Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Hạt kiểm lâm Tương Dương như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 11 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 16,67%, Tư vấn 83,33%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.358.225.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.305.314.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,47%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Hạt kiểm lâm Tương Dương như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 16,67%, Tư vấn 83,33%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.358.225.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.305.314.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,47%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Hạt kiểm lâm Tương Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ phi tư vấn chi trả tiền Dịch vụ môi trường rừng qua bên thứ ba của chủ đầu tư Hạt kiểm lâm Tương Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: BƯU ĐIỆN TỈNH NGHỆ AN
18/05/2026 16:15
Bên mời thầu Hạt kiểm lâm Tương Dương đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt danh mục dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu
Dự toán mua sắm: Phí dịch vụ thanh toán tiền DVMTR
thông qua bên thứ ba năm 2026 của chủ đầu tư Hạt kiểm lâm Tương Dương với 1 gói thầu.
06/05/2026 14:44
Bên mời thầu Hạt kiểm lâm Tương Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng công trình của chủ đầu tư Hạt kiểm lâm Tương Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM & XD BẮC TRUNG BỘ
19/12/2025 10:29
Bên mời thầu Hạt kiểm lâm Tương Dương đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa hạt kiểm lâm Tương Dương: (Bể nước, nhà tắm, vệ sinh văn phòng Hạt; Trạm Kiểm lâm địa bàn Khe Bố). của chủ đầu tư Hạt kiểm lâm Tương Dương với 1 gói thầu.
17/12/2025 08:55
Bên mời thầu Hạt kiểm lâm Tương Dương đã đăng tải kết quả gói thầu gói thầu số 01: Chi phí lập hồ sơ lần đầu về bảo vệ rừng cho Hộ gia đình, cá nhân, cộng đồng dân cư của chủ đầu tư Hạt kiểm lâm Tương Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: Đoàn điều tra quy hoạch Lâm nghiệp
20/06/2025 16:13
Bên mời thầu Hạt kiểm lâm Tương Dương đã đăng tải TBMT gói thầu số 01: Chi phí lập hồ sơ lần đầu về bảo vệ rừng cho Hộ gia đình, cá nhân, cộng đồng dân cư của chủ đầu tư Hạt kiểm lâm Tương Dương với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/05/2025 17:03
Bên mời thầu Hạt kiểm lâm Tương Dương đã đăng tải TBMT gói thầu số 01: Chi phí lập hồ sơ lần đầu về bảo vệ rừng cho Hộ gia đình, cá nhân, cộng đồng dân cư của chủ đầu tư Hạt kiểm lâm Tương Dương với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/05/2025 15:36
Bên mời thầu Hạt kiểm lâm Tương Dương đã đăng tải KHLCNT Chương trình phát triển lâm nghiệp bền vững năm 2025 huyện Tương Dương của chủ đầu tư Hạt kiểm lâm Tương Dương với 1 gói thầu.
19/05/2025 15:28
Bên mời thầu Hạt kiểm lâm Tương Dương đã đăng tải KHLCNT Chương trình phát triển lâm nghiệp bền vững năm 2025 huyện Tương Dương của chủ đầu tư Hạt kiểm lâm Tương Dương với 1 gói thầu.
16/05/2025 10:18
Bên mời thầu Hạt kiểm lâm Tương Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng công trình của chủ đầu tư Hạt kiểm lâm Tương Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM & XD BẮC TRUNG BỘ
16/12/2024 20:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hạt kiểm lâm Tương Dương công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ phi tư vấn chi trả tiền Dịch vụ môi trường rừng qua bên thứ ba.
- Nhà thầu trúng thầu: BƯU ĐIỆN TỈNH NGHỆ AN
18/05/2026 16:15
Hạt kiểm lâm Tương Dương công bố kết quả gói thầu gói thầu số 01: Chi phí lập hồ sơ lần đầu về bảo vệ rừng cho Hộ gia đình, cá nhân, cộng đồng dân cư.
- Nhà thầu trúng thầu: Đoàn điều tra quy hoạch Lâm nghiệp
20/06/2025 16:13
Hạt kiểm lâm Tương Dương công bố KQMT gói thầu gói thầu số 01: Chi phí lập hồ sơ lần đầu về bảo vệ rừng cho Hộ gia đình, cá nhân, cộng đồng dân cư với 1 nhà thầu tham gia.
07/06/2025 11:12
Hạt kiểm lâm Tương Dương đăng tải TBMT gói thầu số 01: Chi phí lập hồ sơ lần đầu về bảo vệ rừng cho Hộ gia đình, cá nhân, cộng đồng dân cư theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/05/2025 17:03
Hạt kiểm lâm Tương Dương đăng tải TBMT gói thầu số 01: Chi phí lập hồ sơ lần đầu về bảo vệ rừng cho Hộ gia đình, cá nhân, cộng đồng dân cư theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/05/2025 15:36
Hạt kiểm lâm Tương Dương đăng tải KHLCNT Chương trình phát triển lâm nghiệp bền vững năm 2025 huyện Tương Dương với 1 gói thầu.
19/05/2025 15:28
Hạt kiểm lâm Tương Dương đăng tải KHLCNT Chương trình phát triển lâm nghiệp bền vững năm 2025 huyện Tương Dương với 1 gói thầu.
16/05/2025 10:18
Hạt kiểm lâm Tương Dương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định HSMT, KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG MIỀN TÂY
25/11/2024 17:25
Hạt kiểm lâm Tương Dương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẠI QUANG
25/11/2024 17:24
Hạt kiểm lâm Tương Dương đăng tải KHLCNT Cải tạo sửa chữa nhà ăn, nhà vệ sinh, hàng rào Trạm Tam Thái Hạt kiểm lâm Tương Dương với 3 gói thầu.
25/11/2024 17:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Hạt kiểm lâm Tương Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ phi tư vấn chi trả tiền Dịch vụ môi trường rừng qua bên thứ ba của chủ đầu tư Hạt kiểm lâm Tương Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: BƯU ĐIỆN TỈNH NGHỆ AN
18/05/2026 16:15
Bên mời thầu Hạt kiểm lâm Tương Dương đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt danh mục dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu
Dự toán mua sắm: Phí dịch vụ thanh toán tiền DVMTR
thông qua bên thứ ba năm 2026 của chủ đầu tư Hạt kiểm lâm Tương Dương với 1 gói thầu.
06/05/2026 14:44
Bên mời thầu Hạt kiểm lâm Tương Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng công trình của chủ đầu tư Hạt kiểm lâm Tương Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM & XD BẮC TRUNG BỘ
19/12/2025 10:29
Bên mời thầu Hạt kiểm lâm Tương Dương đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa hạt kiểm lâm Tương Dương: (Bể nước, nhà tắm, vệ sinh văn phòng Hạt; Trạm Kiểm lâm địa bàn Khe Bố). của chủ đầu tư Hạt kiểm lâm Tương Dương với 1 gói thầu.
17/12/2025 08:55
Bên mời thầu Hạt kiểm lâm Tương Dương đã đăng tải kết quả gói thầu gói thầu số 01: Chi phí lập hồ sơ lần đầu về bảo vệ rừng cho Hộ gia đình, cá nhân, cộng đồng dân cư của chủ đầu tư Hạt kiểm lâm Tương Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: Đoàn điều tra quy hoạch Lâm nghiệp
20/06/2025 16:13
Bên mời thầu Hạt kiểm lâm Tương Dương đã đăng tải TBMT gói thầu số 01: Chi phí lập hồ sơ lần đầu về bảo vệ rừng cho Hộ gia đình, cá nhân, cộng đồng dân cư của chủ đầu tư Hạt kiểm lâm Tương Dương với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/05/2025 17:03
Bên mời thầu Hạt kiểm lâm Tương Dương đã đăng tải TBMT gói thầu số 01: Chi phí lập hồ sơ lần đầu về bảo vệ rừng cho Hộ gia đình, cá nhân, cộng đồng dân cư của chủ đầu tư Hạt kiểm lâm Tương Dương với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/05/2025 15:36
Bên mời thầu Hạt kiểm lâm Tương Dương đã đăng tải KHLCNT Chương trình phát triển lâm nghiệp bền vững năm 2025 huyện Tương Dương của chủ đầu tư Hạt kiểm lâm Tương Dương với 1 gói thầu.
19/05/2025 15:28
Bên mời thầu Hạt kiểm lâm Tương Dương đã đăng tải KHLCNT Chương trình phát triển lâm nghiệp bền vững năm 2025 huyện Tương Dương của chủ đầu tư Hạt kiểm lâm Tương Dương với 1 gói thầu.
16/05/2025 10:18
Bên mời thầu Hạt kiểm lâm Tương Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng công trình của chủ đầu tư Hạt kiểm lâm Tương Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM & XD BẮC TRUNG BỘ
16/12/2024 20:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Hạt kiểm lâm Tương Dương là chủ đầu tư của 8 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 6 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Hạt kiểm lâm Tương Dương là chủ đầu tư của 6 TBMT, trong đó tự mời thầu 4 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Hạt kiểm lâm Tương Dương là chủ đầu tư của 9 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Hạt kiểm lâm Tương Dương có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Hạt kiểm lâm Tương Dương là chủ đầu tư có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tất cả mọi thứ sẽ đến với người biết hối hả trong khi chờ đợi. "
Thomas Edison
Sự kiện trong nước: Anh hùng dân tộc Trần Quốc Tuấn sinh năm 1226 quê ở làng Tức Mặc, Mỹ Lộc tỉnh Nam Định. Ông có tài quân sự, khi giặc Nguyên sang cướp nước ta, ông được Trần Nhân Tông phong làm Tiết chế các đạo quân thuỷ bộ. Thế giặc mạnh, nhà vua lo ngại muốn tạm hàng, ông khảng khái nói: "Bệ hạ muốn hàng, xin hãy chém đầu tôi trước rồi hãy hàng". Ông làm "Hịch tướng sĩ" khích lệ lòng quân, đôn đốc các vương hầu, binh tướng tận trung cứu nước. Dưới tài lãnh đạo của ông, quân dân ta chiến thắng vang dội ở Chương Dương, Hàm Tử, Vạn Kiếp, Bạch Đằng, đuổi giặc ra khỏi nước. Ông được thăng chức Hưng Đạo Vương. Ông thường tiến cử nhiều người có tài ra giúp lập nên nghiệp lớn như Phạm Ngũ Lão, Dã Tượng, Yết Kiêu ... bất kể họ thuộc thành phần nào trong xã hội. Ngoài "Hịch tướng sĩ" ông còn là tác giả của "Binh thư yếu lược" và "Vạn Kiếp tông bí truyền thư". Ông mất ngày 3-9-1300, thọ 74 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh