Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm huyện Mường Lát như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 11 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 50,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.965.303.836 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.895.735.301 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,17%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm huyện Mường Lát như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 50,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.965.303.836 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.895.735.301 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,17%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm huyện Mường Lát đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp phân bón thúc hữu cơ (vi sinh + NPK) thực hiện chăm sóc rừng trồng sản xuất năm thứ 2 loài cây gỗ lớn từ nguồn vốn ủy thác trồng rừng thay thế đợt 1 năm 2025 do Hạt Kiểm lâm Mường Lát được giao làm chủ đầu tư của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm huyện Mường Lát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÂN BÓN PHÚC THỊNH
26/08/2026 16:14
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm huyện Mường Lát đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Cung cấp phân bón thúc hữu cơ (vi sinh + NPK) thực hiện chăm sóc rừng trồng sản xuất năm thứ 2 loài cây gỗ lớn từ nguồn vốn ủy thác trồng rừng thay thế đợt 1 năm 2025 do Hạt Kiểm lâm Mường Lát được giao làm chủ đầu tư của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm huyện Mường Lát với 1 gói thầu.
26/08/2026 15:54
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm huyện Mường Lát đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Giám sát nhân công chăm sóc, bảo vệ rừng trồng phòng hộ của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm huyện Mường Lát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN LỘC PHÁT
26/06/2026 09:33
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm huyện Mường Lát đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Chi phí nhân công chăm sóc, bảo vệ rừng trồng phòng hộ của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm huyện Mường Lát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TMDV ĐỊNH DANH
26/06/2026 09:27
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm huyện Mường Lát đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp phân bón hữu cơ (vi sinh + NPK) của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm huyện Mường Lát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÂN BÓN PHÚC THỊNH
25/06/2026 20:27
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm huyện Mường Lát đã đăng tải KHLCNT các gói thầu thuộc nhiệm vụ: Chăm sóc, bảo vệ rừng trồng phòng hộ từ nguồn vốn ủy thác trồng rừng thay thế của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm huyện Mường Lát với 3 gói thầu.
21/06/2026 09:11
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm huyện Mường Lát đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp cây giống Trẩu và Phân bón hữu cơ (vi sinh + NPK của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm huyện Mường Lát.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ THÀNH OANH
15/12/2025 08:17
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm huyện Mường Lát đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Cung cấp cây giống Trẩu và Phân bón hữu cơ (vi sinh + NPK của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm huyện Mường Lát với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/11/2025 17:24
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm huyện Mường Lát đã đăng tải KHLCNT Dự toán hỗ trợ trồng rừng sản xuất cây gỗ lớn từ nguồn vốn ủy thác trồng rừng thay thế do Hạt Kiểm lâm huyện Mường Lát làm chủ đầu tư của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm huyện Mường Lát với 2 gói thầu.
19/11/2025 08:23
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm huyện Mường Lát đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công trồng rừng của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm huyện Mường Lát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XUÂN ĐÁNG
30/09/2025 14:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hạt Kiểm lâm huyện Mường Lát công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Tư vấn khảo sát, thiết kế trồng rừng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN LỘC PHÁT
25/07/2025 17:40
Hạt Kiểm lâm huyện Mường Lát công bố KQMT gói thầu Gói thầu: Tư vấn khảo sát, thiết kế trồng rừng với 1 nhà thầu tham gia.
07/07/2025 08:12
Hạt Kiểm lâm huyện Mường Lát đăng tải TBMT Gói thầu: Tư vấn khảo sát, thiết kế trồng rừng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/06/2025 16:09
Hạt Kiểm lâm huyện Mường Lát đăng tải KHLCNT Dự toán: Hỗ trợ trồng rừng loài cây gỗ lớn đợt 1 năm 2025 với 1 gói thầu.
10/06/2025 16:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm huyện Mường Lát đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp phân bón thúc hữu cơ (vi sinh + NPK) thực hiện chăm sóc rừng trồng sản xuất năm thứ 2 loài cây gỗ lớn từ nguồn vốn ủy thác trồng rừng thay thế đợt 1 năm 2025 do Hạt Kiểm lâm Mường Lát được giao làm chủ đầu tư của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm huyện Mường Lát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÂN BÓN PHÚC THỊNH
26/08/2026 16:14
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm huyện Mường Lát đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Cung cấp phân bón thúc hữu cơ (vi sinh + NPK) thực hiện chăm sóc rừng trồng sản xuất năm thứ 2 loài cây gỗ lớn từ nguồn vốn ủy thác trồng rừng thay thế đợt 1 năm 2025 do Hạt Kiểm lâm Mường Lát được giao làm chủ đầu tư của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm huyện Mường Lát với 1 gói thầu.
26/08/2026 15:54
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm huyện Mường Lát đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Giám sát nhân công chăm sóc, bảo vệ rừng trồng phòng hộ của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm huyện Mường Lát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN LỘC PHÁT
26/06/2026 09:33
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm huyện Mường Lát đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Chi phí nhân công chăm sóc, bảo vệ rừng trồng phòng hộ của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm huyện Mường Lát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TMDV ĐỊNH DANH
26/06/2026 09:27
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm huyện Mường Lát đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp phân bón hữu cơ (vi sinh + NPK) của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm huyện Mường Lát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÂN BÓN PHÚC THỊNH
25/06/2026 20:27
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm huyện Mường Lát đã đăng tải KHLCNT các gói thầu thuộc nhiệm vụ: Chăm sóc, bảo vệ rừng trồng phòng hộ từ nguồn vốn ủy thác trồng rừng thay thế của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm huyện Mường Lát với 3 gói thầu.
21/06/2026 09:11
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm huyện Mường Lát đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp cây giống Trẩu và Phân bón hữu cơ (vi sinh + NPK của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm huyện Mường Lát.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ THÀNH OANH
15/12/2025 08:17
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm huyện Mường Lát đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Cung cấp cây giống Trẩu và Phân bón hữu cơ (vi sinh + NPK của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm huyện Mường Lát với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/11/2025 17:24
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm huyện Mường Lát đã đăng tải KHLCNT Dự toán hỗ trợ trồng rừng sản xuất cây gỗ lớn từ nguồn vốn ủy thác trồng rừng thay thế do Hạt Kiểm lâm huyện Mường Lát làm chủ đầu tư của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm huyện Mường Lát với 2 gói thầu.
19/11/2025 08:23
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm huyện Mường Lát đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công trồng rừng của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm huyện Mường Lát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XUÂN ĐÁNG
30/09/2025 14:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm huyện Mường Lát là chủ đầu tư của 5 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 1 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 4 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm huyện Mường Lát là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm huyện Mường Lát là chủ đầu tư của 10 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm huyện Mường Lát có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm huyện Mường Lát là chủ đầu tư có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Sự đau khổ trong yêu đương làm người ta vui vẻ hơn những niềm vui do thứ khác mang lại. "
Dryden (Anh)
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh