Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Hải đoàn 42 Cảnh sát biển như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 42 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 40 gói thầu, trong đó có 42 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 12 gói (với 13 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 42 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 30 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,08 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 92,31%, Xây lắp 7,69%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.030.278.719 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.969.510.432 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,01%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Hải đoàn 42 Cảnh sát biển như sau:
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,08 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 92,31%, Xây lắp 7,69%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.030.278.719 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.969.510.432 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,01%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Hải đoàn 42 Cảnh sát biển đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư tổ chức thực hiện Chương trình công tác Dân vận Cảnh sát biển"Đồng hành với ngư dân" tại xã Gành Hào, tỉnh Cà Mau của chủ đầu tư Hải đoàn 42 Cảnh sát biển.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG NGUYÊN MẬU
15/08/2026 09:33
Bên mời thầu Hải đoàn 42 Cảnh sát biển đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư tổ chức thực hiện Chương trình công tác Dân vận Cảnh sát biển "Đồng hành với ngư dân" tại xã Gành Hào, tỉnh Cà Mau của chủ đầu tư Hải đoàn 42 Cảnh sát biển với 1 gói thầu.
11/08/2026 15:21
Bên mời thầu Hải đoàn 42 Cảnh sát biển đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư sửa chữa hệ thống lọc nước uống Hải đoàn 42 của chủ đầu tư Hải đoàn 42 Cảnh sát biển.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG NGUYÊN MẬU
10/08/2026 15:48
Bên mời thầu Hải đoàn 42 Cảnh sát biển đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư sửa chữa hệ thống lọc nước uống Hải đoàn 42 của chủ đầu tư Hải đoàn 42 Cảnh sát biển với 1 gói thầu.
10/08/2026 14:32
Bên mời thầu Hải đoàn 42 Cảnh sát biển đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư sửa chữa hệ thống lọc nước uống Hải đoàn 42 của chủ đầu tư Hải đoàn 42 Cảnh sát biển với 1 gói thầu.
03/08/2026 09:05
Bên mời thầu Hải đoàn 42 Cảnh sát biển đã đăng tải kết quả gói thầu Sữa chữa nhà máy lọc nước và nhà xe ô tô Hải đội 421 của chủ đầu tư Hải đoàn 42 Cảnh sát biển.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG HƯNG PHÁT NC
29/06/2026 20:56
Bên mời thầu Hải đoàn 42 Cảnh sát biển đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư bảo quản thường xuyên của chủ đầu tư Hải đoàn 42 Cảnh sát biển.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG NGUYÊN MẬU
26/06/2026 08:54
Bên mời thầu Hải đoàn 42 Cảnh sát biển đã đăng tải KHLCNT 866/QĐ-HĐ của chủ đầu tư Hải đoàn 42 Cảnh sát biển với 1 gói thầu.
23/06/2026 09:42
Bên mời thầu Hải đoàn 42 Cảnh sát biển đã đăng tải kết quả gói thầu Tuyên truyền pháp luật, các quy định về chống khai thác IUU và công tác phòng chống tội phạm ma túy tại xã Tam Giang, tỉnh Cà Mau của chủ đầu tư Hải đoàn 42 Cảnh sát biển.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG NGUYÊN MẬU
21/06/2026 10:15
Bên mời thầu Hải đoàn 42 Cảnh sát biển đã đăng tải KHLCNT Sữa chữa nhà máy lọc nước và nhà xe ô tô Hải đội 421 của chủ đầu tư Hải đoàn 42 Cảnh sát biển với 1 gói thầu.
19/06/2026 22:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hải đoàn 42 Cảnh sát biển công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư sửa chữa xe ô tô QC 10-71 và QC 11-73.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh doanh Hồ Thị Thúy 1968
23/06/2025 17:00
Hải đoàn 42 Cảnh sát biển công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư phục vụ bảo quản, kiểm sửa năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh doanh Hồ Thị Thúy 1968
19/06/2025 17:03
Hải đoàn 42 Cảnh sát biển công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư tàu thuyền.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh doanh Hồ Thị Thúy 1968
19/06/2025 16:23
Hải đoàn 42 Cảnh sát biển công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư sửa chữa xuồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG CÔNG NGHIỆP VÀ DỊCH VỤ KỸ THUẬT VÂN PHONG
19/06/2025 16:05
Hải đoàn 42 Cảnh sát biển công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư sửa chữa tàu CSB 6009.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh doanh Hồ Thị Thúy 1968
19/06/2025 15:28
Hải đoàn 42 Cảnh sát biển đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư sữa chữa xe ô tô QC 10-71 và QC 11-73 với 1 gói thầu.
18/06/2025 15:48
Hải đoàn 42 Cảnh sát biển đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư sửa chữa xuồng với 1 gói thầu.
13/06/2025 13:56
Hải đoàn 42 Cảnh sát biển đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư tàu thuyền với 1 gói thầu.
13/06/2025 13:39
Hải đoàn 42 Cảnh sát biển đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư sửa chữa tàu cảnh sát biển 6009 với 1 gói thầu.
13/06/2025 13:29
Hải đoàn 42 Cảnh sát biển đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư phục vụ bảo quản, kiểm sửa năm 2025 với 1 gói thầu.
13/06/2025 09:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Hải đoàn 42 Cảnh sát biển đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư tổ chức thực hiện Chương trình công tác Dân vận Cảnh sát biển"Đồng hành với ngư dân" tại xã Gành Hào, tỉnh Cà Mau của chủ đầu tư Hải đoàn 42 Cảnh sát biển.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG NGUYÊN MẬU
15/08/2026 09:33
Bên mời thầu Hải đoàn 42 Cảnh sát biển đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư tổ chức thực hiện Chương trình công tác Dân vận Cảnh sát biển "Đồng hành với ngư dân" tại xã Gành Hào, tỉnh Cà Mau của chủ đầu tư Hải đoàn 42 Cảnh sát biển với 1 gói thầu.
11/08/2026 15:21
Bên mời thầu Hải đoàn 42 Cảnh sát biển đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư sửa chữa hệ thống lọc nước uống Hải đoàn 42 của chủ đầu tư Hải đoàn 42 Cảnh sát biển.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG NGUYÊN MẬU
10/08/2026 15:48
Bên mời thầu Hải đoàn 42 Cảnh sát biển đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư sửa chữa hệ thống lọc nước uống Hải đoàn 42 của chủ đầu tư Hải đoàn 42 Cảnh sát biển với 1 gói thầu.
10/08/2026 14:32
Bên mời thầu Hải đoàn 42 Cảnh sát biển đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư sửa chữa hệ thống lọc nước uống Hải đoàn 42 của chủ đầu tư Hải đoàn 42 Cảnh sát biển với 1 gói thầu.
03/08/2026 09:05
Bên mời thầu Hải đoàn 42 Cảnh sát biển đã đăng tải kết quả gói thầu Sữa chữa nhà máy lọc nước và nhà xe ô tô Hải đội 421 của chủ đầu tư Hải đoàn 42 Cảnh sát biển.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG HƯNG PHÁT NC
29/06/2026 20:56
Bên mời thầu Hải đoàn 42 Cảnh sát biển đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư bảo quản thường xuyên của chủ đầu tư Hải đoàn 42 Cảnh sát biển.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG NGUYÊN MẬU
26/06/2026 08:54
Bên mời thầu Hải đoàn 42 Cảnh sát biển đã đăng tải KHLCNT 866/QĐ-HĐ của chủ đầu tư Hải đoàn 42 Cảnh sát biển với 1 gói thầu.
23/06/2026 09:42
Bên mời thầu Hải đoàn 42 Cảnh sát biển đã đăng tải kết quả gói thầu Tuyên truyền pháp luật, các quy định về chống khai thác IUU và công tác phòng chống tội phạm ma túy tại xã Tam Giang, tỉnh Cà Mau của chủ đầu tư Hải đoàn 42 Cảnh sát biển.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG NGUYÊN MẬU
21/06/2026 10:15
Bên mời thầu Hải đoàn 42 Cảnh sát biển đã đăng tải KHLCNT Sữa chữa nhà máy lọc nước và nhà xe ô tô Hải đội 421 của chủ đầu tư Hải đoàn 42 Cảnh sát biển với 1 gói thầu.
19/06/2026 22:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Hải đoàn 42 Cảnh sát biển là chủ đầu tư của 42 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 25 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 17 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Hải đoàn 42 Cảnh sát biển là chủ đầu tư của 13 TBMT, trong đó tự mời thầu 13 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Hải đoàn 42 Cảnh sát biển là chủ đầu tư của 42 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Hải đoàn 42 Cảnh sát biển có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Hải đoàn 42 Cảnh sát biển là chủ đầu tư có quan hệ với 15 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Luật pháp giống như mạng nhện, có thể bắt được ruồi nhỏ, nhưng lại để ong bắp cày phá vỡ chui qua. "
Jonathan Swift
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh