Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm thành phố Cẩm Phả như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 1 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 1 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 332.500.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 331.550.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,29%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm thành phố Cẩm Phả như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 332.500.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 331.550.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,29%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm thành phố Cẩm Phả đã đăng tải kết quả gói thầu Máy thổi gió đeo vai của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm thành phố Cẩm Phả.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Quốc Tế An Phước
06/04/2020 11:46
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm thành phố Cẩm Phả đã đăng tải TBMT Máy thổi gió đeo vai của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm thành phố Cẩm Phả với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
13/03/2020 17:09
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm thành phố Cẩm Phả đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Máy thổi gió đeo vai, nhiệm vụ: Mua sắm thiết bị phục vụ chữa cháy rừng năm 2020 của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm thành phố Cẩm Phả với 1 gói thầu.
12/03/2020 12:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hạt Kiểm lâm thành phố Cẩm Phả công bố KQMT gói thầu Rà soát hiện trạng rừng núi đá; đất thổ cư, đất nông nghiệp, đất dự án, đất khác nằm trong quy hoạch theo Quyết định 3722 QĐ-UBND ngày 19 9 2018 của UBND tỉnh Quảng Ninh trên địa bàn TP Cẩm Phả với 1 nhà thầu tham gia.
14/06/2021 09:56
Hạt Kiểm lâm thành phố Cẩm Phả đăng tải TBMT Rà soát hiện trạng rừng núi đá; đất thổ cư, đất nông nghiệp, đất dự án, đất khác nằm trong quy hoạch theo Quyết định 3722 QĐ-UBND ngày 19 9 2018 của UBND tỉnh Quảng Ninh trên địa bàn TP Cẩm Phả theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
23/05/2021 15:14
Hạt Kiểm lâm thành phố Cẩm Phả công bố kết quả gói thầu Máy thổi gió đeo vai.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Quốc Tế An Phước
06/04/2020 11:46
Hạt Kiểm lâm thành phố Cẩm Phả công bố KQMT gói thầu Máy thổi gió đeo vai với 3 nhà thầu tham gia.
20/03/2020 17:21
Hạt Kiểm lâm thành phố Cẩm Phả đăng tải TBMT Máy thổi gió đeo vai theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
13/03/2020 17:09
Hạt Kiểm lâm thành phố Cẩm Phả đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Máy thổi gió đeo vai, nhiệm vụ: Mua sắm thiết bị phục vụ chữa cháy rừng năm 2020 với 1 gói thầu.
12/03/2020 12:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm thành phố Cẩm Phả đã đăng tải kết quả gói thầu Máy thổi gió đeo vai của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm thành phố Cẩm Phả.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Quốc Tế An Phước
06/04/2020 11:46
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm thành phố Cẩm Phả đã đăng tải TBMT Máy thổi gió đeo vai của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm thành phố Cẩm Phả với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
13/03/2020 17:09
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm thành phố Cẩm Phả đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Máy thổi gió đeo vai, nhiệm vụ: Mua sắm thiết bị phục vụ chữa cháy rừng năm 2020 của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm thành phố Cẩm Phả với 1 gói thầu.
12/03/2020 12:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm thành phố Cẩm Phả là chủ đầu tư của 1 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 1 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm thành phố Cẩm Phả là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm thành phố Cẩm Phả là chủ đầu tư của 1 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm thành phố Cẩm Phả có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm thành phố Cẩm Phả là chủ đầu tư có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nụ cười là cách trang điểm đẹp nhất cho bất cứ người con gái nào. "
Marilyn Monroe
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh