Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Hạt kiểm lâm Nghi Lộc như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 0 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 1 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 0 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 100,00%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 0 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 0 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Hạt kiểm lâm Nghi Lộc như sau:
- Có quan hệ với 0 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 100,00%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 0 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 0 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Hạt kiểm lâm Nghi Lộc đã đăng tải TBMT Giao rừng gắn với giao đất lâm nghiệp và cấp GCN-QSDĐ trên địa bàn huyện Nghi Lộc giai đoạn 1 năm 2018 - 2019 của chủ đầu tư Hạt kiểm lâm Nghi Lộc với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
26/04/2019 16:47
Bên mời thầu Hạt kiểm lâm Nghi Lộc đã đăng tải KHLCNT Đề án giao rừng gắn với giao đất lâm nghiệp và cấp GCN-QSDĐ lâm nghiệp cho hộ gia đình, cá nhân, cộng đồng trên địa bàn tỉnh Nghệ An đợt 1 năm 2018 - 2019 của chủ đầu tư Hạt kiểm lâm Nghi Lộc với 1 gói thầu.
26/04/2019 13:23
Bên mời thầu Hạt kiểm lâm Nghi Lộc đã đăng tải KHLCNT Đề án giao rừng gắn với giao đất lâm nghiệp và cấp GCN-QSDĐ lâm nghiệp cho hộ gia đình, cá nhân, cộng đồng trên địa bàn tỉnh Nghệ An đợt 1 năm 2018 - 2019 của chủ đầu tư Hạt kiểm lâm Nghi Lộc với 1 gói thầu.
25/04/2019 11:38
Hạt kiểm lâm Nghi Lộc đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đề án giao rừng gắn với giao đất lâm nghiệp và cấp giấy chứng nhận quyền sử dụng đất cho hộ gia đình, cá nhân, cộng đồng dân cư trên địa bàn tỉnh Nghệ An.
25/04/2019 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hạt kiểm lâm Nghi Lộc đăng tải TBMT Giao rừng gắn với giao đất lâm nghiệp và cấp GCN-QSDĐ trên địa bàn huyện Nghi Lộc giai đoạn 1 năm 2018 - 2019 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
26/04/2019 16:47
Hạt kiểm lâm Nghi Lộc đăng tải KHLCNT Đề án giao rừng gắn với giao đất lâm nghiệp và cấp GCN-QSDĐ lâm nghiệp cho hộ gia đình, cá nhân, cộng đồng trên địa bàn tỉnh Nghệ An đợt 1 năm 2018 - 2019 với 1 gói thầu.
26/04/2019 13:23
Hạt kiểm lâm Nghi Lộc đăng tải KHLCNT Đề án giao rừng gắn với giao đất lâm nghiệp và cấp GCN-QSDĐ lâm nghiệp cho hộ gia đình, cá nhân, cộng đồng trên địa bàn tỉnh Nghệ An đợt 1 năm 2018 - 2019 với 1 gói thầu.
25/04/2019 11:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Hạt kiểm lâm Nghi Lộc đã đăng tải TBMT Giao rừng gắn với giao đất lâm nghiệp và cấp GCN-QSDĐ trên địa bàn huyện Nghi Lộc giai đoạn 1 năm 2018 - 2019 của chủ đầu tư Hạt kiểm lâm Nghi Lộc với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
26/04/2019 16:47
Bên mời thầu Hạt kiểm lâm Nghi Lộc đã đăng tải KHLCNT Đề án giao rừng gắn với giao đất lâm nghiệp và cấp GCN-QSDĐ lâm nghiệp cho hộ gia đình, cá nhân, cộng đồng trên địa bàn tỉnh Nghệ An đợt 1 năm 2018 - 2019 của chủ đầu tư Hạt kiểm lâm Nghi Lộc với 1 gói thầu.
26/04/2019 13:23
Bên mời thầu Hạt kiểm lâm Nghi Lộc đã đăng tải KHLCNT Đề án giao rừng gắn với giao đất lâm nghiệp và cấp GCN-QSDĐ lâm nghiệp cho hộ gia đình, cá nhân, cộng đồng trên địa bàn tỉnh Nghệ An đợt 1 năm 2018 - 2019 của chủ đầu tư Hạt kiểm lâm Nghi Lộc với 1 gói thầu.
25/04/2019 11:38
Hạt kiểm lâm Nghi Lộc đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đề án giao rừng gắn với giao đất lâm nghiệp và cấp giấy chứng nhận quyền sử dụng đất cho hộ gia đình, cá nhân, cộng đồng dân cư trên địa bàn tỉnh Nghệ An.
25/04/2019 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Hạt kiểm lâm Nghi Lộc là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Hạt kiểm lâm Nghi Lộc là chủ đầu tư của 2 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Hạt kiểm lâm Nghi Lộc là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Hạt kiểm lâm Nghi Lộc có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Trên thế gian này, có một số phụ nữ thích dùng sự dịu dàng để gói ghém tất cả, trong đó có cả đàn ông và cả trái tim vốn trơ cứng như đá của mình; còn một số phụ nữ khác thì lại thích dùng lớp vỏ bọc thật cứng để chụp lên mình, ngăn cách những người đàn ông ở bên ngoài, để bảo vệ cho trái tim yếu đuối của họ. "
Tiên Chanh
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh