Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm Thị xã Nghi Sơn như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 6 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.141.240.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.132.080.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,80%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm Thị xã Nghi Sơn như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.141.240.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.132.080.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,80%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm Thị xã Nghi Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua phân bón của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm Thị xã Nghi Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÂN BÓN PHÚC THỊNH
02/08/2022 17:11
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm Thị xã Nghi Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua cây giống (Keo tai tượng úc và keo lai mô) của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm Thị xã Nghi Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BÙI GIA TRANG VIÊN
02/08/2022 17:10
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm Thị xã Nghi Sơn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua cây giống (Keo tai tượng úc và keo lai mô) của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm Thị xã Nghi Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
15/07/2022 09:31
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm Thị xã Nghi Sơn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua cây giống (Keo tai tượng úc và keo lai mô) của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm Thị xã Nghi Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
08/07/2022 15:42
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm Thị xã Nghi Sơn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua phân bón của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm Thị xã Nghi Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
08/07/2022 15:40
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm Thị xã Nghi Sơn đã đăng tải KHLCNT Trồng rừng sản xuất năm 2022 trên địa bàn thị xã Nghi Sơn của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm Thị xã Nghi Sơn với 2 gói thầu.
08/07/2022 14:26
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm Thị xã Nghi Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Cung cấp cây giống (Keo tai tượng Úc) của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm Thị xã Nghi Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ THÀNH OANH
11/11/2021 10:20
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm Thị xã Nghi Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung phân bón trồng rừng của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm Thị xã Nghi Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TỰ LONG
16/10/2021 08:05
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm Thị xã Nghi Sơn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Cung cấp cây giống (Keo tai tượng Úc) của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm Thị xã Nghi Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
05/10/2021 15:40
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm Thị xã Nghi Sơn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Cung phân bón trồng rừng của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm Thị xã Nghi Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
30/09/2021 17:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hạt Kiểm lâm Thị xã Nghi Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua phân bón.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÂN BÓN PHÚC THỊNH
02/08/2022 17:11
Hạt Kiểm lâm Thị xã Nghi Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua cây giống (Keo tai tượng úc và keo lai mô).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BÙI GIA TRANG VIÊN
02/08/2022 17:10
Hạt Kiểm lâm Thị xã Nghi Sơn công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Mua cây giống (Keo tai tượng úc và keo lai mô) với 1 nhà thầu tham gia.
21/07/2022 16:33
Hạt Kiểm lâm Thị xã Nghi Sơn công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Mua phân bón với 1 nhà thầu tham gia.
18/07/2022 16:23
Hạt Kiểm lâm Thị xã Nghi Sơn đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua cây giống (Keo tai tượng úc và keo lai mô) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
15/07/2022 09:31
Hạt Kiểm lâm Thị xã Nghi Sơn đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua cây giống (Keo tai tượng úc và keo lai mô) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
08/07/2022 15:42
Hạt Kiểm lâm Thị xã Nghi Sơn đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua phân bón theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
08/07/2022 15:40
Hạt Kiểm lâm Thị xã Nghi Sơn đăng tải KHLCNT Trồng rừng sản xuất năm 2022 trên địa bàn thị xã Nghi Sơn với 2 gói thầu.
08/07/2022 14:26
Hạt Kiểm lâm Thị xã Nghi Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Cung cấp cây giống (Keo tai tượng Úc).
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ THÀNH OANH
11/11/2021 10:20
Hạt Kiểm lâm Thị xã Nghi Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung phân bón trồng rừng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TỰ LONG
16/10/2021 08:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm Thị xã Nghi Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua phân bón của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm Thị xã Nghi Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÂN BÓN PHÚC THỊNH
02/08/2022 17:11
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm Thị xã Nghi Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua cây giống (Keo tai tượng úc và keo lai mô) của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm Thị xã Nghi Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BÙI GIA TRANG VIÊN
02/08/2022 17:10
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm Thị xã Nghi Sơn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua cây giống (Keo tai tượng úc và keo lai mô) của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm Thị xã Nghi Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
15/07/2022 09:31
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm Thị xã Nghi Sơn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua cây giống (Keo tai tượng úc và keo lai mô) của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm Thị xã Nghi Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
08/07/2022 15:42
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm Thị xã Nghi Sơn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua phân bón của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm Thị xã Nghi Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
08/07/2022 15:40
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm Thị xã Nghi Sơn đã đăng tải KHLCNT Trồng rừng sản xuất năm 2022 trên địa bàn thị xã Nghi Sơn của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm Thị xã Nghi Sơn với 2 gói thầu.
08/07/2022 14:26
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm Thị xã Nghi Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Cung cấp cây giống (Keo tai tượng Úc) của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm Thị xã Nghi Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ THÀNH OANH
11/11/2021 10:20
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm Thị xã Nghi Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung phân bón trồng rừng của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm Thị xã Nghi Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TỰ LONG
16/10/2021 08:05
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm Thị xã Nghi Sơn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Cung cấp cây giống (Keo tai tượng Úc) của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm Thị xã Nghi Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
05/10/2021 15:40
Bên mời thầu Hạt Kiểm lâm Thị xã Nghi Sơn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Cung phân bón trồng rừng của chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm Thị xã Nghi Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
30/09/2021 17:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm Thị xã Nghi Sơn là chủ đầu tư của 3 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm Thị xã Nghi Sơn là chủ đầu tư của 5 TBMT, trong đó tự mời thầu 5 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm Thị xã Nghi Sơn là chủ đầu tư của 4 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm Thị xã Nghi Sơn có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Hạt Kiểm lâm Thị xã Nghi Sơn là chủ đầu tư có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"The loser says, “It may be possible but it is too difficult”.Người chiến thắng nói: ”Việc đó khó nhưng có thể làm được”.Kẻ chiến bại nói: ”Việc đó có thể làm được nhưng quá khó”. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026