Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Hội cựu chiến binh tỉnh Ninh Bình như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 13 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.425.730.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.423.684.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,14%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Hội cựu chiến binh tỉnh Ninh Bình như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.425.730.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.423.684.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,14%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Hội cựu chiến binh tỉnh Ninh Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp cây giống hưởng ứng lễ phát động trồng cây xuân Bính Ngọ - công trình chào mừng bầu cử Quốc hội và HĐND các cấp nhiệm kỳ 2026 - 2031 của chủ đầu tư Hội cựu chiến binh tỉnh Ninh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN CẢNH QUAN THÀNH TRUNG
09/03/2026 15:50
Bên mời thầu Hội cựu chiến binh tỉnh Ninh Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp cây giống phục vụ lễ phát động trồng cây "Đời đời nhớ ơn Bác Hồ" hưởng ứng chương trình trồng 1 tỷ cây xanh của Chính Phủ của chủ đầu tư Hội cựu chiến binh tỉnh Ninh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN CẢNH QUAN THÀNH TRUNG
09/03/2026 15:44
Bên mời thầu Hội cựu chiến binh tỉnh Ninh Bình đã đăng tải KHLCNT Cung cấp cây giống hưởng ứng lễ phát động trồng cây xuân Bính Ngọ - công trình chào mừng bầu cử Quốc hội và HĐND các cấp nhiệm kỳ 2026 - 2031 của chủ đầu tư Hội cựu chiến binh tỉnh Ninh Bình với 1 gói thầu.
06/03/2026 15:24
Bên mời thầu Hội cựu chiến binh tỉnh Ninh Bình đã đăng tải KHLCNT Cung cấp cây giống phục vụ lễ phát động trồng cây "Đời đời nhớ ơn Bác Hồ' hưởng ứng chương trình trồng 1 tỷ cây xanh của Chính Phủ của chủ đầu tư Hội cựu chiến binh tỉnh Ninh Bình với 1 gói thầu.
06/03/2026 15:05
Bên mời thầu Hội cựu chiến binh tỉnh Ninh Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ ăn, nghỉ, giải khát giữa giờ phục vụ Đại hội đại biểu Hội Cựu chiến binh tỉnh Ninh Bình lần thứ VIII, nhiệm kỳ 2025-2030 của chủ đầu tư Hội cựu chiến binh tỉnh Ninh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Doanh nghiệp tư nhân Hoàng Sơn
29/12/2025 09:17
Bên mời thầu Hội cựu chiến binh tỉnh Ninh Bình đã đăng tải KHLCNT Cung cấp Văn phòng phẩm phục vụ Đại hội đại biểu Hội Cựu chiến binh tỉnh Ninh Bình lần thứ VIII, nhiệm kỳ 2025 - 2030 của chủ đầu tư Hội cựu chiến binh tỉnh Ninh Bình với 1 gói thầu.
27/12/2025 16:49
Bên mời thầu Hội cựu chiến binh tỉnh Ninh Bình đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ ăn, nghỉ, giải khát giữa giờ phục vụ Đại hội đại biểu Hội Cựu chiến binh tỉnh Ninh Bình lần thứ VIII, nhiệm kỳ 2025 - 2030 của chủ đầu tư Hội cựu chiến binh tỉnh Ninh Bình với 1 gói thầu.
27/12/2025 16:40
Bên mời thầu Hội cựu chiến binh tỉnh Ninh Bình đã đăng tải KHLCNT Mua cặp cho đại biểu Đại hội đại biểu Hội Cựu chiến binh tỉnh Ninh Bình lần thứ VIII nhiệm kỳ (2025 – 2030) của chủ đầu tư Hội cựu chiến binh tỉnh Ninh Bình với 1 gói thầu.
27/12/2025 16:25
Bên mời thầu Hội cựu chiến binh tỉnh Ninh Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Trang trí khánh tiết Đại hội đại biểu Hội Cựu chiến binh tỉnh Ninh Bình lần thứ VIII nhiệm kỳ (2025 – 2030) của chủ đầu tư Hội cựu chiến binh tỉnh Ninh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI THỜI GIAN VÀNG
22/12/2025 09:44
Bên mời thầu Hội cựu chiến binh tỉnh Ninh Bình đã đăng tải KHLCNT Trang trí khánh tiết Đại hội đại biểu Hội Cựu chiến binh tỉnh Ninh Bình lần thứ VIII nhiệm kỳ (2025 – 2030) của chủ đầu tư Hội cựu chiến binh tỉnh Ninh Bình với 1 gói thầu.
17/12/2025 15:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hội cựu chiến binh tỉnh Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TRẦN HÙNG NINH BÌNH
24/06/2024 15:21
Hội cựu chiến binh tỉnh Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TUẤN ANH
21/06/2024 09:10
Hội cựu chiến binh tỉnh Ninh Bình công bố KQMT gói thầu Thi công xây lắp với 2 nhà thầu tham gia.
04/06/2024 16:51
Hội cựu chiến binh tỉnh Ninh Bình đăng tải TBMT Thi công xây lắp theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/05/2024 15:00
Hội cựu chiến binh tỉnh Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV SUNSHINE LAND
23/05/2024 23:02
Hội cựu chiến binh tỉnh Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HƯNG THÀNH
23/05/2024 23:00
Hội cựu chiến binh tỉnh Ninh Bình đăng tải KHLCNT PD kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình Sửa chữa, duy tu, cải tạo nhà làm việc với 4 gói thầu.
