Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm huyện Bảo Lạc như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 10 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 893.710.968 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 893.710.550 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm huyện Bảo Lạc như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 893.710.968 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 893.710.550 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm huyện Bảo Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Cây Giống ( cả cây trồng dặm) cây Quế, cây Sa Mộc, cây Thông Mã Vỹ của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm huyện Bảo Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIỐNG CÂY TRỒNG THUẬN AN
31/07/2026 22:14
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm huyện Bảo Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Phân bón lót năm 1 của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm huyện Bảo Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần vật tư nông nghiệp Cao Bằng
31/07/2026 15:25
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm huyện Bảo Lạc đã đăng tải KHLCNT Trồng rừng thay thế khi chuyển mục đích sử dụng rừng sang mục đích khác năm 2026 của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm huyện Bảo Lạc với 4 gói thầu.
24/07/2026 16:15
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm huyện Bảo Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Cây giống (cả trồng dặm) Cây Quế, Sa Mộc, Thông Mã Vĩ của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm huyện Bảo Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN GIANG HẢI YÊN BÁI
22/10/2025 09:53
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm huyện Bảo Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Phân bón lót năm 1 của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm huyện Bảo Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần vật tư nông nghiệp Cao Bằng
09/09/2025 17:34
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm huyện Bảo Lạc đã đăng tải KHLCNT Trồng rừng thay thế khi chuyển mục đích sử dụng rừng sang mục đích khác của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm huyện Bảo Lạc với 4 gói thầu.
26/08/2025 17:34
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm huyện Bảo Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 2: Giống cây Quế của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm huyện Bảo Lạc.
06/11/2023 21:07
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm huyện Bảo Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 1: Phân bón lót của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm huyện Bảo Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần vật tư nông nghiệp Cao Bằng
06/11/2023 20:40
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm huyện Bảo Lạc đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Trồng rừng thay thế diện tích rừng chuyển mục đích sử dụng để thực hiện theo quyết định số 850/QĐ-UBND, ngày 05/7/2022 của UBND tỉnh Cao Bằng của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm huyện Bảo Lạc với 2 gói thầu.
19/10/2023 09:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hạt Kiểm lâm huyện Bảo Lạc công bố kết quả gói thầu Gói số 2: Giống cây Quế.
- Nhà thầu trúng thầu: HTX dịch vụ nông nghiệp Ngọc Anh xã Yên Lạc
06/11/2023 21:07
Hạt Kiểm lâm huyện Bảo Lạc công bố kết quả gói thầu Gói số 1: Phân bón lót.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần vật tư nông nghiệp Cao Bằng
06/11/2023 20:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm huyện Bảo Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Cây Giống ( cả cây trồng dặm) cây Quế, cây Sa Mộc, cây Thông Mã Vỹ của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm huyện Bảo Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIỐNG CÂY TRỒNG THUẬN AN
31/07/2026 22:14
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm huyện Bảo Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Phân bón lót năm 1 của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm huyện Bảo Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần vật tư nông nghiệp Cao Bằng
31/07/2026 15:25
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm huyện Bảo Lạc đã đăng tải KHLCNT Trồng rừng thay thế khi chuyển mục đích sử dụng rừng sang mục đích khác năm 2026 của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm huyện Bảo Lạc với 4 gói thầu.
24/07/2026 16:15
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm huyện Bảo Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Cây giống (cả trồng dặm) Cây Quế, Sa Mộc, Thông Mã Vĩ của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm huyện Bảo Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN GIANG HẢI YÊN BÁI
22/10/2025 09:53
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm huyện Bảo Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Phân bón lót năm 1 của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm huyện Bảo Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần vật tư nông nghiệp Cao Bằng
09/09/2025 17:34
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm huyện Bảo Lạc đã đăng tải KHLCNT Trồng rừng thay thế khi chuyển mục đích sử dụng rừng sang mục đích khác của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm huyện Bảo Lạc với 4 gói thầu.
26/08/2025 17:34
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm huyện Bảo Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 2: Giống cây Quế của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm huyện Bảo Lạc.
06/11/2023 21:07
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm huyện Bảo Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 1: Phân bón lót của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm huyện Bảo Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần vật tư nông nghiệp Cao Bằng
06/11/2023 20:40
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm huyện Bảo Lạc đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Trồng rừng thay thế diện tích rừng chuyển mục đích sử dụng để thực hiện theo quyết định số 850/QĐ-UBND, ngày 05/7/2022 của UBND tỉnh Cao Bằng của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm huyện Bảo Lạc với 2 gói thầu.
19/10/2023 09:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm huyện Bảo Lạc là chủ đầu tư của 3 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 1 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm huyện Bảo Lạc là chủ đầu tư của 6 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm huyện Bảo Lạc có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm huyện Bảo Lạc là chủ đầu tư có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Phải khám phá và từ bỏ biết bao nhiêu điều trước khi chạm được đến cảm xúc trần trụi. "
Claude Debussy
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh