Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Hội Cựu Chiến Binh Tỉnh Phú Thọ như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 12 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.064.081.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.053.463.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,35%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Hội Cựu Chiến Binh Tỉnh Phú Thọ như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.064.081.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.053.463.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,35%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Hội Cựu Chiến Binh Tỉnh Phú Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu lựa chọn nhà thầu cung cấp dịch vụ ăn nghỉ hội trường trang trí khánh tiết phục vụ hội nghị Ban chấp hành lần thứ II và sơ kết công tác Hội 6 tháng đầu năm 2026 của chủ đầu tư Hội Cựu Chiến Binh Tỉnh Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI ĐỊNH NHUẬN
19/06/2026 16:32
Bên mời thầu Hội Cựu Chiến Binh Tỉnh Phú Thọ đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp dịch vụ ăn nghỉ hội trường trang trí khánh tiết phục vụ hội nghị Ban chấp hành lần thứ II và sơ kết công tác Hội 6 tháng đầu năm 2026 của chủ đầu tư Hội Cựu Chiến Binh Tỉnh Phú Thọ với 1 gói thầu.
19/06/2026 16:22
Bên mời thầu Hội Cựu Chiến Binh Tỉnh Phú Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu cung cấp dịch vụ phục vụ hội nghị chuyển đổi số nông thôn mới của chủ đầu tư Hội Cựu Chiến Binh Tỉnh Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Hội nghị tỉnh Phú Thọ
23/10/2025 07:55
Bên mời thầu Hội Cựu Chiến Binh Tỉnh Phú Thọ đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp dịch vụ phục vụ hội nghị chuyển đổi số nông thôn mới của chủ đầu tư Hội Cựu Chiến Binh Tỉnh Phú Thọ với 1 gói thầu.
23/10/2025 07:39
Bên mời thầu Hội Cựu Chiến Binh Tỉnh Phú Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu cung cấp hàng hóa, dịch vụ phục vụ hội nghị kỷ niệm 80 năm cách mạng tháng Tám, quốc khánh nước cộng hòa xã hội chủ nghĩa Việt Nam; 35 năm thành lập Hội cựu chiến binh tỉnh Phú Thọ của chủ đầu tư Hội Cựu Chiến Binh Tỉnh Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Hội nghị tỉnh Phú Thọ
22/10/2025 16:22
Bên mời thầu Hội Cựu Chiến Binh Tỉnh Phú Thọ đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp hàng hóa dịch vụ phục vụ hội nghị gặp mặt kỷ niệm 80 cách mạng tháng tám, quốc khánh nước cộng hòa xã hội chủ nghĩa Việt Nam, 35 năm ngày thành lập Hội cựu chiến binh tỉnh Phú Thọ của chủ đầu tư Hội Cựu Chiến Binh Tỉnh Phú Thọ với 1 gói thầu.
22/10/2025 15:21
Bên mời thầu Hội Cựu Chiến Binh Tỉnh Phú Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu cung cấp băng rôn tuyên truyền phục vụ hội nghị chuyển đổi số nông thôn mới của chủ đầu tư Hội Cựu Chiến Binh Tỉnh Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Đặng Ngọc Hòa
15/09/2025 08:01
Bên mời thầu Hội Cựu Chiến Binh Tỉnh Phú Thọ đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp băng rôn tuyên truyền phục vụ hội nghị chuyển đổi số nông thôn mới của chủ đầu tư Hội Cựu Chiến Binh Tỉnh Phú Thọ với 1 gói thầu.
11/09/2025 18:12
Bên mời thầu Hội Cựu Chiến Binh Tỉnh Phú Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu mua hàng hóa giải khát giữa giờ phục vụ hội nghị tọa đàm chuyển đổi số nông thôn mới của chủ đầu tư Hội Cựu Chiến Binh Tỉnh Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thị Thu Nguyệt
08/09/2025 18:46
Bên mời thầu Hội Cựu Chiến Binh Tỉnh Phú Thọ đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp đồ uống giải khát giữa giờ hội nghị chuyển đổi số nông thôn mới tổ chức ngày 18 và 19/9/2025 của chủ đầu tư Hội Cựu Chiến Binh Tỉnh Phú Thọ với 1 gói thầu.
06/09/2025 16:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hội Cựu Chiến Binh Tỉnh Phú Thọ đăng tải KHLCNT quyết định về việc phê duyệt kết quả lựa chọn đơn vị thực hienj in cuốn thông tin Cựu chiến binh tỉnh Phú Thọ với 1 gói thầu.
20/01/2025 13:36
Hội Cựu Chiến Binh Tỉnh Phú Thọ đăng tải KHLCNT in cuốn thông tin số đặc biệt với 1 gói thầu.
18/01/2025 10:35
Hội Cựu Chiến Binh Tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THỐNG NHẤT
05/07/2024 09:08
Hội Cựu Chiến Binh Tỉnh Phú Thọ công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
11/06/2024 11:00
Hội Cựu Chiến Binh Tỉnh Phú Thọ đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/06/2024 10:56
Hội Cựu Chiến Binh Tỉnh Phú Thọ đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa Trụ sở làm việc Hội Cựu chiến binh tỉnh với 5 gói thầu.
31/05/2024 09:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Hội Cựu Chiến Binh Tỉnh Phú Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu lựa chọn nhà thầu cung cấp dịch vụ ăn nghỉ hội trường trang trí khánh tiết phục vụ hội nghị Ban chấp hành lần thứ II và sơ kết công tác Hội 6 tháng đầu năm 2026 của chủ đầu tư Hội Cựu Chiến Binh Tỉnh Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI ĐỊNH NHUẬN
19/06/2026 16:32
Bên mời thầu Hội Cựu Chiến Binh Tỉnh Phú Thọ đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp dịch vụ ăn nghỉ hội trường trang trí khánh tiết phục vụ hội nghị Ban chấp hành lần thứ II và sơ kết công tác Hội 6 tháng đầu năm 2026 của chủ đầu tư Hội Cựu Chiến Binh Tỉnh Phú Thọ với 1 gói thầu.
19/06/2026 16:22
Bên mời thầu Hội Cựu Chiến Binh Tỉnh Phú Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu cung cấp dịch vụ phục vụ hội nghị chuyển đổi số nông thôn mới của chủ đầu tư Hội Cựu Chiến Binh Tỉnh Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Hội nghị tỉnh Phú Thọ
23/10/2025 07:55
Bên mời thầu Hội Cựu Chiến Binh Tỉnh Phú Thọ đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp dịch vụ phục vụ hội nghị chuyển đổi số nông thôn mới của chủ đầu tư Hội Cựu Chiến Binh Tỉnh Phú Thọ với 1 gói thầu.
23/10/2025 07:39
Bên mời thầu Hội Cựu Chiến Binh Tỉnh Phú Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu cung cấp hàng hóa, dịch vụ phục vụ hội nghị kỷ niệm 80 năm cách mạng tháng Tám, quốc khánh nước cộng hòa xã hội chủ nghĩa Việt Nam; 35 năm thành lập Hội cựu chiến binh tỉnh Phú Thọ của chủ đầu tư Hội Cựu Chiến Binh Tỉnh Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Hội nghị tỉnh Phú Thọ
22/10/2025 16:22
Bên mời thầu Hội Cựu Chiến Binh Tỉnh Phú Thọ đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp hàng hóa dịch vụ phục vụ hội nghị gặp mặt kỷ niệm 80 cách mạng tháng tám, quốc khánh nước cộng hòa xã hội chủ nghĩa Việt Nam, 35 năm ngày thành lập Hội cựu chiến binh tỉnh Phú Thọ của chủ đầu tư Hội Cựu Chiến Binh Tỉnh Phú Thọ với 1 gói thầu.
22/10/2025 15:21
Bên mời thầu Hội Cựu Chiến Binh Tỉnh Phú Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu cung cấp băng rôn tuyên truyền phục vụ hội nghị chuyển đổi số nông thôn mới của chủ đầu tư Hội Cựu Chiến Binh Tỉnh Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Đặng Ngọc Hòa
15/09/2025 08:01
Bên mời thầu Hội Cựu Chiến Binh Tỉnh Phú Thọ đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp băng rôn tuyên truyền phục vụ hội nghị chuyển đổi số nông thôn mới của chủ đầu tư Hội Cựu Chiến Binh Tỉnh Phú Thọ với 1 gói thầu.
11/09/2025 18:12
Bên mời thầu Hội Cựu Chiến Binh Tỉnh Phú Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu mua hàng hóa giải khát giữa giờ phục vụ hội nghị tọa đàm chuyển đổi số nông thôn mới của chủ đầu tư Hội Cựu Chiến Binh Tỉnh Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thị Thu Nguyệt
08/09/2025 18:46
Bên mời thầu Hội Cựu Chiến Binh Tỉnh Phú Thọ đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp đồ uống giải khát giữa giờ hội nghị chuyển đổi số nông thôn mới tổ chức ngày 18 và 19/9/2025 của chủ đầu tư Hội Cựu Chiến Binh Tỉnh Phú Thọ với 1 gói thầu.
06/09/2025 16:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Hội Cựu Chiến Binh Tỉnh Phú Thọ là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Hội Cựu Chiến Binh Tỉnh Phú Thọ là chủ đầu tư của 8 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 5 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Hội Cựu Chiến Binh Tỉnh Phú Thọ là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Hội Cựu Chiến Binh Tỉnh Phú Thọ là chủ đầu tư của 6 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Hội Cựu Chiến Binh Tỉnh Phú Thọ có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Hội Cựu Chiến Binh Tỉnh Phú Thọ là chủ đầu tư có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Sống đơn giản, thế giới này chính là cổ tích. Tâm phức tạp, thế giới này liền trở thành một mê cung. "
Hòa Hỏa
Sự kiện trong nước: "Đây là Tiếng nói Việt Nam, phát thanh từ Hà Nội, thủ đô nước Việt Nam Dân chủ cộng hoà". Câu nói gần gũi thân thương ấy vang lên, đi vào lòng mọi người dân nước ta từ ngày 7-9-1945 - Đó là ngày ra đời của Đài Tiếng nói Việt Nam. Đêm 23-12-1972, máy bay B52 ném bom sập đài phát sóng Mễ Trì. Tiếng nói tạm ngừng, làm cả nước hồi hộp, lo âu. Nhưng chỉ 9 phút sau, tiếng nói Việt Nam lại phát ra từ các máy thu thanh. Hiện nay, hằng ngày tiếng nói Việt Nam phát trên nhiều hệ thống phục vụ người nghe đài ở trong nước, phục vụ người nước ngoài bằng tiếng ngoại ngữ và phục vụ Việt kiều ở xa Tổ quốc. Các chương trình ngày càng phong phú, sinh động, hấp dẫn người nghe. Đài Tiếng nói Việt Nam đã được Nhà nước tặng thưởng Huân chương Chiến công hạng nhất, Huân chương Lao động hạng Nhất, Huân chương Hồ Chí Minh và Huân chương Sao vàng.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026