.500.317.258 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,02%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Đoàn Cảnh Sát Đặc Nhiệm Số 2 như sau:
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.502.802.210 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.500.317.258 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,02%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Đoàn Cảnh Sát Đặc Nhiệm Số 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thuốc phục vụ chăm sóc sức khỏe ban đầu cho CBCS thuộc quỹ khám bệnh, chữa bệnh năm 2026 của chủ đầu tư Đoàn Cảnh Sát Đặc Nhiệm Số 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM NHƯ Ý
12/08/2026 14:11
Bên mời thầu Đoàn Cảnh Sát Đặc Nhiệm Số 2 đã đăng tải KHLCNT Mua thuốc phục vụ chăm sóc sức khỏe ban đầu cho CBCS thuộc quỹ khám bệnh, chữa bệnh năm 2026 của chủ đầu tư Đoàn Cảnh Sát Đặc Nhiệm Số 2 với 1 gói thầu.
12/08/2026 14:04
Bên mời thầu Đoàn Cảnh Sát Đặc Nhiệm Số 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt biển hiệu, khẩu hiệu tuyên truyền của Đoàn CSĐN số 2 của chủ đầu tư Đoàn Cảnh Sát Đặc Nhiệm Số 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÚC TIẾN THƯƠNG MẠI VƯỢNG PHÁT
06/08/2026 17:15
Bên mời thầu Đoàn Cảnh Sát Đặc Nhiệm Số 2 đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt biển hiệu, khẩu hiệu tuyên truyền của Đoàn CSĐN số 2 của chủ đầu tư Đoàn Cảnh Sát Đặc Nhiệm Số 2 với 1 gói thầu.
06/08/2026 10:13
Bên mời thầu Đoàn Cảnh Sát Đặc Nhiệm Số 2 đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt biển hiệu, khẩu hiệu tuyên truyền của Đoàn CSĐN số 2 của chủ đầu tư Đoàn Cảnh Sát Đặc Nhiệm Số 2 với 1 gói thầu.
06/08/2026 10:12
Bên mời thầu Đoàn Cảnh Sát Đặc Nhiệm Số 2 đã đăng tải KHLCNT Khám sức khỏe cận lâm sàng phục vụ khám sức khỏe định kỳ năm 2026 đối với công dân thực hiện tham gia CAND K62 của chủ đầu tư Đoàn Cảnh Sát Đặc Nhiệm Số 2 với 1 gói thầu.
06/08/2026 10:01
Bên mời thầu Đoàn Cảnh Sát Đặc Nhiệm Số 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Khám cận lâm sàng phục vụ khám sức khỏe định kỳ năm 2026 đối với công dân thực hiện nghĩa vụ tham gia CAND K62cho chiến sĩ K62 của chủ đầu tư Đoàn Cảnh Sát Đặc Nhiệm Số 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN Y KHOA CHAC 2
26/07/2026 09:19
Bên mời thầu Đoàn Cảnh Sát Đặc Nhiệm Số 2 đã đăng tải KHLCNT Khám sức khỏe cận lâm sàng phục vụ khám sức khỏe định kỳ năm 2026 đối với công dân thực hiện tham gia CAND K62 của chủ đầu tư Đoàn Cảnh Sát Đặc Nhiệm Số 2 với 1 gói thầu.
26/07/2026 09:13
Bên mời thầu Đoàn Cảnh Sát Đặc Nhiệm Số 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn, ghế phòng ăn chỉ huy của Đoàn CSĐN số 2 của chủ đầu tư Đoàn Cảnh Sát Đặc Nhiệm Số 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ EB HOME
21/07/2026 10:11
Bên mời thầu Đoàn Cảnh Sát Đặc Nhiệm Số 2 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế phòng ăn chỉ huy của Đoàn CSĐN số 2 của chủ đầu tư Đoàn Cảnh Sát Đặc Nhiệm Số 2 với 1 gói thầu.
14/07/2026 14:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Đoàn Cảnh Sát Đặc Nhiệm Số 2 công bố kết quả gói thầu Khám cận lâm sàng phục vụ khám sức khỏe định kỳ năm 2025 cho cán bộ chiến sĩ Đoàn CSĐN số 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN Y KHOA CHAC 2
12/06/2025 10:58
Đoàn Cảnh Sát Đặc Nhiệm Số 2 công bố kết quả gói thầu Mua vật chất phục vụ tập luyện và tham gia Chương trình Gala âm nhạc"Vinh Quang CAND Việt Nam" và các hoạt động bên lề nhân kỷ niệm 77 năm Ngày Bác Hồ ra lời kêu gọi thi đua ái quốc.
- Nhà thầu trúng thầu: DƯƠNG HOÀNG VŨ
10/06/2025 16:29
Đoàn Cảnh Sát Đặc Nhiệm Số 2 đăng tải KHLCNT Khám cận lâm sàng phục vụ khám sức khỏe định kỳ năm 2025 cho cán bộ chiến sĩ Đoàn CSĐN số 2 với 1 gói thầu.
10/06/2025 14:54
Đoàn Cảnh Sát Đặc Nhiệm Số 2 công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, thay thế phụ tùng Phương tiện ô tô của Đoàn CSĐN số 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ Ô TÔ BMT
28/05/2025 08:21
Đoàn Cảnh Sát Đặc Nhiệm Số 2 đăng tải KHLCNT Sửa chữa, thay thế phụ tùng phương tiện ô tô của Đoàn CSĐN số 2 với 1 gói thầu.