23/05/2024 22:57
Hội cựu chiến binh tỉnh Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NAM VIỆT
15/05/2024 22:34
Hội cựu chiến binh tỉnh Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng và thương mại Xuân Hợp
15/05/2024 22:33
Hội cựu chiến binh tỉnh Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập Hồ sơ thiết kế, dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NAM SÔNG HỒNG
15/05/2024 22:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Hội cựu chiến binh tỉnh Ninh Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp cây giống hưởng ứng lễ phát động trồng cây xuân Bính Ngọ - công trình chào mừng bầu cử Quốc hội và HĐND các cấp nhiệm kỳ 2026 - 2031 của chủ đầu tư Hội cựu chiến binh tỉnh Ninh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN CẢNH QUAN THÀNH TRUNG
09/03/2026 15:50
Bên mời thầu Hội cựu chiến binh tỉnh Ninh Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp cây giống phục vụ lễ phát động trồng cây "Đời đời nhớ ơn Bác Hồ" hưởng ứng chương trình trồng 1 tỷ cây xanh của Chính Phủ của chủ đầu tư Hội cựu chiến binh tỉnh Ninh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN CẢNH QUAN THÀNH TRUNG
09/03/2026 15:44
Bên mời thầu Hội cựu chiến binh tỉnh Ninh Bình đã đăng tải KHLCNT Cung cấp cây giống hưởng ứng lễ phát động trồng cây xuân Bính Ngọ - công trình chào mừng bầu cử Quốc hội và HĐND các cấp nhiệm kỳ 2026 - 2031 của chủ đầu tư Hội cựu chiến binh tỉnh Ninh Bình với 1 gói thầu.
06/03/2026 15:24
Bên mời thầu Hội cựu chiến binh tỉnh Ninh Bình đã đăng tải KHLCNT Cung cấp cây giống phục vụ lễ phát động trồng cây "Đời đời nhớ ơn Bác Hồ' hưởng ứng chương trình trồng 1 tỷ cây xanh của Chính Phủ của chủ đầu tư Hội cựu chiến binh tỉnh Ninh Bình với 1 gói thầu.
06/03/2026 15:05
Bên mời thầu Hội cựu chiến binh tỉnh Ninh Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ ăn, nghỉ, giải khát giữa giờ phục vụ Đại hội đại biểu Hội Cựu chiến binh tỉnh Ninh Bình lần thứ VIII, nhiệm kỳ 2025-2030 của chủ đầu tư Hội cựu chiến binh tỉnh Ninh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Doanh nghiệp tư nhân Hoàng Sơn
29/12/2025 09:17
Bên mời thầu Hội cựu chiến binh tỉnh Ninh Bình đã đăng tải KHLCNT Cung cấp Văn phòng phẩm phục vụ Đại hội đại biểu Hội Cựu chiến binh tỉnh Ninh Bình lần thứ VIII, nhiệm kỳ 2025 - 2030 của chủ đầu tư Hội cựu chiến binh tỉnh Ninh Bình với 1 gói thầu.
27/12/2025 16:49
Bên mời thầu Hội cựu chiến binh tỉnh Ninh Bình đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ ăn, nghỉ, giải khát giữa giờ phục vụ Đại hội đại biểu Hội Cựu chiến binh tỉnh Ninh Bình lần thứ VIII, nhiệm kỳ 2025 - 2030 của chủ đầu tư Hội cựu chiến binh tỉnh Ninh Bình với 1 gói thầu.
27/12/2025 16:40
Bên mời thầu Hội cựu chiến binh tỉnh Ninh Bình đã đăng tải KHLCNT Mua cặp cho đại biểu Đại hội đại biểu Hội Cựu chiến binh tỉnh Ninh Bình lần thứ VIII nhiệm kỳ (2025 – 2030) của chủ đầu tư Hội cựu chiến binh tỉnh Ninh Bình với 1 gói thầu.
27/12/2025 16:25
Bên mời thầu Hội cựu chiến binh tỉnh Ninh Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Trang trí khánh tiết Đại hội đại biểu Hội Cựu chiến binh tỉnh Ninh Bình lần thứ VIII nhiệm kỳ (2025 – 2030) của chủ đầu tư Hội cựu chiến binh tỉnh Ninh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI THỜI GIAN VÀNG
22/12/2025 09:44
Bên mời thầu Hội cựu chiến binh tỉnh Ninh Bình đã đăng tải KHLCNT Trang trí khánh tiết Đại hội đại biểu Hội Cựu chiến binh tỉnh Ninh Bình lần thứ VIII nhiệm kỳ (2025 – 2030) của chủ đầu tư Hội cựu chiến binh tỉnh Ninh Bình với 1 gói thầu.
17/12/2025 15:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Hội cựu chiến binh tỉnh Ninh Bình là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Hội cựu chiến binh tỉnh Ninh Bình là chủ đầu tư của 8 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 6 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Hội cựu chiến binh tỉnh Ninh Bình là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Hội cựu chiến binh tỉnh Ninh Bình là chủ đầu tư của 11 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Hội cựu chiến binh tỉnh Ninh Bình có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Hội cựu chiến binh tỉnh Ninh Bình là chủ đầu tư có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tự tin quá mức còn tốt hơn nhiều lần so với tự ti. Đàn ông, ai đến ai đi đều không quan trọng. Tuổi trẻ tươi đẹp mà không hẹn hò yêu đương chính là lãng phí thời gian và tuổi thanh xuân của mình. "
Triệu Cách Vũ
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh