Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Hội Nông dân tỉnh Bắc Giang như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 7 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 729.694.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 729.000.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,10%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Hội Nông dân tỉnh Bắc Giang như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 729.694.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 729.000.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,10%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Hội Nông dân tỉnh Bắc Giang đã đăng tải TBMT Mua sắm, lắp đặt hệ thống trang thiết bị cho các mô hình ứng dụng công nghệ IOT trên địa bàn tỉnh Bắc Giang thuộc Đề án Nâng cao năng lực ứng dụng công nghệ thông tin cho chủ trang trại, hộ nông dân sản xuất kinh doanh giỏi trên địa bàn tỉnh Bắc Giang góp phần thực hiện cuộc Cách mạng công nghiệp lần thứ 4, giai đoạn 2021-2025 của chủ đầu tư Hội Nông dân tỉnh Bắc Giang với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
03/08/2022 15:56
Bên mời thầu Hội Nông dân tỉnh Bắc Giang đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt hệ thống trang thiết bị cho các mô hình ứng dụng công nghệ IOT trên địa bàn tỉnh Bắc Giang thuộc Đề án Nâng cao năng lực ứng dụng công nghệ thông tin cho chủ trang trại, hộ nông dân sản xuất kinh doanh giỏi trên địa bàn tỉnh Bắc Giang góp phần thực hiện cuộc Cách mạng công nghiệp lần thứ 4, giai đoạn 2021-2025 của chủ đầu tư Hội Nông dân tỉnh Bắc Giang với 1 gói thầu.
29/06/2022 10:44
Bên mời thầu Hội Nông dân tỉnh Bắc Giang đã đăng tải KHLCNT Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu, Tư vấn thẩm định Hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Hội Nông dân tỉnh Bắc Giang với 2 gói thầu.
29/06/2022 10:42
Bên mời thầu Hội Nông dân tỉnh Bắc Giang đã đăng tải KHLCNT Xây dựng Cổng thông tin điện tử Hội Nông dân tỉnh Bắc Giang của chủ đầu tư Hội Nông dân tỉnh Bắc Giang với 1 gói thầu.
11/02/2022 09:34
Bên mời thầu Hội Nông dân tỉnh Bắc Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Tường rào; Nhà để xe; San nền; Kênh thoát nước; Nền nhà chăn nuôi. của chủ đầu tư Hội Nông dân tỉnh Bắc Giang .
09/07/2018 14:43
Bên mời thầu Hội Nông dân tỉnh Bắc Giang đã đăng tải TBMT Tường rào; Nhà để xe; San nền; Kênh thoát nước; Nền nhà chăn nuôi. của chủ đầu tư Hội Nông dân tỉnh Bắc Giang với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
10/04/2018 08:06
Bên mời thầu Hội Nông dân tỉnh Bắc Giang đã đăng tải KHLCNT Tường rào; Nhà để xe; San nền; Kênh thoát nước; Nền nhà chăn nuôi. của chủ đầu tư Hội Nông dân tỉnh Bắc Giang với 3 gói thầu.
09/04/2018 10:11
Hội Nông dân tỉnh Bắc Giang đăng tải Dự án đầu tư phát triển Tường rào; Nhà để xe; San nền; Kênh thoát nước; Nền nhà chăn nuôi.
09/04/2018 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hội Nông dân tỉnh Bắc Giang công bố kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt hệ thống trang thiết bị cho các mô hình ứng dụng công nghệ IOT trên địa bàn tỉnh Bắc Giang thuộc Đề án Nâng cao năng lực ứng dụng công nghệ thông tin cho chủ trang trại, hộ nông dân sản xuất kinh doanh giỏi trên địa bàn tỉnh Bắc Giang góp phần thực hiện cuộc Cách mạng công nghiệp lần thứ 4, giai đoạn 2021-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MKC, CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ KỸ THUẬT MẠNG VIỄN THÔNG TNESCO
24/08/2022 16:20
Hội Nông dân tỉnh Bắc Giang công bố KQMT gói thầu Mua sắm, lắp đặt hệ thống trang thiết bị cho các mô hình ứng dụng công nghệ IOT trên địa bàn tỉnh Bắc Giang thuộc Đề án Nâng cao năng lực ứng dụng công nghệ thông tin cho chủ trang trại, hộ nông dân sản xuất kinh doanh giỏi trên địa bàn tỉnh Bắc Giang góp phần thực hiện cuộc Cách mạng công nghiệp lần thứ 4, giai đoạn 2021-2025 với 1 nhà thầu tham gia.
11/08/2022 10:36
Hội Nông dân tỉnh Bắc Giang đăng tải TBMT Mua sắm, lắp đặt hệ thống trang thiết bị cho các mô hình ứng dụng công nghệ IOT trên địa bàn tỉnh Bắc Giang thuộc Đề án Nâng cao năng lực ứng dụng công nghệ thông tin cho chủ trang trại, hộ nông dân sản xuất kinh doanh giỏi trên địa bàn tỉnh Bắc Giang góp phần thực hiện cuộc Cách mạng công nghiệp lần thứ 4, giai đoạn 2021-2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
03/08/2022 15:56
Hội Nông dân tỉnh Bắc Giang đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt hệ thống trang thiết bị cho các mô hình ứng dụng công nghệ IOT trên địa bàn tỉnh Bắc Giang thuộc Đề án Nâng cao năng lực ứng dụng công nghệ thông tin cho chủ trang trại, hộ nông dân sản xuất kinh doanh giỏi trên địa bàn tỉnh Bắc Giang góp phần thực hiện cuộc Cách mạng công nghiệp lần thứ 4, giai đoạn 2021-2025 với 1 gói thầu.
29/06/2022 10:44
Hội Nông dân tỉnh Bắc Giang đăng tải KHLCNT Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu, Tư vấn thẩm định Hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu với 2 gói thầu.
29/06/2022 10:42
Hội Nông dân tỉnh Bắc Giang đăng tải KHLCNT Xây dựng Cổng thông tin điện tử Hội Nông dân tỉnh Bắc Giang với 1 gói thầu.
11/02/2022 09:34
Hội Nông dân tỉnh Bắc Giang công bố kết quả gói thầu Tường rào; Nhà để xe; San nền; Kênh thoát nước; Nền nhà chăn nuôi..
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty trách nhiệm hữu hạn Thành An
09/07/2018 14:43
Hội Nông dân tỉnh Bắc Giang đăng tải TBMT Tường rào; Nhà để xe; San nền; Kênh thoát nước; Nền nhà chăn nuôi. theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
10/04/2018 08:06
Hội Nông dân tỉnh Bắc Giang đăng tải KHLCNT Tường rào; Nhà để xe; San nền; Kênh thoát nước; Nền nhà chăn nuôi. với 3 gói thầu.
09/04/2018 10:11
Hội Nông dân tỉnh Bắc Giang đăng tải TBMT San nền; Nhà điều hành và học tập; Nhà ăn và ký túc xá; PCCC (bao gồm Thiết bị máy bơm nước cứu hoả); Nhà xưởng thực hành; Nhà bảo vệ; Cổng, tường rào, sân đường bê tông; Bể nước ngầm; Hệ thống cấp nước ngoài nhà và hệ thống thoát nước ngoài nhà; Xây dựng đường điện 0,4KV sinh hoạt + 0,4KV chiếu sáng; Đường dây 22KV và trạm biến áp; thiết bị TBA 250KVA theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
04/09/2013 09:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Hội Nông dân tỉnh Bắc Giang đã đăng tải TBMT Mua sắm, lắp đặt hệ thống trang thiết bị cho các mô hình ứng dụng công nghệ IOT trên địa bàn tỉnh Bắc Giang thuộc Đề án Nâng cao năng lực ứng dụng công nghệ thông tin cho chủ trang trại, hộ nông dân sản xuất kinh doanh giỏi trên địa bàn tỉnh Bắc Giang góp phần thực hiện cuộc Cách mạng công nghiệp lần thứ 4, giai đoạn 2021-2025 của chủ đầu tư Hội Nông dân tỉnh Bắc Giang với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
03/08/2022 15:56
Bên mời thầu Hội Nông dân tỉnh Bắc Giang đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt hệ thống trang thiết bị cho các mô hình ứng dụng công nghệ IOT trên địa bàn tỉnh Bắc Giang thuộc Đề án Nâng cao năng lực ứng dụng công nghệ thông tin cho chủ trang trại, hộ nông dân sản xuất kinh doanh giỏi trên địa bàn tỉnh Bắc Giang góp phần thực hiện cuộc Cách mạng công nghiệp lần thứ 4, giai đoạn 2021-2025 của chủ đầu tư Hội Nông dân tỉnh Bắc Giang với 1 gói thầu.
29/06/2022 10:44
Bên mời thầu Hội Nông dân tỉnh Bắc Giang đã đăng tải KHLCNT Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu, Tư vấn thẩm định Hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Hội Nông dân tỉnh Bắc Giang với 2 gói thầu.
29/06/2022 10:42
Bên mời thầu Hội Nông dân tỉnh Bắc Giang đã đăng tải KHLCNT Xây dựng Cổng thông tin điện tử Hội Nông dân tỉnh Bắc Giang của chủ đầu tư Hội Nông dân tỉnh Bắc Giang với 1 gói thầu.
11/02/2022 09:34
Bên mời thầu Hội Nông dân tỉnh Bắc Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Tường rào; Nhà để xe; San nền; Kênh thoát nước; Nền nhà chăn nuôi. của chủ đầu tư Hội Nông dân tỉnh Bắc Giang .
09/07/2018 14:43
Bên mời thầu Hội Nông dân tỉnh Bắc Giang đã đăng tải TBMT Tường rào; Nhà để xe; San nền; Kênh thoát nước; Nền nhà chăn nuôi. của chủ đầu tư Hội Nông dân tỉnh Bắc Giang với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
10/04/2018 08:06
Bên mời thầu Hội Nông dân tỉnh Bắc Giang đã đăng tải KHLCNT Tường rào; Nhà để xe; San nền; Kênh thoát nước; Nền nhà chăn nuôi. của chủ đầu tư Hội Nông dân tỉnh Bắc Giang với 3 gói thầu.
09/04/2018 10:11
Hội Nông dân tỉnh Bắc Giang đăng tải Dự án đầu tư phát triển Tường rào; Nhà để xe; San nền; Kênh thoát nước; Nền nhà chăn nuôi.
09/04/2018 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Hội Nông dân tỉnh Bắc Giang là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Hội Nông dân tỉnh Bắc Giang là chủ đầu tư của 4 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 4 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Hội Nông dân tỉnh Bắc Giang là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Hội Nông dân tỉnh Bắc Giang là chủ đầu tư của 1 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Hội Nông dân tỉnh Bắc Giang có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Hội Nông dân tỉnh Bắc Giang là chủ đầu tư có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Ai chiến thắng mà không hề chiến bại. Ai nên khôn mà chẳng dại đôi lần. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh