Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Đoàn cảnh sát đặc nhiệm số 3 - K02 như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 36 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 37 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 43 gói thầu, trong đó có 37 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 46 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.149.605.955 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.063.465.955 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,40%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Đoàn cảnh sát đặc nhiệm số 3 - K02 như sau:
- Có quan hệ với 36 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.149.605.955 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.063.465.955 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,40%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Đoàn cảnh sát đặc nhiệm số 3 - K02 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Dụng cụ cấp dưỡng phục vụ các đội tuyển Bộ Tư lệnh Cảnh sát Cơ động tham gia Chung kết Hội thao Quân sự, võ thuật và Thể thao CAND năm 2026. của chủ đầu tư Đoàn cảnh sát đặc nhiệm số 3 - K02.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH LÊ QUANG TRƯỜNG
26/07/2026 10:31
Bên mời thầu Đoàn cảnh sát đặc nhiệm số 3 - K02 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Dụng cụ cấp dưỡng phục vụ các đội tuyển Bộ Tư lệnh Cảnh sát Cơ động tham gia Chung kết Hội thao Quân sự, võ thuật và Thể thao CAND năm 2026. của chủ đầu tư Đoàn cảnh sát đặc nhiệm số 3 - K02 với 1 gói thầu.
23/07/2026 16:16
Bên mời thầu Đoàn cảnh sát đặc nhiệm số 3 - K02 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm dụng cụ cấp dưỡng năm 2026 của Đoàn Cảnh sát Đặc nhiệm số 3 của chủ đầu tư Đoàn cảnh sát đặc nhiệm số 3 - K02.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN THỊ NHƯ Ý
21/07/2026 14:39
Bên mời thầu Đoàn cảnh sát đặc nhiệm số 3 - K02 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm dụng cụ cấp dưỡng năm 2026 của Đoàn Cảnh sát Đặc nhiệm số 3 của chủ đầu tư Đoàn cảnh sát đặc nhiệm số 3 - K02 với 1 gói thầu.
17/07/2026 08:29
Bên mời thầu Đoàn cảnh sát đặc nhiệm số 3 - K02 đã đăng tải kết quả gói thầu Vật chất phục vụ công tác hành quân dã ngoại năm 2026 của chủ đầu tư Đoàn cảnh sát đặc nhiệm số 3 - K02.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH LÊ VĂN HẢI 2003
14/07/2026 16:00
Bên mời thầu Đoàn cảnh sát đặc nhiệm số 3 - K02 đã đăng tải KHLCNT Vật chất phục vụ công tác hành quân dã ngoại năm 2026 của Đoàn Cảnh sát Đặc nhiệm số 3 của chủ đầu tư Đoàn cảnh sát đặc nhiệm số 3 - K02 với 1 gói thầu.
09/07/2026 16:29
Bên mời thầu Đoàn cảnh sát đặc nhiệm số 3 - K02 đã đăng tải kết quả gói thầu thuê phương tiện vận chuyển phục vụ hành quân tiếp nhận và bàn giao chiến sỹ nghĩa vụ K62 của chủ đầu tư Đoàn cảnh sát đặc nhiệm số 3 - K02.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM & DV TỔNG HỢP CƯỜNG HUỲNH
24/06/2026 08:20
Bên mời thầu Đoàn cảnh sát đặc nhiệm số 3 - K02 đã đăng tải KHLCNT thuê phương tiện vận chuyển phục vụ hành quân tiếp nhận và bàn giao chiến sỹ nghĩa vụ K62 của chủ đầu tư Đoàn cảnh sát đặc nhiệm số 3 - K02 với 1 gói thầu.
23/06/2026 16:28
Bên mời thầu Đoàn cảnh sát đặc nhiệm số 3 - K02 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật chất phục vụ huấn luyện kỹ thuật vận động chiến đấu của chủ đầu tư Đoàn cảnh sát đặc nhiệm số 3 - K02.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN THỊ NHƯ Ý
10/06/2026 14:20
Bên mời thầu Đoàn cảnh sát đặc nhiệm số 3 - K02 đã đăng tải KHLCNT Vật chất phục vụ thực nghiệm các nội dung, kịch bản huấn luyện diễn tập chung của chủ đầu tư Đoàn cảnh sát đặc nhiệm số 3 - K02 với 1 gói thầu.
08/06/2026 09:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Đoàn cảnh sát đặc nhiệm số 3 - K02 công bố kết quả gói thầu khám xét nghiệm cận lâm sàng cho cán bộ, chiến sĩ K02C và ĐN3 năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Bệnh viện 199 Bộ Công an
11/06/2025 09:42
Đoàn cảnh sát đặc nhiệm số 3 - K02 đăng tải KHLCNT khám xét nghiệm cận lâm sàng cho cán bộ, chiến sĩ K02C và ĐN3 năm 2025 với 1 gói thầu.
06/06/2025 14:30
Đoàn cảnh sát đặc nhiệm số 3 - K02 công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật chất phục vụ công tác huấn luyện nang cao đợt 1 của Đoàn CSĐN số 3.
- Nhà thầu trúng thầu: ĐỖ THỊ VÂN
25/04/2025 09:33
Đoàn cảnh sát đặc nhiệm số 3 - K02 đăng tải KHLCNT Mua sắm vật chất phục vụ công tác huấn luyện nâng cao đợt 1 của Đoàn CSĐN số 3 với 1 gói thầu.
21/04/2025 08:45
Đoàn cảnh sát đặc nhiệm số 3 - K02 công bố kết quả gói thầu Mua chiếu cói và trang phục hóa trang của Đoàn cảnh sát đặc nhiệm số 3 - K02.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng Trần Thị Mùi
31/12/2024 14:35
Đoàn cảnh sát đặc nhiệm số 3 - K02 công bố kết quả gói thầu Bảo dưỡng, sửa chữa và thay thế phụ tùng phương tiện ô tô BKS: 80A.04633.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM DV VÀ Ô TÔ QUANG MINH
30/12/2024 17:38
Đoàn cảnh sát đặc nhiệm số 3 - K02 đăng tải KHLCNT Mua chiếu cói và trang phục hóa trang củaĐoàn cảnh sát đặc nhiệm số 3 với 1 gói thầu.
30/12/2024 09:02
Đoàn cảnh sát đặc nhiệm số 3 - K02 đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng, sửa chữa và thay thế phụ tùng phương tiện ô tô BKS: 80A. 04633 với 1 gói thầu.
26/12/2024 08:19
Đoàn cảnh sát đặc nhiệm số 3 - K02 công bố kết quả gói thầu Bảo dưỡng, sửa chữa và thay thế phụ tùng phương tiện ô tô.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM DV VÀ Ô TÔ QUANG MINH
22/12/2024 16:55
Đoàn cảnh sát đặc nhiệm số 3 - K02 công bố kết quả gói thầu Mua sắm dụng cụ cấp dưỡng cho bếp ănĐoàn cảnh sát đặc nhiệm số 3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ SẢN XUẤT & THƯƠNG MẠI TRUNG GIA PHÁT
03/12/2024 16:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Đoàn cảnh sát đặc nhiệm số 3 - K02 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Dụng cụ cấp dưỡng phục vụ các đội tuyển Bộ Tư lệnh Cảnh sát Cơ động tham gia Chung kết Hội thao Quân sự, võ thuật và Thể thao CAND năm 2026. của chủ đầu tư Đoàn cảnh sát đặc nhiệm số 3 - K02.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH LÊ QUANG TRƯỜNG
26/07/2026 10:31
Bên mời thầu Đoàn cảnh sát đặc nhiệm số 3 - K02 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Dụng cụ cấp dưỡng phục vụ các đội tuyển Bộ Tư lệnh Cảnh sát Cơ động tham gia Chung kết Hội thao Quân sự, võ thuật và Thể thao CAND năm 2026. của chủ đầu tư Đoàn cảnh sát đặc nhiệm số 3 - K02 với 1 gói thầu.
23/07/2026 16:16
Bên mời thầu Đoàn cảnh sát đặc nhiệm số 3 - K02 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm dụng cụ cấp dưỡng năm 2026 của Đoàn Cảnh sát Đặc nhiệm số 3 của chủ đầu tư Đoàn cảnh sát đặc nhiệm số 3 - K02.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN THỊ NHƯ Ý
21/07/2026 14:39
Bên mời thầu Đoàn cảnh sát đặc nhiệm số 3 - K02 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm dụng cụ cấp dưỡng năm 2026 của Đoàn Cảnh sát Đặc nhiệm số 3 của chủ đầu tư Đoàn cảnh sát đặc nhiệm số 3 - K02 với 1 gói thầu.
17/07/2026 08:29
Bên mời thầu Đoàn cảnh sát đặc nhiệm số 3 - K02 đã đăng tải kết quả gói thầu Vật chất phục vụ công tác hành quân dã ngoại năm 2026 của chủ đầu tư Đoàn cảnh sát đặc nhiệm số 3 - K02.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH LÊ VĂN HẢI 2003
14/07/2026 16:00
Bên mời thầu Đoàn cảnh sát đặc nhiệm số 3 - K02 đã đăng tải KHLCNT Vật chất phục vụ công tác hành quân dã ngoại năm 2026 của Đoàn Cảnh sát Đặc nhiệm số 3 của chủ đầu tư Đoàn cảnh sát đặc nhiệm số 3 - K02 với 1 gói thầu.
09/07/2026 16:29
Bên mời thầu Đoàn cảnh sát đặc nhiệm số 3 - K02 đã đăng tải kết quả gói thầu thuê phương tiện vận chuyển phục vụ hành quân tiếp nhận và bàn giao chiến sỹ nghĩa vụ K62 của chủ đầu tư Đoàn cảnh sát đặc nhiệm số 3 - K02.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM & DV TỔNG HỢP CƯỜNG HUỲNH
24/06/2026 08:20
Bên mời thầu Đoàn cảnh sát đặc nhiệm số 3 - K02 đã đăng tải KHLCNT thuê phương tiện vận chuyển phục vụ hành quân tiếp nhận và bàn giao chiến sỹ nghĩa vụ K62 của chủ đầu tư Đoàn cảnh sát đặc nhiệm số 3 - K02 với 1 gói thầu.
23/06/2026 16:28
Bên mời thầu Đoàn cảnh sát đặc nhiệm số 3 - K02 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật chất phục vụ huấn luyện kỹ thuật vận động chiến đấu của chủ đầu tư Đoàn cảnh sát đặc nhiệm số 3 - K02.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN THỊ NHƯ Ý
10/06/2026 14:20
Bên mời thầu Đoàn cảnh sát đặc nhiệm số 3 - K02 đã đăng tải KHLCNT Vật chất phục vụ thực nghiệm các nội dung, kịch bản huấn luyện diễn tập chung của chủ đầu tư Đoàn cảnh sát đặc nhiệm số 3 - K02 với 1 gói thầu.
08/06/2026 09:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Đoàn cảnh sát đặc nhiệm số 3 - K02 là chủ đầu tư của 37 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 16 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 21 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Đoàn cảnh sát đặc nhiệm số 3 - K02 là chủ đầu tư của 46 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Đoàn cảnh sát đặc nhiệm số 3 - K02 có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Đoàn cảnh sát đặc nhiệm số 3 - K02 là chủ đầu tư có quan hệ với 36 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Phải biết rằng đời người chỉ có vài chục năm, có những người cũng chỉ thực sự sống đúng nghĩa mấy tháng hoặc mấy năm trong đó. "
Thẩm Tiểu Chi
Sự kiện trong nước: Sắc lệnh số 11 ngày 7-9-1945 của Chủ tịch Chính phủ Việt Nam Dân chủ cộng hoà là văn bản pháp quy đầu tiên về tài chính, thuế khoá dưới chế độ mới. Theo văn bản này thì "chế độ thuế khoá hiện nay sẽ thay đổi dần nhưng mỗi khi bãi bỏ một thứ thuế cũ hay đặt ra một thứ thuế mới phải có sắc lệnh ấn định". Cùng ngày, sắc lệnh bãi bỏ thuế thân cũng được Hồ Chủ tịch ký ban hành.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026