Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm khu vực V như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 20 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 28 gói thầu, trong đó có 20 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 27 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.405.379.723 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.379.532.723 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,59%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm khu vực V như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.405.379.723 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.379.532.723 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,59%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm khu vực V đã đăng tải kết quả gói thầu Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Chỉnh lý và số hoá tài liệu lưu trữ của Hạt Kiểm lâm khu vực V của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm khu vực V.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KỸ THUẬT HỒNG MINH
26/05/2026 10:24
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm khu vực V đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu chỉnh lý và số hoá tài liệu lưu trữ của Hạt Kiểm lâm khu vực V của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm khu vực V với 1 gói thầu.
14/05/2026 11:01
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm khu vực V đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công công trình Sửa chưa phương tiện thuyền + máy cole của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm khu vực V.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN LỘC PHÁT TUYÊN QUANG
22/12/2025 09:21
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm khu vực V đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa phương tiện thuyền + máy cole của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm khu vực V.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HẢI ĐĂNG TUYÊN QUANG
22/12/2025 09:17
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm khu vực V đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa nhà làm việc, nhà bếp chốt bảo vệ rừng đội 5 của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm khu vực V.
22/12/2025 09:09
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm khu vực V đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát công trình Sửa chữa nhà làm việc, nhà bếp chốt bảo vệ rừng đội 5 của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm khu vực V.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN LỘC PHÁT TUYÊN QUANG
22/12/2025 09:07
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm khu vực V đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà làm việc, nhà bếp chốt bảo vệ rừng đội 5 của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm khu vực V với 2 gói thầu.
18/12/2025 14:27
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm khu vực V đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa phương tiện thuyền + máy cole của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm khu vực V với 2 gói thầu.
18/12/2025 11:46
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm khu vực V đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, làm mới bảng biển tuyên truyền của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm khu vực V.
- Nhà thầu trúng thầu: Lương Văn Vệ
16/12/2025 15:50
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm khu vực V đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy móc, trang thiết bị làm việc của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm khu vực V.
- Nhà thầu trúng thầu: Ma Thế Tân
16/12/2025 15:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hạt Kiểm lâm khu vực V công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN LỘC PHÁT TUYÊN QUANG
29/11/2024 16:56
Hạt Kiểm lâm khu vực V công bố kết quả gói thầu Sửa chữa nhà làm việc, nhà bếp của chốt bảo vệ rừng Phiêng Rào thuộc Hạt Kiểm lâm huyện Na Hang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HẢI ĐĂNG TUYÊN QUANG
29/11/2024 16:49
Hạt Kiểm lâm khu vực V công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng công trình: Sửa chữa Nhà làm việc, nhà bếp của Chốt bảo vệ rừng Năm Chang thuộc Hạt Kiểm lâm huyện Na Hang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN LỘC PHÁT TUYÊN QUANG
29/11/2024 15:36
Hạt Kiểm lâm khu vực V công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình: Sửa chữa Nhà làm việc, nhà bếp của Chốt bảo vệ rừng Năm Chang thuộc Hạt Kiểm lâm huyện Na Hang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HẢI ĐĂNG TUYÊN QUANG
29/11/2024 15:32
Hạt Kiểm lâm khu vực V đăng tải KHLCNT Sửa chữa Nhà làm việc, nhà bếp của Chốt bảo vệ rừng Năm Chang thuộc Hạt Kiểm lâm huyện Na Hang với 2 gói thầu.
16/11/2024 17:13
Hạt Kiểm lâm khu vực V đăng tải KHLCNT Sửa chữa Nhà làm việc, nhà bếp của chốt bảo vệ rừng Phiêng Rào thuộc Hạt Kiểm lâm huyện Na Hang với 2 gói thầu.
16/11/2024 17:05
Hạt Kiểm lâm khu vực V công bố kết quả gói thầu Sửa chữa nhà làm việc, nhà bếp của chốt bảo vệ rừng Bản Lãm thuộc Hạt Kiểm lâm huyện Na Hang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HẢI ĐĂNG TUYÊN QUANG
29/10/2024 16:40
Hạt Kiểm lâm khu vực V đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà làm việc, nhà bếp của Chốt bảo vệ rừng Bản Lãm thuộc Hạt Kiểm lâm huyện Na Hang với 1 gói thầu.
25/10/2024 21:19
Hạt Kiểm lâm khu vực V công bố kết quả gói thầu Mua bảo hộ lao động cho nhân viên hợp đồng tuần rừng thuộc Hạt Kiểm lâm huyện Na Hang.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng kinh doanh tổng hợp Nhung Lượng
14/06/2024 15:45
Hạt Kiểm lâm khu vực V đăng tải KHLCNT Mua bảo hộ lao động cho nhân viên hợp đồng tuần rừng thuộc Hạt Kiểm lâm huyện Na Hang với 1 gói thầu.
06/06/2024 15:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm khu vực V đã đăng tải kết quả gói thầu Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Chỉnh lý và số hoá tài liệu lưu trữ của Hạt Kiểm lâm khu vực V của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm khu vực V.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KỸ THUẬT HỒNG MINH
26/05/2026 10:24
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm khu vực V đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu chỉnh lý và số hoá tài liệu lưu trữ của Hạt Kiểm lâm khu vực V của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm khu vực V với 1 gói thầu.
14/05/2026 11:01
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm khu vực V đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công công trình Sửa chưa phương tiện thuyền + máy cole của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm khu vực V.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN LỘC PHÁT TUYÊN QUANG
22/12/2025 09:21
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm khu vực V đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa phương tiện thuyền + máy cole của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm khu vực V.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HẢI ĐĂNG TUYÊN QUANG
22/12/2025 09:17
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm khu vực V đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa nhà làm việc, nhà bếp chốt bảo vệ rừng đội 5 của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm khu vực V.
22/12/2025 09:09
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm khu vực V đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát công trình Sửa chữa nhà làm việc, nhà bếp chốt bảo vệ rừng đội 5 của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm khu vực V.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN LỘC PHÁT TUYÊN QUANG
22/12/2025 09:07
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm khu vực V đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà làm việc, nhà bếp chốt bảo vệ rừng đội 5 của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm khu vực V với 2 gói thầu.
18/12/2025 14:27
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm khu vực V đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa phương tiện thuyền + máy cole của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm khu vực V với 2 gói thầu.
18/12/2025 11:46
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm khu vực V đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, làm mới bảng biển tuyên truyền của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm khu vực V.
- Nhà thầu trúng thầu: Lương Văn Vệ
16/12/2025 15:50
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm khu vực V đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy móc, trang thiết bị làm việc của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm khu vực V.
- Nhà thầu trúng thầu: Ma Thế Tân
16/12/2025 15:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm khu vực V là chủ đầu tư của 20 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 9 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 11 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm khu vực V là chủ đầu tư của 27 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm khu vực V có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm khu vực V là chủ đầu tư có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Cậu có hiểu ý nghĩa về một ngôi nhà mang hạnh phúc trọn vẹn và chắc chắn không? Điều quan trọng không phải là ngôi nhà to hay nhỏ mà là cậu cần những người trong ngôi nhà đó như thế nào. "
Khuyết Danh
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh