Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Hội Nông dân tỉnh Hòa Bình như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 15 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 35 gói thầu, trong đó có 13 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 12 gói (với 13 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 26 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 16 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 13 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 11 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,11 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 84,62%, Xây lắp 7,69%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 7,69%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.518.760.629 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.443.051.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,80%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Hội Nông dân tỉnh Hòa Bình như sau:
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,11 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 84,62%, Xây lắp 7,69%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 7,69%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.518.760.629 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.443.051.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,80%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Hội Nông dân tỉnh Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Xuất bản Bản tin Hội Nông dân tỉnh Hòa Bình năm 2025 của chủ đầu tư Hội Nông dân tỉnh Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm quảng cáo truyền thông Nguyên Khang
04/03/2025 08:29
Bên mời thầu Hội Nông dân tỉnh Hòa Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Xuất bản Bản tin Hội Nông dân tỉnh Hòa Bình năm 2025 của chủ đầu tư Hội Nông dân tỉnh Hòa Bình với 1 gói thầu.
22/02/2025 11:43
Bên mời thầu Hội Nông dân tỉnh Hòa Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Xuất bản Bản tin Hội Nông dân tỉnh Hòa Bình năm 2025 của chủ đầu tư Hội Nông dân tỉnh Hòa Bình với 1 gói thầu.
22/02/2025 10:39
Bên mời thầu Hội Nông dân tỉnh Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu "Cung cấp dịch vụ hội trường, màn hình LED, phòng họp và dịch vụ ăn uống" - Tổ chức Hội thi tuyên truyền viên giỏi tỉnh Hoà Bình năm 2024 của chủ đầu tư Hội Nông dân tỉnh Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI ĐỊNH NHUẬN
09/10/2024 15:28
Bên mời thầu Hội Nông dân tỉnh Hòa Bình đã đăng tải KHLCNT Gói thầu " Cung cấp hội trường, màn hình LED, phòng họp và dịch vụ ăn uống" - Tổ chức Hội thi tuyên truyền viên giỏi tỉnh Hoà Bình năm 2024 của chủ đầu tư Hội Nông dân tỉnh Hòa Bình với 1 gói thầu.
08/10/2024 17:29
Bên mời thầu Hội Nông dân tỉnh Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Làm Market, paner 2 bên cánh gà sân khấu, paner treo 2 bên xe ô tô đi diễu hành và cung cấp cờ phướn buộc sau xe máy cổ động phục vụ các buổi tổ chức Lễ phát động Phong trào “Nhà sạch - vườn đẹp - môi trường trong lành - Ngõ xóm văn minh” gắn với xây dựng nông thôn mới năm 2024 của chủ đầu tư Hội Nông dân tỉnh Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO HƯƠNG QUẾ HB
09/09/2024 11:55
Bên mời thầu Hội Nông dân tỉnh Hòa Bình đã đăng tải KHLCNT Làm Market, paner 2 bên cánh gà sân khấu, paner treo 2 bên xe ô tô đi diễu hành và cung cấp cờ phướn buộc sau xe máy cổ động phục vụ các buổi tổ chức Lễ phát động Phong trào “Nhà sạch - vườn đẹp - môi trường trong lành - Ngõ xóm văn minh” gắn với xây dựng nông thôn mới năm 2024 của chủ đầu tư Hội Nông dân tỉnh Hòa Bình với 1 gói thầu.
05/09/2024 09:38
Bên mời thầu Hội Nông dân tỉnh Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp giống xây dựng mô hình năm 2022 của chủ đầu tư Hội Nông dân tỉnh Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH sản xuất và kinh doanh Giống cây trồng Phương Huyền
27/12/2022 08:41
Bên mời thầu Hội Nông dân tỉnh Hòa Bình đã đăng tải TBMT Cung cấp giống xây dựng mô hình năm 2022 của chủ đầu tư Hội Nông dân tỉnh Hòa Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/11/2022 14:13
Bên mời thầu Hội Nông dân tỉnh Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ yêu cầu, đánh giá hồ sơ đề xuất của chủ đầu tư Hội Nông dân tỉnh Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐÀO TẠO, TƯ VẤN VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HL
04/11/2022 08:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hội Nông dân tỉnh Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Xuất bản Bản tin Hội Nông dân tỉnh Hòa Bình năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm quảng cáo truyền thông Nguyên Khang
04/03/2025 08:29
Hội Nông dân tỉnh Hòa Bình đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Xuất bản Bản tin Hội Nông dân tỉnh Hòa Bình năm 2025 với 1 gói thầu.
22/02/2025 11:43
Hội Nông dân tỉnh Hòa Bình đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Xuất bản Bản tin Hội Nông dân tỉnh Hòa Bình năm 2025 với 1 gói thầu.
22/02/2025 10:39
Hội Nông dân tỉnh Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu "Cung cấp dịch vụ hội trường, màn hình LED, phòng họp và dịch vụ ăn uống" - Tổ chức Hội thi tuyên truyền viên giỏi tỉnh Hoà Bình năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI ĐỊNH NHUẬN
09/10/2024 15:28
Hội Nông dân tỉnh Hòa Bình đăng tải KHLCNT Gói thầu " Cung cấp hội trường, màn hình LED, phòng họp và dịch vụ ăn uống" - Tổ chức Hội thi tuyên truyền viên giỏi tỉnh Hoà Bình năm 2024 với 1 gói thầu.
08/10/2024 17:29
Hội Nông dân tỉnh Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Làm Market, paner 2 bên cánh gà sân khấu, paner treo 2 bên xe ô tô đi diễu hành và cung cấp cờ phướn buộc sau xe máy cổ động phục vụ các buổi tổ chức Lễ phát động Phong trào “Nhà sạch - vườn đẹp - môi trường trong lành - Ngõ xóm văn minh” gắn với xây dựng nông thôn mới năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO HƯƠNG QUẾ HB
09/09/2024 11:55
Hội Nông dân tỉnh Hòa Bình đăng tải KHLCNT Làm Market, paner 2 bên cánh gà sân khấu, paner treo 2 bên xe ô tô đi diễu hành và cung cấp cờ phướn buộc sau xe máy cổ động phục vụ các buổi tổ chức Lễ phát động Phong trào “Nhà sạch - vườn đẹp - môi trường trong lành - Ngõ xóm văn minh” gắn với xây dựng nông thôn mới năm 2024 với 1 gói thầu.
05/09/2024 09:38
Hội Nông dân tỉnh Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Cung cấp giống xây dựng mô hình năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH sản xuất và kinh doanh Giống cây trồng Phương Huyền
27/12/2022 08:41
Hội Nông dân tỉnh Hòa Bình công bố KQMT gói thầu Cung cấp giống xây dựng mô hình năm 2022 với 2 nhà thầu tham gia.
18/11/2022 09:10
Hội Nông dân tỉnh Hòa Bình đăng tải TBMT Cung cấp giống xây dựng mô hình năm 2022 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/11/2022 14:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Hội Nông dân tỉnh Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Xuất bản Bản tin Hội Nông dân tỉnh Hòa Bình năm 2025 của chủ đầu tư Hội Nông dân tỉnh Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm quảng cáo truyền thông Nguyên Khang
04/03/2025 08:29
Bên mời thầu Hội Nông dân tỉnh Hòa Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Xuất bản Bản tin Hội Nông dân tỉnh Hòa Bình năm 2025 của chủ đầu tư Hội Nông dân tỉnh Hòa Bình với 1 gói thầu.
22/02/2025 11:43
Bên mời thầu Hội Nông dân tỉnh Hòa Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Xuất bản Bản tin Hội Nông dân tỉnh Hòa Bình năm 2025 của chủ đầu tư Hội Nông dân tỉnh Hòa Bình với 1 gói thầu.
22/02/2025 10:39
Bên mời thầu Hội Nông dân tỉnh Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu "Cung cấp dịch vụ hội trường, màn hình LED, phòng họp và dịch vụ ăn uống" - Tổ chức Hội thi tuyên truyền viên giỏi tỉnh Hoà Bình năm 2024 của chủ đầu tư Hội Nông dân tỉnh Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI ĐỊNH NHUẬN
09/10/2024 15:28
Bên mời thầu Hội Nông dân tỉnh Hòa Bình đã đăng tải KHLCNT Gói thầu " Cung cấp hội trường, màn hình LED, phòng họp và dịch vụ ăn uống" - Tổ chức Hội thi tuyên truyền viên giỏi tỉnh Hoà Bình năm 2024 của chủ đầu tư Hội Nông dân tỉnh Hòa Bình với 1 gói thầu.
08/10/2024 17:29
Bên mời thầu Hội Nông dân tỉnh Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Làm Market, paner 2 bên cánh gà sân khấu, paner treo 2 bên xe ô tô đi diễu hành và cung cấp cờ phướn buộc sau xe máy cổ động phục vụ các buổi tổ chức Lễ phát động Phong trào “Nhà sạch - vườn đẹp - môi trường trong lành - Ngõ xóm văn minh” gắn với xây dựng nông thôn mới năm 2024 của chủ đầu tư Hội Nông dân tỉnh Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO HƯƠNG QUẾ HB
09/09/2024 11:55
Bên mời thầu Hội Nông dân tỉnh Hòa Bình đã đăng tải KHLCNT Làm Market, paner 2 bên cánh gà sân khấu, paner treo 2 bên xe ô tô đi diễu hành và cung cấp cờ phướn buộc sau xe máy cổ động phục vụ các buổi tổ chức Lễ phát động Phong trào “Nhà sạch - vườn đẹp - môi trường trong lành - Ngõ xóm văn minh” gắn với xây dựng nông thôn mới năm 2024 của chủ đầu tư Hội Nông dân tỉnh Hòa Bình với 1 gói thầu.
05/09/2024 09:38
Bên mời thầu Hội Nông dân tỉnh Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp giống xây dựng mô hình năm 2022 của chủ đầu tư Hội Nông dân tỉnh Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH sản xuất và kinh doanh Giống cây trồng Phương Huyền
27/12/2022 08:41
Bên mời thầu Hội Nông dân tỉnh Hòa Bình đã đăng tải TBMT Cung cấp giống xây dựng mô hình năm 2022 của chủ đầu tư Hội Nông dân tỉnh Hòa Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/11/2022 14:13
Bên mời thầu Hội Nông dân tỉnh Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ yêu cầu, đánh giá hồ sơ đề xuất của chủ đầu tư Hội Nông dân tỉnh Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐÀO TẠO, TƯ VẤN VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HL
04/11/2022 08:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Hội Nông dân tỉnh Hòa Bình là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Hội Nông dân tỉnh Hòa Bình là chủ đầu tư của 15 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 15 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Hội Nông dân tỉnh Hòa Bình là chủ đầu tư của 13 TBMT, trong đó tự mời thầu 13 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Hội Nông dân tỉnh Hòa Bình là chủ đầu tư của 26 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Hội Nông dân tỉnh Hòa Bình có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Hội Nông dân tỉnh Hòa Bình là chủ đầu tư có quan hệ với 17 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Một người bạn quyền thế là một người bạn đã mất. "
Henry Brooks Adams
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026