26/05/2025 15:38
Đoàn Cảnh Sát Đặc Nhiệm Số 2 công bố kết quả gói thầu Mua vật chất huấn luyện nâng cao đợt 1 năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: DƯƠNG HOÀNG VŨ
23/05/2025 09:26
Đoàn Cảnh Sát Đặc Nhiệm Số 2 đăng tải KHLCNT Mua vật chất phục vụ công tác huấn luyện nâng cao đợt 1 năm 2025 với 1 gói thầu.
22/05/2025 14:43
Đoàn Cảnh Sát Đặc Nhiệm Số 2 công bố kết quả gói thầu Mua nhớt phục vụ tập huấn vận hành, sử dụng phương tiện thủy phục vụ công tác phòng chống bão lụt, cứu nạn, cứu hộ và chiến đấu năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THIẾT BỊ CÔNG NGHIỆP HOÀNG KIM
08/05/2025 16:33
Đoàn Cảnh Sát Đặc Nhiệm Số 2 đăng tải KHLCNT Mua nhớt tập huấn vận hành, sử dụng phương tiện thủy phục vụ công tác phòng chống bão lụt, cứu nạn, cứu hộ và chiến đấu năm 2025 với 1 gói thầu.
08/05/2025 16:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Đoàn Cảnh Sát Đặc Nhiệm Số 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thuốc phục vụ chăm sóc sức khỏe ban đầu cho CBCS thuộc quỹ khám bệnh, chữa bệnh năm 2026 của chủ đầu tư Đoàn Cảnh Sát Đặc Nhiệm Số 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM NHƯ Ý
12/08/2026 14:11
Bên mời thầu Đoàn Cảnh Sát Đặc Nhiệm Số 2 đã đăng tải KHLCNT Mua thuốc phục vụ chăm sóc sức khỏe ban đầu cho CBCS thuộc quỹ khám bệnh, chữa bệnh năm 2026 của chủ đầu tư Đoàn Cảnh Sát Đặc Nhiệm Số 2 với 1 gói thầu.
12/08/2026 14:04
Bên mời thầu Đoàn Cảnh Sát Đặc Nhiệm Số 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt biển hiệu, khẩu hiệu tuyên truyền của Đoàn CSĐN số 2 của chủ đầu tư Đoàn Cảnh Sát Đặc Nhiệm Số 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÚC TIẾN THƯƠNG MẠI VƯỢNG PHÁT
06/08/2026 17:15
Bên mời thầu Đoàn Cảnh Sát Đặc Nhiệm Số 2 đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt biển hiệu, khẩu hiệu tuyên truyền của Đoàn CSĐN số 2 của chủ đầu tư Đoàn Cảnh Sát Đặc Nhiệm Số 2 với 1 gói thầu.
06/08/2026 10:13
Bên mời thầu Đoàn Cảnh Sát Đặc Nhiệm Số 2 đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt biển hiệu, khẩu hiệu tuyên truyền của Đoàn CSĐN số 2 của chủ đầu tư Đoàn Cảnh Sát Đặc Nhiệm Số 2 với 1 gói thầu.
06/08/2026 10:12
Bên mời thầu Đoàn Cảnh Sát Đặc Nhiệm Số 2 đã đăng tải KHLCNT Khám sức khỏe cận lâm sàng phục vụ khám sức khỏe định kỳ năm 2026 đối với công dân thực hiện tham gia CAND K62 của chủ đầu tư Đoàn Cảnh Sát Đặc Nhiệm Số 2 với 1 gói thầu.
06/08/2026 10:01
Bên mời thầu Đoàn Cảnh Sát Đặc Nhiệm Số 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Khám cận lâm sàng phục vụ khám sức khỏe định kỳ năm 2026 đối với công dân thực hiện nghĩa vụ tham gia CAND K62cho chiến sĩ K62 của chủ đầu tư Đoàn Cảnh Sát Đặc Nhiệm Số 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN Y KHOA CHAC 2
26/07/2026 09:19
Bên mời thầu Đoàn Cảnh Sát Đặc Nhiệm Số 2 đã đăng tải KHLCNT Khám sức khỏe cận lâm sàng phục vụ khám sức khỏe định kỳ năm 2026 đối với công dân thực hiện tham gia CAND K62 của chủ đầu tư Đoàn Cảnh Sát Đặc Nhiệm Số 2 với 1 gói thầu.
26/07/2026 09:13
Bên mời thầu Đoàn Cảnh Sát Đặc Nhiệm Số 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn, ghế phòng ăn chỉ huy của Đoàn CSĐN số 2 của chủ đầu tư Đoàn Cảnh Sát Đặc Nhiệm Số 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ EB HOME
21/07/2026 10:11
Bên mời thầu Đoàn Cảnh Sát Đặc Nhiệm Số 2 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế phòng ăn chỉ huy của Đoàn CSĐN số 2 của chủ đầu tư Đoàn Cảnh Sát Đặc Nhiệm Số 2 với 1 gói thầu.
14/07/2026 14:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Đoàn Cảnh Sát Đặc Nhiệm Số 2 là chủ đầu tư của 44 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 8 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 36 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Đoàn Cảnh Sát Đặc Nhiệm Số 2 là chủ đầu tư của 36 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Đoàn Cảnh Sát Đặc Nhiệm Số 2 có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Đoàn Cảnh Sát Đặc Nhiệm Số 2 là chủ đầu tư có quan hệ với 17 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chỉ cần một sợi tóc của người yêu cũng đủ để kéo khỏe hơn bốn con bò mộng. "
Tục ngữ Pháp
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh