Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Hạt kiểm lâm Quế Phong như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 18 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 17 gói thầu, trong đó có 18 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 75,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 13.073.195.305 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.993.969.545 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,61%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Hạt kiểm lâm Quế Phong như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 75,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 13.073.195.305 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.993.969.545 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,61%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Hạt kiểm lâm Quế Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng hồ sơ thiết kế kỹ thuật và dự toán khoanh nuôi xúc tiến tái sinh tự nhiên theo nghị quyết số 137/2024/QH15 của Hạt Kiểm lâm Quế Phong của chủ đầu tư Hạt kiểm lâm Quế Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: Đoàn điều tra quy hoạch Lâm nghiệp
12/08/2026 08:47
Bên mời thầu Hạt kiểm lâm Quế Phong đã đăng tải KHLCNT Xây dựng hồ sơ thiết kế kỹ thuật và dự toán khoanh nuôi xúc tiến tái sinh tự nhiên theo nghị quyết số 137/2024/QH15 của Hạt Kiểm lâm Quế Phong của chủ đầu tư Hạt kiểm lâm Quế Phong với 1 gói thầu.
09/06/2026 16:02
Bên mời thầu Hạt kiểm lâm Quế Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Phí dịch vụ thanh toán tiền dịch vụ môi trường rừng thông qua bên thứ ba năm 2026 trên địa bàn 05 xã Mường Quàng, Tri Lễ, Thông Thụ, Tiền Phong và Quế Phong, tỉnh Nghệ An của chủ đầu tư Hạt kiểm lâm Quế Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: BƯU ĐIỆN TỈNH NGHỆ AN
03/06/2026 07:23
Bên mời thầu Hạt kiểm lâm Quế Phong đã đăng tải KHLCNT Phí dịch vụ thanh toán tiền dịch vụ môi trường rừng thông qua bên thứ ba năm 2026 trên địa bàn 05 xã Mường Quàng, Tri Lễ, Thông Thụ, Tiền Phong và Quế Phong, tỉnh Nghệ An của chủ đầu tư Hạt kiểm lâm Quế Phong với 1 gói thầu.
02/06/2026 15:40
Bên mời thầu Hạt kiểm lâm Quế Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa trạm KLĐB Tây Bắc thuộc Hạt Kiểm Lâm Quế Phong của chủ đầu tư Hạt kiểm lâm Quế Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Xây Dựng Thương Mại và Dịch Vụ Hà Đông NA
30/12/2025 14:02
Bên mời thầu Hạt kiểm lâm Quế Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết kế kỹ thuật và dự toán hạng mục hỗ trợ bảo vệ rừng thuộc Chương trình phát triển lâm nghiệp bền vững giao đoạn 2021-2025 năm 2025 của chủ đầu tư Hạt kiểm lâm Quế Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: Đoàn điều tra quy hoạch Lâm nghiệp
22/12/2025 14:42
Bên mời thầu Hạt kiểm lâm Quế Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa trạm KLĐB Tây Nam thuộc Hạt Kiểm Lâm Quế Phong của chủ đầu tư Hạt kiểm lâm Quế Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI TC92
19/12/2025 10:22
Bên mời thầu Hạt kiểm lâm Quế Phong đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa trạm KLĐB Tây Bắc thuộc Hạt Kiểm Lâm Quế Phong của chủ đầu tư Hạt kiểm lâm Quế Phong với 1 gói thầu.
17/12/2025 09:49
Bên mời thầu Hạt kiểm lâm Quế Phong đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa trạm KLĐB Tây Nam thuộc Hạt Kiểm Lâm Quế Phong của chủ đầu tư Hạt kiểm lâm Quế Phong với 1 gói thầu.
17/12/2025 09:46
Bên mời thầu Hạt kiểm lâm Quế Phong đã đăng tải KHLCNT Thiết kế kỹ thuật và dự toán hạng mục hỗ trợ bảo vệ rừng thuộc Chương trình phát triển lâm nghiệp bền vững giao đoạn 2021-2025 năm 2025 của chủ đầu tư Hạt kiểm lâm Quế Phong với 1 gói thầu.
15/12/2025 17:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hạt kiểm lâm Quế Phong đăng tải KHLCNT Dịch vụ chi trả tiền dịch vụ môi trường rừng qua hệ thống Bưu điện trên địa bàn huyện Quế Phong năm 2025 với 1 gói thầu.
31/07/2025 08:52
Hạt kiểm lâm Quế Phong công bố kết quả gói thầu Dịch vụ chi trả tiền dịch vụ môi trường rừng qua hệ thống Bưu điện trên địa bàn huyện Quế Phong năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: BƯU ĐIỆN TỈNH NGHỆ AN
13/05/2025 07:56
Hạt kiểm lâm Quế Phong đăng tải KHLCNT Dịch vụ chi trả tiền dịch vụ môi trường rừng qua hệ thống Bưu điện trên địa bàn huyện Quế Phong năm 2025 với 1 gói thầu.
12/05/2025 08:43
Hạt kiểm lâm Quế Phong đăng tải KHLCNT Dịch vụ chi trả tiền dịch vụ môi trường rừng qua hệ thống Bưu điện trên địa bàn huyện Quế Phong năm 2025 với 1 gói thầu.
09/05/2025 07:58
Hạt kiểm lâm Quế Phong đăng tải KHLCNT Dịch vụ chi trả tiền dịch vụ môi trường rừng qua hệ thống Bưu điện trên địa bàn huyện Quế Phong năm 2025 với 1 gói thầu.
08/05/2025 20:51
Hạt kiểm lâm Quế Phong công bố kết quả gói thầu dự toán mua sắm: Bảng hội trường phòng họp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ CÔNG NGHỆ KIM LONG
28/12/2024 11:19
Hạt kiểm lâm Quế Phong đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu
dự toán mua sắm: Bảng hội trường phòng họp với 1 gói thầu.
28/12/2024 10:44
Hạt kiểm lâm Quế Phong công bố kết quả gói thầu Tư vấn thực hiện nhiệm vụ giao rừng gắn với giao đất và cấp giấy chứng nhận QSDĐ lâm nghiệp cho hộ gia đình, cá nhân, cộng đồng dân cư trên địa bàn huyện Quế Phong năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: Đoàn điều tra quy hoạch Lâm nghiệp
17/11/2024 13:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Hạt kiểm lâm Quế Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng hồ sơ thiết kế kỹ thuật và dự toán khoanh nuôi xúc tiến tái sinh tự nhiên theo nghị quyết số 137/2024/QH15 của Hạt Kiểm lâm Quế Phong của chủ đầu tư Hạt kiểm lâm Quế Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: Đoàn điều tra quy hoạch Lâm nghiệp
12/08/2026 08:47
Bên mời thầu Hạt kiểm lâm Quế Phong đã đăng tải KHLCNT Xây dựng hồ sơ thiết kế kỹ thuật và dự toán khoanh nuôi xúc tiến tái sinh tự nhiên theo nghị quyết số 137/2024/QH15 của Hạt Kiểm lâm Quế Phong của chủ đầu tư Hạt kiểm lâm Quế Phong với 1 gói thầu.
09/06/2026 16:02
Bên mời thầu Hạt kiểm lâm Quế Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Phí dịch vụ thanh toán tiền dịch vụ môi trường rừng thông qua bên thứ ba năm 2026 trên địa bàn 05 xã Mường Quàng, Tri Lễ, Thông Thụ, Tiền Phong và Quế Phong, tỉnh Nghệ An của chủ đầu tư Hạt kiểm lâm Quế Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: BƯU ĐIỆN TỈNH NGHỆ AN
03/06/2026 07:23
Bên mời thầu Hạt kiểm lâm Quế Phong đã đăng tải KHLCNT Phí dịch vụ thanh toán tiền dịch vụ môi trường rừng thông qua bên thứ ba năm 2026 trên địa bàn 05 xã Mường Quàng, Tri Lễ, Thông Thụ, Tiền Phong và Quế Phong, tỉnh Nghệ An của chủ đầu tư Hạt kiểm lâm Quế Phong với 1 gói thầu.
02/06/2026 15:40
Bên mời thầu Hạt kiểm lâm Quế Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa trạm KLĐB Tây Bắc thuộc Hạt Kiểm Lâm Quế Phong của chủ đầu tư Hạt kiểm lâm Quế Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Xây Dựng Thương Mại và Dịch Vụ Hà Đông NA
30/12/2025 14:02
Bên mời thầu Hạt kiểm lâm Quế Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết kế kỹ thuật và dự toán hạng mục hỗ trợ bảo vệ rừng thuộc Chương trình phát triển lâm nghiệp bền vững giao đoạn 2021-2025 năm 2025 của chủ đầu tư Hạt kiểm lâm Quế Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: Đoàn điều tra quy hoạch Lâm nghiệp
22/12/2025 14:42
Bên mời thầu Hạt kiểm lâm Quế Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa trạm KLĐB Tây Nam thuộc Hạt Kiểm Lâm Quế Phong của chủ đầu tư Hạt kiểm lâm Quế Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI TC92
19/12/2025 10:22
Bên mời thầu Hạt kiểm lâm Quế Phong đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa trạm KLĐB Tây Bắc thuộc Hạt Kiểm Lâm Quế Phong của chủ đầu tư Hạt kiểm lâm Quế Phong với 1 gói thầu.
17/12/2025 09:49
Bên mời thầu Hạt kiểm lâm Quế Phong đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa trạm KLĐB Tây Nam thuộc Hạt Kiểm Lâm Quế Phong của chủ đầu tư Hạt kiểm lâm Quế Phong với 1 gói thầu.
17/12/2025 09:46
Bên mời thầu Hạt kiểm lâm Quế Phong đã đăng tải KHLCNT Thiết kế kỹ thuật và dự toán hạng mục hỗ trợ bảo vệ rừng thuộc Chương trình phát triển lâm nghiệp bền vững giao đoạn 2021-2025 năm 2025 của chủ đầu tư Hạt kiểm lâm Quế Phong với 1 gói thầu.
15/12/2025 17:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Hạt kiểm lâm Quế Phong là chủ đầu tư của 18 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 13 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 5 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Hạt kiểm lâm Quế Phong là chủ đầu tư của 8 TBMT, trong đó tự mời thầu 6 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Hạt kiểm lâm Quế Phong là chủ đầu tư của 15 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Hạt kiểm lâm Quế Phong có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Hạt kiểm lâm Quế Phong là chủ đầu tư có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Giới trẻ luôn luôn có cùng một vấn đề – làm sao để phản kháng và đi theo chuẩn mực cùng một lúc. Giờ họ đã giải quyết được vấn đề này bằng cách chống lại bố mẹ và bắt chước lẫn nhau. "
Quentin Crisp
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh