Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư HẠT KIỂM LÂM HUYỆN BA BỂ như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 4 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 834.522.340 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 807.491.550 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,24%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư HẠT KIỂM LÂM HUYỆN BA BỂ như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 834.522.340 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 807.491.550 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,24%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu HẠT KIỂM LÂM HUYỆN BA BỂ đã đăng tải kết quả gói thầu Giám định hiện trạng rừng, chức năng rừng bị khai thác trái pháp luật tại xã Chợ Rã, tỉnh Thái Nguyên của chủ đầu tư HẠT KIỂM LÂM HUYỆN BA BỂ.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Nghiên cứu và Phát triển Lâm nghiệp Nhiệt đới
22/09/2025 15:42
Bên mời thầu HẠT KIỂM LÂM HUYỆN BA BỂ đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Giám định tư pháp về hiện trạng rừng, chức năng rừng, khai thác rừng trái pháp luật tại thôn Tát Dài, xã Chợ Rã, tỉnh Thái Nguyên của chủ đầu tư HẠT KIỂM LÂM HUYỆN BA BỂ với 1 gói thầu.
09/09/2025 16:41
Bên mời thầu HẠT KIỂM LÂM HUYỆN BA BỂ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung ứng cây giống thực hiện trồng cây phân tán năm 2024 xã khu vực II, III trên địa bàn huyện Ba Bể của chủ đầu tư HẠT KIỂM LÂM HUYỆN BA BỂ.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Bàn Văn Chiến
28/08/2024 14:34
Bên mời thầu HẠT KIỂM LÂM HUYỆN BA BỂ đã đăng tải TBMT Cung ứng cây giống thực hiện trồng cây phân tán năm 2024 xã khu vực II, III trên địa bàn huyện Ba Bể của chủ đầu tư HẠT KIỂM LÂM HUYỆN BA BỂ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/06/2024 11:10
Bên mời thầu HẠT KIỂM LÂM HUYỆN BA BỂ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án, dự toán mua sắm: Trồng cây phân tán năm 2024 xã khu vực II, III trên địa bàn huyện Ba Bể của chủ đầu tư HẠT KIỂM LÂM HUYỆN BA BỂ với 1 gói thầu.
18/06/2024 09:01
Bên mời thầu HẠT KIỂM LÂM HUYỆN BA BỂ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung ứng cây giống phục vụ trồng cây phân tán năm 2023 trên địa bàn huyện Ba Bể của chủ đầu tư HẠT KIỂM LÂM HUYỆN BA BỂ.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Bàn Văn Chiến
20/07/2023 09:39
Bên mời thầu HẠT KIỂM LÂM HUYỆN BA BỂ đã đăng tải KHLCNT Cung ứng cây giống phục vụ trồng phân tán năm 2023 trên địa bàn huyện Ba Bể của chủ đầu tư HẠT KIỂM LÂM HUYỆN BA BỂ với 1 gói thầu.
07/07/2023 16:20
Bên mời thầu HẠT KIỂM LÂM HUYỆN BA BỂ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung ứng cây giống phục vụ trồng cây phân tán năm 2022 trên địa bàn huyện Ba Bể của chủ đầu tư HẠT KIỂM LÂM HUYỆN BA BỂ.
- Nhà thầu trúng thầu: Cơ sở sản xuất và kinh doanh giống cây trồng Mạnh Minh
12/07/2022 14:47
Bên mời thầu HẠT KIỂM LÂM HUYỆN BA BỂ đã đăng tải TBMT Cung ứng cây giống phục vụ trồng cây phân tán năm 2022 trên địa bàn huyện Ba Bể của chủ đầu tư HẠT KIỂM LÂM HUYỆN BA BỂ với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
20/06/2022 08:32
Bên mời thầu HẠT KIỂM LÂM HUYỆN BA BỂ đã đăng tải KHLCNT Cung ứng cây giống phục vụ trồng cây phân tán năm 2022 trên địa bàn huyện Ba Bể của chủ đầu tư HẠT KIỂM LÂM HUYỆN BA BỂ với 1 gói thầu.
27/05/2022 09:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
HẠT KIỂM LÂM HUYỆN BA BỂ công bố kết quả gói thầu Cung ứng cây giống thực hiện trồng cây phân tán năm 2024 xã khu vực II, III trên địa bàn huyện Ba Bể.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Bàn Văn Chiến
28/08/2024 14:34
HẠT KIỂM LÂM HUYỆN BA BỂ công bố KQMT gói thầu Cung ứng cây giống thực hiện trồng cây phân tán năm 2024 xã khu vực II, III trên địa bàn huyện Ba Bể với 1 nhà thầu tham gia.
05/07/2024 08:31
HẠT KIỂM LÂM HUYỆN BA BỂ đăng tải TBMT Cung ứng cây giống thực hiện trồng cây phân tán năm 2024 xã khu vực II, III trên địa bàn huyện Ba Bể theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/06/2024 11:10
HẠT KIỂM LÂM HUYỆN BA BỂ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án, dự toán mua sắm: Trồng cây phân tán năm 2024 xã khu vực II, III trên địa bàn huyện Ba Bể với 1 gói thầu.
18/06/2024 09:01
HẠT KIỂM LÂM HUYỆN BA BỂ công bố kết quả gói thầu Cung ứng cây giống phục vụ trồng cây phân tán năm 2023 trên địa bàn huyện Ba Bể.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Bàn Văn Chiến
20/07/2023 09:39
HẠT KIỂM LÂM HUYỆN BA BỂ đăng tải KHLCNT Cung ứng cây giống phục vụ trồng phân tán năm 2023 trên địa bàn huyện Ba Bể với 1 gói thầu.
07/07/2023 16:20
HẠT KIỂM LÂM HUYỆN BA BỂ công bố kết quả gói thầu Cung ứng cây giống phục vụ trồng cây phân tán năm 2022 trên địa bàn huyện Ba Bể.
- Nhà thầu trúng thầu: Cơ sở sản xuất và kinh doanh giống cây trồng Mạnh Minh
12/07/2022 14:47
HẠT KIỂM LÂM HUYỆN BA BỂ công bố KQMT gói thầu Cung ứng cây giống phục vụ trồng cây phân tán năm 2022 trên địa bàn huyện Ba Bể với 2 nhà thầu tham gia.
23/06/2022 14:23
HẠT KIỂM LÂM HUYỆN BA BỂ đăng tải TBMT Cung ứng cây giống phục vụ trồng cây phân tán năm 2022 trên địa bàn huyện Ba Bể theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
20/06/2022 08:32
HẠT KIỂM LÂM HUYỆN BA BỂ đăng tải KHLCNT Cung ứng cây giống phục vụ trồng cây phân tán năm 2022 trên địa bàn huyện Ba Bể với 1 gói thầu.
27/05/2022 09:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu HẠT KIỂM LÂM HUYỆN BA BỂ đã đăng tải kết quả gói thầu Giám định hiện trạng rừng, chức năng rừng bị khai thác trái pháp luật tại xã Chợ Rã, tỉnh Thái Nguyên của chủ đầu tư HẠT KIỂM LÂM HUYỆN BA BỂ.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Nghiên cứu và Phát triển Lâm nghiệp Nhiệt đới
22/09/2025 15:42
Bên mời thầu HẠT KIỂM LÂM HUYỆN BA BỂ đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Giám định tư pháp về hiện trạng rừng, chức năng rừng, khai thác rừng trái pháp luật tại thôn Tát Dài, xã Chợ Rã, tỉnh Thái Nguyên của chủ đầu tư HẠT KIỂM LÂM HUYỆN BA BỂ với 1 gói thầu.
09/09/2025 16:41
Bên mời thầu HẠT KIỂM LÂM HUYỆN BA BỂ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung ứng cây giống thực hiện trồng cây phân tán năm 2024 xã khu vực II, III trên địa bàn huyện Ba Bể của chủ đầu tư HẠT KIỂM LÂM HUYỆN BA BỂ.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Bàn Văn Chiến
28/08/2024 14:34
Bên mời thầu HẠT KIỂM LÂM HUYỆN BA BỂ đã đăng tải TBMT Cung ứng cây giống thực hiện trồng cây phân tán năm 2024 xã khu vực II, III trên địa bàn huyện Ba Bể của chủ đầu tư HẠT KIỂM LÂM HUYỆN BA BỂ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/06/2024 11:10
Bên mời thầu HẠT KIỂM LÂM HUYỆN BA BỂ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án, dự toán mua sắm: Trồng cây phân tán năm 2024 xã khu vực II, III trên địa bàn huyện Ba Bể của chủ đầu tư HẠT KIỂM LÂM HUYỆN BA BỂ với 1 gói thầu.
18/06/2024 09:01
Bên mời thầu HẠT KIỂM LÂM HUYỆN BA BỂ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung ứng cây giống phục vụ trồng cây phân tán năm 2023 trên địa bàn huyện Ba Bể của chủ đầu tư HẠT KIỂM LÂM HUYỆN BA BỂ.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Bàn Văn Chiến
20/07/2023 09:39
Bên mời thầu HẠT KIỂM LÂM HUYỆN BA BỂ đã đăng tải KHLCNT Cung ứng cây giống phục vụ trồng phân tán năm 2023 trên địa bàn huyện Ba Bể của chủ đầu tư HẠT KIỂM LÂM HUYỆN BA BỂ với 1 gói thầu.
07/07/2023 16:20
Bên mời thầu HẠT KIỂM LÂM HUYỆN BA BỂ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung ứng cây giống phục vụ trồng cây phân tán năm 2022 trên địa bàn huyện Ba Bể của chủ đầu tư HẠT KIỂM LÂM HUYỆN BA BỂ.
- Nhà thầu trúng thầu: Cơ sở sản xuất và kinh doanh giống cây trồng Mạnh Minh
12/07/2022 14:47
Bên mời thầu HẠT KIỂM LÂM HUYỆN BA BỂ đã đăng tải TBMT Cung ứng cây giống phục vụ trồng cây phân tán năm 2022 trên địa bàn huyện Ba Bể của chủ đầu tư HẠT KIỂM LÂM HUYỆN BA BỂ với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
20/06/2022 08:32
Bên mời thầu HẠT KIỂM LÂM HUYỆN BA BỂ đã đăng tải KHLCNT Cung ứng cây giống phục vụ trồng cây phân tán năm 2022 trên địa bàn huyện Ba Bể của chủ đầu tư HẠT KIỂM LÂM HUYỆN BA BỂ với 1 gói thầu.
27/05/2022 09:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư HẠT KIỂM LÂM HUYỆN BA BỂ là chủ đầu tư của 4 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư HẠT KIỂM LÂM HUYỆN BA BỂ là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư HẠT KIỂM LÂM HUYỆN BA BỂ là chủ đầu tư của 4 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư HẠT KIỂM LÂM HUYỆN BA BỂ có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư HẠT KIỂM LÂM HUYỆN BA BỂ là chủ đầu tư có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Bạn đi tiếp dù trở ngại có là gì đi nữa. Bạn chỉ đơn giản là từ chối bỏ cuộc – và khi con đường trở nên khắc nghiệt, bạn lại càng cứng rắn hơn. Và, bạn chiến thắng. "
Vince Lombardi
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh