Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư HỘI CHỮ THẬP ĐỎ TỈNH LẠNG SƠN như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 16 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 16 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 13 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.682.874.519 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.282.824.519 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 11,04%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư HỘI CHỮ THẬP ĐỎ TỈNH LẠNG SƠN như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.682.874.519 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.282.824.519 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 11,04%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu HỘI CHỮ THẬP ĐỎ TỈNH LẠNG SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập bản vẽ thiết kế và dự toán của chủ đầu tư HỘI CHỮ THẬP ĐỎ TỈNH LẠNG SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG MINH NHẬT
21/06/2026 19:50
Bên mời thầu HỘI CHỮ THẬP ĐỎ TỈNH LẠNG SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công, thẩm tra dự toán của chủ đầu tư HỘI CHỮ THẬP ĐỎ TỈNH LẠNG SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH dịch vụ đầu tư xây dựng Yến Anh
21/06/2026 19:43
Bên mời thầu HỘI CHỮ THẬP ĐỎ TỈNH LẠNG SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư HỘI CHỮ THẬP ĐỎ TỈNH LẠNG SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH dịch vụ đầu tư xây dựng Yến Anh
21/06/2026 19:36
Bên mời thầu HỘI CHỮ THẬP ĐỎ TỈNH LẠNG SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư HỘI CHỮ THẬP ĐỎ TỈNH LẠNG SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: Vũ Thị Luận
21/06/2026 19:28
Bên mời thầu HỘI CHỮ THẬP ĐỎ TỈNH LẠNG SƠN đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa cơ sở vật chất thuộc tiểu dự án “Trường học an toàn” trên địa bàn tỉnh Lạng Sơn của chủ đầu tư HỘI CHỮ THẬP ĐỎ TỈNH LẠNG SƠN với 2 gói thầu.
21/06/2026 19:22
Bên mời thầu HỘI CHỮ THẬP ĐỎ TỈNH LẠNG SƠN đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt dự toán chuẩn bị đầu tư và kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: Cải tạo, sửa chữa cơ sở vật chất thuộc tiểu dự án “Trường học an toàn” trên địa bàn tỉnh Lạng Sơn của chủ đầu tư HỘI CHỮ THẬP ĐỎ TỈNH LẠNG SƠN với 2 gói thầu.
21/06/2026 19:07
Bên mời thầu HỘI CHỮ THẬP ĐỎ TỈNH LẠNG SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Các mặt hàng Chương trình chợ tết nhân ái cấp tỉnh xuân Bính Ngọ năm 2026 của chủ đầu tư HỘI CHỮ THẬP ĐỎ TỈNH LẠNG SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Vũ Thị Hòa
18/02/2026 20:32
Bên mời thầu HỘI CHỮ THẬP ĐỎ TỈNH LẠNG SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp các mặt hàng Chương trình chợ tết nhân ái cấp tỉnh xuân Bính Ngọ năm 2026 của chủ đầu tư HỘI CHỮ THẬP ĐỎ TỈNH LẠNG SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: Trần Việt Thắng
18/02/2026 15:33
Bên mời thầu HỘI CHỮ THẬP ĐỎ TỈNH LẠNG SƠN đã đăng tải KHLCNT Cung cấp các mặt hàng Chương trình chợ tết nhân ái cấp tỉnh xuân Bính Ngọ năm 2026 của chủ đầu tư HỘI CHỮ THẬP ĐỎ TỈNH LẠNG SƠN với 1 gói thầu.
18/02/2026 14:45
Bên mời thầu HỘI CHỮ THẬP ĐỎ TỈNH LẠNG SƠN đã đăng tải KHLCNT Các mặt hàng Chương trình chợ tết nhân ái cấp tỉnh xuân Bính Ngọ năm 2026 của chủ đầu tư HỘI CHỮ THẬP ĐỎ TỈNH LẠNG SƠN với 1 gói thầu.
18/02/2026 14:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
HỘI CHỮ THẬP ĐỎ TỈNH LẠNG SƠN công bố kết quả gói thầu Quà tặng và suất ăn nhẹ cho người hiến máu tình nguyện giai đoạn 2025-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: Hoa Bảo, Hộ kinh doanh Nguyễn Văn Mùi
10/02/2025 16:47
HỘI CHỮ THẬP ĐỎ TỈNH LẠNG SƠN công bố KQMT gói thầu Quà tặng và suất ăn nhẹ cho người hiến máu tình nguyện giai đoạn 2025-2027 với 1 nhà thầu tham gia.
03/02/2025 10:43
HỘI CHỮ THẬP ĐỎ TỈNH LẠNG SƠN đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán, nguồn vốn và kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cáp các mặt hàng quà tặng tết nhân ái xuân ất tỵ năm 2025 từ nguồn hỗ trợ của ngân hàng Agribank với 1 gói thầu.
22/01/2025 20:33
HỘI CHỮ THẬP ĐỎ TỈNH LẠNG SƠN đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán, nguồn vốn và kế hoạch lựa cọn nhà thầu cung cấp các mặt hàng tổ chức chợ tết nhân ái cấp tỉnh xuân ất tỵ năm 2025 với 1 gói thầu.
21/01/2025 11:32
HỘI CHỮ THẬP ĐỎ TỈNH LẠNG SƠN đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán, nguồn vốn và kế hoạch lựa cọn nhà thầu cung cấp các mặt hàng tổ chức chợ tết nhân ái cấp tỉnh xuân ất tỵ năm 2025 với 1 gói thầu.
21/01/2025 11:28
HỘI CHỮ THẬP ĐỎ TỈNH LẠNG SƠN đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán, nguồn vốn và kế hoạch lựa cọn nhà thầu cung cấp các mặt hàng tổ chức chợ tết nhân ái cấp tỉnh xuân ất tỵ năm 2025 với 1 gói thầu.
21/01/2025 11:24
HỘI CHỮ THẬP ĐỎ TỈNH LẠNG SƠN đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán, nguồn vốn và kế hoạch lựa cọn nhà thầu cung cấp các mặt hàng tổ chức chợ tết nhân ái cấp tỉnh xuân ất tỵ năm 2025 với 1 gói thầu.
21/01/2025 11:19
HỘI CHỮ THẬP ĐỎ TỈNH LẠNG SƠN đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán, nguồn vốn và kế hoạch lựa cọn nhà thầu cung cấp các mặt hàng tổ chức chợ tết nhân ái cấp tỉnh xuân ất tỵ năm 2025 với 1 gói thầu.
21/01/2025 11:17
HỘI CHỮ THẬP ĐỎ TỈNH LẠNG SƠN đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán, nguồn vốn và kế hoạch lựa cọn nhà thầu cung cấp các mặt hàng tổ chức chợ tết nhân ái cấp tỉnh xuân ất tỵ năm 2025 với 1 gói thầu.
21/01/2025 11:13
HỘI CHỮ THẬP ĐỎ TỈNH LẠNG SƠN đăng tải TBMT Quà tặng và suất ăn nhẹ cho người hiến máu tình nguyện giai đoạn 2025-2027 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/01/2025 15:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu HỘI CHỮ THẬP ĐỎ TỈNH LẠNG SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập bản vẽ thiết kế và dự toán của chủ đầu tư HỘI CHỮ THẬP ĐỎ TỈNH LẠNG SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG MINH NHẬT
21/06/2026 19:50
Bên mời thầu HỘI CHỮ THẬP ĐỎ TỈNH LẠNG SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công, thẩm tra dự toán của chủ đầu tư HỘI CHỮ THẬP ĐỎ TỈNH LẠNG SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH dịch vụ đầu tư xây dựng Yến Anh
21/06/2026 19:43
Bên mời thầu HỘI CHỮ THẬP ĐỎ TỈNH LẠNG SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư HỘI CHỮ THẬP ĐỎ TỈNH LẠNG SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH dịch vụ đầu tư xây dựng Yến Anh
21/06/2026 19:36
Bên mời thầu HỘI CHỮ THẬP ĐỎ TỈNH LẠNG SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư HỘI CHỮ THẬP ĐỎ TỈNH LẠNG SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: Vũ Thị Luận
21/06/2026 19:28
Bên mời thầu HỘI CHỮ THẬP ĐỎ TỈNH LẠNG SƠN đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa cơ sở vật chất thuộc tiểu dự án “Trường học an toàn” trên địa bàn tỉnh Lạng Sơn của chủ đầu tư HỘI CHỮ THẬP ĐỎ TỈNH LẠNG SƠN với 2 gói thầu.
21/06/2026 19:22
Bên mời thầu HỘI CHỮ THẬP ĐỎ TỈNH LẠNG SƠN đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt dự toán chuẩn bị đầu tư và kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: Cải tạo, sửa chữa cơ sở vật chất thuộc tiểu dự án “Trường học an toàn” trên địa bàn tỉnh Lạng Sơn của chủ đầu tư HỘI CHỮ THẬP ĐỎ TỈNH LẠNG SƠN với 2 gói thầu.
21/06/2026 19:07
Bên mời thầu HỘI CHỮ THẬP ĐỎ TỈNH LẠNG SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Các mặt hàng Chương trình chợ tết nhân ái cấp tỉnh xuân Bính Ngọ năm 2026 của chủ đầu tư HỘI CHỮ THẬP ĐỎ TỈNH LẠNG SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Vũ Thị Hòa
18/02/2026 20:32
Bên mời thầu HỘI CHỮ THẬP ĐỎ TỈNH LẠNG SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp các mặt hàng Chương trình chợ tết nhân ái cấp tỉnh xuân Bính Ngọ năm 2026 của chủ đầu tư HỘI CHỮ THẬP ĐỎ TỈNH LẠNG SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: Trần Việt Thắng
18/02/2026 15:33
Bên mời thầu HỘI CHỮ THẬP ĐỎ TỈNH LẠNG SƠN đã đăng tải KHLCNT Cung cấp các mặt hàng Chương trình chợ tết nhân ái cấp tỉnh xuân Bính Ngọ năm 2026 của chủ đầu tư HỘI CHỮ THẬP ĐỎ TỈNH LẠNG SƠN với 1 gói thầu.
18/02/2026 14:45
Bên mời thầu HỘI CHỮ THẬP ĐỎ TỈNH LẠNG SƠN đã đăng tải KHLCNT Các mặt hàng Chương trình chợ tết nhân ái cấp tỉnh xuân Bính Ngọ năm 2026 của chủ đầu tư HỘI CHỮ THẬP ĐỎ TỈNH LẠNG SƠN với 1 gói thầu.
18/02/2026 14:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư HỘI CHỮ THẬP ĐỎ TỈNH LẠNG SƠN là chủ đầu tư của 16 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 12 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 4 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư HỘI CHỮ THẬP ĐỎ TỈNH LẠNG SƠN là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 4 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư HỘI CHỮ THẬP ĐỎ TỈNH LẠNG SƠN là chủ đầu tư của 15 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư HỘI CHỮ THẬP ĐỎ TỈNH LẠNG SƠN có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư HỘI CHỮ THẬP ĐỎ TỈNH LẠNG SƠN là chủ đầu tư có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Lời thề trong giông bão bị lãng quên lúc bình yên. "
Thomas Fuller
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh