Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Học viện Hậu cần như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 31 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 5 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 48 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 46 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 138.750.764.496 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 136.402.231.409 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,69%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Học viện Hậu cần như sau:
- Có quan hệ với 31 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 138.750.764.496 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 136.402.231.409 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,69%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Học viện Hậu cần đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm trang thiết bị phục vụ huấn luyện quân sự và vật tư hàng hóa phục vụ công tác phúc lợi chung năm 2022 của chủ đầu tư Học viện Hậu cần.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ ANH EM
21/10/2022 16:57
Bên mời thầu Học viện Hậu cần đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu “Mua sắm quân trang” của chủ đầu tư Học viện Hậu cần.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN X20
18/10/2022 16:13
Bên mời thầu Học viện Hậu cần đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu XD: Xây dựng cổng, tường rào của chủ đầu tư Học viện Hậu cần.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG HOÀNG HƯNG
03/10/2022 17:31
Bên mời thầu Học viện Hậu cần đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu XD: Cải tạo sửa chữa nhà khách T1 của chủ đầu tư Học viện Hậu cần.
19/09/2022 17:20
Bên mời thầu Học viện Hậu cần đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu XD: Cải tạo, sửa chữa nhà S34 của chủ đầu tư Học viện Hậu cần.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ SƠN TIẾN
19/09/2022 16:59
Bên mời thầu Học viện Hậu cần đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu XD: Xây dựng nhà để xe khu vực 2-Học viện Hậu cần của chủ đầu tư Học viện Hậu cần.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần xây dựng thương mại và Dịch vụ Duyên Hải
16/09/2022 15:19
Bên mời thầu Học viện Hậu cần đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm doanh cụ năm 2022 của chủ đầu tư Học viện Hậu cần.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÂN TRƯỜNG PHÁT
18/08/2022 14:21
Bên mời thầu Học viện Hậu cần đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm, lắp đặt thiết bị phòng tập thể lực Tiểu đoàn 4 và 04 phòng tập thể lực cho các đại đội Tiểu đoàn 3 của chủ đầu tư Học viện Hậu cần.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN RUBY FITNESS
16/08/2022 08:25
Bên mời thầu Học viện Hậu cần đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu XD: Cải tạo, sửa chữa nhà S22 của chủ đầu tư Học viện Hậu cần.
10/08/2022 10:51
Bên mời thầu Học viện Hậu cần đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu XD: Cải tạo, sửa chữa nhà S20 của chủ đầu tư Học viện Hậu cần.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG NVC
10/08/2022 10:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Học viện Hậu cần công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp trang thiết bị phục vụ công tác quản lý, điều hành, phục vụ huấn luyện quân sự năm 2020.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ HOÀNG LIÊN
05/12/2020 09:11
Học viện Hậu cần công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp trang thiết bị phục vụ công tác quản lý, điều hành, phục vụ huấn luyện quân sự năm 2020 với 2 nhà thầu tham gia.
09/11/2020 17:45
Học viện Hậu cần đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Cung cấp trang thiết bị phục vụ công tác quản lý, điều hành, phục vụ huấn luyện quân sự năm 2020 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
30/10/2020 17:43
Học viện Hậu cần đăng tải KHLCNT Đầu tư nâng cấp trang thiết bị đào tạo – Sử dụng NSNN giao năm 2020 với 3 gói thầu.
29/10/2020 13:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Học viện Hậu cần đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm trang thiết bị phục vụ huấn luyện quân sự và vật tư hàng hóa phục vụ công tác phúc lợi chung năm 2022 của chủ đầu tư Học viện Hậu cần.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ ANH EM
21/10/2022 16:57
Bên mời thầu Học viện Hậu cần đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu “Mua sắm quân trang” của chủ đầu tư Học viện Hậu cần.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN X20
18/10/2022 16:13
Bên mời thầu Học viện Hậu cần đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu XD: Xây dựng cổng, tường rào của chủ đầu tư Học viện Hậu cần.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG HOÀNG HƯNG
03/10/2022 17:31
Bên mời thầu Học viện Hậu cần đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu XD: Cải tạo sửa chữa nhà khách T1 của chủ đầu tư Học viện Hậu cần.
19/09/2022 17:20
Bên mời thầu Học viện Hậu cần đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu XD: Cải tạo, sửa chữa nhà S34 của chủ đầu tư Học viện Hậu cần.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ SƠN TIẾN
19/09/2022 16:59
Bên mời thầu Học viện Hậu cần đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu XD: Xây dựng nhà để xe khu vực 2-Học viện Hậu cần của chủ đầu tư Học viện Hậu cần.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần xây dựng thương mại và Dịch vụ Duyên Hải
16/09/2022 15:19
Bên mời thầu Học viện Hậu cần đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm doanh cụ năm 2022 của chủ đầu tư Học viện Hậu cần.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÂN TRƯỜNG PHÁT
18/08/2022 14:21
Bên mời thầu Học viện Hậu cần đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm, lắp đặt thiết bị phòng tập thể lực Tiểu đoàn 4 và 04 phòng tập thể lực cho các đại đội Tiểu đoàn 3 của chủ đầu tư Học viện Hậu cần.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN RUBY FITNESS
16/08/2022 08:25
Bên mời thầu Học viện Hậu cần đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu XD: Cải tạo, sửa chữa nhà S22 của chủ đầu tư Học viện Hậu cần.
10/08/2022 10:51
Bên mời thầu Học viện Hậu cần đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu XD: Cải tạo, sửa chữa nhà S20 của chủ đầu tư Học viện Hậu cần.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG NVC
10/08/2022 10:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Học viện Hậu cần là chủ đầu tư của 2 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 1 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Học viện Hậu cần là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Học viện Hậu cần là chủ đầu tư của 48 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Học viện Hậu cần có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Học viện Hậu cần là chủ đầu tư có quan hệ với 31 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hãy đeo những thất bại của mình như tấm huân chương vinh quang. "
Sundar Pichai
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh