Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư HỘI TRƯỜNG THỐNG NHẤT như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 181 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 260 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 306 gói thầu, trong đó có 256 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 82 gói (với 85 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 297 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 217 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 43 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 41 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,85 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 24,71%, Xây lắp 27,06%, Tư vấn 10,59%, Phi tư vấn 30,59%, Hỗn hợp 7,06%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 250.803.047.350 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 236.163.475.032 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,84%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư HỘI TRƯỜNG THỐNG NHẤT như sau:
- Có quan hệ với 181 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,85 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 24,71%, Xây lắp 27,06%, Tư vấn 10,59%, Phi tư vấn 30,59%, Hỗn hợp 7,06%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 250.803.047.350 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 236.163.475.032 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,84%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 25 gói thầu, trong đó trúng 25 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 23.92% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 88.11% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : TP.Hồ Chí Minh (20), Không xác định (5)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : TP.Hồ Chí Minh (12), Không xác định (13)
- Có quan hệ với 7 bên mời thầu
- Có quan hệ với 9 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 5 gói thầu với 5 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu HỘI TRƯỜNG THỐNG NHẤT đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ trang trí phục vụ Lễ Quốc Khánh 02/9/2026 tại khuôn viên Hội trường Thống Nhất - Dinh Độc Lập của chủ đầu tư HỘI TRƯỜNG THỐNG NHẤT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ DỊCH VỤ GREEN SÀI GÒN
28/08/2026 15:35
Bên mời thầu HỘI TRƯỜNG THỐNG NHẤT đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ trang trí phục vụ Lễ Quốc khánh 02/9/2026 tại khuôn viên Hội trường Thống Nhất - Dinh Độc Lập của chủ đầu tư HỘI TRƯỜNG THỐNG NHẤT với 1 gói thầu.
27/08/2026 08:34
Bên mời thầu HỘI TRƯỜNG THỐNG NHẤT đã đăng tải kết quả gói thầu Lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT Triển lãm chuyên đề “Dinh Độc Lập - Những câu chuyện chưa kể 1966 - 2026” của chủ đầu tư HỘI TRƯỜNG THỐNG NHẤT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ TÂN PHÚC KHANG
31/07/2026 15:16
Bên mời thầu HỘI TRƯỜNG THỐNG NHẤT đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật Chiếu sáng mặt dựng công trình và cảnh quan sân vườn Dinh Độc Lập của chủ đầu tư HỘI TRƯỜNG THỐNG NHẤT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - THIẾT KẾ - QUY HOẠCH - XÂY DỰNG - THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ HUY KHƯƠNG
31/07/2026 11:56
Bên mời thầu HỘI TRƯỜNG THỐNG NHẤT đã đăng tải kết quả gói thầu Tu sửa, phục chế, bảo dưỡng, bảo quản tranh và các hiện vật của chủ đầu tư HỘI TRƯỜNG THỐNG NHẤT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BẢO QUẢN VÀ PHỤC CHẾ TÁC PHẨM NGHỆ THUẬT HÁN NÔM ĐƯỜNG
23/07/2026 13:29
Bên mời thầu HỘI TRƯỜNG THỐNG NHẤT đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị màn hình led, thiết bị âm thanh, ánh sáng cho phòng hội trường lầu 3 - TTHN 30-4 (Nhà khách Tao Đàn) của chủ đầu tư HỘI TRƯỜNG THỐNG NHẤT.
21/07/2026 09:35
Bên mời thầu HỘI TRƯỜNG THỐNG NHẤT đã đăng tải KHLCNT Giai đoạn thực hiện hạng mục Triển lãm chuyên đề “Dinh Độc Lập – Những câu chuyện chưa kể 1966 – 2026” của chủ đầu tư HỘI TRƯỜNG THỐNG NHẤT với 2 gói thầu.
20/07/2026 15:46
Bên mời thầu HỘI TRƯỜNG THỐNG NHẤT đã đăng tải KHLCNT Tu sửa, phục chế, bảo dưỡng, bảo quản tranh và các hiện vật của chủ đầu tư HỘI TRƯỜNG THỐNG NHẤT với 1 gói thầu.
15/07/2026 16:29
Bên mời thầu HỘI TRƯỜNG THỐNG NHẤT đã đăng tải KHLCNT Giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án Chiếu sáng mặt dựng công trình và cảnh quan sân vườn Dinh Độc Lập của chủ đầu tư HỘI TRƯỜNG THỐNG NHẤT với 3 gói thầu.
15/07/2026 15:36
Bên mời thầu HỘI TRƯỜNG THỐNG NHẤT đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị Wifi hỗ trợ khách tham quan tại các phòng vé Hội trường Thống Nhất của chủ đầu tư HỘI TRƯỜNG THỐNG NHẤT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TM & DV LÂM HÀ TELECOM
14/07/2026 14:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
HỘI TRƯỜNG THỐNG NHẤT công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng hạng mục Chống thấm vách, sàn tầng hầm tòa nhà Dinh Độc Lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ TƯ VẤN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG ĐÔNG DƯƠNG
19/09/2025 09:56
HỘI TRƯỜNG THỐNG NHẤT công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ xây dựng phần mềm quản lý hồ sơ, công việc của Hội trường Thống Nhất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BASE ENTERPRISE
04/07/2025 14:40
HỘI TRƯỜNG THỐNG NHẤT đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ xây dựng phần mềm quản lý hồ sơ, công việc của Hội trường Thống Nhất với 1 gói thầu.
27/06/2025 15:51
HỘI TRƯỜNG THỐNG NHẤT công bố kết quả gói thầu Thuê đơn vị tư vấn xây dựng Đề án vận hành, khai thác Trung tâm Hội nghị 30-4 của Hội trường Thống Nhất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH FNB DIRECTOR
20/06/2025 14:54
HỘI TRƯỜNG THỐNG NHẤT công bố kết quả gói thầu Thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu cung cấp lắp đặt hệ thống bán vé tham quan điện tử, soát vé tự động.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG NARIHOME
19/06/2025 15:18
HỘI TRƯỜNG THỐNG NHẤT đăng tải KHLCNT Thuê đơn vị tư vấn xây dựng Đề án vận hành, khai thác Trung tâm Hội nghị 30-4 của Hội trường Thống Nhất với 1 gói thầu.
19/06/2025 14:54
HỘI TRƯỜNG THỐNG NHẤT đăng tải KHLCNT giai đoạn thực hiện hạng mục Lắp đặt hệ thống bán vé tham quan điện tử, soát vé tự động với 6 gói thầu.
17/06/2025 09:11
HỘI TRƯỜNG THỐNG NHẤT công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT Chống thấm vách, sàn tầng hầm tòa nhà Dinh Độc Lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THÁI A
13/06/2025 14:33
HỘI TRƯỜNG THỐNG NHẤT công bố kết quả gói thầu Thi công Cải tạo Trung tâm hội nghị 108 Nguyễn Du (Nhà A), Nhà khách 108 Nguyễn Du.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên Xây dựng Bình Minh
13/06/2025 11:02
HỘI TRƯỜNG THỐNG NHẤT công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT cung cấp, lắp đặt hệ thống bán vé tham quan điện tử, soát vé tự động.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THÁI A
10/06/2025 16:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu HỘI TRƯỜNG THỐNG NHẤT đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ trang trí phục vụ Lễ Quốc Khánh 02/9/2026 tại khuôn viên Hội trường Thống Nhất - Dinh Độc Lập của chủ đầu tư HỘI TRƯỜNG THỐNG NHẤT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ DỊCH VỤ GREEN SÀI GÒN
28/08/2026 15:35
Bên mời thầu HỘI TRƯỜNG THỐNG NHẤT đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ trang trí phục vụ Lễ Quốc khánh 02/9/2026 tại khuôn viên Hội trường Thống Nhất - Dinh Độc Lập của chủ đầu tư HỘI TRƯỜNG THỐNG NHẤT với 1 gói thầu.
27/08/2026 08:34
Bên mời thầu HỘI TRƯỜNG THỐNG NHẤT đã đăng tải kết quả gói thầu Lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT Triển lãm chuyên đề “Dinh Độc Lập - Những câu chuyện chưa kể 1966 - 2026” của chủ đầu tư HỘI TRƯỜNG THỐNG NHẤT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ TÂN PHÚC KHANG
31/07/2026 15:16
Bên mời thầu HỘI TRƯỜNG THỐNG NHẤT đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật Chiếu sáng mặt dựng công trình và cảnh quan sân vườn Dinh Độc Lập của chủ đầu tư HỘI TRƯỜNG THỐNG NHẤT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - THIẾT KẾ - QUY HOẠCH - XÂY DỰNG - THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ HUY KHƯƠNG
31/07/2026 11:56
Bên mời thầu HỘI TRƯỜNG THỐNG NHẤT đã đăng tải kết quả gói thầu Tu sửa, phục chế, bảo dưỡng, bảo quản tranh và các hiện vật của chủ đầu tư HỘI TRƯỜNG THỐNG NHẤT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BẢO QUẢN VÀ PHỤC CHẾ TÁC PHẨM NGHỆ THUẬT HÁN NÔM ĐƯỜNG
23/07/2026 13:29
Bên mời thầu HỘI TRƯỜNG THỐNG NHẤT đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị màn hình led, thiết bị âm thanh, ánh sáng cho phòng hội trường lầu 3 - TTHN 30-4 (Nhà khách Tao Đàn) của chủ đầu tư HỘI TRƯỜNG THỐNG NHẤT.
21/07/2026 09:35
Bên mời thầu HỘI TRƯỜNG THỐNG NHẤT đã đăng tải KHLCNT Giai đoạn thực hiện hạng mục Triển lãm chuyên đề “Dinh Độc Lập – Những câu chuyện chưa kể 1966 – 2026” của chủ đầu tư HỘI TRƯỜNG THỐNG NHẤT với 2 gói thầu.
20/07/2026 15:46
Bên mời thầu HỘI TRƯỜNG THỐNG NHẤT đã đăng tải KHLCNT Tu sửa, phục chế, bảo dưỡng, bảo quản tranh và các hiện vật của chủ đầu tư HỘI TRƯỜNG THỐNG NHẤT với 1 gói thầu.
15/07/2026 16:29
Bên mời thầu HỘI TRƯỜNG THỐNG NHẤT đã đăng tải KHLCNT Giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án Chiếu sáng mặt dựng công trình và cảnh quan sân vườn Dinh Độc Lập của chủ đầu tư HỘI TRƯỜNG THỐNG NHẤT với 3 gói thầu.
15/07/2026 15:36
Bên mời thầu HỘI TRƯỜNG THỐNG NHẤT đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị Wifi hỗ trợ khách tham quan tại các phòng vé Hội trường Thống Nhất của chủ đầu tư HỘI TRƯỜNG THỐNG NHẤT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TM & DV LÂM HÀ TELECOM
14/07/2026 14:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư HỘI TRƯỜNG THỐNG NHẤT là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư HỘI TRƯỜNG THỐNG NHẤT là chủ đầu tư của 260 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 174 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 86 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư HỘI TRƯỜNG THỐNG NHẤT là chủ đầu tư của 85 TBMT, trong đó tự mời thầu 75 TBMT, đơn vị khác mời thầu 10 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư HỘI TRƯỜNG THỐNG NHẤT là chủ đầu tư của 297 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư HỘI TRƯỜNG THỐNG NHẤT có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư HỘI TRƯỜNG THỐNG NHẤT là chủ đầu tư có quan hệ với 181 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hãy cảm ơn vì những lúc khó khăn. Vì chính những lúc khó khăn đó giúp bạn trưởng thành hơn. "
Luôn mỉm cười với cuộc sống
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026