Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Hội Người mù Việt Nam như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 14 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 9 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.318.164.040 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.317.475.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,05%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Hội Người mù Việt Nam như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.318.164.040 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.317.475.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,05%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Hội Người mù Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê Hội trường, Phòng nghỉ, ăn uống và trang trí khánh tiết phục vụ Hội thảo tẩm quất xoa bóp và Hội thi tay nghề toàn quốc lần thứ V tại thành phố Ninh Bình, tỉnh Ninh Bình của chủ đầu tư Hội Người mù Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Nhà Khách An Bình
28/08/2026 14:20
Bên mời thầu Hội Người mù Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Tổ chức Hội thảo tẩm quất xoa bóp và Hội thi tay nghề toàn quốc lần thứ V của chủ đầu tư Hội Người mù Việt Nam với 1 gói thầu.
25/08/2026 21:12
Bên mời thầu Hội Người mù Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 03: Thuê phòng nghỉ phục vụ đại biểu trong nước dự Hội thảo của chủ đầu tư Hội Người mù Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Nhà khách số 8 Chu Văn An
30/08/2023 09:55
Bên mời thầu Hội Người mù Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 02: Ăn uống phục vụ khách quốc tế, đại biểu trong nước dự Hội thảo của chủ đầu tư Hội Người mù Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Hội nghị 37 Hùng Vương
30/08/2023 09:49
Bên mời thầu Hội Người mù Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 01: Thuê Hội trường, Cabin, tai nghe phục vụ Hội thảo của chủ đầu tư Hội Người mù Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Hội nghị 37 Hùng Vương
30/08/2023 09:43
Bên mời thầu Hội Người mù Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Tổ chức hội thảo massage người mù khu vực Châu Á – Thái Bình Dương lần thứ XVI tại Việt Nam của chủ đầu tư Hội Người mù Việt Nam với 10 gói thầu.
31/07/2023 12:40
Bên mời thầu Hội Người mù Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Tổ chức đại hội Thi đua yêu nước nhiệm kỳ 2020-2025 của chủ đầu tư Hội Người mù Việt Nam với 1 gói thầu.
05/10/2020 11:36
Bên mời thầu Hội Người mù Việt Nam đã đăng tải TBMT Tổ chức Hội thi tay nghề xoa bóp tẩm quất toàn quốc lần thứ II của chủ đầu tư Hội Người mù Việt Nam với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
02/08/2019 16:14
Bên mời thầu Hội Người mù Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Tổ chức Hội thi tay nghề xoa bóp tẩm quất toàn quốc lần thứ II của chủ đầu tư Hội Người mù Việt Nam với 1 gói thầu.
02/08/2019 16:01
Bên mời thầu Hội Người mù Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Đại hội đại biểu Hội Người mù Việt Nam, khóa IX, nhiệm kỳ 2017 - 2022 của chủ đầu tư Hội Người mù Việt Nam với 1 gói thầu.
26/10/2017 15:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hội Người mù Việt Nam công bố kết quả gói thầu Gói số 03: Thuê phòng nghỉ phục vụ đại biểu trong nước dự Hội thảo.
- Nhà thầu trúng thầu: Nhà khách số 8 Chu Văn An
30/08/2023 09:55
Hội Người mù Việt Nam công bố kết quả gói thầu Gói số 02: Ăn uống phục vụ khách quốc tế, đại biểu trong nước dự Hội thảo.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Hội nghị 37 Hùng Vương
30/08/2023 09:49
Hội Người mù Việt Nam công bố kết quả gói thầu Gói số 01: Thuê Hội trường, Cabin, tai nghe phục vụ Hội thảo.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Hội nghị 37 Hùng Vương
30/08/2023 09:43
Hội Người mù Việt Nam đăng tải KHLCNT Tổ chức hội thảo massage người mù khu vực Châu Á – Thái Bình Dương lần thứ XVI tại Việt Nam với 10 gói thầu.
31/07/2023 12:40
Hội Người mù Việt Nam đăng tải KHLCNT Tổ chức Đại hội Đại biểu Hội Người mù Việt Nam, Khoá X, Nhiệm kỳ 2022 - 2027 với 1 gói thầu.
29/11/2022 16:12
Hội Người mù Việt Nam đăng tải KHLCNT Chuỗi sự kiện “Hướng tới sự bình đẳng, tiến bộ, hòa nhập cho người mù khu vực ASEAN” nhân ngày “An toàn của cây gậy trắng” với 2 gói thầu.
29/11/2022 15:57
Hội Người mù Việt Nam đăng tải KHLCNT Tổ chức đại hội Thi đua yêu nước nhiệm kỳ 2020-2025 với 1 gói thầu.
05/10/2020 11:36
Hội Người mù Việt Nam đăng tải TBMT Tổ chức Hội thi tay nghề xoa bóp tẩm quất toàn quốc lần thứ II theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
02/08/2019 16:14
Hội Người mù Việt Nam đăng tải KHLCNT Tổ chức Hội thi tay nghề xoa bóp tẩm quất toàn quốc lần thứ II với 1 gói thầu.
02/08/2019 16:01
Hội Người mù Việt Nam đăng tải TBMT Thuê dịch vụ tổ chức Đại hội đại biểu Hội Người mù Việt Nam, Khóa IX - Nhiệm kỳ 2017 - 2022. (Đăng tải trên báo đấu thầu số 211 ngày 07/11/2017) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
07/11/2017 02:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Hội Người mù Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê Hội trường, Phòng nghỉ, ăn uống và trang trí khánh tiết phục vụ Hội thảo tẩm quất xoa bóp và Hội thi tay nghề toàn quốc lần thứ V tại thành phố Ninh Bình, tỉnh Ninh Bình của chủ đầu tư Hội Người mù Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Nhà Khách An Bình
28/08/2026 14:20
Bên mời thầu Hội Người mù Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Tổ chức Hội thảo tẩm quất xoa bóp và Hội thi tay nghề toàn quốc lần thứ V của chủ đầu tư Hội Người mù Việt Nam với 1 gói thầu.
25/08/2026 21:12
Bên mời thầu Hội Người mù Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 03: Thuê phòng nghỉ phục vụ đại biểu trong nước dự Hội thảo của chủ đầu tư Hội Người mù Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Nhà khách số 8 Chu Văn An
30/08/2023 09:55
Bên mời thầu Hội Người mù Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 02: Ăn uống phục vụ khách quốc tế, đại biểu trong nước dự Hội thảo của chủ đầu tư Hội Người mù Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Hội nghị 37 Hùng Vương
30/08/2023 09:49
Bên mời thầu Hội Người mù Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 01: Thuê Hội trường, Cabin, tai nghe phục vụ Hội thảo của chủ đầu tư Hội Người mù Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Hội nghị 37 Hùng Vương
30/08/2023 09:43
Bên mời thầu Hội Người mù Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Tổ chức hội thảo massage người mù khu vực Châu Á – Thái Bình Dương lần thứ XVI tại Việt Nam của chủ đầu tư Hội Người mù Việt Nam với 10 gói thầu.
31/07/2023 12:40
Bên mời thầu Hội Người mù Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Tổ chức đại hội Thi đua yêu nước nhiệm kỳ 2020-2025 của chủ đầu tư Hội Người mù Việt Nam với 1 gói thầu.
05/10/2020 11:36
Bên mời thầu Hội Người mù Việt Nam đã đăng tải TBMT Tổ chức Hội thi tay nghề xoa bóp tẩm quất toàn quốc lần thứ II của chủ đầu tư Hội Người mù Việt Nam với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
02/08/2019 16:14
Bên mời thầu Hội Người mù Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Tổ chức Hội thi tay nghề xoa bóp tẩm quất toàn quốc lần thứ II của chủ đầu tư Hội Người mù Việt Nam với 1 gói thầu.
02/08/2019 16:01
Bên mời thầu Hội Người mù Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Đại hội đại biểu Hội Người mù Việt Nam, khóa IX, nhiệm kỳ 2017 - 2022 của chủ đầu tư Hội Người mù Việt Nam với 1 gói thầu.
26/10/2017 15:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Hội Người mù Việt Nam là chủ đầu tư của 5 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Hội Người mù Việt Nam là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Hội Người mù Việt Nam là chủ đầu tư của 4 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Hội Người mù Việt Nam có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Hội Người mù Việt Nam là chủ đầu tư có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Anh có thể trì hoãn, nhưng thời gian thì không. "
Benjamin Franklin
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh