Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư HẠT KIỂM LÂM PHONG NHA như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 5 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.370.875.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.370.875.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư HẠT KIỂM LÂM PHONG NHA như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.370.875.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.370.875.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu HẠT KIỂM LÂM PHONG NHA đã đăng tải kết quả gói thầu Pano tuyên truyền về quản lý bảo vệ rừng, bảo tồn thiên nhiên, đa dạng sinh học của chủ đầu tư HẠT KIỂM LÂM PHONG NHA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG T&Q
04/08/2026 09:07
Bên mời thầu HẠT KIỂM LÂM PHONG NHA đã đăng tải KHLCNT Pano tuyên truyền về quản lý bảo vệ rừng, bảo tồn thiên nhiên, đa dạng sinh học của chủ đầu tư HẠT KIỂM LÂM PHONG NHA với 1 gói thầu.
04/08/2026 09:03
Bên mời thầu HẠT KIỂM LÂM PHONG NHA đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp + thiết bị của chủ đầu tư HẠT KIỂM LÂM PHONG NHA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG TRƯỜNG THÀNH
30/12/2025 14:05
Bên mời thầu HẠT KIỂM LÂM PHONG NHA đã đăng tải kết quả gói thầu Quản lý dự án của chủ đầu tư HẠT KIỂM LÂM PHONG NHA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ AN SƠN
30/12/2025 14:03
Bên mời thầu HẠT KIỂM LÂM PHONG NHA đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công của chủ đầu tư HẠT KIỂM LÂM PHONG NHA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TỔNG HỢP TÍN NGHĨA
30/12/2025 14:00
Bên mời thầu HẠT KIỂM LÂM PHONG NHA đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo và mua sắm trang thiết bị Hạt Kiểm lâm Phong Nha thuộc Chi cục Kiểm lâm của chủ đầu tư HẠT KIỂM LÂM PHONG NHA với 3 gói thầu.
30/12/2025 13:56
HẠT KIỂM LÂM PHONG NHA đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, cải tạo và mua sắm trang thiết bị Hạt Kiểm lâm Phong Nha thuộc Chi cục Kiểm lâm.
30/12/2025 13:13
Bên mời thầu HẠT KIỂM LÂM PHONG NHA đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập BC KT-KT của chủ đầu tư HẠT KIỂM LÂM PHONG NHA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TỔNG HỢP TÍN NGHĨA
26/12/2025 14:16
Bên mời thầu HẠT KIỂM LÂM PHONG NHA đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án Sửa chữa, cải tạo và mua sắm trang thiết bị Hạt Kiểm lâm Phong Nha thuộc Chi cục Kiểm lâm của chủ đầu tư HẠT KIỂM LÂM PHONG NHA với 1 gói thầu.
26/12/2025 14:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư HẠT KIỂM LÂM PHONG NHA là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư HẠT KIỂM LÂM PHONG NHA là chủ đầu tư của 3 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 3 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư HẠT KIỂM LÂM PHONG NHA là chủ đầu tư của 5 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư HẠT KIỂM LÂM PHONG NHA có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư HẠT KIỂM LÂM PHONG NHA là chủ đầu tư có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Mục đích cuộc sống là làm nhân loại được đầy đủ và hạnh phúc. "
B. Bô - li - ai
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh