Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Đôi bảo vệ nguồn lợi thủy sản như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 6 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 296.638.506 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 204.247.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 31,15%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Đôi bảo vệ nguồn lợi thủy sản như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 296.638.506 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 204.247.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 31,15%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Đôi bảo vệ nguồn lợi thủy sản đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí Bảo hiểm của chủ đầu tư Đôi bảo vệ nguồn lợi thủy sản.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty Cổ phần Bảo hiểm Sài Gòn - Hà Nội
16/07/2024 08:44
Bên mời thầu Đôi bảo vệ nguồn lợi thủy sản đã đăng tải TBMT Chi phí Bảo hiểm của chủ đầu tư Đôi bảo vệ nguồn lợi thủy sản với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/06/2024 14:59
Bên mời thầu Đôi bảo vệ nguồn lợi thủy sản đã đăng tải TBMT Chi phí Bảo hiểm của chủ đầu tư Đôi bảo vệ nguồn lợi thủy sản với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
31/05/2024 07:34
Bên mời thầu Đôi bảo vệ nguồn lợi thủy sản đã đăng tải KHLCNT Mua Bảo hiểm tàu đối với tàu Kiểm ngư vỏ thép KN-739-BV của chủ đầu tư Đôi bảo vệ nguồn lợi thủy sản với 3 gói thầu.
10/05/2024 09:25
Bên mời thầu Đôi bảo vệ nguồn lợi thủy sản đã đăng tải kết quả gói thầu sửa chữa ca nô BV 1397 của chủ đầu tư Đôi bảo vệ nguồn lợi thủy sản.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT CƠ ĐIỆN TÂN CƯỜNG
10/06/2022 11:00
Bên mời thầu Đôi bảo vệ nguồn lợi thủy sản đã đăng tải TBMT sửa chữa ca nô BV 1397 của chủ đầu tư Đôi bảo vệ nguồn lợi thủy sản với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
24/05/2022 15:04
Bên mời thầu Đôi bảo vệ nguồn lợi thủy sản đã đăng tải KHLCNT phê duyệt dự toán kinh phí và kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu sửa chữa ca nô BV 1397 của chủ đầu tư Đôi bảo vệ nguồn lợi thủy sản với 3 gói thầu.
17/05/2022 15:23
Đôi bảo vệ nguồn lợi thủy sản đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa tàu kiểm ngư 90234 KN năm 2020.
29/10/2020 07:00
Đôi bảo vệ nguồn lợi thủy sản đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa tàu kiểm ngư VN 90234 năm 2019.
20/11/2019 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Đôi bảo vệ nguồn lợi thủy sản đăng tải KHLCNT Mua Bảo hiểm tàu đối với tàu Kiểm ngư vỏ thép KN-739-BV với 3 gói thầu.
10/05/2024 09:25
Đôi bảo vệ nguồn lợi thủy sản công bố kết quả gói thầu sửa chữa ca nô BV 1397.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT CƠ ĐIỆN TÂN CƯỜNG
10/06/2022 11:00
Đôi bảo vệ nguồn lợi thủy sản công bố KQMT gói thầu sửa chữa ca nô BV 1397 với 2 nhà thầu tham gia.
30/05/2022 11:11
Đôi bảo vệ nguồn lợi thủy sản đăng tải TBMT sửa chữa ca nô BV 1397 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
24/05/2022 15:04
Đôi bảo vệ nguồn lợi thủy sản đăng tải KHLCNT phê duyệt dự toán kinh phí và kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu sửa chữa ca nô BV 1397 với 3 gói thầu.
17/05/2022 15:23
Đôi bảo vệ nguồn lợi thủy sản đăng tải TBMT Gói số 1: Sửa chữa (Gói thầu dành cho nhà thầu là doanh nghiệp cấp nhỏ và siêu nhỏ) (Đăng tải trên báo đấu thầu số 211 ngày 07/11/2017) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
07/11/2017 02:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Đôi bảo vệ nguồn lợi thủy sản đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí Bảo hiểm của chủ đầu tư Đôi bảo vệ nguồn lợi thủy sản.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty Cổ phần Bảo hiểm Sài Gòn - Hà Nội
16/07/2024 08:44
Bên mời thầu Đôi bảo vệ nguồn lợi thủy sản đã đăng tải TBMT Chi phí Bảo hiểm của chủ đầu tư Đôi bảo vệ nguồn lợi thủy sản với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/06/2024 14:59
Bên mời thầu Đôi bảo vệ nguồn lợi thủy sản đã đăng tải TBMT Chi phí Bảo hiểm của chủ đầu tư Đôi bảo vệ nguồn lợi thủy sản với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
31/05/2024 07:34
Bên mời thầu Đôi bảo vệ nguồn lợi thủy sản đã đăng tải KHLCNT Mua Bảo hiểm tàu đối với tàu Kiểm ngư vỏ thép KN-739-BV của chủ đầu tư Đôi bảo vệ nguồn lợi thủy sản với 3 gói thầu.
10/05/2024 09:25
Bên mời thầu Đôi bảo vệ nguồn lợi thủy sản đã đăng tải kết quả gói thầu sửa chữa ca nô BV 1397 của chủ đầu tư Đôi bảo vệ nguồn lợi thủy sản.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT CƠ ĐIỆN TÂN CƯỜNG
10/06/2022 11:00
Bên mời thầu Đôi bảo vệ nguồn lợi thủy sản đã đăng tải TBMT sửa chữa ca nô BV 1397 của chủ đầu tư Đôi bảo vệ nguồn lợi thủy sản với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
24/05/2022 15:04
Bên mời thầu Đôi bảo vệ nguồn lợi thủy sản đã đăng tải KHLCNT phê duyệt dự toán kinh phí và kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu sửa chữa ca nô BV 1397 của chủ đầu tư Đôi bảo vệ nguồn lợi thủy sản với 3 gói thầu.
17/05/2022 15:23
Đôi bảo vệ nguồn lợi thủy sản đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa tàu kiểm ngư 90234 KN năm 2020.
29/10/2020 07:00
Đôi bảo vệ nguồn lợi thủy sản đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa tàu kiểm ngư VN 90234 năm 2019.
20/11/2019 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Đôi bảo vệ nguồn lợi thủy sản là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Đôi bảo vệ nguồn lợi thủy sản là chủ đầu tư của 2 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Đôi bảo vệ nguồn lợi thủy sản là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Đôi bảo vệ nguồn lợi thủy sản là chủ đầu tư của 2 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Đôi bảo vệ nguồn lợi thủy sản có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Đôi bảo vệ nguồn lợi thủy sản là chủ đầu tư có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Khi một cô gái kiên cường đã lâu, dường như sự mạnh mẽ của cô ấy sẽ thành điều đương nhiên. Vì vậy nên mọi người quên mất rằng, cô ấy cũng là con gái, cũng cần được bảo vệ, cần có chỗ dựa. "
Thương Thương Đặng
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh